Kính mong mọi người xem hộ em / cháu công việc ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Vô chính diệu 95
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính mong mọi người xem hộ em / cháu công việc ạ

Gửi bài gửi bởi Vô chính diệu 95 »

Chào mọi người đã ghé thăm ạ
Cháu / em muốn mọi người xem giúp từ giờ đến cuối năm công việc có gặp trục trặc gì k ạ ?
Năm 2018 là năm mệt mỏi nhất trong 24 năm cuộc đời ạ
Xin cảm ơn mn ạ
Đặng thị liên-1.jpg
Đặng thị liên-1.jpg (187.87 KiB) Đã xem 598 lần
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong mọi người xem hộ em / cháu công việc ạ

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Năm nay em kiếm tiền khá tốt mà, có điều ở chỗ làm của em thì em dễ bị ngta vu oan, gây khó dễ, có thể là do lãnh đạo chủ quản của em, khiến em đag chán nản về côg việc hiện tại ??? Em cần bình tĩnh em nhé, em càng nóng nảy tức giận thì cv càng mệt mỏi, em vẫn ở Nhật à, có thể tranh thủ làm ngoài có lợi có tiền hơn, nếu như làm ở cơ quan thì năm nay cv hơi chán, k có sự giúp đỡ
Đầu trang

Vô chính diệu 95
Nhất đẳng
Nhất đẳng

E có định nhờ a giúp nhưng e ngại quá , năm nay là năm j ấy a ơi , cv của e cũg k thuận lợi cho làm , chủ gây khoa dễ a ạ ,
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Vô chính diệu 95 đã viết: 22:18, 10/11/18 E có định nhờ a giúp nhưng e ngại quá , năm nay là năm j ấy a ơi , cv của e cũg k thuận lợi cho làm , chủ gây khoa dễ a ạ ,
bây giờ ra ngoài làm hay hơn em nhé, có tiền bạc đây này, bản thân em đang có ý định kiếm tiền bên ngoài, có thể giữ chỗ ở trong và tranh thủ ra ngoài làm thêm nhé, còn công việc cơ quan khá chán, em đang bị phạm cấp trên, nhưng xung quanh k có ai dám đỡ lời cho em, vì cấp trên này lấn át hết tất cả, nhưng em lại dám đối đầu vs cấp trên nên mới bị nặng hơn mọi người, nên bình tĩnh nhé
Đầu trang

Vô chính diệu 95
Nhất đẳng
Nhất đẳng

A nói sao chuẩn thế ạ , e đag muốn tìm cv làm thêm , liệu có kiếm đk k ạ ? Vì cv cũg khó kiếm ạ . E làm trog nhà hàng mà giờ cũg khó kiếm ạ tùe giòe đến cuối năm liệu có ổn lại k a ?
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Vô chính diệu 95 đã viết: 20:17, 11/11/18 A nói sao chuẩn thế ạ , e đag muốn tìm cv làm thêm , liệu có kiếm đk k ạ ? Vì cv cũg khó kiếm ạ . E làm trog nhà hàng mà giờ cũg khó kiếm ạ tùe giòe đến cuối năm liệu có ổn lại k a ?
Em đã tìm chưa, tháng này tìm đi nhé, nộp hồ sơ chỗ nào em thấy ưng ấy, có thể sẽ có người giới thiệu cho em chỗ to hơn chỗ làm thêm hiện tại đấy, lần trước em đăng topic hỏi về sức khỏe nhỉ, sức khỏe e đang chuyển tốt rồi đấy, giờ kiếm tiền thôi :D , tháng sau sẽ thấy tốt hẳn mọi việc , chúc em may mắn nhé !
Đầu trang

Vô chính diệu 95
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ , e biét r ạ , cứ làm phiền a mãi thui , e cảm ơn a nhiều ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”