Mong có duyên được mọi người cho vài lời luận giải ạ. Em đang mông lung quá

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mong có duyên được mọi người cho vài lời luận giải ạ. Em đang mông lung quá

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

ThuyDo96 đã viết: 22:14, 08/09/18 Dạ a nói đúng ạ. E là người tham vọng và cầu toàn trong công việc. E ko biết xem tứ trụ, chỉ xem bằng trang online thì nó bảo thân e ở mức trung bình tùy cách tính. Nếu có gì ko ổn về tính cách mong được a góp ý.
Có phải e bỏ học vì có quá nhiều thương quan ko ạ? E định thi vào 1 trường khác ở VN hoặc nếu có thể thì đi du học (dù với điều kiện hiện h của e thì khá khó). Nên vđề e quan tâm nhất là tài vận ra sao ạ
Mộc là tài. Giáp ất dần mão là mộc. E tự xem đi. Chuyện học gì học ở đâu thì chỉ e tùy thế mà lựa chọn. Ko thấy có thông tin đi xa.
E thử hỏi bố e xem sao
Đầu trang

ThuyDo96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong có duyên được mọi người cho vài lời luận giải ạ. Em đang mông lung quá

Gửi bài gửi bởi ThuyDo96 »

Phuc250585 đã viết: 22:30, 08/09/18
ThuyDo96 đã viết: 22:14, 08/09/18 Dạ a nói đúng ạ. E là người tham vọng và cầu toàn trong công việc. E ko biết xem tứ trụ, chỉ xem bằng trang online thì nó bảo thân e ở mức trung bình tùy cách tính. Nếu có gì ko ổn về tính cách mong được a góp ý.
Có phải e bỏ học vì có quá nhiều thương quan ko ạ? E định thi vào 1 trường khác ở VN hoặc nếu có thể thì đi du học (dù với điều kiện hiện h của e thì khá khó). Nên vđề e quan tâm nhất là tài vận ra sao ạ
Mộc là tài. Giáp ất dần mão là mộc. E tự xem đi. Chuyện học gì học ở đâu thì chỉ e tùy thế mà lựa chọn. Ko thấy có thông tin đi xa.
E thử hỏi bố e xem sao
A ơi sao lại hỏi bố e ạ e ko hiểu :-/ E chỉ muốn biết tài vận của e thế nào, có đủ để tự nuôi sống mình và giúp đỡ gia đình ko thôi ạ. Còn việc học gì ở đâu chắc chằn là e phải tự biết ạ. E mới chỉ đọc qua 1 vài trang chứ ko thật sự hiểu về môn bát tự này, mong a thông cảm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”