Cách Xem Hạn Tình Cảm Trong Tử Vi Đẩu Số !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cách Xem Hạn Tình Cảm Trong Tử Vi Đẩu Số !

Gửi bài gửi bởi Nyna Pe »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:09, 26/10/18
Nyna Pe đã viết: 21:54, 24/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:08, 23/10/18

Con cái sau này tài giỏi đấy , e sinh con gái đầu lòng nhé :)
Con gái đàu lòng hở anh, đứa sau có con trai ko anh, em muốn có đủ trai gái ^^
uh con gái đầu lòng ...sau này nó thành đạt đấy :D
ý em có con trai không á anh ^^
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Nyna Pe đã viết: 17:01, 26/10/18
Nyna Pe đã viết: 21:54, 24/10/18

Con gái đàu lòng hở anh, đứa sau có con trai ko anh, em muốn có đủ trai gái ^^
:D ...có hay không còn tùy thuộc vào phúc đức và cách ăn ở nữa !
Đầu trang

Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 18:47, 26/10/18

Vậy con gái k cần phụ thuộc phúc đức và cách ăn ở hả anh ))) a làm e quan ngại sâu sắc )))
Đầu trang

annnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi annnn »

Chờ mãi mới có topic này huhu. Chú @Duccon_cdl13 xem giúp con sang năm tình duyên như thế nào với ạ ? Con cảm ơn chú ~
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Nyna Pe đã viết: 00:15, 28/10/18
Vậy con gái k cần phụ thuộc phúc đức và cách ăn ở hả anh ))) a làm e quan ngại sâu sắc )))
số em ít con ...nhưng cũng phải cố gắng cho ra 2 đứa nhé :D
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

annnn đã viết: 06:08, 28/10/18 Chờ mãi mới có topic này huhu. Chú @Duccon_cdl13 xem giúp con sang năm tình duyên như thế nào với ạ ? Con cảm ơn chú ~
Hình ảnh
Chào em ! người con gái không kiếp chiếu mệnh cuộc đời vui ít buồn nhiều tuy tính cách thì hay nói nhưng lại hay suy nghĩ xa xôi mặc cảm với cuộc đời ...cung mệnh có cách thai phục vượng tướng là người ra ngoài xã hội hay bị người ta nhòm ngó về vấn đề xxx

cung thiên di có sao tướng quân tọa thủ và cung nô bộc có sao thiên tướng tọa thủ thì tình cảm xuất phát từ bạn bè và bên ngoài xã hội ...nhưng vì cung phu thê có sao lộc tồn cô thần quả tú tọa thủ nên đương số cứ phải từ 30 đến 32 tuổi mới có thể kết hôn ...số này người chồng là người nóng tính và kỹ tính sạch sẽ !

Đương số khéo tay đó , chắc bạn nấu ăn cũng ngon phải không , tiền bạc của bạn kiếm ra cũng khó mà giữ được lắm đến rồi lại đi , hêt lại có ...số này phải 50 tuổi trở đi mới có lộc ...số này ra ngoài hay được mời đi ăn nhậu

số này sau này vất vả vì con đấy

Cha mẹ là người khá giả hoặc làm nghề hay phải di chuyển hoặc buôn bán ?

về huynh đệ đoán thử nhé có một đứa em trai ?
Đầu trang

Nyna Pe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 19:53, 28/10/18

T.T Thế mà e lại thích cả nguyên đội bóng ấy :D :D :D
Đầu trang

annnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi annnn »

Duccon_cdl13 đã viết: 20:05, 28/10/18
annnn đã viết: 06:08, 28/10/18 Chờ mãi mới có topic này huhu. Chú @Duccon_cdl13 xem giúp con sang năm tình duyên như thế nào với ạ ? Con cảm ơn chú ~
Hình ảnh
Chào em ! người con gái không kiếp chiếu mệnh cuộc đời vui ít buồn nhiều tuy tính cách thì hay nói nhưng lại hay suy nghĩ xa xôi mặc cảm với cuộc đời ...cung mệnh có cách thai phục vượng tướng là người ra ngoài xã hội hay bị người ta nhòm ngó về vấn đề xxx

cung thiên di có sao tướng quân tọa thủ và cung nô bộc có sao thiên tướng tọa thủ thì tình cảm xuất phát từ bạn bè và bên ngoài xã hội ...nhưng vì cung phu thê có sao lộc tồn cô thần quả tú tọa thủ nên đương số cứ phải từ 30 đến 32 tuổi mới có thể kết hôn ...số này người chồng là người nóng tính và kỹ tính sạch sẽ !

