ĐỊNH HƯỚNG NGHỀ NGHIỆP CHO EM TRAI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ĐỊNH HƯỚNG NGHỀ NGHIỆP CHO EM TRAI

Gửi bài gửi bởi caolimdim88 »

Mình có cậu em trai sinh năm 2001, năm nay đang học lớp 12 cũng là năm cuối cấp, gia định đang định hướng nghề nghiệp cho em nhưng chưa biết theo mảng nào để phù hợp với tính cách và con người vì cu cậu ít bày tỏ với gia đình. Mình post lá số của em mình lên đây rất mong được mọi người giúp đỡ ạ.
Chân thành cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

QuangTuanExx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: ĐỊNH HƯỚNG NGHỀ NGHIỆP CHO EM TRAI

Gửi bài gửi bởi QuangTuanExx »

Cậu này ưa sắc dục từ trong máu
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

không thể nào mà định hướng được nghề nghiệp ...ở đời sinh ra ông trời cho ta làm gì như thế nào đều sắp đặt vào số mệnh hết rồi , nghề chọn ta chứ ta không bao giờ chọn được nghề ! ...số này không hợp cha mẹ cho lắm ...có phải cha mẹ không hòa thuận ? ...nhưng lá này anh chị em huỵnh đệ lại hợp và giúp đỡ nhau ...lá này sẽ làm việc theo kiểu đi lại hoặc đi làm xa nhà !
Đầu trang

caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 21:28, 14/09/18 không thể nào mà định hướng được nghề nghiệp ...ở đời sinh ra ông trời cho ta làm gì như thế nào đều sắp đặt vào số mệnh hết rồi , nghề chọn ta chứ ta không bao giờ chọn được nghề ! ...số này không hợp cha mẹ cho lắm ...có phải cha mẹ không hòa thuận ? ...nhưng lá này anh chị em huỵnh đệ lại hợp và giúp đỡ nhau ...lá này sẽ làm việc theo kiểu đi lại hoặc đi làm xa nhà !
Cảm ơn bạn đã xem. Thực tế thì cha mẹ hợp nhau, lâu lâu có cãi nhẹ nhưng lại không được ở với nhau đến già. Bản thân e trai mình thì rất khắc cha (tuổi tỵ và tuổi dần), từ nhỏ đã thiếu tình cảm của cha nên mấy chị e cũng thương yêu nhau, giúp đỡ vậy đó.
Bạn có thể xem cho mình nên thiên về ngành gì thì hợp ko, em trai mình cũng xác định là học xong đi ra chứ ko về lại quê.
Đầu trang

caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

QuangTuanExx đã viết: 21:25, 14/09/18 Cậu này ưa sắc dục từ trong máu
Con trai ai chẳng vậy, ko làm bậy là được mà :))
Đầu trang

QuangTuanExx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Riêu hãm ở thai dễ có con dị bào
Đầu trang

caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

QuangTuanExx đã viết: 14:26, 15/09/18 Riêu hãm ở thai dễ có con dị bào
Vấn đề này gia đình đã thường xuyên nhắc nhở, khổ cái là tại cậu ấy kiểu như hình mẫu nên nhiều bạn gái để ý lắm (cao, đẹp trai, hiền lành, học giỏi, chơi thể thao giỏi,...) :D :D :D nên cũng căn dặn rất nhiều.
Bạn có thể xem về đường công danh tiền tài cho em mình giúp đc ko, ko biết sau này có làm nên cơm cháo gì ko nữa.
Đầu trang

QuangTuanExx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh này đào hoa cũng lạ. Dễ nát vì tình lắm.
Đầu trang

caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

QuangTuanExx đã viết: 14:46, 15/09/18 Mệnh này đào hoa cũng lạ. Dễ nát vì tình lắm.
Có khi nào sai giờ sinh ko, vì mẹ bảo sinh tầm lúc 3h nên chẳng biết trước 3h hay sau 3h. :( bạn xem giúp phải lá này không.
Hình ảnh
Đầu trang

QuangTuanExx
Mới gia nhập
Mới gia nhập

caolimdim88 đã viết: 14:52, 15/09/18
QuangTuanExx đã viết: 14:46, 15/09/18 Mệnh này đào hoa cũng lạ. Dễ nát vì tình lắm.
Có khi nào sai giờ sinh ko, vì mẹ bảo sinh tầm lúc 3h nên chẳng biết trước 3h hay sau 3h. :( bạn xem giúp phải lá này không.
Hình ảnh
Lá này học giỏi thì đúng này mà cũng khổ vì tình cảm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”