Nhờ xem tướng mắt âm dương!!!!!

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ xem tướng mắt âm dương!!!!!

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

koollee đã viết: 12:58, 15/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 12:20, 15/09/18 Trước hết ta cứ phải quân tử đã, chứ chí phèo sớm muộn gì cũng bị tẩy chay :D , mà quân tử nhưng người đẹp bốc hơi thì cũng thế thôi, không quân tử vs ai được c ạ . Chắc điệp viên xấu hổ nên lặn luôn đó koolee, 1 người nợ 5 nghìn, 1 người mạo danh đều cùng bỏ trốn luôn, koolee làm tiên nữ ngượng nên nàng ta không dám trồi lên đấy :))
Écccc.. CNKK phải nhìn vào khía cạnh tích cực của chí phèo chứ, cứ xoáy sâu vào cận cảnh tiêu cực thì không ổn đâu :)) chí phèo thay đổi cục diện, tư tưởng kể từ khi gặp thị nở mà, chứng tỏ là để đàn ông chóng trưởng thành, thì phụ nữ sẽ là bước kích cầu nhanh chưa từng thấy :D còn phụ nữ sẽ chóng tỉnh táo hơn, rút gọn thời kỳ màu hường nhanh hơn, dễ rụng về thực tại hơn :>
Vậy nên khi chúng ta đã khoanh vùng và chốt được đối tác của cuộc đời rồi thì phải áp dụng chiến thuật chí phèo, đánh úp, đánh giáp lá cà, đánh bất ngờ :)) khác chút là trước khi đánh thì nên ngâm cứu trước để tăng xác suất thành công, nhưng không được do dự phải thật dứt khoát

Điệp viên cá tính mạnh, không xấu hổ đâu CNKK, vẫn âm thầm "trồi - lặn" đều đều đấy ứ biết ngượng đâu, chắc chỉ hơi thẹn thùng kiểu gái mới nhớn í mà :))
Koolee hiểu về điệp viên nhỉ, chắc là thân vs điệp viên thị nở này lắm :)). Thẹn thùng vs cậu hay vs tớ , chắc thẹn vs t rồi, vay có 5 nghìn mà cứ lờ lơ k trả, lại còn đăng ảnh truy nã lên đây hỏi mắt âm dương chứ :)). Giờ cứ theo khuôn mặt này để truy tìm con mụ giả danh điệp viên lừa dân lành 5 nghìn đi đánh lô đề, kollee biết nàng trồi ở đâu k để t đến kết bằng hữu , à nhầm đòi 5 nghìn :))
Đầu trang

son29091989
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi son29091989 »

mệnh của chủ top là Đồng Âm tại tý có đào hoa - hóa kỵ song hao nên có nhiều em thích mỗi tội khổ vì tình vì có Đào- Hình . Hơn nữa Thái Âm gặp hình kỵ nên bị cận hoặc tật ở mắt
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

cự nhật không kiếp đã viết: 13:47, 15/09/18 Koolee hiểu về điệp viên nhỉ, chắc là thân vs điệp viên thị nở này lắm :)). Thẹn thùng vs cậu hay vs tớ , chắc thẹn vs t rồi, vay có 5 nghìn mà cứ lờ lơ k trả, lại còn đăng ảnh truy nã lên đây hỏi mắt âm dương chứ :)). Giờ cứ theo khuôn mặt này để truy tìm con mụ giả danh điệp viên lừa dân lành 5 nghìn đi đánh lô đề, kollee biết nàng trồi ở đâu k để t đến kết bằng hữu , à nhầm đòi 5 nghìn :))
Ấy chếttt... :)) mình có biết đâu, chỉ là lý thuyết cơ bản thôi mà, đã làm điệp viên thì tính cách trước tiên phải mạnh mẽ, cá tính đã chứ, yểu điệu thục nữ thì làm làm sao được :D mà đã là điệp viên thì khả năng "trồi - thụt" phải cực điệu nghệ rồi. CNKK biết bạn í thì bạn í thẹn với CNKK chứ, mình người dưng, chỉ quote với bạn í chưa quá 3 lần đâu.
Với khả năng trên thông thiên văn, dưới thụt địa lý như CNKK còn không nắm bắt được hình bóng bạn í thì người trần mắt thịt như mình biết làm sao bây giờ :))
Loãng topic của chủ top quá, bạn CNKK có thời gian thì nghía qua lá số của mình với được hăm, để mình tạo chủ đề :D nằm ngủ mà mơ sét nó tẩn cho dựng hết lông lá lên, giờ vẫn chưa hết cơn hãi, tưởng thành than luôn rồi, mơ mà chân thực vãi cả nồi :( điềm báo khủng quá thể khiếp [-O<
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

