CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Gửi bài gửi bởi thichankem »

Con người ai không mưu cầu hạnh phúc, 21 năm chưa từng có mảnh tình vắt vai, làm cháu cảm thấy chả nhẽ bản thân bị thần ái tình lãng quên. Càng lớn càng thấy chuyện tình cảm quan trọng không kém sự nghiệp, tiền bạc.
Nay mạo muội lên đây nhờ anh/chị/chú/bác xem giúp em/cháu tính cách chồng tương lai và đại vận sau vào cung phu như thế nào và cần lưu ý gì!
Em/ cháu chân thành cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

duabang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Gửi bài gửi bởi duabang »

thichankem đã viết: 17:57, 12/08/18 Con người ai không mưu cầu hạnh phúc, 21 năm chưa từng có mảnh tình vắt vai, làm cháu cảm thấy chả nhẽ bản thân bị thần ái tình lãng quên. Càng lớn càng thấy chuyện tình cảm quan trọng không kém sự nghiệp, tiền bạc.
Nay mạo muội lên đây nhờ anh/chị/chú/bác xem giúp em/cháu tính cách chồng tương lai và đại vận sau vào cung phu như thế nào và cần lưu ý gì!
Hình ảnh
Bố mẹ bạn có hay xa cachs không??? Tính không hợp nhau???
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duabang đã viết: 18:28, 12/08/18
thichankem đã viết: 17:57, 12/08/18 Con người ai không mưu cầu hạnh phúc, 21 năm chưa từng có mảnh tình vắt vai, làm cháu cảm thấy chả nhẽ bản thân bị thần ái tình lãng quên. Càng lớn càng thấy chuyện tình cảm quan trọng không kém sự nghiệp, tiền bạc.
Hình ảnh
Dạ đúng
Đầu trang

duabang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thichankem đã viết: 20:08, 12/08/18
duabang đã viết: 18:28, 12/08/18
Hình ảnh
Dạ đúng
Vận 34 của bạn khá tốt.tuy nhiên cũng bị ăn hành nhiều.nỗ lực hết mình vào vận 34 bạn nhé.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

Đại vận 34 - 43, Thiên Tướng gặp Triệt lại ngộ Hình, dính ngay Linh Xương Đà Vũ Kị, Hỏa Linh, Thái Tuế thì qua được vận đó là đã cảm tạ trời đất lắm rồi. Đừng mong điều gì cao siêu hơn.
Đầu trang

duabang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ô long đã viết: 20:37, 12/08/18 Đại vận 34 - 43, Thiên Tướng gặp Triệt lại ngộ Hình, dính ngay Linh Xương Đà Vũ Kị, Hỏa Linh, Thái Tuế thì qua được vận đó là đã cảm tạ trời đất lắm rồi. Đừng mong điều gì cao siêu hơn.
Thế cái vụ chặn đâu rùi bác )))
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ô long đã viết: 20:37, 12/08/18 Đại vận 34 - 43, Thiên Tướng gặp Triệt lại ngộ Hình, dính ngay Linh Xương Đà Vũ Kị, Hỏa Linh, Thái Tuế thì qua được vận đó là đã cảm tạ trời đất lắm rồi. Đừng mong điều gì cao siêu hơn.
Để con sửa lại câu nói của chú: "Đại vận 34 - 43, Thiên Tướng gặp Triệt lại ngộ Hình, dính ngay Linh Xương Đà Vũ Kị, Hỏa Linh, Thái Tuế thì qua được vận đó là đã cảm tạ trời đất lắm rồi.

Con đăng lên hỏi chồng tương lai, con không hề nói mong muốn làm ông này, bà kia. Chú bảo con đừng mong cao siêu? Chú biết điều con mong muốn là gì luôn? Thế nên con sửa lại câu nói của chú bằng cách bỏ đi câu cuối. Con mong muốn là quyền của con. Dù biết chú nói là quyền của chú nhưng lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau!
Đầu trang

ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

thichankem đã viết: 21:40, 12/08/18
Để con sửa lại câu nói của chú: "Đại vận 34 - 43, Thiên Tướng gặp Triệt lại ngộ Hình, dính ngay Linh Xương Đà Vũ Kị, Hỏa Linh, Thái Tuế thì qua được vận đó là đã cảm tạ trời đất lắm rồi.

Con đăng lên hỏi chồng tương lai, con không hề nói mong muốn làm ông này, bà kia. Chú bảo con đừng mong cao siêu? Chú biết điều con mong muốn là gì luôn? Thế nên con sửa lại câu nói của chú bằng cách bỏ đi câu cuối. Con mong muốn là quyền của con. Dù biết chú nói là quyền của chú nhưng lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau!
Đừng mong gì cao siêu hơn việc qua vận đó an lành. Giờ cô hiểu chưa?
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Thôi bỏ đi Ô Long à! Đứa nhỏ này đường vận sau sát ván sàn tam hợp đào hoa kiếp nên ngạo khí tự tin san biển lấp sông ghê đó ... cứ để " chảy đi sông ơi "
Đầu trang

Thanh Long Thần số
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanh Long Thần số »

cháu ở cái tuổi học hành, lo học "ấu bất học lão hà vi" năm sau tình duyên sẻ tới, chúc cháu sức khỏe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”