Kính nhờ bác hungton xem giùm con chuyện tình cảm - nữ SPT

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ bác hungton xem giùm con chuyện tình cảm - nữ SPT

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Xa cha mẹ năm nào ? Cung Phúc Tử Tướng Kiếp không Tuần ngay Đại hạn 32-32 Tuổi là phải ở xa
nơi sinh trưởng . Có như vậy thì duyên dễ bén hơn là ở nơi sinh đẽ. Wait and see , please. Vũ Phủ Lộc tồn không kiếp thì không thuận tiền bạc , chuyệ̣n không vui . , có quý nhân giúp đỡ. Sang Năm Kỷ Hợi , 27 Tuổi có thay đổi có quý nhân giúp đỡ.
Mến ,
,
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Aoi993 đã viết: 20:05, 16/09/18
yesterday2016 đã viết: 20:00, 16/09/18
Aoi993 đã viết: 19:08, 16/09/18
Vâng em xin nghiệm lý
Năm 2011: ông bà nội em mất cùng tháng 9 âm nên có thể nói bố em gặp chuyện không hay
Em thi đại học tưởng là trượt, nhưng cuối cùng lại đỗ. Mặc dù khả năng của em xứng đáng để đỗ nhưng lúc thi lại đen đủi, nhưng dù sao cũng là đỗ vào đúng trường mình thi, chỉ là không đúng nguyện vọng
=> anh nói đúng

Xét tổng quát em chưa có bệnh gì về phổi, hô hấp ạ
Bạn quan hệ với bố và mẹ thế nào? Ai có ảnh hưởng đến bạn nhiều hơn ?
Bạn đã bao giờ hoặc thường xuyên/thi thoảng tham gia các hoạt động từ thiện ko ?
Em quan hệ tốt với bố mẹ, bố mẹ em cũng tốt với nhau, nói chung gia đình em hạnh phúc ạ. Con gái thì hay tâm sự với mẹ hơn, nhưng cả bố cả mẹ đều ảnh hưởng đến em
Em dĩ nhiên đã tham gia các hoạt động từ thiện, tuy nhiên không chủ động mà là công ty có tổ chức thì đi. Em cũng hay cho tiền người ăn xin
Sao anh lại hỏi những vấn đề này ạ :D
Bạn dụng mộc hỏa nhưng mộc hỏa hơi yếu trong nguyên cục.
Chờ đến các vận mộc hỏa thì tốt hơn.
Đầu trang

Aoi993
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Aoi993 »

hungton đã viết: 21:36, 16/09/18 Bạn mến ,
Xa cha mẹ năm nào ? Cung Phúc Tử Tướng Kiếp không Tuần ngay Đại hạn 32-32 Tuổi là phải ở xa
nơi sinh trưởng . Có như vậy thì duyên dễ bén hơn là ở nơi sinh đẽ. Wait and see , please. Vũ Phủ Lộc tồn không kiếp thì không thuận tiền bạc , chuyệ̣n không vui . , có quý nhân giúp đỡ. Sang Năm Kỷ Hợi , 27 Tuổi có thay đổi có quý nhân giúp đỡ.
Mến ,
,
Thưa bác
Cháu đi học xa cha mẹ từ năm 18t ạ. Vâng cháu cũng biết cháu nên xa nhà thì tốt hơn.
Cháu xin hỏi vũ phủ đào hồng không kiếp cung phu thì có không vui về chuyện gia đạo nhiều không hả bác?
Đầu trang

Aoi993
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Aoi993 »

yesterday2016 đã viết: 21:43, 16/09/18
yesterday2016 đã viết: 20:00, 16/09/18

Bạn quan hệ với bố và mẹ thế nào? Ai có ảnh hưởng đến bạn nhiều hơn ?
Bạn đã bao giờ hoặc thường xuyên/thi thoảng tham gia các hoạt động từ thiện ko ?
Em quan hệ tốt với bố mẹ, bố mẹ em cũng tốt với nhau, nói chung gia đình em hạnh phúc ạ. Con gái thì hay tâm sự với mẹ hơn, nhưng cả bố cả mẹ đều ảnh hưởng đến em
Em dĩ nhiên đã tham gia các hoạt động từ thiện, tuy nhiên không chủ động mà là công ty có tổ chức thì đi. Em cũng hay cho tiền người ăn xin
Vâng em cảm ơn anh ạ
Cho em xin được hỏi thêm: chi ngày của em là hỷ thần mộc thì có liên quan gì đến chồng con sau này không ạ?
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Aoi993 đã viết: 22:38, 16/09/18

Vâng em cảm ơn anh ạ
Cho em xin được hỏi thêm: chi ngày của em là hỷ thần mộc thì có liên quan gì đến chồng con sau này không ạ?
Chi ngày là môi trường liên kết bạn với chồng đấy, nên được nhờ chồng. Có việc gì nên bàn bạc tham khảo ý kiến chồng thì tốt hơn.
Đầu trang

Aoi993
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Aoi993 »

yesterday2016 đã viết: 22:42, 16/09/18

Vâng em cảm ơn anh ạ
Chi ngày là môi trường liên kết bạn với chồng đấy, nên được nhờ chồng. Có việc gì nên bàn bạc tham khảo ý kiến chồng thì tốt hơn.
Vậy nếu chi ngày là kỵ thần thì sao anh? Là phối ngẫu không giúp đỡ được cho mình, hay là cuộc sống vc không ổn ạ?
Luận giải tứ trụ và tử vi của em có trùng khớp về cung phu không anh?
Em hỏi nhiều quá, sorry anh :D
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Aoi993 đã viết: 17:10, 17/09/18
yesterday2016 đã viết: 22:42, 16/09/18

Vâng em cảm ơn anh ạ
Vậy nếu chi ngày là kỵ thần thì sao anh? Là phối ngẫu không giúp đỡ được cho mình, hay là cuộc sống vc không ổn ạ?
Luận giải tứ trụ và tử vi của em có trùng khớp về cung phu không anh?
Em hỏi nhiều quá, sorry anh :D
Của bạn chi ngày là hỷ thần thì lo gì.
Chồng bạn khỏe mạnh, nhu cầu sinh lý cao.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”