Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

tinhde đã viết: 21:56, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:52, 16/08/18
tớ không chê đâu tớ sợ gì tớ cao số lắm 76 tuổi mới chết cơ...tớ chỉ sợ người ấy không thật lòng với tớ :"> ...bạn ở chỗ nào thái bình...thiên không tọa cung mệnh nói lên bạn là người thông minh sắc sảo , đẹp :P
Tớ ở Hưng Hà cậu ạ! :) đẹp thì ko dám nhận đâu, sắc sảo trong suy nghĩ thôi chứ bên ngoài tớ hiền khô. Tớ dân văn chương nên thích lý luận với cả cũng khá hài hước đấy :D
ví dụ như tớ mà lấy vợ thì nếu vợ tớ xấu thì tớ vẫn bảo vợ tớ đẹp ;;)...sắc sảo là khôn ngoan hiền thì hiền rồi đồng lương mà :) ... tớ thích cô vợ đồng lương lắm hiền lành chứ không mấy cô phá quân ựa háo thắng...mình làm quen vs nhau nhé :D :">
Đầu trang

cuongndc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cuongndc »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:48, 16/08/18
cuongndc đã viết: 21:34, 16/08/18 Anh Đức ơi,
Em post lại lá số nè, Anh xem giúp em với :P
Hình ảnh
bạn có anh hoặc em trai không có chị em gái ? ...bạn là con trưởng ? ...tính cách bạn hay nói vui tính hay tếu táo ...nhưng có vẻ hơi lười ...bạn ít bạn bè ...bạn hay được đi du lịch hoặc công việc của bạn hay phải di chuyển ? ...số bạn lấy con nhà khá giả hoặc người vợ có tài , nhưng hai vợ chồng dễ xung khắc không hòa thuận, hạnh phúc gia đình ít trọn vẹn ...số bạn lấy vợ xa nhé và người hôn phối sẽ là con trưởng
Em là con trường và có một em trai. Công việc của em hay di chuyển, Du lịch em cũng thỉnh thoảng đi với công ty, em cũng hay đi chơi xa :P. Thỉnh thoảng em có hơi lười :(( nhưng có lúc thì lại lăn xả. Em hay tếu táo lắm :P . Hiện tại em đang làm cho 1 công ty của Nhật. Trước kia em yêu 2 người xa rồi. Bác xem giúp em xem khi nào gặp được ý chung nhân với :D. Và công việc của em có gì đặc biệt không ạ hihi
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:02, 16/08/18 ví dụ như tớ mà lấy vợ thì nếu vợ tớ xấu thì tớ vẫn bảo vợ tớ đẹp ;;)...sắc sảo là khôn ngoan hiền thì hiền rồi đồng lương mà :) ... tớ thích cô vợ đồng lương lắm hiền lành chứ không mấy cô phá quân ựa háo thắng...mình làm quen vs nhau nhé :D :">
:D Được cậu ơi, tớ cũng đang thắc mắc xem các thanh niên dương cự có gì đặc biệt không :P
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

cuongndc đã viết: 22:03, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:48, 16/08/18
cuongndc đã viết: 21:34, 16/08/18 Anh Đức ơi,
Em post lại lá số nè, Anh xem giúp em với :P
Hình ảnh
bạn có anh hoặc em trai không có chị em gái ? ...bạn là con trưởng ? ...tính cách bạn hay nói vui tính hay tếu táo ...nhưng có vẻ hơi lười ...bạn ít bạn bè ...bạn hay được đi du lịch hoặc công việc của bạn hay phải di chuyển ? ...số bạn lấy con nhà khá giả hoặc người vợ có tài , nhưng hai vợ chồng dễ xung khắc không hòa thuận, hạnh phúc gia đình ít trọn vẹn ...số bạn lấy vợ xa nhé và người hôn phối sẽ là con trưởng
Em là con trường và có một em trai. Công việc của em hay di chuyển, Du lịch em cũng thỉnh thoảng đi với công ty, em cũng hay đi chơi xa :P. Thỉnh thoảng em có hơi lười :(( nhưng có lúc thì lại lăn xả. Em hay tếu táo lắm :P . Hiện tại em đang làm cho 1 công ty của Nhật. Trước kia em yêu 2 người xa rồi. Bác xem giúp em xem khi nào gặp được ý chung nhân với :D. Và công việc của em có gì đặc biệt không ạ hihi
tiểu vận năm 30,31 tuổi gặp được ý chung nhân và sẽ lấy một cô vợ ở phương xa :)
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

