Lĩnh vực bất động sản

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lĩnh vực bất động sản

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Hason thân cư phúc tại tý phá kình hình hãm có phải ứng vào việc bạn là quân nhân?
Cung phúc luôn xung chiếu với cung tài và tam hợp di thê nó ko chỉ có ý nghĩa con người ko chỉ có tiền bạc đem lại hạnh phúc mà còn có gd bao gồm vk con và hoàn cảnh môi trường sống nưâx.
Thân cư phúc phá kình hình tử thì làm việc độc lập suy nghĩ kín đáo ko dễ j cởi mở ( khó làm việc nhóm) mặc dù có đầu óc kinh doanh lại chịu khó nhưng làm j cũng phải 2 đến 3 lần mới như ý. Vũ miếu ngộ tuần.
Cung tài liêm tướng bị hình kình kiếp thì cẩn thận dễ dính dáng pháp luật.
Theo mình bạn nên cẩn thận trong thương trường mặc dù bạn vẫn làm ( phá quân mà)
Thân.
Chúc sơn sớm ổn trong cuộc sống.
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hason92 »

vnfaker98 đã viết: 23:52, 29/08/18 Hason thân cư phúc tại tý phá kình hình hãm có phải ứng vào việc bạn là quân nhân?
Cung phúc luôn xung chiếu với cung tài và tam hợp di thê nó ko chỉ có ý nghĩa con người ko chỉ có tiền bạc đem lại hạnh phúc mà còn có gd bao gồm vk con và hoàn cảnh môi trường sống nưâx.
Thân cư phúc phá kình hình tử thì làm việc độc lập suy nghĩ kín đáo ko dễ j cởi mở ( khó làm việc nhóm) mặc dù có đầu óc kinh doanh lại chịu khó nhưng làm j cũng phải 2 đến 3 lần mới như ý. Vũ miếu ngộ tuần.
Theo mình bạn nên cẩn thận trong thương trường mặc dù bạn vẫn làm ( phá quân mà)
Thân.
tiếp lời bạn. như bạn ns thì mình học bên lĩnh vực như bạn nói phía trên. nhưng mình vẫn muốn làm thêm kdoanh bên ngoài và trong lòng lúc nào cũng nung nấu ý định sẽ kdoanh vì mình nghĩ phi thương bất phú câu này của các cụ truyền lại nên ít khi sai. mình là con người sống thiên về gia đình tất cả ko gì bằng ae họ hàng gia đình, mình cũng khá kín đáo và thích làm việc độc lập. nhưng teamwork mình hơi kém về khoản thống nhất ý kiến. và mọi việc của mình khá lận đận phải 2-3 lần ms xong cho dù mình có làm tốt đến đâu cũng vẫn ko dk như ý. mình đã phản hồi tính cách như bạn ns. Cảm ơn bạn đã góp ý. chúc bạn và gđ sức khỏe. Bạn cho mình phiền chút nữa chủ đề mình muốn hỏi mình có duyên vs đất cát ko? có thể làm thêm về sale BĐS được ko?
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Hason92 đã viết: 00:23, 30/08/18
vnfaker98 đã viết: 23:52, 29/08/18 Hason thân cư phúc tại tý phá kình hình hãm có phải ứng vào việc bạn là quân nhân?
Thân.
tiếp lời bạn. như bạn ns thì mình học bên lĩnh vực như bạn nói phía trên. nhưng mình vẫn muốn làm thêm kdoanh bên ngoài và trong lòng lúc nào cũng nung nấu ý định sẽ kdoanh vì mình nghĩ phi thương bất phú câu này của các cụ truyền lại nên ít khi sai. mình là con người sống thiên về gia đình tất cả ko gì bằng ae họ hàng gia đình, mình cũng khá kín đáo và thích làm việc độc lập. nhưng teamwork mình hơi kém về khoản thống nhất ý kiến. và mọi việc của mình khá lận đận phải 2-3 lần ms xong cho dù mình có làm tốt đến đâu cũng vẫn ko dk như ý. mình đã phản hồi tính cách như bạn ns. Cảm ơn bạn đã góp ý. chúc bạn và gđ sức khỏe. Bạn cho mình phiền chút nữa chủ đề mình muốn hỏi mình có duyên vs đất cát ko? có thể làm thêm về sale BĐS được ko?
Bạn sẽ làm bất động sản như vậy là có duyên rồi. Còn kết quả thế nào thì cho mình được miễn. Ko phải ai làm cũng " một đập ăn quan". Hi vọng bạn ko nản chí.
Vài dòng đến bạn.
Thân.
Đầu trang

dore
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dore »

Làm bđs tốt em...a ủng hộ ... năm nay cũng dễ hợp tác với người nhà nữa... hợp tác với người trong nhà tốt (tuy hơi lề mề 1 chút) ... chỉ bên phần em nên cẩn thận bên phía công an luật pháp 1 chút... năm nay dễ tính toán sai lầm nhiều thứ rất ngớ ngẫn... mà chính mình cũng ko ngờ là nó ngớ ngẩn đến như vậy...
Khu của em đang ở chắc đang nâng cấp nên nó dây gây ách tắc giao thông ....mà năm nay dễ vì họ hàng mà ngược xuôi .... năm nay có thể đi dư tiệc cười của anh em trong họ ... nhưng cũng vì chuyện này mà có té ngã
Ko nên đôi co với khách hàng nhiều quá nhé... 1 sư nhịn 9 sư lành...
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

