Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cuongndc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi cuongndc »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:10, 16/08/18
cuongndc đã viết: 22:03, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:48, 16/08/18

bạn có anh hoặc em trai không có chị em gái ? ...bạn là con trưởng ? ...tính cách bạn hay nói vui tính hay tếu táo ...nhưng có vẻ hơi lười ...bạn ít bạn bè ...bạn hay được đi du lịch hoặc công việc của bạn hay phải di chuyển ? ...số bạn lấy con nhà khá giả hoặc người vợ có tài , nhưng hai vợ chồng dễ xung khắc không hòa thuận, hạnh phúc gia đình ít trọn vẹn ...số bạn lấy vợ xa nhé và người hôn phối sẽ là con trưởng
Em là con trường và có một em trai. Công việc của em hay di chuyển, Du lịch em cũng thỉnh thoảng đi với công ty, em cũng hay đi chơi xa :P. Thỉnh thoảng em có hơi lười :(( nhưng có lúc thì lại lăn xả. Em hay tếu táo lắm :P . Hiện tại em đang làm cho 1 công ty của Nhật. Trước kia em yêu 2 người xa rồi. Bác xem giúp em xem khi nào gặp được ý chung nhân với :D. Và công việc của em có gì đặc biệt không ạ hihi
tiểu vận năm 30,31 tuổi gặp được ý chung nhân và sẽ lấy một cô vợ ở phương xa :)
:P Em cảm ơn anh nhiều nha. Chúc anh sớm tìm được ý chung nhân :x
Đầu trang

cuongndc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 21:48, 16/08/18

bạn có anh hoặc em trai không có chị em gái ? ...bạn là con trưởng ? ...tính cách bạn hay nói vui tính hay tếu táo ...nhưng có vẻ hơi lười ...bạn ít bạn bè ...bạn hay được đi du lịch hoặc công việc của bạn hay phải di chuyển ? ...số bạn lấy con nhà khá giả hoặc người vợ có tài , nhưng hai vợ chồng dễ xung khắc không hòa thuận, hạnh phúc gia đình ít trọn vẹn ...số bạn lấy vợ xa nhé và người hôn phối sẽ là con trưởng
Em là con trường và có một em trai. Công việc của em hay di chuyển, Du lịch em cũng thỉnh thoảng đi với công ty, em cũng hay đi chơi xa :P. Thỉnh thoảng em có hơi lười :(( nhưng có lúc thì lại lăn xả. Em hay tếu táo lắm :P . Hiện tại em đang làm cho 1 công ty của Nhật. Trước kia em yêu 2 người xa rồi. Bác xem giúp em xem khi nào gặp được ý chung nhân với :D. Và công việc của em có gì đặc biệt không ạ hihi
tiểu vận năm 30,31 tuổi gặp được ý chung nhân và sẽ lấy một cô vợ ở phương xa :)
Em cảm ơn bác nhiều nha :P, Chúc bác sớm tìm được ý chung nhân :x
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

cuongndc đã viết: 22:39, 16/08/18

cảm ơn em nhé ...chúc em thật nhiều sức khỏe và khi nào cưới vợ mời a nha :D !
Đầu trang

kaiser888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kaiser888 »

kaiser888 đã viết: 09:33, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc xem-tu-vi/luan-cung-quan-loc-va-phi-hoa ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
mong được bác hữu duyên xem giúp cung phu thê mình thế nào nhé Hình ảnh
Đầu trang

cuongndc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 22:43, 16/08/18

Nhất định rồi :P. Em rất vui được làm quen với anh. Anh nhiệt tình, vui tính và tâm lý nữa. Hẳn là cô nào hốt được anh sẽ rất hạnh phúc đây :x :P
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

cuongndc đã viết: 22:47, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:43, 16/08/18

Nhất định rồi :P. Em rất vui được làm quen với anh. Anh nhiệt tình, vui tính và tâm lý nữa. Hẳn là cô nào hốt được anh sẽ rất hạnh phúc đây :x :P
a ở miền bắc còn em ở đâu !
Đầu trang

HaiPhong01
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi HaiPhong01 »

Anh xem giúp em với ạ
Em cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

putin1994 đã viết: 23:44, 15/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 23:38, 15/08/18
Theo dõi bác đã lâu, nay mong được bác xem giúp em với ạ [-O<
Hình ảnh
lá này nên kết hôn muộn , kết hôm sớm sẽ chia ly 2,3 lần lập gia đình ...vợ là con trưởng, có tài ...nhưng hai vợ chồng khắc khẩu hay cãi vã nhau :( ...khó chung sau với nhau lắm !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Hungth đã viết: 09:23, 16/08/18 Bác luận hộ em cung Phu thê với ạ! em cảm ơn bác!
cha mẹ bạn không hợp nhau...chắc chắn hai song thân của bạn vẫn còn, cha mẹ là người làm việc bôn ba hay di chuyển ...anh chị em trong nhà cũng hợp đấy nhưng thân ai người ấy lo chẳng giúp gì được cho nhau...bạn là người mưu cơ quyền biến ,khôn ngoan hay lấn át người khác ...cô vợ bạn là người da trắng , béo lùn ...số bạn lấy vợ xa quê hương việc cưới xin dễ dàng và nhanh chóng ...
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

Cảm ơn bạn vì những điều hay bạn nói cho mình. Mong sớm có bạn gái như lời bạn nói. Cảm ơn nha!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”