tinhde đã viết: 22:07, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:02, 16/08/18 ví dụ như tớ mà lấy vợ thì nếu vợ tớ xấu thì tớ vẫn bảo vợ tớ đẹp ;;)...sắc sảo là khôn ngoan hiền thì hiền rồi đồng lương mà :) ... tớ thích cô vợ đồng lương lắm hiền lành chứ không mấy cô phá quân ựa háo thắng...mình làm quen vs nhau nhé :D :">
:D Được cậu ơi, tớ cũng đang thắc mắc xem các thanh niên dương cự có gì đặc biệt không :P
thật ra tớ không có tiền nhưng tớ có tài có thể làm được nhiều việc lo được cho vợ ...chỉ sợ người vợ không hiểu tớ...chỉ sợ người vợ bỏ rơi tớ ! :">
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:14, 16/08/18
thật ra tớ không có tiền nhưng tớ có tài có thể làm được nhiều việc lo được cho vợ ...chỉ sợ người vợ không hiểu tớ...chỉ sợ người vợ bỏ rơi tớ ! :">
Dương cự ôm hoài bão lớn đây mà :) Nói chung trước khi bước vào hôn nhân thì còn nhiều cái sợ hãi lắm, bệnh chung của giới trẻ ngày nay mà cậu, khát khao tình yêu nhưng hoài nghi tình yêu :D
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

cavangg đã viết: 21:59, 16/08/18 Nhờ anh ngó giùm cung phu thê em tẹo ạ. Tò mò không biết chồng con tương lai ra sao. Cảm ơn anh ạ
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=DIIG86IY
Hình ảnh
số em lấy chồng gần nhé người chồng là người cùng tỉnh , cũng xã hoặc huyện hoặc cung cơ quan ...chắc chắn lấy chồng gần rồi chứ không phải ở phương xa tỉnh lọ tỉnh kia...người hôn phối đa tình , khéo léo , có máu văn nghệ ( ví dụ như đi hát karaoke :) ) ...da trắng , cao to không đen hôi , nhiều tóc và râu , chồng thì ăn chơi đấy ...số này lên lập gia đình muộn để tránh hình khắc chia ly !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

tinhde đã viết: 22:19, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:14, 16/08/18
Dương cự ôm hoài bão lớn đây mà :) Nói chung trước khi bước vào hôn nhân thì còn nhiều cái sợ hãi lắm, bệnh chung của giới trẻ ngày nay mà cậu, khát khao tình yêu nhưng hoài nghi tình yêu :D
Tùy theo từng người thôi chứ còn tớ lại khác đã lấy nhau về rồi còn nghi ngờ nhau nữa thì lấy làm gì ...inbox tin nhắn mình tâm sự riêng được không :"> :x ...nói ở đây người ta đọc lộ hết ...tình yêu là phải thầm kín mình à :D
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:23, 16/08/18 Tùy theo từng người thôi chứ còn tớ lại khác đã lấy nhau về rồi còn nghi ngờ nhau nữa thì lấy làm gì ...inbox tin nhắn mình tâm sự riêng được không :"> :x ...nói ở đây người ta đọc lộ hết ...tình yêu là phải thầm kín mình à :D
Nhất trí cậu ơi :D
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

tinhde đã viết: 22:26, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:23, 16/08/18 Tùy theo từng người thôi chứ còn tớ lại khác đã lấy nhau về rồi còn nghi ngờ nhau nữa thì lấy làm gì ...inbox tin nhắn mình tâm sự riêng được không :"> :x ...nói ở đây người ta đọc lộ hết ...tình yêu là phải thầm kín mình à :D
Nhất trí cậu ơi :D
vào tin nhắn nói chuyện đi mình send rồi ...hai đứa mình tâm hự >:D< :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”