Đại vận THIÊN TƯỚNG TRIỆT có gì xấu ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
linhthao0921
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đại vận THIÊN TƯỚNG TRIỆT có gì xấu ạ?

Gửi bài gửi bởi linhthao0921 »

Kính chào các cô chú anh chị trên diễn đàn ạ,

Kính nhờ các tiền bối xem giúp cháu trong đại vận 23-32 của lá số này có thể gặp VẤN ĐỀ XẤU liên quan đến gì không ạ? Có cách nào giảm đi cái xấu này không ạ?

Cháu không biết nhiều tử vi, chỉ biết thấy vào vận bị triệt (và được biết Thiên tướng rất kị cái này) lại thêm Tang Hổ Song Hao nữa.

Còn về thông tin bản thân để mọi người check lá số ạ: cao vừa tầm, nặng cân, ưa nhìn, học hành ổn (hiện đang học đh kinh tế ạ); tính cách có phần hơi nóng, giao tiếp ổn; sống xa bố mẹ từ nhỏ ạ.

Kính mong được mọi người cho đôi lời ạ :-bd

Hình ảnh
Đầu trang

linhthao0921
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Đại vận THIÊN TƯỚNG TRIỆT có gì xấu ạ?

Upppppppppp uppppppp ạ ^^
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Không có gì đáng lo chỉ là tình cảm trắc trở phải tự đẽo gọt tình cảm trong lòng coi như đã chế tác một sản phẩm điêu khắc thôi em à.Mệnh vũ tham kiếp nữ mệnh như em khá vất vả nhưng bền bỉ qua gian lao ,đến vận Triệt như em lo sợ là trải nghiệm thêm sự cô đơn khi những người thân xung quanh ngày càng xa dần ,ví như một bông mai sót lại của mùa xuân tuy nở muộn nhưng vượt qua nghịch cảnh thời tiết mà kết trái ...còn một quả ai lỡ hái nên nếu biết an phận thủ thường có thời gian chăm sóc sức khỏe bản thân xem như em có một cuộc đời viên mãn.
Đầu trang

linhthao0921
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ThamLang80 đã viết: 00:11, 13/08/18 Không có gì đáng lo chỉ là tình cảm trắc trở phải tự đẽo gọt tình cảm trong lòng coi như đã chế tác một sản phẩm điêu khắc thôi em à.Mệnh vũ tham kiếp nữ mệnh như em khá vất vả nhưng bền bỉ qua gian lao ,đến vận Triệt như em lo sợ là trải nghiệm thêm sự cô đơn khi những người thân xung quanh ngày càng xa dần ,ví như một bông mai sót lại của mùa xuân tuy nở muộn nhưng vượt qua nghịch cảnh thời tiết mà kết trái ...còn một quả ai lỡ hái nên nếu biết an phận thủ thường có thời gian chăm sóc sức khỏe bản thân xem như em có một cuộc đời viên mãn.
Ồ em cảm ơn nhiều ạ... Em rất lo có hung hạn gì về sức khỏe của mình hoặc tang chế của gia đình ạ. Còn nếu là xa người thân và cô đơn thì đỡ hơn những điều ở trên rất nhiều rồi ạ [-O<

Nhưng em chưa hiểu câu đẽo gọt tình cảm lắm anh Thamlang80 ạ, nếu có thể mong anh nói rõ hơn giúp em ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Ừ thì hiểu đại khái cô đơn cũng là một món ăn tinh thần ngon bổ rẻ, một tác phẩm điêu khắc hình thành theo thời gian với những thứ trong tay lần lượt bị bào mòn hay mất đi vĩnh viễn để thứ còn lại là kiệt tác :D hay để mai anh phun thơ cho nó đại thể ,chơi kiểu văn Xuối viết bằng dt mệt quá :D
Đầu trang

linhthao0921
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ThamLang80 đã viết: 00:37, 13/08/18 Ừ thì hiểu đại khái cô đơn cũng là một món ăn tinh thần ngon bổ rẻ, một tác phẩm điêu khắc hình thành theo thời gian với những thứ trong tay lần lượt bị bào mòn hay mất đi vĩnh viễn để thứ còn lại là kiệt tác :D hay để mai anh phun thơ cho nó đại thể ,chơi kiểu văn Xuối viết bằng dt mệt quá :D
Nghe ý văn xuôi thì cũng hay nhưng mà cũng không khỏi đau lòng anh ơi :)).
Cảm ơn anh nhé :D
Đầu trang

linhthao0921
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong được các tiền bối ghé topic ạ ;;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”