Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

annnn đã viết: 00:51, 31/07/18
thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Bác xem giúp hôn nhân và sự nghiệp lá số của cháu để cháu nghiệm lý với ạ. Mong hữu duyên với bác.
Hình ảnh
Bạn có thiên cơ sáng thai tọa quang quý hồng đào là người cao ráo khoảng 1.6m vẻ ngoài có duyên ưu nhìn. Nhưng hội hợp không kiếp thiên không thì chuyện tình cảm nhiều lúc không được như ý muốn. Bạn có thể là con trưởng hoặc đoạt trưởng đôi lúc không bằng lòng với cuộc sống của mình.

Cha mẹ tương đối khá giả có thể làm công chức hoặc có chức vụ trong xã hội. Cha mẹ cò thể đi xa hoặc gặp nhau ở nơi xa mới kết hôn.

Ace em không hòa hợp hoặc bất hòa hoặc ít ace nếu có thì ace cũng công việc học hành khó khăn không thuận lợi.

Đại vận 13 22: Là đại vận không thuận lợi với bạn chuyện gia đình hoặc học hành dễ mắc những chuyện thị phi khâu thiệt kể cả với bạn bè.

Thân cư quan cự không kiếp thì làm việc liên quan đền ngôn ngữ sẽ thuận lợi hơn. Công việc không được thuận lợi cho lắm.

Tài bạch có người giúp đỡ về tiền bạc nhưng tiền tài thu nhập không được cao vẫn hào tán tiền bạc.

Bạn dễ mắc bệnh về đường tiêu hóa hoặc những chuyện không đâu đên mình về mồm miệng.

Bạn đi ra ngoài có những mối quan hệ rất phức tạp với những người khác phái, rắc rối ảnh hưởng đến mình. Tuy vậy vẫn có người giúp đỡ khi đi ra ngoài.

Thân cư quan cung phu có thái dương tối nhưng được tuần làm sáng lên có Lộc tồn cô quả mệng đào hồng không thì đường tình cảm không được suôn sẻ, mà không thuẩn lợi đôi lúc có những chuyện không vui trong tình cảm. Bạn miộn đường hôn nhân thì thuận lợi hơn để tránh những hình khắc không đáng có trong hôn nhân.

Năm 2014: Năm nay trong gia đình có chuyện buồn.

Năm 2016: Năm nay công việc thuận lợi.

Năm 2017: Năm nay chuyện tình cảm không được như ý. Hoặc công việc có sự thay đổi luân chuyển, đi lại nhiều.

Mong nhận được hồi âm của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

Rất mong anh nghiệm giúp lá số hai vc em về con cái. phu thê. Riêng ox e nhờ a xem giúp về công danh xem ảnh học có về nước được không vì ảnh đang đi học tiến sĩ ở nước ngoài. Cũng để nghiệm lý thêm vài vấn đề hiện gd em đang gặp. rất mong anh quan tâm.
Hình ảnhHình ảnh
Đầu trang

Duskbreaker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Duskbreaker »

bác xem hộ em về sự nghiệp. Cảm ơn bác nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Duskbreaker đã viết: 19:28, 09/08/18 bác xem hộ em về sự nghiệp. Cảm ơn bác nhiều.
Hình ảnh
Bạn có cơ lương sáng là người hiền lành, nhân hậu có thai tọa là người thông minh cao ráo khoảng 1.7 nhưng có hỏa linh đà kị tang môn thì nhiều lúc bướn bỉnh, không chịu nghe lời người khác, nóng tính khó bảo. Đôi khi bồng bột với duy nghĩ và làm mất lòng người khác.

Cha mẹ khá giả lo lắng đầy đủ cho bạn về vật chất mà bạn không phải lo lắng nhiều.

Trên bạn còn có anh trai thì phải?

Dòng họ nhiều người ly tán, xa quê lập nghiệp thì sẽ thuận lợi hơn. Dòng họ không được đoàn kết lắm mà vẫn hay xảy ra bất hòa xung khắc.

Nhà cửa rộng rãi, khá khang trang hướng bắc trước nhà có cây cối vừa . Bạn sau cũng được thừa hưởng di sản của cha mẹ để lại. Nhưng sau cũng phải thay đổi sửa chữa thì mới ổn định được.

Đại vận 15 24: Bạn học hành tương đối tốt có bằng cấp từ đại học trở lên. Có thể học về kỹ thuật, công nghệ thông tin. Tiền tài có sự giúp đỡ của gia đình không phải lo lắng nhiều về mặt tiền bạc.

Thân cư di vcd có cơ lương xung chiều thì bạn xa quê ly tổ lập nghiệp sẽ thuận lợi hơn.

