Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

sanghaha đã viết: 15:22, 21/10/18
thắng2016 đã viết: 20:29, 06/09/18
sanghaha đã viết: 18:14, 03/09/18 Em chào bác Thắng,
Nhờ bác xem giúp em quẻ tình duyên của em và anh này có tới được với nhau không ạ.
Anh này sinh năm 1985, hiện đang công tác ở nước ngoài, cuối tháng này anh về sẽ gặp nhau bác ạ.
Phiền bác xem giúp với ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ.
Em hỏi lúc: 17:54 ngày 3/9/2018
(Dạ, mấy quẻ tình duyên trước bác xem cho em rất chính xác bác ạ. Em ko tới được đúng như lời quẻ ạ).
Bạn gieo được quẻ trạch lôi tùy động 4 biến thủy lôi truân

Ở quẻ này cho thấy tình cảm của bạn có vẻ được thuận lợi hơn những lần trước.

Có tín hiệu tích cực đặc biệt là tháng 8,9 âm lịch chuyển biến rất tốt mà không thấy sự xung khắc.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Dạ chào bác Thắng, em nghiệm lý quẻ ạ. Giữa tháng 9 anh này đã về, tụi em đã gặp nhau, và đã nhận lời tìm hiểu nhau rồi bác ạ. Em thấy mọi chuyện có vẻ ổn hơn, vì tính cách khá hợp nhau, anh cũng nói là tìm hiểu nghiêm túc để kết hôn.
Em không biết có duyên tiến tới hôn nhân được không?

Phiền bác xem thêm quẻ giúp em hỏi lúc: 15:06 ngày 21/10/2018 với ạ.

Em cảm ơn bác nhiều ạ.
Thì cứ cố gắng hết mình xem sao. quẻ thuần càn động 5 biến đại hữu thấy vẫn còn bất động cần kiên trì giữ gìn mới mong được.
có gì nhớ phản hồi nhé?
chúc may mắn!!
Tập tin đính kèm
can - hữu.jpg
can - hữu.jpg (40.67 KiB) Đã xem 1582 lần
Đầu trang

semy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi semy »

Cháu chào bác ạ.
Không biết bác còn nhớ cháu không? Cách đây 3 tháng cháu có nhờ bác xem công việc và mọi chuyện xảy ra đúng như bác dự đoán. Hiện tại cháu đã qua giai đoạn thử việc, mức lương ổn định và môi trường khá hoà khí, dễ chịu và đồng lòng như bác dự đoán cho cháu hồi tháng 8 ạ.
Giờ cháu quay lại làm phiền bác xem giúp cháu quẻ nữa được không ạ?
Cháu muốn hỏi về thời gian tới cháu có mối nhân duyên nào không ạ? Thời gian hỏi: 21h41 ngày 28/10/2018 DL ạ.
Hình ảnh.

Cháu cảm ơn bác nhiều ạ.
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

Cháu chào bác!
Cháu đã nhờ bác gieo quẻ công việc giúp cháu (bài cháu đăng). Cháu vẫn đang chờ đợi mà chưa thấy tin hiệu gì. Bác có thể gieo giúp cháu xem cháu còn phải chờ đơi lâu nữa ko ạ?
Cháu cảm ơn bác ạ!
Giờ động tâm 23:17 ngày 28.10.2018 dương lịch ạ
Đầu trang

MinAn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MinAn »

Con chào bác,
Con gieo quẻ về công việc nhờ bác xem giúp.
Con đang thử việc 1 chỗ và đang chờ kết quả phỏng vấn một chỗ khác. Hỏi : cháu có đậu chỗ mới hay không và chỗ mới làm có thuận lợi, lâu bền không ?! Gieo quẻ lúc 19:55 ngày 31.10.2018 DL.
Cám ơn bác,
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

semy đã viết: 22:42, 28/10/18 Cháu chào bác ạ.
Không biết bác còn nhớ cháu không? Cách đây 3 tháng cháu có nhờ bác xem công việc và mọi chuyện xảy ra đúng như bác dự đoán. Hiện tại cháu đã qua giai đoạn thử việc, mức lương ổn định và môi trường khá hoà khí, dễ chịu và đồng lòng như bác dự đoán cho cháu hồi tháng 8 ạ.
Giờ cháu quay lại làm phiền bác xem giúp cháu quẻ nữa được không ạ?
Cháu muốn hỏi về thời gian tới cháu có mối nhân duyên nào không ạ? Thời gian hỏi: 21h41 ngày 28/10/2018 DL ạ.
Hình ảnh.

