Kính nhờ các thầy, các bác, các cô, các dì, các anh chị em, các bạn gần xa. Và bạn cự nhật không kiếp xem giúp lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các thầy, các bác, các cô, các dì, các anh chị em, các bạn gần xa. Và bạn cự nhật không kiếp xem giúp lá số

Gửi bài gửi bởi koollee »

cự nhật không kiếp đã viết: 18:28, 17/09/18 Mình lười suy nghĩ, lại lười gõ lắm :)) . Tháng 11 tới mà không có khởi sắc gì thì đợi đến sang năm cho lành cậu nhé :D , tốt hết cứ để cấp trên cậu xử lý, cậu mà dính vào là bị tùng xẻo đấy :)) . Mình biết chứ con gái giờ người tốt ít, vậy thì càng phải xứng đáng vs những cái tốt đó chứ, đợi mình hoàn thiện bản thân đã nha, công lực chưa đủ :))
Mình dễ bị thịt thế sao 😭 nếu có cấp trên xử lý thay mình thì mình lại khỏe rồi chứ đâu phải bận tâm thế này làm gì.
Con gái thời bây giờ rất giỏi, dù là mấy bạn nữ bình thường, nhưng khả năng thì mình phải theo mà đuối cả hơi rồi, chưa nói đến giỏi. Kể như cậu nói cũng phải, nên hoàn thiện bản thân và nâng cao công lực.. Hàiizz!
Khi nào cậu đỡ lười suy nghĩ với đỡ lười gõ chữ thì vào xem thêm thêm giúp mình với ná :D trăm sự nhờ cậu :x
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các thầy, các bác, các cô, các dì, các anh chị em, các bạn gần xa. Và bạn cự nhật không kiếp xem giúp lá số

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

koollee đã viết: 18:53, 17/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 18:28, 17/09/18 Mình lười suy nghĩ, lại lười gõ lắm :)) . Tháng 11 tới mà không có khởi sắc gì thì đợi đến sang năm cho lành cậu nhé :D , tốt hết cứ để cấp trên cậu xử lý, cậu mà dính vào là bị tùng xẻo đấy :)) . Mình biết chứ con gái giờ người tốt ít, vậy thì càng phải xứng đáng vs những cái tốt đó chứ, đợi mình hoàn thiện bản thân đã nha, công lực chưa đủ :))
Mình dễ bị thịt thế sao 😭 nếu có cấp trên xử lý thay mình thì mình lại khỏe rồi chứ đâu phải bận tâm thế này làm gì.
Con gái thời bây giờ rất giỏi, dù là mấy bạn nữ bình thường, nhưng khả năng thì mình phải theo mà đuối cả hơi rồi, chưa nói đến giỏi. Kể như cậu nói cũng phải, nên hoàn thiện bản thân và nâng cao công lực.. Hàiizz!
Khi nào cậu đỡ lười suy nghĩ với đỡ lười gõ chữ thì vào xem thêm thêm giúp mình với ná :D trăm sự nhờ cậu :x
Công nhận 2 bố chém gió xoèn xoẹt :)), yêu đương phức tạp lắm có nói cả ngày cũg k hết chuyện. Công việc của cậu mình nói thật là nên xin ý kiến cấp trên, tóm lại là nên họp đi cậu ạ, chứ mh cậu k có xử lý nổi đâu :D
Đầu trang

James Bond
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi James Bond »

