Nhờ các cô chú ace xem giúp em chuyện tình duyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nhờ các cô chú ace xem giúp em chuyện tình duyên

Gửi bài gửi bởi Co dai »

TheLinh đã viết: 14:17, 21/10/18
Co dai đã viết: 14:14, 21/10/18
TheLinh đã viết: 13:59, 21/10/18

Cái này chị phải hỏi thẳng cô Liên thôi chư em cũng không quen biết gì cô.

ls chị thì thấy năm 31t là lập gia đình đẹp nhất. Còn em thì ko thấy có dấu hiệu gì sẽ quay lại với người bạn trai năm 2012 cả.

Nhưng chị đang học ở úc hay hàn nhật vậy? Hình như ở hàn nhật thì phải.
Bạn chủ topic cho mình hỏi TheLinh cái này tí nhé. Nhìn ls có biết được tình duyên năm đó sẽ là người cũ hay người mới hoặc biết được sẽ chấm dứt mối tình đó khi nào không TheLinh?
Cái này xem được chị ạ. Nhưng em ko xem được, phải ls nào thật rõ ràng em mới xem nổi. Trên này chắc chỉ có cô Liên mới xem đc chi tiết tới vậy.
Chị tưởng e xem đc thì xem dùm chị, chị cứ quanh quẩn thằng ex 2 năm nay rồi vẫn chưa dứt. Duyên mới thì k thấy tới, chán đời dễ sợ :(
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Co dai đã viết: 14:22, 21/10/18
Co dai đã viết: 14:14, 21/10/18

Bạn chủ topic cho mình hỏi TheLinh cái này tí nhé. Nhìn ls có biết được tình duyên năm đó sẽ là người cũ hay người mới hoặc biết được sẽ chấm dứt mối tình đó khi nào không TheLinh?
Cái này xem được chị ạ. Nhưng em ko xem được, phải ls nào thật rõ ràng em mới xem nổi. Trên này chắc chỉ có cô Liên mới xem đc chi tiết tới vậy.
Chị tưởng e xem đc thì xem dùm chị, chị cứ quanh quẩn thằng ex 2 năm nay rồi vẫn chưa dứt. Duyên mới thì k thấy tới, chán đời dễ sợ :(
Chị mới chia tay năm nay ạ? Em tưởng hia xong là có ng khác nhảy vô tán chứ?

Cô Liên thỉnh thoảng on trên dd đấy, chị hỏi thăm cô xem. Hình như cô có blog riêng thì phải, em ko nhớ link.
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

TheLinh đã viết: 14:28, 21/10/18
Co dai đã viết: 14:22, 21/10/18

Chị mới chia tay năm nay ạ? Em tưởng hia xong là có ng khác nhảy vô tán chứ?

Cô Liên thỉnh thoảng on trên dd đấy, chị hỏi thăm cô xem. Hình như cô có blog riêng thì phải, em ko nhớ link.
Chị chia tay vào tháng 2 năm 2017 vậy mà vẫn dây dưa tới giờ đó e nên chị không bít là mối tình oan trái này khi nào mới dứt trong khi chẳng có ai mới tới tán cả. Cô Liên xem cho chị nói gì mà chị đến mối tình 6, 7 gì đó, trời ơi đây mới là mối tình thứ 3 chị đã đủ chết rồi :((
Đầu trang

AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi AmazingAmy »

TheLinh đã viết: 13:59, 21/10/18
AmazingAmy đã viết: 13:40, 21/10/18
TheLinh đã viết: 13:25, 21/10/18 Năm sau sẽ gặp một cô khác. Rồi năm sau nữa cũng có nhiều đối tượng khác, hình như sẽ gặp lại cô này trong năm 2020. Nên chuyện tc cứ yên chí.

Chi tiết hơn về chuyện tc bạn nên hỏi cô Liên.

