Sắp 30t rồi mà số cháu vẫn trắng tay,lá số cháu xấu lắm ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ánh sáng mùa đông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sắp 30t rồi mà số cháu vẫn trắng tay,lá số cháu xấu lắm ạ

Gửi bài gửi bởi Ánh sáng mùa đông »

Mong mọi người xem giúp,cháu tên Nhật,hiện đang làm công nhân tại hà nội
Số mình xa gia đình từ nhỏ,đến nay cũng gần 30t rồi mà vẫn làm công nhân thuê nhà trọ dù cố gắng nhưng vẫn không thể dư ra.tình yêu thì k giám nghĩ tới chưa kể còn nợ ngân hàng
cháu muốn hỏi cháu bh mới ổn định và có thể lấy vợ
Hình ảnh
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Sắp 30t rồi mà số cháu vẫn trắng tay,lá số cháu xấu lắm ạ

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Số bạn vất vả nhiều khổ tâm đấy. Về câu hỏi của bạn thì khoảng 50 trở đi mới ổn định được. Sang đại vận 33 mới lấy vợ, nhưng lúc đầu không như ý nhiều sóng gió.
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

lá này nhìn khá đẹp mà sao hoàn cảnh lại như thế???
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Khả năng do bạn bỏ học sớm quá dẫn đến hoàn cảnh bây giờ, gia cảnh bạn thế nào, cho mình biết qua được không? Kinh tế nhà bạn khó khăn nên phải bỏ ngang à? Mệnh bạn đáng lẽ chỉ có thể bám theo con đường học vấn thì đỡ khổ hơn, bạn nên tìm cách lấy vợ đi nhé, bạn thì mình lại nghĩ nên lấy vợ trước đã , sẽ có thay đổi, tiền bạc ngoài 40 sẽ ổn hơn, tổng thể tính cách b là người ôn hòa, mệnh bạn không có yếu tố liều lĩnh, cái này chính là nhược điểm ở mệnh bạn đó, nên rất khó để thay đổi hoàn cảnh hiện tại
Đầu trang

Ánh sáng mùa đông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 16:47, 17/08/18 Khả năng do bạn bỏ học sớm quá dẫn đến hoàn cảnh bây giờ, gia cảnh bạn thế nào, cho mình biết qua được không? Kinh tế nhà bạn khó khăn nên phải bỏ ngang à? Mệnh bạn đáng lẽ chỉ có thể bám theo con đường học vấn thì đỡ khổ hơn, bạn nên tìm cách lấy vợ đi nhé, bạn thì mình lại nghĩ nên lấy vợ trước đã , sẽ có thay đổi, tiền bạc ngoài 40 sẽ ổn hơn, tổng thể tính cách b là người ôn hòa, mệnh bạn không có yếu tố liều lĩnh, cái này chính là nhược điểm ở mệnh bạn đó, nên rất khó để thay đổi hoàn cảnh hiện tại
do hoàn cảnh gia đình thôi bác,tìm cách lấy vợ nhưng mà mình chưa ổn định thì sao mà lo cho ngta đc,bác nói đúng tính cách của cháu là ng ôn hòa và k thích liều lĩnh,xin hỏi năm bn tuổi có thể lấy vợ?
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Ánh sáng mùa đông đã viết: 23:47, 17/08/18
cự nhật không kiếp đã viết: 16:47, 17/08/18 Khả năng do bạn bỏ học sớm quá dẫn đến hoàn cảnh bây giờ, gia cảnh bạn thế nào, cho mình biết qua được không? Kinh tế nhà bạn khó khăn nên phải bỏ ngang à? Mệnh bạn đáng lẽ chỉ có thể bám theo con đường học vấn thì đỡ khổ hơn, bạn nên tìm cách lấy vợ đi nhé, bạn thì mình lại nghĩ nên lấy vợ trước đã , sẽ có thay đổi, tiền bạc ngoài 40 sẽ ổn hơn, tổng thể tính cách b là người ôn hòa, mệnh bạn không có yếu tố liều lĩnh, cái này chính là nhược điểm ở mệnh bạn đó, nên rất khó để thay đổi hoàn cảnh hiện tại
do hoàn cảnh gia đình thôi bác,tìm cách lấy vợ nhưng mà mình chưa ổn định thì sao mà lo cho ngta đc,bác nói đúng tính cách của cháu là ng ôn hòa và k thích liều lĩnh,xin hỏi năm bn tuổi có thể lấy vợ?
Mình thấy hoàn cảnh bạn tuy vất vả, đang ở thế kẹt nhưng chưa kêu 1 câu khổ, mình thấy phục bạn hơn, trái với có những người ở ngoài đời dù khổ sở nhưng vẫn thường xuyên sống ảo khoe mẽ bản thân mình giàu có như kiểu hận đời, sống không thật lòng mình, về câu hỏi của bạn thì năm 2020 dễ có khả năng kết hôn bạn nhé, nhưng mình vẫn khuyên bạn nên lấy vợ để thay đổi tình hình, bạn bằng tuổi mình mà , đừng gọi là bác, nghe ghê ghê :D
Đầu trang