koollee đã viết: 13:41, 17/09/18 Đúng là con gái :)) trên thì than già, dưới thì mãn nguyện trẻ khỏe. Mặt nàng không đến mức U40 đâu, nhiều lắm thì 3 năm nữa cũng trông như U43 là cùng :))
Cái tư tưởng nuôi dạy con của nàng y hệt như bạn vợ của mình, không lệch chữ nào ^:)^
Ngày trước nàng có vẻ như cũng mong manh íu đúi nhỉ, khóc cơ đấy :)) mình thấy bạn đang tìm rai, mà bạn CNKK cũng đang cần tìm 1 nửa của cuộc đời đấy, mình thấy bạn CNKK chắc cũng không đến nỗi tởm rai lắm đâu, được cái tốt tính :)) nàng thấy thế nào?
Cái mẹt u40 của mình chính ra đi làm lại có lợi :)) . Việc nuôi+dạy con là rất quan trọng mà ,không thể như bây giờ đa số là đẻ ra để đấy cho người khác nuôi dạy rồi thành thế nào cũng không rõ ,trẻ con giờ hỗn lắm nói chuyện trống không chẳng tôn trọng người lớn chút nào . Hơn nữa sắp tới máy làm hết việc rồi chỉ có nguồn lao động chất lượng cao mới có việc mà làm thôi nên đẻ nhiều cũng không ổn lắm đâu
Mình nhiều lúc cũng mỏng manh dễ vỡ lắm đấy nhé :))
Bạn cự nhật đó nói chuyện với mình mà toàn nghĩ là bạn Hồng Hạnh nào đó , mình chẳng hiểu gì luôn
Mình đang coi bài này thấy hay share cho mn nè
https://www.youtube.com/watch?v=8KkKuTCFvzI&t=7s
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 19:15, 17/09/18 Công nhận 2 bố chém gió xoèn xoẹt :)), yêu đương phức tạp lắm có nói cả ngày cũg k hết chuyện. Công việc của cậu mình nói thật là nên xin ý kiến cấp trên, tóm lại là nên họp đi cậu ạ, chứ mh cậu k có xử lý nổi đâu :D
Mình đang tâm hự thật lòng mà, chém gió đâu, mình thật thà lắm :))
Mình không có cấp trên thì sao bây giờ. Nghe cậu nói mình thấy phấn khích quá, để mình xem xem mình bị thịt hay là không bị thịt :)) mong chờ kết quả ghê, nhưng còn mấy tháng nữa mới hết thời hạn hợp đồng, chắc phải đợi :D
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

James Bond đã viết: 19:15, 17/09/18 Cái mẹt u40 của mình chính ra đi làm lại có lợi :)) . Việc nuôi+dạy con là rất quan trọng mà ,không thể như bây giờ đa số là đẻ ra để đấy cho người khác nuôi dạy rồi thành thế nào cũng không rõ ,trẻ con giờ hỗn lắm nói chuyện trống không chẳng tôn trọng người lớn chút nào . Hơn nữa sắp tới máy làm hết việc rồi chỉ có nguồn lao động chất lượng cao mới có việc mà làm thôi nên đẻ nhiều cũng không ổn lắm đâu
Mình nhiều lúc cũng mỏng manh dễ vỡ lắm đấy nhé :))
Bạn cự nhật đó nói chuyện với mình mà toàn nghĩ là bạn Hồng Hạnh nào đó , mình chẳng hiểu gì luôn
Mình đang coi bài này thấy hay share cho mn nè
https://www.youtube.com/watch?v=8KkKuTCFvzI&t=7s
Nàng vẫn còn trẻ mà, lo gì :) thật ra thì bố mẹ nào cũng muốn dạy dỗ con mình cả, nhưng điều kiện cuộc sống bắt buộc phải chọn lựa. Trẻ con bây giờ bạo dạn hơn thời mình quá nhiều, nên không mấy khi sợ cô giáo, thời mình thì sợ thầy cô như sợ cọp, do vậy thời gian học tập ở trường đủ để rèn luyện khuôn phép. Còn bây giờ, trẻ không còn sợ nữa, chúng cảm thấy bình thường, do đó cần sự dạy dỗ sát sao từ phía gia đình thì mới vào khuôn phép được, không thì hở ra là chúng bốp chát ngay, chưa kể nhiều đứa tiếp cận thiết bị công nghệ sớm, mà tiếp xúc không đúng cách, còn gây sai lệch về nhận thức nữa, nhiều lắm...
Yếu tố con người luôn quan trọng và không thể thay thế trong 1 thời gian dài nữa. Để máy móc thay thế được con người, thì giới khoa học và các quốc gia phải tìm ra được biện pháp khống chế được công nghệ AI. Hiện nay thì vẫn còn phải đưa lên bàn cân để cầm chừng, vì nếu bùng phát thì nhân loại sẽ đi về đâu còn chưa rõ, mà chỉ biết nó là 1 cuộc cách mạng công nghệ khủng khiếp.
Cái clip nàng gửi, đối với mình thì nó gần như không có ý nghĩa thực tiễn gì, dự án nghiên cứu đó không khác gì lấy nước giếng nghiên cứu và kết luận cho cả nước biển vậy :D