Bạn có thể có bệnh về đường hô hấp hoặc phần đầu.

Thê có dương?

Năm 2012: Năm nay sức khỏe cha mẹ không tốt, trong nhà dễ có tang

Năm 2014: Năm nay đi lại không thuận dễ bị té ngã?

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong các anh nghiệm lý giúp. Vì có người nói hai vc e sẽ ko bền được. Việc ảnh đi nước ngoài 5 năm học có được xem là ly thân và vợ chồng sẽ ko gặp hạn kia
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hoanglan152 đã viết: 08:18, 07/08/18 Rất mong anh nghiệm giúp lá số hai vc em về con cái. phu thê. Riêng ox e nhờ a xem giúp về công danh xem ảnh học có về nước được không vì ảnh đang đi học tiến sĩ ở nước ngoài. Cũng để nghiệm lý thêm vài vấn đề hiện gd em đang gặp. rất mong anh quan tâm.
Hình ảnhHình ảnh
Chồng bạn khoảng 4 13: Giai đoạn này tương đối khó khăn, có thể phải xa cách cha mẹ , hoặc thiếu thốn tình cảm của cha mẹ. Tình tình đôi lúc khá quyết đoán nhiều lúc thấy cũng hơi gia trưởng.

Quan có hóa khoa tuy có cự kị không gặp triệt thì làm nghề liên quan đến lời nói, hoặc pháp luật thì thuận lợi hơn. Thân cư quan quyền Lộc thì công danh sáng sủa.

Tài bạch vcd có âm dương sáng chiếu thì khá ổn định nhiều tiền của.

Năm 2015: Năm nay dễ phải di chuyển, đi lại nhiều?

Năm 2016: Dễ lập gia đình.

Năm 2017: Năm nay là một năm có thể học hành thuận lợi nhưng dễ hao tán tiền tài.

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ.hi. hai vc em lấy nhau năm 2013 có vẻ sớm quá hả a. Cả hai vc đều làm giảng viên 1 trg đại học. Em chỉ học tới thạc sĩ và chắc ko học nữa. Còn anh đi Hàn quốc học tiến sĩ theo dạng học bổng từ năm 2017. Năm 2015 thì e không rõ nhưng e thấy ảnh hay đi công tác với năm này e sinh bé gái về quê nên ảnh phải chạy lên xg thăm hai mẹ con.
Em mong a dự đoán ảnh học xong về ko a. E sợ bỏ giữa chừng vì qua đó ko theo kịp. Năm 2017 hao tán tièn tài ko fai do đi học mà do xây nhà cũng gần 1 tỉ. Đi học rất thuận lợi và có học bổng.
Mong được anh chỉ giúp về cung tử tức. Vì con gái em bướng quá. Có người nói bé sau này ko làm gì dc và quậy phá nên e hơi lo.
Cám ơn a Thắng2016 nhiều lắm
Đầu trang

lovelydoll1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lovelydoll1412 »

thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Kính chào anh,
Năm nay em bị bệnh nặng, phải phẫu thuật, nên dời lịch đi du học sang năm sau. Cho em hỏi là năm sau em có thể đi được không ạ? Nếu đi được thì có trở ngại không ạ?
Em cảm ơn.
Tập tin đính kèm
Hien.jpg (188.27 KiB) Đã xem 1409 lần
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

Kính mời!
kính nhờ bác Thắng xem giúp lá số này ạ. Mong sớm nhận được phản hồi từ bác ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lovelydoll1412 đã viết: 11:16, 10/08/18

Kính mời!
Kính chào anh,
Năm nay em bị bệnh nặng, phải phẫu thuật, nên dời lịch đi du học sang năm sau. Cho em hỏi là năm sau em có thể đi được không ạ? Nếu đi được thì có trở ngại không ạ?
Em cảm ơn.
Với ls bạn là người ăn nói khá khôn ngoan có thể làm nghề liên quan đến lời mọi, giai tiếp nhưng đôi lúc hay mắc chuyện thị phị, vạ miệng. Mặt mũi ưa nhìn sáng sửa.

Có vẻ quan hệ với cha mẹ không được tốt hoặc cha mẹ dễ xung khắc khó hòa hợp, có những mối quan hệ ở bên ngoài phức tạp.

Ls này bạn xa quê ly tổ lập nghiệp sẽ thuận lợi hơn ơ quê cha đất tổ.

Năm 2017: Năm nay chuyện tình cảm không tốt hoặc luân chuyển công việc, công việc phải đi lại nhiều.

Đầu năm 2018: Bạn dễ mắc chuyện thị phi, buồn phiền hoặc sưc khỏe không tốt.

Mong chia sẻ từ bạn?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”