Mệnh Có địa không địa kiếp ! khổ quá các bác ơi !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: TL: Mệnh Có địa không địa kiếp ! khổ quá các bác ơi !

Gửi bài gửi bởi Mebanhbao »

thatsat275 đã viết: 11:49, 23/09/18
kimtudon đã viết: 09:53, 24/10/11 Hình ảnh khổ thật , cố lên nào anh. em thấy cung thê của anh sau này vợ sẽ trợ lực cho anh đấy. tài tiếc quá đáng ra đẹp lại có thiên không. anh cố chờ cao nhân luận cho nhé nhất là bác trường giang đó :)
Mệnh Thân đồng cung có chính tinh Thiên Lương hãm ở Tỵ,có địa không địa kiếp đồng cung,lại có kiếp sát.Địa không địa kiếp miếu địa ở Tỵ,uy lực,phải có Sát Phá Tham dũng mãnh hoặc Thiên tướng,Vũ Khúc mới chỉ huy được Không kiếp.Mạnh nhất là Phá quân,sau đó là Thất sát.Thiên lương dù miếu địa cũng không đủ lực khống chế Không kiếp.
Cháu cũng là người có mệnh kiếp thân không,mong bác Thatsat cho cháu đôi lời về số mệnh của cháu đc ko ạ? Cháu đang mang thai, dự sinh cuối tháng 3 đầu tháng 4 âm lịch năm 2019, mà sang năm là năm tam tai của cháu cũng là năm tuổi của chồng thì có hạn gì nặng ko ạ?
Tập tin đính kèm
56A8CDB0-D79F-484E-B9F3-226B1CB82265.jpeg (245.74 KiB) Đã xem 1496 lần
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh Có địa không địa kiếp ! khổ quá các bác ơi !

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

mcafee đã viết: 09:09, 24/10/11 kính thưa các bác và các bạn !

cung mệnh của cháu có địa không và địa kiếp đắc địa ở tỵ và cháu sinh tháng 10 âm lịch. cháu thấy bảo là ai sinh tháng 4 và tháng 10 và địa không địa kiếp đắc địa ở tỵ thì vô luận . nhưng bản thân cháu thì thấy nó ảnh huởng rất mạnh cụ thể như là thành công thì luôn đi cùng với thất bại trong công việc cũng như trong tình yêu.

mong các bác xem qua lá số của cháu với xem sau này có khá hơn không ? chứ như thế này thì cháu chán lắm !

đây là lá số của cháu :

https://lyso.vn/lasotuvi/1/123024101984/1/tt.jpg" target="_blank
Không hẳn cứ có không kiếp là khổ đâu anh, thế thì tháng 4, tháng 10 toàn người khổ hết à :D , rất nhiều người thành đạt tháng này đó anh, thậm chí cũng thiên lương như anh luôn :D , nổi tiếng cũng có, mệnh anh lấy vợ thì sẽ ổn định được hơn anh à, vợ anh cũng giỏi giang, có điều anh nên chú ý sức khỏe và không nên tham gia vào những vụ tranh chấp hay cãi nhau dễ gây ảnh hưởng đến bản thân
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Anh cự nhật không kiếp xem giúp em với
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Mebanhbao đã viết: 17:50, 23/09/18 Anh cự nhật không kiếp xem giúp em với
Bạn cần hỏi gì vậy, bạn mệnh không kiếp à , sao không lập hẳn topic hỏi mọi người, nhưng phải có vấn đề và lá số cụ thể chứ nhỉ, có thấy gì đâu :-?
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 18:05, 23/09/18
Mebanhbao đã viết: 17:50, 23/09/18 Anh cự nhật không kiếp xem giúp em với
Bạn cần hỏi gì vậy, bạn mệnh không kiếp à , sao không lập hẳn topic hỏi mọi người, nhưng phải có vấn đề và lá số cụ thể chứ nhỉ, có thấy gì đâu :-?
Lá số em phía trên comt của anh đó, em có lập topic mà ko thấy ai vô comt cả :( lại ko biết tag anh vô topic như thế nào
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Mebanhbao đã viết: 13:51, 23/09/18
kimtudon đã viết: 09:53, 24/10/11 Hình ảnh khổ thật , cố lên nào anh. em thấy cung thê của anh sau này vợ sẽ trợ lực cho anh đấy. tài tiếc quá đáng ra đẹp lại có thiên không. anh cố chờ cao nhân luận cho nhé nhất là bác trường giang đó :)
Mệnh Thân đồng cung có chính tinh Thiên Lương hãm ở Tỵ,có địa không địa kiếp đồng cung,lại có kiếp sát.Địa không địa kiếp miếu địa ở Tỵ,uy lực,phải có Sát Phá Tham dũng mãnh hoặc Thiên tướng,Vũ Khúc mới chỉ huy được Không kiếp.Mạnh nhất là Phá quân,sau đó là Thất sát.Thiên lương dù miếu địa cũng không đủ lực khống chế Không kiếp.
Cháu cũng là người có mệnh kiếp thân không,mong bác Thatsat cho cháu đôi lời về số mệnh của cháu đc ko ạ? Cháu đang mang thai, dự sinh cuối tháng 3 đầu tháng 4 âm lịch năm 2019, mà sang năm là năm tam tai của cháu cũng là năm tuổi của chồng thì có hạn gì nặng ko ạ?
Cung Thân có Thất sát triều đẩu ở Dần,có sao kiếp sát đồng cung.Bạn nên làm nhiều điều thiện nhiều mới tốt.Cung phu có Phá quân miếu địa ở Ngọ,có Hóa lộc đồng cung.Chồng là người tài giỏi,đào hoa,dũng mãnh
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thatsat275 đã viết: 18:11, 23/09/18

Cung Thân có Thất sát triều đẩu ở Dần,có sao kiếp sát đồng cung.Bạn nên làm nhiều điều thiện nhiều mới tốt.Cung phu có Phá quân miếu địa ở Ngọ,có Hóa lộc đồng cung.Chồng là người tài giỏi,đào hoa,dũng mãnh
Cháu cảm ơn bác Thatsat nhiều ạ, bác cho cháu hỏi năm sau cháu sinh con có hạn gì nặng k ạ? Sinh thường thuận lợi ko bác?
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

thatsat275 đã viết: 18:11, 23/09/18

Mệnh kiếp thân không thì hay suy nghĩ xa xôi , có nét mặt hơi buồn , hay vui ít buồn nhiều...thế thôi có gì mà hỏi lắm vậy !
Đầu trang

JamesNguyen2018
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi JamesNguyen2018 »

mcafee đã viết: 09:09, 24/10/11 kính thưa các bác và các bạn !

cung mệnh của cháu có địa không và địa kiếp đắc địa ở tỵ và cháu sinh tháng 10 âm lịch. cháu thấy bảo là ai sinh tháng 4 và tháng 10 và địa không địa kiếp đắc địa ở tỵ thì vô luận . nhưng bản thân cháu thì thấy nó ảnh huởng rất mạnh cụ thể như là thành công thì luôn đi cùng với thất bại trong công việc cũng như trong tình yêu.

mong các bác xem qua lá số của cháu với xem sau này có khá hơn không ? chứ như thế này thì cháu chán lắm !

đây là lá số của cháu :

lasotuvi/1/123024101984/1/tt.jpg" target="_blank
Ờ mình phải công nhận là số phận của tụi có không kiếp, dẫu có đắc địa vẫn khổ vl...hoặc sẽ trục trặc gãy đổ ...

thế giờ bạn đã đỡ hơn chưa
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”