Nhờ xem dụng hỷ, chi ngày, cung phối ngẫu

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Red221
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ xem dụng hỷ, chi ngày, cung phối ngẫu

Gửi bài gửi bởi Red221 »

Ơ thế là như nào ạ? Thú thật em không biết gì tứ trụ đâu, nhưng nghe chú Vio bảo chi ngày là hỷ thần thì lấy chồng xong cs sẽ tốt đẹp hơn, sẽ được nhờ chồng, nên em muốn hỏi dụng hỷ của em là gì và chi ngày có phải dụng hỷ không ấy mà
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Ơ, chú Vio bảo hỷ Thổ à.
Vậy chúc mừng em nhé, chồng em khéo ăn nói, có khiếu ẩm thực đấy.
Anh gà gẫm, chưa dám luận dụng hỷ.
Nói ở đây cốt là để mọi người luận cho em nhằm học hỏi.
Nếu ko quá bất tiện, em có thể cung cấp bài luận của chú vio dc chăng?
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

Red221 đã viết: 13:31, 06/10/18 Ơ thế là như nào ạ? Thú thật em không biết gì tứ trụ đâu, nhưng nghe chú Vio bảo chi ngày là hỷ thần thì lấy chồng xong cs sẽ tốt đẹp hơn, sẽ được nhờ chồng, nên em muốn hỏi dụng hỷ của em là gì và chi ngày có phải dụng hỷ không ấy mà
:D chú vio luận cho bạn rồi à.
Bạn tự kiểm tra đi. Năm 2009 kỉ sửa là 2 dụng thần sung nhau hẳn có điều đáng nhớ năm này. Nếu là dụng thì họ nội có cãi cọ nho nhỏ. Nếu là kị thì tổn tài . Có tang.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Red221 đã viết: 13:31, 06/10/18 Ơ thế là như nào ạ? Thú thật em không biết gì tứ trụ đâu, nhưng nghe chú Vio bảo chi ngày là hỷ thần thì lấy chồng xong cs sẽ tốt đẹp hơn, sẽ được nhờ chồng, nên em muốn hỏi dụng hỷ của em là gì và chi ngày có phải dụng hỷ không ấy mà
Lấy chồng sẽ hơn bởi vì thân b nhược mà , nhưng quan trọng xem là ở cách, hơn nhưg mệnh b vẫn k tốt là thế, vẫn phải xem ở tổng cục .
Sửa lần cuối bởi cự nhật không kiếp vào lúc 13:55, 06/10/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc250585 đã viết: 11:34, 06/10/18
cự nhật không kiếp đã viết: 11:06, 06/10/18
MarkHolland đã viết: 10:50, 06/10/18 Tài là kỵ thần của mình, nên mình mới phải đau đầu chế nó.
Cậu chế tài làm gì?
Thân mình vẫn là nhược mà , dụng tài sao được, nhưng nói chung vẫn cân được tài :D, thực ra giờ mh thiên về tử vi hơn nên dễ tìm được cách hơn, chứ tứ trụ mh k đủ trình để dự đoán hay tóm được nó :D
Thân vượng bao la mà ko có tài mà giữ đây. Ae có cứ đưa mình giữ cho. Ứng dụng bát tự nhuần vào chứ :))
Bảo đưa cái lá số ae gọt cho mà k chịu, cứ đòi chia tiền :))
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 16:17, 06/10/18
cự nhật không kiếp đã viết: 13:54, 06/10/18
hey ku , cho ku này https://www.facebook.com/photo.php?fbid ... =3&theater
Ku ke cái gì, đánh cho phát giờ chứ lại :D , lâu nay ẩn dật đâu vậy, hôm nay mình nhẹ nhàng tí nhé :"> , hồng hạnh à, bạn học đi rồi về truyền lại cho mình, mình chỉ thích đi học mót lại thôi cho đỡ đau đầu, đang tối giản hóa đó , giống kiểu võ công cắt bớt những động tác thừa đó, giờ mà học cái mớ này nữa vào thì vỡ đầu , sắp giải nghệ rồi :D . những cái mình biết mình thấy như vậy là đủ rồi, k dung nạp nữa đâu :"> , những kiến thức dành cho người nghiên cứu, còn mình chỉ là sở thích giống như kiếu SM đó, stop rồi :D , cảm ơn hạnh nhiều vì luôn quan tâm cho mình, bạn tốt, kính bạn hiền ly rượu nhé :))
Đầu trang

Red221
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Red221 »

MarkHolland đã viết: 13:33, 06/10/18 Ơ, chú Vio bảo hỷ Thổ à.
Vậy chúc mừng em nhé, chồng em khéo ăn nói, có khiếu ẩm thực đấy.
Anh gà gẫm, chưa dám luận dụng hỷ.
Nói ở đây cốt là để mọi người luận cho em nhằm học hỏi.
Nếu ko quá bất tiện, em có thể cung cấp bài luận của chú vio dc chăng?
Đây là lá số bạn em. Chú Vio luận lá số của em chứ chưa luận ls bạn em ạ :d
Đầu trang

Red221
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Red221 »

Phuc250585 đã viết: 13:42, 06/10/18
Bạn tự kiểm tra đi. Năm 2009 kỉ sửa là 2 dụng thần sung nhau hẳn có điều đáng nhớ năm này. Nếu là dụng thì họ nội có cãi cọ nho nhỏ. Nếu là kị thì tổn tài . Có tang.
Năm 2009 bình thường anh ạ, họ hàng không có tai nạn gì (đây là ls bạn em, bạn em nhờ nick em để hỏi)

Chú Vio luận là luận lá số này của em, dụng hỷ hoả mộc, chi ngày là hỷ thần nên lấy chồng xong chắc chắn sẽ tốt đẹp hơn. Em chưa lấy ck nên sẽ kiểm chứng sau :v
Hình ảnh
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

Red221 đã viết: 20:12, 06/10/18
Phuc250585 đã viết: 13:42, 06/10/18
Năm 2009 bình thường anh ạ, họ hàng không có tai nạn gì (đây là ls bạn em, bạn em nhờ nick em để hỏi)

Chú Vio luận là luận lá số này của em, dụng hỷ hoả mộc, chi ngày là hỷ thần nên lấy chồng xong chắc chắn sẽ tốt đẹp hơn. Em chưa lấy ck nên sẽ
:D bạn hả. Vậy thì chém khí thế vô.
E hỏi có phải nó đanh đá. Bọn con trai phải sợ nó. Đứa nào mà tán đổ nó chắc phải bản lĩnh lắm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”