Nhưng bạn kinh hoàng này nghe vẻ cũng ham mấy bộ môn tâm linh lắm.
Anh TheLinh ơi cho em hỏi cô Liên chuyên xem về chuyện tình cảm ạ. Em cũng yêu 1 người sâu sắc 6 năm nhưng đã chia tay, về lý mà nói thì em ko nên hi vọng gì chuyện quay lại nữa vì ngta đã làm những chuyện ko tốt mà e nghĩ là em ko quên được. Nhưng về tình cảm thì thật sự là em chưa quên được và chẳng biết liệu có quên được hay không. Em buồn suốt cả năm nay rồi mà mãi chẳng thấy khá hơn. Anh có thể giúp em xem em với người đó đã chấm dứt chưa được không ạ?
Em yêu người đó từ tháng 8/2012; gần như là mối tình đầu yêu đương nghiêm túc của em. Trước đó em cũng có vài chuyện tình cảm học trò nhưng chỉ thoáng qua thôi ạ
Em gửi anh lá số của em, xin phép phiền bạn chủ top một chút nhé!
Hình ảnh
Cái này chị phải hỏi thẳng cô Liên thôi chư em cũng không quen biết gì cô.

ls chị thì thấy năm 31t là lập gia đình đẹp nhất. Còn em thì ko thấy có dấu hiệu gì sẽ quay lại với người bạn trai năm 2012 cả.

Nhưng chị đang học ở úc hay hàn nhật vậy? Hình như ở hàn nhật thì phải.
Thế là mình hơn tuổi à 🤣 ngại quá
Chị hiện tại đang ở vn thôi, chỉ có là đang kinh doanh mặt hàng nhập từ nước ngoài chứ chị ko sống ở nước ngoài.
Chia tay bạn trai cũ sắp được năm rồi mà chị vẫn cứ chẳng đâu vào đâu trong khi ngta có khi còn sắp lấy vợ rồi :)) chán thật đấy
Đầu trang

kimhoang6898
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimhoang6898 »

TheLinh đã viết: 13:25, 21/10/18 Năm sau sẽ gặp một cô khác. Rồi năm sau nữa cũng có nhiều đối tượng khác, hình như sẽ gặp lại cô này trong năm 2020. Nên chuyện tc cứ yên chí.

Chi tiết hơn về chuyện tc bạn nên hỏi cô Liên.

Nhưng bạn kinh hoàng này nghe vẻ cũng ham mấy bộ môn tâm linh lắm.
Xin cảm ơn a The Linh, tại em nôn gặp lại người cũ quá, lỡ người ta lấy chồng chắc e buồn chệt mất
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

TheLinh đã viết: 10:33, 21/10/18 ...................
B ơi, bạn xem giúp mình tình duyên với.
M vẫn tương tư và thầm thương 1 bạn kém 1 tuổi, nhưng m chờ vận đẹp nhất của m để bắt đầu lại, nhưng ko biết ổn không nhỉ?
B chỉ giúp mình với. Liệu m có lấy đc vk gần bằng tuổi ko nhỉ? (có quen 1 em kém 8 tuổi, đẹp lắm và ngoan, nhưng thôi, vì tuổi dần, với cả ko thích vk kém nhiều tuổi, m chỉ tương tư 2 em này thôi, nhưng chắc chắn vẫn là bạn kém 1 tuổi bên trên (trong mắt mình thì bạn ý cũng rất đẹp và thu hút hoàn toàn tâm trí mình mỗi khi nhìn vào mắt bạn ý, bạn ý có đôi mắt đẹp lắm, là người hiền lành, có ghê gớm, rất lạnh lùng với mình) là không thể thay thế thời điểm này).
Hình ảnh

Cám ơn bạn. :x
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

joienguyen đã viết: 21:12, 21/10/18
B ơi, bạn xem giúp mình tình duyên với.
M vẫn tương tư và thầm thương 1 bạn kém 1 tuổi, nhưng m chờ vận đẹp nhất của m để bắt đầu lại, nhưng ko biết ổn không nhỉ?
B chỉ giúp mình với. Liệu m có lấy đc vk gần bằng tuổi ko nhỉ? (có quen 1 em kém 8 tuổi, đẹp lắm và ngoan, nhưng thôi, vì tuổi dần, với cả ko thích vk kém nhiều tuổi, m chỉ tương tư 2 em này thôi, nhưng chắc chắn vẫn là bạn kém 1 tuổi bên trên (trong mắt mình thì bạn ý cũng rất đẹp và thu hút hoàn toàn tâm trí mình mỗi khi nhìn vào mắt bạn ý, bạn ý có đôi mắt đẹp lắm, là người hiền lành, có ghê gớm, rất lạnh lùng với mình) là không thể thay thế thời điểm này).
Hình ảnh

Cám ơn bạn. :x
Lâu lắm không thấy các nick cũ xuất hiện, nay thấy bóng dáng anh với Hạnh cô nương, anh Thamlang80 mà bồi hồi quá. Công việc của anh độ này có gì mới hơn chưa?

