3 lá số đặc biệt:Lá số VCD thọ 99 tuôi,lá số mệnh VCD của bác Hùng Tôn và lá số VCD tuổi Kỷ Sửu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 3 lá số đặc biệt:Lá số VCD thọ 99 tuôi,lá số mệnh VCD của bác Hùng Tôn và lá số VCD tuổi Kỷ Sửu

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Đan Trì đã viết: 06:34, 14/11/18 Kaka. Đúng vậy. Khả năng thực luận rất kém. Toàn chém linh tinh. Đúng sai chưa rõ. Anh không hỏi nữa là chính xác rồi.
Thành thật xin lỗi Đan Trì nhé.Hôm qua viết đoạn trên,về sau định sửa lại bài nhưng không kịp,sửa hay xóa cũng không được.Nói về kiến thức Tử Vi,anh Vio cũng phải rất nể phục bạn,nói gì đến tôi.Khả năng thực luận của bạn kém,do bạn ít đọc sách về phần đoán hạn thôi hoặc ít thực hành,hơn nữa 1 lá số có hàng nghìn số phận,không ai giống ai.Nhưng khả năng hiểu sâu sắc lý thuyết tử vi,rút ra được các nguyên lý trong đó mới là rất khó,rất ít người hơn bạn ở điểm này.Tính tôi bảo thủ,cứng nhắc thật ( mệnh thân đồng cung ở Ngọ),nhưng cũng biết đúng,biết sai,Sai thì Sửa.Tôi vẫn luôn khâm phục bạn.Dạo này tôi chém gió hơi nhiều,viết nhiều bài cũng là lúc bắt đầu sắp sửa bỏ diễn đàn lý số.Trình độ Tử vi của tôi trung bình,nhưng tôi nghĩ biết thế này là được rồi,không cần biết hơn,nghiên cứu Tử vi cũng tốn nhiều thời gian và thu được ít lợi ích.Tôi biết bạn được giải nhì Vật Lý quốc gia,học lớp tài năng bách khoa,với trình độ của bạn,nếu dành nhiều thời gian cho Tử vi thì sẽ rất phí.
Trên đây là những lời nói rất thật lòng.Chào bạn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 3 lá số đặc biệt:Lá số VCD thọ 99 tuôi,lá số mệnh VCD của bác Hùng Tôn và lá số VCD tuổi Kỷ Sửu

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

ĐỗVạnThông đã viết: 11:54, 14/11/18 Tử vi thường gặp vấn đề về lịch pháp nên không phải lúc nào cũng đúng!

P/s: @Đan Trì: tuổi của cậu bằng tuổi con tôi. Cậu có thể gọi bạn hoặc gọi đầy đủ tên nick của tôi. Đừng bắt chước thằng mất dạy kia. Nếu không thì không cần phải trao đổi. Thân ái.
Vâng, rất xin lỗi chú vì lâu nay cứ nghĩ chú trạc tuổi cháu.
Vậy từ nay cháu sẽ gọi là chú Thông hoặc đầy đủ Đỗ Vạn Thông.
thatsat275 đã viết: 12:32, 14/11/18 Thành thật xin lỗi Đan Trì nhé.Hôm qua viết đoạn trên,về sau định sửa lại bài nhưng không kịp,sửa hay xóa cũng không được.Nói về kiến thức Tử Vi,anh Vio cũng phải rất nể phục bạn,nói gì đến tôi.Khả năng thực luận của bạn kém,do bạn ít đọc sách về phần đoán hạn thôi hoặc ít thực hành,hơn nữa 1 lá số có hàng nghìn số phận,không ai giống ai.Nhưng khả năng hiểu sâu sắc lý thuyết tử vi,rút ra được các nguyên lý trong đó mới là rất khó,rất ít người hơn bạn ở điểm này.Tính tôi bảo thủ,cứng nhắc thật ( mệnh thân đồng cung ở Ngọ),nhưng cũng biết đúng,biết sai,Sai thì Sửa.Tôi vẫn luôn khâm phục bạn.Dạo này tôi chém gió hơi nhiều,viết nhiều bài cũng là lúc bắt đầu sắp sửa bỏ diễn đàn lý số.Trình độ Tử vi của tôi trung bình,nhưng tôi nghĩ biết thế này là được rồi,không cần biết hơn,nghiên cứu Tử vi cũng tốn nhiều thời gian và thu được ít lợi ích.Tôi biết bạn được giải nhì Vật Lý quốc gia,học lớp tài năng bách khoa,với trình độ của bạn,nếu dành nhiều thời gian cho Tử vi thì sẽ rất phí.
Kaka. Thành tích cũng chỉ là thứ hư ảo. Gặp vận thì được thôi mà. Tài năng của em thì bình thường, chẳng có gì gọi là xuất chúng để có thể nói là phí phạm. Ấn tốt thì rút khí quan, hao khí tài, khắc thực thần thôi :v.
Dù sao có cái nghiên cứu cho đỡ nhàn óc cũng hơn là không nghiên cứu gì. Con người có thời có vận, trong lúc đợi thời vận thì tu tâm dưỡng tính, rèn luyện qua những môn này cũng tốt.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Học hỏi đc gì từ những lá số vô chính diệu qua những nhân vật lịch sử????

Ông khổng minh đc mọi người ca ngợi nhưng theo tôi ko phải thế.
Những ai ở đây đã từng lấy vk và có con mới thấy nuôi đc đứa con nó cực thế nào mặc dù con tôi mới đc 14 tháng.

