Lá số sẽ có nhiều ứng kỳ vào năm 2025? Kính mời bác Nghienmo, Vio xem giúp cháu ạ!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số sẽ có nhiều ứng kỳ vào năm 2025? Kính mời bác Nghienmo, Vio xem giúp cháu ạ!

Gửi bài gửi bởi Anh Salem »

ai chả biết! Nhưng cụ thể là ntn???
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số sẽ có nhiều ứng kỳ vào năm 2025? Kính mời bác Nghienmo, Vio xem giúp cháu ạ!

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Anh Salem đã viết: 22:54, 04/11/18 ai chả biết! Nhưng cụ thể là ntn???
Tị hợi tương xung thủy hỏa tương chiến lên năm sau cũng khó khăn đấy anh ...cho em hỏi có phải a có chị hoặc em gái nhưng không hợp tính nhau ?
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ừm ko hợp nhau, có em gái. nhưng em gái giúp nhiều về vật chất.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Anh Salem đã viết: 14:43, 05/11/18 ừm ko hợp nhau, có em gái. nhưng em gái giúp nhiều về vật chất.
Tứ trụ a nguyệt lệnh bị xung anh em không hòa thuận ( có thể là không ở gần nhau ? )

Tứ trụ can bính sinh tháng ngọ tọa trường sinh thân vượng ...tứ trụ tam hợp tỵ ngọ mùi ( tam hội hỏa ) hỏa độc vượng hành vận phương bắc hợi tý sửu tốt nhất ( tức là số a phải từ 46 tuổi trở đi mới tốt )
Đầu trang

Anh Salem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

mình là nữ mà. 46 trở lên thì còn j cuộc đời nữa. Lúc đó già rồi...

Trong nhà mình có 1 đứa em mẹ sẩy lúc 5 tháng. chắc cũng từ đó đó...

Hai chị em ko hợp nhau vì tính em gái rất ngang, cá tính...

Mình tuy LS nhưng sau 25 tính thay đổi, hiền nhu mì hơn. Và đến giờ mình thấy mình hiền như bụt luôn. Có lẽ do Thân cung VCD nên nhu nhược...

Mình không đo đc thế nào là tốt, thế nào là xấu. Mình chỉ quan tâm khi nào mình mới phất lên thôi.

Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Anh Salem đã viết: 09:49, 06/11/18 mình là nữ mà. 46 trở lên thì còn j cuộc đời nữa. Lúc đó già rồi...

Trong nhà mình có 1 đứa em mẹ sẩy lúc 5 tháng. chắc cũng từ đó đó...

Hai chị em ko hợp nhau vì tính em gái rất ngang, cá tính...

Mình tuy LS nhưng sau 25 tính thay đổi, hiền nhu mì hơn. Và đến giờ mình thấy mình hiền như bụt luôn. Có lẽ do Thân cung VCD nên nhu nhược...

Mình không đo đc thế nào là tốt, thế nào là xấu. Mình chỉ quan tâm khi nào mình mới phất lên thôi.

Hình ảnh
Chị có đứa em gái giới thiệu cho e đi :)) ...các vòng vận của chị từ bây giờ đến năm 44 tuổi còn lận đận , phải từ 46 tuổi trở đi mới tốt ...nhưng số này chỉ là khá thôi !
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Duccon ở bên group Tử Vi mà chém.
+Thứ 1, lá này ko phải hỏa độc vượng.
+Thứ 2, hỏa độc vượng mà hành vận phương Bắc để tìm chết à? Đọc vd 119 Trích Thiên Tủy: thiên nhân học cổ đại nhé.
+Thứ 3, sơ vận Bính Dần, âm nữ, thì 86 tuổi bạn ấy mới đến vận Hợi Tý Sửu, lúc đấy chắc thăng chức thành Tiên lun :))
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