Mà nàng nhắc mình mới nhớ, cái bạn CNKK kia đúng là tệ, người gì đâu mà đãng trí, rõ ràng nàng đã bảo nàng không phải là cái cô Hồng Hạnh ngao ngáo kia rồi mà cứ ngộ nhận, cái cô Hồng Hạnh kia vừa già vừa xấu, tính nết thì như quạ mổ mo, xấu từ tâm hồn xấu lây sang thể xác, ăn mặc thì lôi thôi luộm thuộm, chưa kể là mồm loa mép dải, tay dài hơn chân, thân thì được 1 đốt,.. Làm sao có cửa mà so bì với nàng được :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 19:34, 17/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 19:15, 17/09/18 Công nhận 2 bố chém gió xoèn xoẹt :)), yêu đương phức tạp lắm có nói cả ngày cũg k hết chuyện. Công việc của cậu mình nói thật là nên xin ý kiến cấp trên, tóm lại là nên họp đi cậu ạ, chứ mh cậu k có xử lý nổi đâu :D
Mình đang tâm hự thật lòng mà, chém gió đâu, mình thật thà lắm :))
Mình không có cấp trên thì sao bây giờ. Nghe cậu nói mình thấy phấn khích quá, để mình xem xem mình bị thịt hay là không bị thịt :)) mong chờ kết quả ghê, nhưng còn mấy tháng nữa mới hết thời hạn hợp đồng, chắc phải đợi :D
Mh nói phét vậy thôi , cậu cũng nắm rõ được vấn đề mà, hehe, t chỉ phét thêm 1 tí, nếu chuyển biến tốt cứ phải đợi, k được thì ta để sang năm, sag năm k được ta để 10 năm nữa :)), mà cái này là cá nhận c à, k có cấp trên hả :D
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 20:21, 17/09/18 Mh nói phét vậy thôi , cậu cũng nắm rõ được vấn đề mà, hehe, t chỉ phét thêm 1 tí, nếu chuyển biến tốt cứ phải đợi, k được thì ta để sang năm, sag năm k được ta để 10 năm nữa :)), mà cái này là cá nhận c à, k có cấp trên hả :D
Cứ đợi thế thì rũ xương ra mất :)) mình nào có nắm được gì ra hồn đâu, nắm được thì đã không rơi vào tình cảnh này rồi. Cái phét của cậu cũng đã khiến bao người phải nhờ đích danh thì có còn gọi là phét nữa không [-O<
Mình thì trước giờ đã tréo ngoe sẵn rồi, nên làm gì mình cũng phải dự trù, dự án của mình có mấy giai đoạn lớn, mỗi giai đoạn lớn mình lại chia ra giai đoạn nhỏ. Mà đối tác thực hiện tốt giai đoạn nhỏ của giai đoạn đầu thì là điều kiện tiên quyết để hợp tác tiếp theo, mỗi một giai đoạn nhỏ là vốn đổ vào tầm mấy chục.
Hiện tại thì mình là to nhất rồi, không có cấp trên thế mới mệt óc đây cậu 🙄
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 21:38, 17/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 20:21, 17/09/18 Mh nói phét vậy thôi , cậu cũng nắm rõ được vấn đề mà, hehe, t chỉ phét thêm 1 tí, nếu chuyển biến tốt cứ phải đợi, k được thì ta để sang năm, sag năm k được ta để 10 năm nữa :)), mà cái này là cá nhận c à, k có cấp trên hả :D
Cứ đợi thế thì rũ xương ra mất :)) mình nào có nắm được gì ra hồn đâu, nắm được thì đã không rơi vào tình cảnh này rồi. Cái phét của cậu cũng đã khiến bao người phải nhờ đích danh thì có còn gọi là phét nữa không [-O<