koollee đã viết: 16:59, 15/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 13:47, 15/09/18 Koolee hiểu về điệp viên nhỉ, chắc là thân vs điệp viên thị nở này lắm :)). Thẹn thùng vs cậu hay vs tớ , chắc thẹn vs t rồi, vay có 5 nghìn mà cứ lờ lơ k trả, lại còn đăng ảnh truy nã lên đây hỏi mắt âm dương chứ :)). Giờ cứ theo khuôn mặt này để truy tìm con mụ giả danh điệp viên lừa dân lành 5 nghìn đi đánh lô đề, kollee biết nàng trồi ở đâu k để t đến kết bằng hữu , à nhầm đòi 5 nghìn :))
Ấy chếttt... :)) mình có biết đâu, chỉ là lý thuyết cơ bản thôi mà, đã làm điệp viên thì tính cách trước tiên phải mạnh mẽ, cá tính đã chứ, yểu điệu thục nữ thì làm làm sao được :D mà đã là điệp viên thì khả năng "trồi - thụt" phải cực điệu nghệ rồi. CNKK biết bạn í thì bạn í thẹn với CNKK chứ, mình người dưng, chỉ quote với bạn í chưa quá 3 lần đâu.
Với khả năng trên thông thiên văn, dưới thụt địa lý như CNKK còn không nắm bắt được hình bóng bạn í thì người trần mắt thịt như mình biết làm sao bây giờ :))
Loãng topic của chủ top quá, bạn CNKK có thời gian thì nghía qua lá số của mình với được hăm, để mình tạo chủ đề :D nằm ngủ mà mơ sét nó tẩn cho dựng hết lông lá lên, giờ vẫn chưa hết cơn hãi, tưởng thành than luôn rồi, mơ mà chân thực vãi cả nồi điềm báo khủng quá thể khiếp
Cậu đề cao mình quá rồi, mình chém gió thôi chứ có gì đâu mà thông vs thạo :D , hay là nịnh đầm tí để nghe tớ nói phét rồi lại ôm hận vì tớ nói xằng :)) , cậu qua bên tử vi đăng lá số đi, nếu biết gì mình sẽ góp ý thêm cho cậu, bởi vì những gì mình biết chỉ ngang cậu thôi :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

cự nhật không kiếp đã viết: 22:32, 15/09/18 Cậu đề cao mình quá rồi, mình chém gió thôi chứ có gì đâu mà thông vs thạo :D , hay là nịnh đầm tí để nghe tớ nói phét rồi lại ôm hận vì tớ nói xằng :)) , cậu qua bên tử vi đăng lá số đi, nếu biết gì mình sẽ góp ý thêm cho cậu, bởi vì những gì mình biết chỉ ngang cậu thôi :D
Hí hí... Mình có nịnh nọt gì đâu, chú vio còn khen CNKK cơ mà, được chú ấy khen đâu dễ :-?
CNKK khiêm tốn thật, ai lại đi so với mình bao giờ... Chết thật...
Để mình đăng chủ đề, cảm ơn CNKK nhìu nà :x ahihi :))
Đầu trang

James Bond
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi James Bond »

Hic 2 thầy xem số cho mình với, mình hok phại điệp viên đâu , người yêu mình mới là điệp viên nhé . Nhưng phải cuối 2019 người yêu mình mới tái xuất :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”