THIÊN MÃ TẠI MỆNH

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
xinhtuoivietnam
Nhất đẳng
Nhất đẳng

THIÊN MÃ TẠI MỆNH

Gửi bài gửi bởi xinhtuoivietnam »

Em có lá số thuộc cách Thất Sát Triều Đẩu (Thất sát tại Thân) tuy nhiên gặp cả Tuần + Triệt :(
Mệnh vốn có cách Lộc Mã giao trì, Mã Khốc Khách nhưng Tuần triệt đồng cung án ngữ chắc không được gì ạ?
Em đọc nhiều về Thiên mã. Riêng mã gặp triệt là mã què rồi. Đây gồm cả Mã tuần mã triệt.
Lại có cả Mã Tuyệt.
Mã tuyệt, mã khốc khách, lộc mã giao trì mà dính cả tuần triệt. Trường hợp này thì luận thế nào ạ

Rất mong mọi người có mã tại mệnh mà dính tuần triệt chia sẻ trong topic này ạ

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: THIÊN MÃ TẠI MỆNH

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Cả tử vi và tứ trụ cho thấy cung chồng của bạn vô cùng đẹp.
Chúc mừng thân gái có chồng vừa giỏi vừa giàu lại đẹp trai tử tế, mai này đc nhờ chồng.
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

What your name? :)) 😍😍
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Tuổi giáp tuất lúc nào cũng thiên mã gặp tuần triệt ...anh không nhầm hiện giờ số em vất vả , xa gia đình xa cách người thân anh chị em trong nhà , hiện giờ em đang đi làm xa nhà đúng không ?

em là người hay mau nước mắt dễ khóc xúc động ...cung mệnh có thiên mã hãm địa gặp tuần triệt sẽ sáng lên nhưng chính tinh miếu địa lại tối đi ...số em làm việc gì quyết là phải bằng được ít ai cản được !
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyen_quan »

Trông cung phụ mẫu thấy khó mà toàn vẹn, xin hỏi cha bạn giờ thế nào. Bạn có ae khác dòng không.
Phúc đức cho thấy họ hàng khá giả, có người làm lớn.
Bạn là người thông minh nhanh nhẹn nhưng phải xa quê mới đẹp. Bạn ra ngoài nhiều người yêu quý giúp đỡ.
Đầu trang

xinhtuoivietnam
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 20:32, 09/09/18 Tuổi giáp tuất lúc nào cũng thiên mã gặp tuần triệt ...anh không nhầm hiện giờ số em vất vả , xa gia đình xa cách người thân anh chị em trong nhà , hiện giờ em đang đi làm xa nhà đúng không ?

em là người hay mau nước mắt dễ khóc xúc động ...cung mệnh có thiên mã hãm địa gặp tuần triệt sẽ sáng lên nhưng chính tinh miếu địa lại tối đi ...số em làm việc gì quyết là phải bằng được ít ai cản được !
Em đi nước ngoài từ 8/4/2014, tới nay chưa về lần nào ạ
Chắc số em vất vả thật mà mẹ em đi xem tướng, đâu cũng bảo có số xuất ngoại và sau này giàu có lắm. Giàu ko thấy đâu nhưng thấy đang vất vả. Dù em cũng kiếm được tiền. Có bao nhiêu gửi hết về cho bố mẹ (mấy trăm triệu gì đó). Về cơ bản, ở nước ngoài, em không thấy em thuận lợi gì cả ạ :(

Em đặc biệt lại không mau nước mắt. Tính khá quật cường (ăn vào thất sát nhiều). Khóc chỉ chảy nước mắt chứ từ khi còn bé xíu (khi đã biết nhận thức) là chưa bao giờ khóc thành tiếng.
Đầu trang

xinhtuoivietnam
Nhất đẳng
Nhất đẳng

yesterday2016 đã viết: 20:15, 09/09/18 Cả tử vi và tứ trụ cho thấy cung chồng của bạn vô cùng đẹp.
Chúc mừng thân gái có chồng vừa giỏi vừa giàu lại đẹp trai tử tế, mai này đc nhờ chồng.
Em cảm ơn ạ. Nhưng em còn đang tính ly hôn (2018) đây chị :D
Em có đăng ký kết hôn trên giấy tờ ở nước ngoài vào tháng 2/2017 (gặp chồng ở nơi xa quê, cùng sang nước ngoài tới giờ) nhưng chưa làm đám cưới.

Vì có lý do, chứ em cũng không định kết hôn. Thấy tính cách không hoà hợp được.

Không biết năm sau có hạn ly hôn nào không ạ :D
Đầu trang

xinhtuoivietnam
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nguyen_quan đã viết: 21:09, 09/09/18 Trông cung phụ mẫu thấy khó mà toàn vẹn, xin hỏi cha bạn giờ thế nào. Bạn có ae khác dòng không.
Phúc đức cho thấy họ hàng khá giả, có người làm lớn.
Bạn là người thông minh nhanh nhẹn nhưng phải xa quê mới đẹp. Bạn ra ngoài nhiều người yêu quý giúp đỡ.

Bố mẹ em hơi khắc khẩu. Mẹ kiếm tiền chủ yếu. Bố mẹ em đều to béo. Mẹ sức khoẻ kém. Năm 1997 (đại hạn đầu tiên cung Mệnh), mẹ sinh em trai và em trai mất sau 1 tháng, bố ra nước ngoài cùng năm, 2005 mới về
Tới năm nay bố em mới tự kinh doanh và kiếm ra tiền. Em với bố mẹ không hợp tính, đặc biệt là bố. Trước khi em đi nước ngoài thì rất khắc

Nhưng từ khi em đi xa, tình cảm với bố mẹ tốt đẹp lên nhiều, tâm sự với mẹ nhiều hơn, với bố thì cũng khá hơn.

Em ko có anh em khác dòng. Dưới em giờ còn 1 em trai nhỏ sinh năm 2008

Bên nội nhà em mặt bằng chung khá hơn bên ngoại. Bên nội có 2 cô (em ruột bố) đều định cư nước ngoài. Bên ngoại thì bình thường (có 1 bác rất giàu). Nói chung không bên nào nghèo hay khó khăn.
Em thấy Phúc Đức có Tướng Quân và Tử thì sách nói trong họ có người chết trận. Bên nội em, chú của bố (em gọi là ông trẻ) cũng chết trận ạ

Anh nói đúng là em ra ngoài, đi làm thường được mọi người yêu quý, trong công việc hay gần người quản lý cao nhất, được tín nhiệm.
Sửa lần cuối bởi xinhtuoivietnam vào lúc 21:51, 09/09/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

=)) vậy cả tử vi và tứ trụ đều vào Recycle Bin ak =))
Đầu trang

xinhtuoivietnam
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoavan004 đã viết: 20:22, 09/09/18 What your name? :)) 😍😍
Mệnh Hoả mà em tên Giang :)))))))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”