MarkHolland đã viết: 14:11, 06/11/18 Duccon ở bên group Tử Vi mà chém.
+Thứ 2, hỏa độc vượng mà hành vận phương Bắc để tìm chết à? Đọc vd 119 Trích Thiên Tủy: thiên nhân học cổ đại nhé.
+Thứ 3, sơ vận Bính Dần, âm nữ, thì 86 tuổi bạn ấy mới đến vận Hợi Tý Sửu, lúc đấy chắc thăng chức thành Tiên lun :))
em nhầm lá số anh salem với lá số chủ top :( ...l
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
cocacola
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi cocacola »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:38, 06/11/18
Chời mạ! Nà ní :D? Ra em luận cho anh à? >:D<
Anh cám ơn, để anh phản hồi giúp em có thêm thông tin mà nghiệm lý nha (do topic anh đến nay có tới 4 lá số gần giống nhau rồi)!
Duccon_cdl13 đã viết: 00:10, 05/11/18 Tị hợi tương xung thủy hỏa tương chiến lên năm sau cũng khó khăn đấy anh ...cho em hỏi có phải a có chị hoặc em gái nhưng không hợp tính nhau ?
Có thể anh có 1 đứa em gái cùng cha khác mẹ! Tới giờ anh cũng k rõ luôn do bố anh đàn đúm đẻ rơi bên ngoài nhưng giấu khá kỹ, tới giờ vẫn chưa lộ thông tin gì, nhưng anh và mẹ cũng chuẩn bị tâm lý hết rồi. Coi như em đúng ý này.
Duccon_cdl13 đã viết: 18:12, 05/11/18 Tứ trụ a nguyệt lệnh bị xung anh em không hòa thuận ( có thể là không ở gần nhau ? )

Tứ trụ can bính sinh tháng ngọ tọa trường sinh thân vượng ...tứ trụ tam hợp tỵ ngọ mùi ( tam hội hỏa ) hỏa độc vượng hành vận phương bắc hợi tý sửu tốt nhất ( tức là số a phải từ 46 tuổi trở đi mới tốt )
Trụ anh chắc k thành độc vượng nổi đâu, do đó là mệnh quý. Anh thì cũng bình thường thôi, thậm chí khá tầm thường nữa là đằng khác. Nếu độc vượng thì nên theo hành vượng mà đi chứ em nhỉ, chống lại chỉ có chết. Anh vẫn đang nghiệm lý xem ntn đây em, vài năm nữa toàn Kim Thủy không là rõ! Nhưng năm nay cũng có khá nhiều sự kiện nổi bật để nghiệm lý đấy! Anh vẫn đang tổng hợp, cuối năm tổng kết lại. Nhưng coi mòi tháng Giáp Tý năm Mậu Tuất sẽ có biến về đất đai, tiền bạc!
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

cocacola đã viết: 19:53, 06/11/18
Duccon_cdl13 đã viết: 18:38, 06/11/18
Chời mạ! Nà ní :D? Ra em luận cho anh à? >:D<
Anh cám ơn, để anh phản hồi giúp em có thêm thông tin mà nghiệm lý nha (do topic anh đến nay có tới 4 lá số gần giống nhau rồi)!
Duccon_cdl13 đã viết: 00:10, 05/11/18 Tị hợi tương xung thủy hỏa tương chiến lên năm sau cũng khó khăn đấy anh ...cho em hỏi có phải a có chị hoặc em gái nhưng không hợp tính nhau ?
Có thể anh có 1 đứa em gái cùng cha khác mẹ! Tới giờ anh cũng k rõ luôn do bố anh đàn đúm đẻ rơi bên ngoài nhưng giấu khá kỹ, tới giờ vẫn chưa lộ thông tin gì, nhưng anh và mẹ cũng chuẩn bị tâm lý hết rồi. Coi như em đúng ý này.
Duccon_cdl13 đã viết: 18:12, 05/11/18 Tứ trụ a nguyệt lệnh bị xung anh em không hòa thuận ( có thể là không ở gần nhau ? )

Trụ anh chắc k thành độc vượng nổi đâu, do đó là mệnh quý. Anh thì cũng bình thường thôi, thậm chí khá tầm thường nữa là đằng khác. Nếu độc vượng thì nên theo hành vượng mà đi chứ em nhỉ, chống lại chỉ có chết. Anh vẫn đang nghiệm lý xem ntn đây em, vài năm nữa toàn Kim Thủy không là rõ! Nhưng năm nay cũng có khá nhiều sự kiện nổi bật để nghiệm lý đấy! Anh vẫn đang tổng hợp, cuối năm tổng kết lại. Nhưng coi mòi tháng Giáp Tý năm Mậu Tuất sẽ có biến về đất đai, tiền bạc!
Không biết a lấy vợ chưa ...nếu lấy rồi thì vợ chồng a không hòa thuận đâu dễ mâu thuẫn xung đột cãi vã ...!

A vận ất sửu là vận tốt tức là lúc đấy a ngoài 40 rồi :) ...số a tuổi trẻ cũng lận đận đấy , anh sinh ra trong gia đình cũng bình thường chứ không phải con nhà khá giả !

Số a cũng nên cẩn thận bạn bè , bạn bè đa số là người không tốt , cẩn thận tranh giành tiền bạc đoạt lợi với a
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”