Cháu cảm ơn bác nhiều ạ.
phản phục tái hồi có thể có nhân duyên đến lại quay lại nhưng quẻ phục là phản phục lục hợp hóa thuần chấn là lục xung thì nhân duyên e rằng năm nay chưa ổn , thuận lợi cho lăm. để sang năm mới gieo quẻ mới xem có khởi sắc không nhé.

mong chia sẻ từ ban?
cảm ơn và chúc may mắn!!!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tuyetlan0203 đã viết: 23:21, 28/10/18 Cháu chào bác!
Cháu đã nhờ bác gieo quẻ công việc giúp cháu (bài cháu đăng). Cháu vẫn đang chờ đợi mà chưa thấy tin hiệu gì. Bác có thể gieo giúp cháu xem cháu còn phải chờ đơi lâu nữa ko ạ?
Cháu cảm ơn bác ạ!
Bạn gieo được quẻ thiên trạch lý động hào 6 biến thuần đoài. hiện tại tiền tài công việc của bạn không được thuận lợi lắm. đầu năm sau sẽ thuận lợi hơn vào tháng Dần, Mão là tháng 1,2 âm lịch sẽ có những tiến triển tốt trong công việc đó. lên bạn không phải lo lắng nhiều nhé bạn. tháng 9 âm lich công việc của bạn dễ hao tán tiền bạc, hao hụt tiền đấy. hoặc công việc không được như ý muốn không kiếm được tiền.

mong chia sẻ từ bạn?
cảm ơn và chúc may mắn!!!!
Tập tin đính kèm
ly - đoài.jpg
ly - đoài.jpg (40.94 KiB) Đã xem 1522 lần
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

MinAn đã viết: 19:58, 31/10/18 Con chào bác,
Con đang thử việc 1 chỗ và đang chờ kết quả phỏng vấn một chỗ khác. Hỏi : cháu có đậu chỗ mới hay không và chỗ mới làm có thuận lợi, lâu bền không ?! Gieo quẻ lúc 19:55 ngày 31.10.2018 DL.
Cám ơn bác,
Hỏa thủy vị tế động 6 biến lôi thủy giải.
quẻ này thấy chỗ chờ đợi phỏng vấn không được như ý muốn. thấy khó khăn để nhận được công việc này. tỷ lệ thàng công không cao nếu được gọi phỏng vấn. thôi cố gắng.

mong chia sẻ từ bạn?
Tập tin đính kèm
vị tế - giải.jpg
vị tế - giải.jpg (41.29 KiB) Đã xem 1517 lần
Đầu trang

MinAn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MinAn »

thắng2016 đã viết: 20:27, 31/10/18
Cám ơn bác,
quẻ này thấy chỗ chờ đợi phỏng vấn không được như ý muốn. thấy khó khăn để nhận được công việc này. tỷ lệ thàng công không cao nếu được gọi phỏng vấn. thôi cố gắng.

mong chia sẻ từ bạn?
Dạ con sẽ phản hồi sau vài ngày tới cho bác. Hic
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

thắng2016 đã viết: 20:21, 31/10/18
tuyetlan0203 đã viết: 23:21, 28/10/18 Cháu chào bác!
Cháu cảm ơn bác ạ!
Bạn gieo được quẻ thiên trạch lý động hào 6 biến thuần đoài. hiện tại tiền tài công việc của bạn không được thuận lợi lắm. đầu năm sau sẽ thuận lợi hơn vào tháng Dần, Mão là tháng 1,2 âm lịch sẽ có những tiến triển tốt trong công việc đó. lên bạn không phải lo lắng nhiều nhé bạn. tháng 9 âm lich công việc của bạn dễ hao tán tiền bạc, hao hụt tiền đấy. hoặc công việc không được như ý muốn không kiếm được tiền.

mong chia sẻ từ bạn?
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ!
Đúng là tháng 9 âm lịch công việc của cháu ko được tốt, ko được như ý muốn, tiền bạc hao hụt. Cháu đã nghỉ chỗ cũ, chờ chỗ mới, lẽ ra đi làm rồi mà xảy ra chút chuyện, mà giờ chờ mãi vẫn chưa gọi đi làm... cháu cũng sốt ruột bác ạ.
Bác có thể gieo quẻ giúp cháu xem tháng 10 âm lịch này cháu được gọi đi làm chỗ mới này chưa ạ?
Giờ động tâm 15:06 phút ngày 01.11.2018 dương lịch ạ!
Cháu cảm ơn bác và chúc bác nhiều sức khỏe để giúp người, giúp đời ạ!
Đầu trang

MinAn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MinAn »

MinAn đã viết: 20:34, 31/10/18
thắng2016 đã viết: 20:27, 31/10/18
Cám ơn bác,

mong chia sẻ từ bạn?
Dạ con sẽ phản hồi sau vài ngày tới cho bác. Hic
Dạ con phản hồi bác là con đã nhận được offer rồi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”