Đương số khéo tay đó , chắc bạn nấu ăn cũng ngon phải không , tiền bạc của bạn kiếm ra cũng khó mà giữ được lắm đến rồi lại đi , hêt lại có ...số này phải 50 tuổi trở đi mới có lộc ...số này ra ngoài hay được mời đi ăn nhậu

Xin nghiệm lý luận giải của bác ạ ☺️
Đầu tiên cháu là con gái út trong nhà có 4 anh chị em. Nhưng vì cháu tính ko thích dựa dẫm ai hết nên cũng có mấy bác khác nghiệm lý cháu là con trưởng hoặc đoạt trưởng 😳 ???
Bố mẹ cháu buôn bán nhưng cũng đi lại nhiều. Nhà cũng bình thường không khá giả lắm.
Cháu được nhiều người nhận xét là ít nói , bản thân cũng không thích giao du quá nhiều người. Đúng là tiền cháu làm ra khó giữ được lâu vì cứ hay có chuyện phải chi xài ( nhưng cháu nghĩ chuyện này cũng không quá khó hiểu ) nên bản thân mình cứ nỗ lực hết sức thôi ạ vì cháu đã thôi ko so sánh hoàn cảnh của mình với người khác nhưng đúng là cháu nhiều khi mặc cảm với cuộc đời này lắm nhưng đang học dần dần cách suy nghĩ và nhìn đời khác đi để sống vui vẻ hơn.
Cháu thấy cách cục Thai Phục Vương Tướng ai thấy cũng kiêng dè hay sao đó nhưng bản thân cháu lại thấy mình đối với vấn đề xxx cũng có cái nhìn bình thường thoải mái như tất cả những người ở xã hội hiện đại này. Đúng là khi cháu đi du lịch cũng có gặp gỡ người này người kia nhưng cũng chỉ dừng ở mức là cháu thu hút họ vậy thôi còn quyết định luôn là ở cháu.
Cháu tự nhận mình khéo tay ạ.
Bác có thể nói thêm về chồng cháu được không ạ?
Còn tử tức sau này sẽ như thế nào ạ ? Bác nói rõ hơn dc ko ạ ?
Cháu xin cảm ơn bác thật nhiều vì đã bỏ thời gian ra luận giải lá số của cháu. Sang năm 2019 cháu có tiểu vận cung Di có Tướng Hồng sợ nhiều khi bị lừa gạt chuyện tình cảm phải ko bác ??? 😐
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Nyna Pe đã viết: 23:57, 28/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 19:53, 28/10/18

T.T Thế mà e lại thích cả nguyên đội bóng ấy :D :D :D
khiếp ...chắc vậy chồng tương lai của em nó cũng kiệt quệ vì sức khỏe #-o
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

annnn đã viết: 01:50, 29/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 20:05, 28/10/18
Hình ảnh

Xin nghiệm lý luận giải của bác ạ ☺️
Đầu tiên cháu là con gái út trong nhà có 4 anh chị em. Nhưng vì cháu tính ko thích dựa dẫm ai hết nên cũng có mấy bác khác nghiệm lý cháu là con trưởng hoặc đoạt trưởng 😳 ???
Bố mẹ cháu buôn bán nhưng cũng đi lại nhiều. Nhà cũng bình thường không khá giả lắm.
Cháu được nhiều người nhận xét là ít nói , bản thân cũng không thích giao du quá nhiều người. Đúng là tiền cháu làm ra khó giữ được lâu vì cứ hay có chuyện phải chi xài ( nhưng cháu nghĩ chuyện này cũng không quá khó hiểu ) nên bản thân mình cứ nỗ lực hết sức thôi ạ vì cháu đã thôi ko so sánh hoàn cảnh của mình với người khác nhưng đúng là cháu nhiều khi mặc cảm với cuộc đời này lắm nhưng đang học dần dần cách suy nghĩ và nhìn đời khác đi để sống vui vẻ hơn.
Cháu thấy cách cục Thai Phục Vương Tướng ai thấy cũng kiêng dè hay sao đó nhưng bản thân cháu lại thấy mình đối với vấn đề xxx cũng có cái nhìn bình thường thoải mái như tất cả những người ở xã hội hiện đại này. Đúng là khi cháu đi du lịch cũng có gặp gỡ người này người kia nhưng cũng chỉ dừng ở mức là cháu thu hút họ vậy thôi còn quyết định luôn là ở cháu.
Cháu tự nhận mình khéo tay ạ.
Bác có thể nói thêm về chồng cháu được không ạ?
Còn tử tức sau này sẽ như thế nào ạ ? Bác nói rõ hơn dc ko ạ ?
Cháu xin cảm ơn bác thật nhiều vì đã bỏ thời gian ra luận giải lá số của cháu. Sang năm 2019 cháu có tiểu vận cung Di có Tướng Hồng sợ nhiều khi bị lừa gạt chuyện tình cảm phải ko bác ??? 😐
anh hơn em có 1 tuổi thôi ...a chưa lấy vợ e gọi a = bác ngại quá 8->

cung phu của em có sao thái dương gặp tuần có lộc tồn bác sỹ thì người chồng khá nóng tính , sạch sẽ kỹ tính nhưng rất tốt ,nhưng có điều hai vợ chồng không hợp nhau đâu ( nên lấy muộn )...khả năng rất cao là em lấy chồng xa

cung tử tức thì sau này cũng vất vả vì con đấy , số em trai gái có cả nhưng đứa thứ 2 sẽ giỏi hơn đứa thứ nhất

sang năm tiểu vận 2019 rơi vào cung di có tướng phục hạn này dễ nảy sinh tình cảm hoặc có thể có n.y trong hạn sang năm !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”