Anh đợi vận đẹp nhất để ngỏ lời với cô bạn anh thích là chờ đến bao giờ? 91 năm sau lấy chồng đẹp năm nên phải nhanh chân lên đi thôi ;)
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

HamanoRie đã viết: 00:42, 22/10/18
--------------
Lâu lắm không thấy các nick cũ xuất hiện, nay thấy bóng dáng anh với Hạnh cô nương, anh Thamlang80 mà bồi hồi quá. Công việc của anh độ này có gì mới hơn chưa?

Anh đợi vận đẹp nhất để ngỏ lời với cô bạn anh thích là chờ đến bao giờ? 91 năm sau lấy chồng đẹp năm nên phải nhanh chân lên đi thôi ;)
A đang chạy theo dự án điện gió trong Bình Thuận cơ. Nơi có nắng, có gió nhưng thiếu dáng hình một nàng thơ.

Vận đẹp e nhìn lá số chắc đoán đc :D. Đẹp thì mong vậy để thử, nhưng anh chẳng hy vọng lắm đâu, vì a tự biết điểm chung những mối lương duyên tìm đến anh mà, toàn dương nữ thôi vs chủ yếu toàn 90 với 92. Nhưng cố đấm ăn xôi, tìm 91 ý em. Nên dễ xịt như trc lắm. Ko hy vọng nhiều. =))

Lên đây hỏi số, biết đâu gặp người nhìn ra cách cục nào đó mà a chưa nhìn ra, tìm kiếm chút động lực ý e 8->
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

joienguyen đã viết: 01:00, 22/10/18
--------------

A đang chạy theo dự án điện gió trong Bình Thuận cơ. Nơi có nắng, có gió nhưng thiếu dáng hình một nàng thơ.

Vận đẹp e nhìn lá số chắc đoán đc :D. Đẹp thì mong vậy để thử, nhưng anh chẳng hy vọng lắm đâu, vì a tự biết điểm chung những mối lương duyên tìm đến anh mà, toàn dương nữ thôi vs chủ yếu toàn 90 với 92. Nhưng cố đấm ăn xôi, tìm 91 ý em. Nên dễ xịt như trc lắm. Ko hy vọng nhiều. =))

Lên đây hỏi số, biết đâu gặp người nhìn ra cách cục nào đó mà a chưa nhìn ra, tìm kiếm chút động lực ý e 8->
Đúng là biết lương duyên trời định, không cần cố sẽ đến lúc duyên gõ cửa, nhưng vẫn sốt ruột anh nhỉ. Chắc ngày lễ hoa không có địa chỉ để gửi nên bồn chồn đấy. Tử vi là chuyện của tử vi, còn ngoài thực tế thì ta cứ mạnh dạn gửi lời thôi anh. Trừ khi anh cứ thích ôm ấp một mối tương tư dang dở thì đành để lại vậy hehe
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

HamanoRie đã viết: 01:09, 22/10/18
joienguyen đã viết: 01:00, 22/10/18

Đúng là biết lương duyên trời định, không cần cố sẽ đến lúc duyên gõ cửa, nhưng vẫn sốt ruột anh nhỉ. Chắc ngày lễ hoa không có địa chỉ để gửi nên bồn chồn đấy. Tử vi là chuyện của tử vi, còn ngoài thực tế thì ta cứ mạnh dạn gửi lời thôi anh. Trừ khi anh cứ thích ôm ấp một mối tương tư dang dở thì đành để lại vậy hehe
E lại mất ngủ à? Sao ngủ muộn thế!?. Ngoài HN giờ chắc cũng đang nghiêng mình đón cơn gió mùa đông rồi e nhỉ?

Tại a nghiêm túc quá, ko thích lăng nhăng thôi, đã ko xác định thì ko muốn làm con nhà người ta vui để rồi buồn. Chứ còn a mà ác ôn một tý, thì chắc cũng có địa chỉ tạm thời để gửi hoa đấy. =))

Có thầy phán rồi e, chú ý bảo duyên nợ của anh, là anh phải đi tìm, duyên dắt đến nhưng a phải "cua", chắc tại a là chủ nợ. Chứ ngồi đợi nửa kia nhận ra anh thì e lúc ý răng chỉ còn tác dụng húp cháo quá. :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”