Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
onibear76
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Gửi bài gửi bởi onibear76 »

Đầu trang

maytinh0809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi maytinh0809 »

Mong các bạn bình giúp mình, mình xin cảm ơn !!!
Hình ảnh
Tập tin đính kèm
anh_pham_2018_a104bc04.jpg (156.91 KiB) Đã xem 946 lần
Đầu trang

lolipop192
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lolipop192 »

bác xem hộ em hạn năm sau với ạ
Hình ảnh
Đầu trang

h2o
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi h2o »

hungmanh82 đã viết: 19:25, 03/08/18 Lâu lắm mới có thời gian rảnh quay lại với mọi người.
Mọi người phải đăng lá số chuẩn ngày giờ nhé!tôi sẽ xem hết.
Xem giúp mình với nha
[IMG]http://dichvu.lyso.vn./lasotuvi/2015/3XL7SULW.jpg[IMG]
Đầu trang

Minh Thái
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Minh Thái »

hungmanh82 đã viết: 20:58, 16/10/18
Minh Thái đã viết: 20:31, 16/10/18 Mong các Bác xem giúp láHình ảnh số của em
mệnh thủy mà mệnh đóng cung càn có sao thiên đồng thì bạn đúng là người rất vất vả với sự hoc hành và làm việc .bạn là 1 người khá tốt luôn muốn giúp đỡ người khác.số mắc thiên là địa võng nên làm cái gì cũng khó khăn,như gà mắc tóc.thiên đồng mà đi với thái tuế thì bạn rất hay bị khẩu thiệt hoặc có tật nói lắp.
nhờ phúc tổ tiên mà về sau càng ngày càng tốt lên.bạn có nghề nghiệp kiếm dc nhiều tiền .công việc thay đổi nhiều chỗ ở nhiều việc làm sau mới ổn định.bố mẹ cãi nhau liên hồi,gần nhà bạn có người điên bị mất vợ.
Bác xem giúp công việc tôi với 2 năm nay làm gì cũng thất bại, không biết giờ đến cuối năm có thay đổi gì không. Cám ơn
Đầu trang

quynhnguyen2210
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quynhnguyen2210 »

Đã mấy năm rồi e mới quay lại diễn đàn.
Lần này, hy vọng có duyên.
Chúc mọi người buổi tối vui vẻ !
IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2018/E5L7OWX6.jpg[/IMG]
Đầu trang

quynhnguyen2210
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quynhnguyen2210 »

