Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ptlinh49
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Gửi bài gửi bởi ptlinh49 »

hungmanh82 đã viết: 07:32, 19/10/18 Các bạn đã xem nếu có thắc mắc gì thì có thể nhắn tin tôi sẽ giải đáp hết nhé!

Hình ảnh em đăng lá số lâu rồi nhưng vẫn chưa được bác xem hộ mong được hữu duyên nhờ bác xem giúp sắp đi làm chưa công việc tương lai em có ổn không ạ . Em cũng thất nghiệp ở nhà lâu rồi. Mong bác xem giúp em lót dép ngồi chờ bác xem giúp luôn
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

ptlinh49 đã viết: 17:58, 19/10/18
hungmanh82 đã viết: 07:32, 19/10/18 Các bạn đã xem nếu có thắc mắc gì thì có thể nhắn tin tôi sẽ giải đáp hết nhé!

Hình ảnh em đăng lá số lâu rồi nhưng vẫn chưa được bác xem hộ mong được hữu duyên nhờ bác xem giúp sắp đi làm chưa công việc tương lai em có ổn không ạ . Em cũng thất nghiệp ở nhà lâu rồi. Mong bác xem giúp em lót dép ngồi chờ bác xem giúp luôn
Bản mệnh hoả mà mệnh đóng tại cung thân ngũ hành thuộc kim sao thủ mệnh cũng kim gia thêm sao bạch hổ sinh cho bản mệnh thì coi như là nằm ở đất sinh vượng rồi nên bạn sinh ra trong gia đình khả giả vật chất đầy đủ con người lại hiền lành có lòng giúp đỡ người khác nhưng lại vướng vong thần nên con người cứ hay lo nghĩ sợ sệt ko rõ ràng.bạn thần kinh cực kém,ra ngoài đi xe cộ nên cẩn thận
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thông báo: có 1 số bạn hiện tại không rõ ràng giờ sinh mà cứ lên đăng lá số xem bừa .điều này ảnh hưởng nhiều đến thời gian của tôi và lá số của người khác chưa đc xem.vậy kính mong các bạn ai mà chưa rõ giờ sinh thì có thể hỏi đáp riêng tôi để tìm đúng giờ sinh của mình nhé!
Đầu trang

Vuasatthu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vuasatthu »

Mong thầy xem giúp con tiền tài và tình duyên với ạ
Đầu trang

Sesaman
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Sesaman »

hungmanh82 đã viết: 07:11, 19/10/18
Sesaman đã viết: 04:05, 19/10/18
hungmanh82 đã viết: 19:25, 03/08/18
Đây là lá số của mình, bác xem giúp mình với, xin cám ơn!
Hình ảnh
Bạn mệnh hoả cung mệnh tại sửu có thiên phủ nên khá thông minh có nhiều tài năng mẫn cán ít ai bằng.bạn là 1 người lúc nhỏ rất hay buồn bã tính bất mãn nóng nảy nhưng càng lớn thì càng chín chắn luôn có lòng giúp đỡ người khác làm việc từ thiện.số bạn làm cái gì cũng đc nhưng ko có sự nghiệp lớn lao,bản thân cực có tài năng nhưng số phận ko cho mình làm to lớn đc.
Rất cám ơn bác, nếu được bác có thể luận thêm giúp mình 1 chút về cung phu thê và cung nô bộc, hiện tại mình đang khá băn khoăn 2 cung này
Đầu trang

dungchung41
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dungchung41 »

hungmanh82 đã viết: 19:25, 03/08/18 Lâu lắm mới có thời gian rảnh quay lại với mọi người.
Mọi người phải đăng lá số chuẩn ngày giờ nhé!tôi sẽ xem hết.
Em chào anh,
Em dự định đi làm xa, tình cảm trong thời điểm này quá nhiều trục trặc. Nhờ anh xem dùm em công việc và đường tình duyên như thế nào ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

dungchung41 đã viết: 08:06, 20/10/18
hungmanh82 đã viết: 19:25, 03/08/18 Lâu lắm mới có thời gian rảnh quay lại với mọi người.
Em chào anh,
Em dự định đi làm xa, tình cảm trong thời điểm này quá nhiều trục trặc. Nhờ anh xem dùm em công việc và đường tình duyên như thế nào ạ.

Hình ảnh
Mệnh hoả mà mệnh đóng cung ly lại thêm linh tinh thì hoả quá vượng nên bạn tính nóng nảy làm người ta khó chịu,đừng tưởng vũ phủ ở mệnh mà tốt đâu nhé!nó lại càng hại bạn hơn.tuy rằng bạn là 1 người chính nhân quân tử làm.việc thiên giúp người nhưng cuộc đời luôn ko như ý muốn.có tài năng nhưng toàn gặp tiểu nhân.vợ chồng ko hợp.lăng nhằng
Đầu trang

dungchung41
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dungchung41 »

hungmanh82 đã viết: 09:56, 20/10/18
dungchung41 đã viết: 08:06, 20/10/18
Em chào anh,

Hình ảnh
Mệnh hoả mà mệnh đóng cung ly lại thêm linh tinh thì hoả quá vượng nên bạn tính nóng nảy làm người ta khó chịu,đừng tưởng vũ phủ ở mệnh mà tốt đâu nhé!nó lại càng hại bạn hơn.tuy rằng bạn là 1 người chính nhân quân tử làm.việc thiên giúp người nhưng cuộc đời luôn ko như ý muốn.có tài năng nhưng toàn gặp tiểu nhân.vợ chồng ko hợp.lăng nhằng
Em cám ơn anh nhé. Cho em hỏi luôn là việc đi làm ăn xa lần này liệu tốt hay xấu nhiều?
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tính tôi hay lẫn quẩn nên có quên lá số ai thì mọi người nhắc hộ ạ!
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi bookhero2706 »

Quên cháu bác ơi Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”