nhật nguyệt chiếu bích có đúng như ko? Kính xin cao nhân cho con của cháu vài lời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
gh0stqn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nhật nguyệt chiếu bích có đúng như ko? Kính xin cao nhân cho con của cháu vài lời

Gửi bài gửi bởi gh0stqn »

Mong các cao nhân cho cháu xin vài lời về con trai cháu, như thế này có phải là cách nhật nguyệt chiếu bích ko? Cháu cần đầu tư cho con ntn cho hay ạ. Thương con lắm, mong cao nhân chỉ giáo ^:)^ [-O< :x
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: nhật nguyệt chiếu bích có đúng như ko? Kính xin cao nhân cho con của cháu vài lời

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

gh0stqn đã viết: 17:20, 13/08/18 Mong các cao nhân cho cháu xin vài lời về con trai cháu, như thế này có phải là cách nhật nguyệt chiếu bích ko? Cháu cần đầu tư cho con ntn cho hay ạ. Thương con lắm, mong cao nhân chỉ giáo ^:)^ [-O< :x
Hình ảnh
chào chị : trước hết em sẽ hỏi có phải vợ chồng chị không hòa thuận hay khắc khẩu ?
Đầu trang

gh0stqn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: nhật nguyệt chiếu bích có đúng như ko? Kính xin cao nhân cho con của cháu vài lời

Duccon_cdl13 đã viết: 17:38, 13/08/18
gh0stqn đã viết: 17:20, 13/08/18 Mong các cao nhân cho cháu xin vài lời về con trai cháu, như thế này có phải là cách nhật nguyệt chiếu bích ko? Cháu cần đầu tư cho con ntn cho hay ạ. Thương con lắm, mong cao nhân chỉ giáo ^:)^ [-O< :x
Hình ảnh
chào chị : trước hết em sẽ hỏi có phải vợ chồng chị không hòa thuận hay khắc khẩu ?
Hi, mình là chồng :)) và vợ chồng mình đúng là nói chuyện hay ghẹo hay ngược ý nhau và mình cũng cảm giác vợ ko hiểu mình,nhưng lúc bt thì yêu thương và chiều chuộng nhau lắm lắm
Đầu trang

marklost
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi marklost »

Chồng dẻo miệng nề hehehehe =))
Đầu trang

gh0stqn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

marklost đã viết: 21:30, 13/08/18 Chồng dẻo miệng nề hehehehe =))
Hì, quan lộc của mình có lưu hà nên chắc vậy đó
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”