Đã mấy năm rồi e mới quay lại diễn đàn.
Lần này, hy vọng có duyên.
Chúc mọi người buổi tối vui vẻ !
IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2018/E5L7OWX6.jpg[/IMG]
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Minh Thái đã viết: 14:50, 17/10/18
hungmanh82 đã viết: 20:58, 16/10/18
Minh Thái đã viết: 20:31, 16/10/18 Mong các Bác xem giúp láHình ảnh số của em
mệnh thủy mà mệnh đóng cung càn có sao thiên đồng thì bạn đúng là người rất vất vả với sự hoc hành và làm việc .bạn là 1 người khá tốt luôn muốn giúp đỡ người khác.số mắc thiên là địa võng nên làm cái gì cũng khó khăn,như gà mắc tóc.thiên đồng mà đi với thái tuế thì bạn rất hay bị khẩu thiệt hoặc có tật nói lắp.
nhờ phúc tổ tiên mà về sau càng ngày càng tốt lên.bạn có nghề nghiệp kiếm dc nhiều tiền .công việc thay đổi nhiều chỗ ở nhiều việc làm sau mới ổn định.bố mẹ cãi nhau liên hồi,gần nhà bạn có người điên bị mất vợ.
Bác xem giúp công việc tôi với 2 năm nay làm gì cũng thất bại, không biết giờ đến cuối năm có thay đổi gì không. Cám ơn
Luận giải:
Như tôi đã nói qua cho bạn về bản thân,theo ý của bạn thì tôi sẽ xem tập trung kĩ vào phần hạn nhé! Bản chất cung tài của bạn có thiên lương hoả lộc nằm ở vị trí cực vượng nên sao sáng tốt đẹp nhưng vì bạn mệnh thủy nên phải vất vả lo nghĩ nhiều chứ nghề nghiệp với tiền bạc thì có thừa. Thêm nữa là bạn mệnh mắc thiên la địa võng thì chỉ nên làm nhỏ vừa chứ ko nên làm to quá!thiên la địa võng là lưới trời đất người mắc phải thì lúc đầu sẽ tự hào dễ dàng đạt đc rồi trở nên kiêu căng và thất bại nên cực kì khó khăn bạn ạ!đây là nói nó ảnh hưởng bạn cả đời nhé.
Cung quan của bạn những năm đầu bắt tay vào việc rất vất vả khó khăn nhưng càng về sau thì càng nhàn hạ tốt đẹp!cũng chỉ nên làm nhỏ chứ làm to thì thất bại.
Cung thân cư quan mà nẳm ở thể cung cấn thì bạn chỉ lo sự nghiệp mà quên mất vợ con là điều ko nên.cung này sẽ làm hại cho người mệnh thủy là sự chậm chạp sự ngưng đọng trong quá trình làm việc nên việc gì cũng bị chậm trễ khó khăn.
Vợ con: có tài năng nhưng ko hợp với bạn!vợ đảm đang con cái thông mịnh có chí khí.bạn ko đc ở gần con cái vợ con là mấy.
Hạn năm 34 đến 43 là hạn bạn đang đi nằm ngay cung cấn đó bạn nên rất chậm trễ khó khăn.
Hạn này có ko kiếp linh hình.có đủ sát tinh hình tinh chiếu thủ nên sẽ làm bạn chống trả mệt mỏi!nhưng bạn đừng lo lắng,bản mệnh có quan quý thì mọi sự nặng nhọc đều đc giải quyêt tất nhé!
Cụ thể là năm 2015 là bạn chuyển cung mới bắt đầu đen từ tháng 11 cuối năm.sang tháng 2016 đầu năm đen nặng,nhiều sự trục trặc,chậm chạp khó khăn.cái công việc từ năm 2014 bạn làm trước đó đến năm 2016 vẫn có liên quan với nhau,năm 2016 bạn định bán bỏ cái này để đầu tư vào cái kia,kết quả là thất bại.
Năm 2017 vào khoảng đầu tháng bạn bị rách da thịt hoặc xây xát khá nặng năm đó đụng nhiều đao kiếm.sát khí đùng đùng.
Khoảng đến cuối năm thì đỡ hẳn nhưng lại mất nhiều tiền của.sang đầu năm 2018 cũng tổn hại nhiều tiền của nhưng vẫn có quý nhân giúp đỡ.biến hung thành cát.
Đến cuối tháng 11 năm 2018 đến cuối năm 2019 bạn sẽ dính nhiều sự cãi cọ thị phi nhiều hơn,hạn này rất dễ bị hình thương phải cẩn thận bạnn nhé!
Làm gì cũng nên khẩn vái cúng bái cho tâm linh bạn ạ!
Sang năm 2020 thì đẹp bạn nhé!mọi việc dễ dàng,nhiều người giúp đỡ
Sang năm 2022 rất đẹp bạn nhé.nhiều cơ hội tốt đẹp quý nhân giúp đỡ.trưởng bối chỉ đường.
Năm 2023 cẩn thận chuyện vợ chồng bạn nhé!hạn đến cung này liên quan đến bố mẹ vợ con ,đời sống vợ chồng ko tốt có sự cãi cọ và cô đơn!năm 2024 có nhiều chuyện buồn phiền.trong họ có tang.
Cuộc đời bạn từ năm 54 tuổi trở đi mới tốt đẹp bạn nhé!thoái mái dễ thở hơn!
Đầu trang

Bảo Linh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bảo Linh »

Chào a, nếu hữu duyên mong a luận giải giúp e ạ...
E muốn hỏi về chuyện huynh đệ và tình cảm. E có đứa a trai tuổi dần rất quậy, đã lập gd và ở riêng nhưng hay gây hoạ cho vợ con bằng bạo lực và nghiện ngập. Gia đình e muốn đưa a ấy về ở cùng để đỡ đần các cháu nhưng hiện tại nó vẫn chưa tu thân, nó trước kia có đuổi cả gia đình e ra khỏi nhà khi sống chung rồi ạ. Ko biết năm tới ba mẹ và bản thân e có hạn ko ạ? Vì lúc nghiện nó rất bạo lực...
Còn chuyện tình cảm e e mong được biết e thuận lợi kết hôn năm nào ạ, e hiện tại vẫn chưa có người yêu nhưng e vẫn chưa có chủ kiến chuyện kết hôn, e có con được ko ạ? E xin chân thành cảm ơn!
Tập tin đính kèm
E7BDF256-D55D-489E-9542-453424425D2C.jpeg (296.06 KiB) Đã xem 886 lần
Đầu trang

nhantv
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nhantv »

nhantv đã viết: 12:31, 04/08/18
hungmanh82 đã viết: 19:25, 03/08/18 Lâu lắm mới có thời gian rảnh quay lại với mọi người.
Mọi người phải đăng lá số chuẩn ngày giờ nhé!tôi sẽ xem hết.
dạ em xin phép cảm ơn trước, mong anh xem giúp em đường tình duyên thế nào ạ :D
Hình ảnh
Mong được anh hungmanh82 xem cho, đăng từ trang 6 rồi, vẫn chưa được xem :-w
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”