Ánh sáng mùa đông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 12:20, 18/08/18
Mình thấy hoàn cảnh bạn tuy vất vả, đang ở thế kẹt nhưng chưa kêu 1 câu khổ, mình thấy phục bạn hơn, trái với có những người ở ngoài đời dù khổ sở nhưng vẫn thường xuyên sống ảo khoe mẽ bản thân mình giàu có như kiểu hận đời, sống không thật lòng mình, về câu hỏi của bạn thì năm 2020 dễ có khả năng kết hôn bạn nhé, nhưng mình vẫn khuyên bạn nên lấy vợ để thay đổi tình hình, bạn bằng tuổi mình mà , đừng gọi là bác, nghe ghê ghê :D
mình lại thấy cuộc sống của mình là do bản thân mình chưa cố gắng hay chưa tu trí đc chứ sao lại trách hay hận đời đc bạn,chỉ tiếc 1 điều là nhà có mỗi 2 mẹ con nhưng mình chưa giúp mẹ mình có cs tốt hơn và đc cảm giác có con dâu thôi.Còn mưa sự tại nhân thành sự tại thiên,mình tự cảm thấy bất hiếu vs mẹ đó là điều mình buồn nhất thôi chứ cs bh của mình khá tốt so vs nhiều ng,chỉ muốn biết bh có thể báo hiểu mẹ thôi
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Ánh sáng mùa đông đã viết: 15:46, 18/08/18
cự nhật không kiếp đã viết: 12:20, 18/08/18
mình lại thấy cuộc sống của mình là do bản thân mình chưa cố gắng hay chưa tu trí đc chứ sao lại trách hay hận đời đc bạn,chỉ tiếc 1 điều là nhà có mỗi 2 mẹ con nhưng mình chưa giúp mẹ mình có cs tốt hơn và đc cảm giác có con dâu thôi.Còn mưa sự tại nhân thành sự tại thiên,mình tự cảm thấy bất hiếu vs mẹ đó là điều mình buồn nhất thôi chứ cs bh của mình khá tốt so vs nhiều ng,chỉ muốn biết bh có thể báo hiểu mẹ thôi
Bạn hiểu nhầm ý mình rồi, mình không có ý bảo bạn hận đời, bạn đọc kỹ lại nha, nghe dòng bạn viết mình thấy bạn là người sống có tình cảm, mình cũng chúc bạn sớm tìm được người như ý, nếu như lấy được vợ sẽ tốt dần lên, cố gắng lên nha bạn, làm nghề gì không quan trọng miễn là làm chân chính, có tiền để san sẻ gánh nặng cho cha mẹ, vận bạn qua 40 sẽ ổn hơn đó, ở hiền như bạn sẽ gặp điều tốt thôi mà :)
Đầu trang

Ánh sáng mùa đông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mình đâu có hiền đâu =.=
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Ánh sáng mùa đông đã viết: 16:39, 18/08/18 mình đâu có hiền đâu =.=
Vậy thì chiến đấu thôi :D , mà bạn làm công nhân về mảng gì, bạn làm về mảng xây dựng mắc điện nước cũng hợp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”