vnfaker98 đã viết: 06:55, 30/08/18
Hason92 đã viết: 00:23, 30/08/18
vnfaker98 đã viết: 23:52, 29/08/18
Bạn sẽ làm bất động sản như vậy là có duyên rồi. Còn kết quả thế nào thì cho mình được miễn. Ko phải ai làm cũng " một đập ăn quan". Hi vọng bạn ko nản chí.
Vài dòng đến bạn.
Thân.
cảm ơn bạn nhiều.
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dore đã viết: 07:16, 30/08/18 Làm bđs tốt em...a ủng hộ ... năm nay cũng dễ hợp tác với người nhà nữa... hợp tác với người trong nhà tốt (tuy hơi lề mề 1 chút) ... chỉ bên phần em nên cẩn thận bên phía công an luật pháp 1 chút... năm nay dễ tính toán sai lầm nhiều thứ rất ngớ ngẫn... mà chính mình cũng ko ngờ là nó ngớ ngẩn đến như vậy...
Khu của em đang ở chắc đang nâng cấp nên nó dây gây ách tắc giao thông ....mà năm nay dễ vì họ hàng mà ngược xuôi .... năm nay có thể đi dư tiệc cười của anh em trong họ ... nhưng cũng vì chuyện này mà có té ngã
Ko nên đôi co với khách hàng nhiều quá nhé... 1 sư nhịn 9 sư lành...
e xin phản hồi lại luận đoán của a. Hiện e cũng đang nung nấu ý định hợp tác vs người nhà nhưng chỉ dạng nhỏ, còn công an luật pháp hiện tại e chưa dính đến nhưng a ns e sẽ cẩn thận, khu e đang ở vừa mới nâng cấp gần đây nhưng đã xong xuôi hết rồi đường xá đẹp rồi nên ko còn bụi bặm ách tắc như xưa nữa. có dự tiệc cưới của e họ trong tháng 2 âm. còn vì họ hàng ngược xuôi thì chưa có, ngã có mùng 5 tết e bị ngã chứ ko phải vì tiệc cưới. bản tính e cương tính nhưng vs khách hàng thì phải nhịn là đúng r a ạ. Họ mang tiền đến cho mình sao nóng vs họ dk. Có gì a muốn hỏi thêm e sẽ phản hồi đấy đủ. e cảm ơn.
Đầu trang

dore
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dore »

Hason92 đã viết: 11:41, 30/08/18 Có gì a muốn hỏi thêm e sẽ phản hồi đấy đủ. e cảm ơn.
Cái năm 2016 chuyện tiền bạc của e ok không... có bị mất cắp gì không?
Anh/chi em có mua 1 căn nhà trước đó gần 6-7 năm?

Nhìn chung nguyên 1 đai vận này thì a thấy e không nên tư đứng ra đầu tư 1 mình... hoặc ko nên đầu tư với người có kinh tế ko ổn định

Em tính doanh về gì? Bán sim điện thoại? ngoài bđs? nếu kd bđs thì đang vào vận
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dore đã viết: 12:00, 30/08/18
Hason92 đã viết: 11:41, 30/08/18 Có gì a muốn hỏi thêm e sẽ phản hồi đấy đủ. e cảm ơn.
Cái năm 2016 chuyện tiền bạc của e ok không... có bị mất cắp gì không?
Anh/chi em có mua 1 căn nhà trước đó gần 6-7 năm?

Nhìn chung nguyên 1 đai vận này thì a thấy e không nên tư đứng ra đầu tư 1 mình... hoặc ko nên đầu tư với người có kinh tế ko ổn định

Em tính doanh về gì? Bán sim điện thoại? ngoài bđs? nếu kd bđs thì đang vào vận
2016 e vẫn đang đi học ngành khác nên tiền nong ko có gì bất ổn cả ns chung là vẫn chưa có và ko bị mất cắp gì cả. trong nhà có đứa e trai sn 94 nên chưa thể mua nhà dk. còn a chị e trong họ thì e ko rõ vấn đề này vì quá nhiều ng. e tính làm thêm về bđs ấy a ạ. nhưng đó ms là dự định. qua lễ e tính làm nên giờ lên hỏi thêm mọi người để rõ hơn về vận của e. em cảm ơn.
Đầu trang

dore
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dore »

Hason92 đã viết: 13:05, 30/08/18 2016 e vẫn đang đi học ngành khác nên tiền nong ko có gì bất ổn cả ns chung là vẫn chưa có và ko bị mất cắp gì cả. trong nhà có đứa e trai sn 94 nên chưa thể mua nhà dk. còn a chị e trong họ thì e ko rõ vấn đề này vì quá nhiều ng. e tính làm thêm về bđs ấy a ạ. nhưng đó ms là dự định. qua lễ e tính làm nên giờ lên hỏi thêm mọi người để rõ hơn về vận của e. em cảm ơn.
em đăng ký nhập học năm 2013? :-? 2017 em có tính kinh doanh gì không?e cũng mới xong khoá học năm đó 8-> 8->
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dore đã viết: 13:42, 30/08/18
Hason92 đã viết: 13:05, 30/08/18
em đăng ký nhập học năm 2013? :-? 2017 em có tính kinh doanh gì không?e cũng mới xong khoá học năm đó 8-> 8->
E đăng ký năm 2014.cuối năm 2017 e học xong bên an ninh. 2018 đây ms có bằng. Trước đó e có học 1 trường khác năm 2010-2013. Ko kdoanh gì A ạ. 2017 e bắt đầu máu kdoanh đến qua lễ 2-9 là bắt đầu tính tham gia thêm bên bđs còn công việc chính e vẫn đang đợi đến đợt tuyển để e vào.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”