Mình thì trước giờ đã tréo ngoe sẵn rồi, nên làm gì mình cũng phải dự trù, dự án của mình có mấy giai đoạn lớn, mỗi giai đoạn lớn mình lại chia ra giai đoạn nhỏ. Mà đối tác thực hiện tốt giai đoạn nhỏ của giai đoạn đầu thì là điều kiện tiên quyết để hợp tác tiếp theo, mỗi một giai đoạn nhỏ là vốn đổ vào tầm mấy chục.
Hiện tại thì mình là to nhất rồi, không có cấp trên thế mới mệt óc đây cậu 🙄
Thế là ông chủ lớn ấy à, hay là kiểu bị giao khoán việc , vậy thì lo gì chứ, cứ ngồi xỉa răng đợi thôi, việc đến đâu hay đến đấy, cứ lên đây bốc phét đợi đến tháng thôi :D . Nói thật mình nói phét nhiều hơn , những việc thực tế theo mình cứ dùng khả năng phán đoán của cậu, mình thấy cậu có vẻ nắm khá vững về chuyên môn nên chắc cậu sẽ kiểm soát được nó thôi , đừng rũ nữa anh bạn tốt, coi như ý trời đi :D
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 22:13, 17/09/18 Thế là ông chủ lớn ấy à, hay là kiểu bị giao khoán việc , vậy thì lo gì chứ, cứ ngồi xỉa răng đợi thôi, việc đến đâu hay đến đấy, cứ lên đây bốc phét đợi đến tháng thôi :D . Nói thật mình nói phét nhiều hơn , những việc thực tế theo mình cứ dùng khả năng phán đoán của cậu, mình thấy cậu có vẻ nắm khá vững về chuyên môn nên chắc cậu sẽ kiểm soát được nó thôi , đừng rũ nữa anh bạn tốt, coi như ý trời đi :D
Chủ gì đâu cậu, chỉ là khoán việc cho người ta làm giúp mình thôi mà. Giờ cứ ngồi xỉa răng với bốc phét đợi thì mình ăn hành ngập mồm mất :(( chắc phải chuẩn bị tay bị, tay gậy dần là vừa 😭
Ý ông trời trước giờ cứ kiểu: ông thích hành mài như vại đấyyy, mài làm gì được ông?. Thịt thà, da, gân của mình sắp không bám được vào xương được nữa rồi đây cậu 😰
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 22:58, 17/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 22:13, 17/09/18 Thế là ông chủ lớn ấy à, hay là kiểu bị giao khoán việc , vậy thì lo gì chứ, cứ ngồi xỉa răng đợi thôi, việc đến đâu hay đến đấy, cứ lên đây bốc phét đợi đến tháng thôi :D . Nói thật mình nói phét nhiều hơn , những việc thực tế theo mình cứ dùng khả năng phán đoán của cậu, mình thấy cậu có vẻ nắm khá vững về chuyên môn nên chắc cậu sẽ kiểm soát được nó thôi , đừng rũ nữa anh bạn tốt, coi như ý trời đi :D
Chủ gì đâu cậu, chỉ là khoán việc cho người ta làm giúp mình thôi mà. Giờ cứ ngồi xỉa răng với bốc phét đợi thì mình ăn hành ngập mồm mất :(( chắc phải chuẩn bị tay bị, tay gậy dần là vừa 😭
Ý ông trời trước giờ cứ kiểu: ông thích hành mài như vại đấyyy, mài làm gì được ông?. Thịt thà, da, gân của mình sắp không bám được vào xương được nữa rồi đây cậu 😰
Cụ thể công việc của cậu là làm về cái gì vậy, nhưng nghe có vẻ nó phải liên quan đến công trình hoặc máy móc nhỉ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”