Cái thời của ông ấy chiến tranh liên miên , bao lần ra kỳ sơn là bấy nhiêu mạng người đi tong thì thử hỏi lòng dân và những bậc làm cha làm mẹ có đứa con đang độ trưởng thành ko đau ko xót sao?? Ko oán ko hận sao??
Hay cái thời đó cha mẹ ko có yêu thương con ??

Hay toàn những kẻ lòng lang dạ thú mới đẻ con ra mà quăng từ tầng 31 ở chung cư linh đàm??

Có lần vận chuyển lương thực ra kỳ sơn chậm vì cháu của ông thừa tướng ham chơi và trong phim cũng có nói là lòng dân không hướng về??

Xét đến lá số nổi tiếng nữa là của hưng đạo vương trần quốc tuấn mặc dù có sự tranh chấp là vcd hay tử sát

Thôi thì vcd cũng đc, tử sát cũng đc nhưng nếu ai đó đọc đại việt sử ký toàn thư hay đông a di sự đều có nói về việc Quốc tuấn cướp dâu và cô dâu là vợ của người trong họ thời nay gọi đó là loạn luân là nỗi đạo.

Hay việc ông hứa tha cho ô mã nhi mà sau sai yết kiêu đục thuyền như vậy có phải là người giữ chữ tín mà mãi về sau nguyễn trãi viết thư dụ hàng mà địch ko ra vì nó nhắc đến việc năm xưa của quốc tuấn như vậy có phải là lưỡi không xương lắm đường lắt léo???

Vậy các cục nào giải thích đc??? Tại sao mà các cụ ko nói về chi tiết này trong tử vi hay các cụ ko biết hay dấu dốt, dấu nghề ?? Về điểm này xin thưa ko phải, các cụ là bậc hiền triết nên lời nói thận trọng việc ca ngợi nào là thông minh bách chiến bách thắng là đương nhiên vì nó vừa phù hợp với lịch sử lại là con người của dân tộc nên phải giữ hình ảnh.

Tôi có biết 4 lá số vcd
Lá số thứ nhất của tôi, bạn thân tôi sau này đi tu, cháu tôi, và cậu em làm cùng sn 1988
Và tôi thấy thế này khó nuôi , sức khỏe hồi bé yếu.
Tôi hồi bé khó nuôi phải nhờ một cụ bế hộ mà thời nay gọi là thuê ô sin mặc dù nhà tôi chả khá giả gì. Bà già tôi bảo con muỗi đốt ko dám vỗ vì khóc ko ai dỗ đc.
Sau mẹ tôi bán vào chùa, mà cứ hàng năm gửi tôi sang nhà bác gái ( khác tỉnh) để đc bác dạy dỗ thêm vì bác tôi là kỹ sư xây dựng đã nghỉ hưu và tôi có đc người khác đề nghị nhận làm con nuôi nhưng tôi ko thích.

Còn anh bạn tôi sn 1986 thế mà yếu ko đi học đc đành ra chậm 1 khóa , học cùng vs tôi.

Cháu tôi khóc ròng 3 tháng trời. Cứ đêm nó mới khóc cả nhà sấp mặt. Mà giờ lớp 6 mà ăn vẫn bà nội đút người ốm nhom.

Đứa em làm cùng nó bảo hồi bé em ốm đau suốt mà giờ thì đỡ

Thứ 2. Lập trường ko vững hay ba phải??
Cái này thấy đúng tương đối vì cái ko thấy đúng chỉ ko nói chứ ko phản ứng dữ dội nhưng ngày trc hay thay đổi là có thật.

Thứ 3 công danh lận đận.
Cả tôi và a bạn đều học hành xuất sắc tuy chỉ là trường làng thi vào trường cũng tạm đc mà giờ đứa đi tu đứa đi làm vất vả.

Và nhiều lúc tưởng sống thì lại chết, tưởng chết lại sống nhăn răng.

Vậy không hiểu đâu là phi bần đâu là tắc yểu?? Đâu là phú quý khả kỳ??

Bác hungton cũng vcd cũng có công danh từ sớm thế mà bác nói là những tháng ngày sang mỹ dùng tử vi kiếm cơm độ nhật?
Theo tôi mọi người cứ học từ những lá số quen biết như người quen thì sẽ thấy rõ nhất sao nào tác động ra sao.

Anh thất sát có tinh thần ham học em rất quý nhưng mấy cái môn này cần có thời gian để mưa dầm thấm lâu. Như bác hungton 24 năm công lực mà bác vẫn nhận là tử vi rùa nhưng thực đâu có rùa mà còn khiêm tốn như vậy nữa là thế hệ anh em mình.

Anh cứ tìm lá số người quen biết học là tốt, có chỗ nào không hiểu như sao lá số vậy mà ko vậy thì mọi người sẽ thấy đc ngay thôi.

Thân.
Đầu trang

Trutri
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Trutri »

vnfaker98 đã viết: 12:49, 14/11/18 Học hỏi đc gì từ những lá số vô chính diệu qua những nhân vật lịch sử????

Ông khổng minh đc mọi người ca ngợi nhưng theo tôi ko phải thế.
Những ai ở đây đã từng lấy vk và có con mới thấy nuôi đc đứa con nó cực thế nào mặc dù con tôi mới đc 14 tháng.

Cái thời của ông ấy chiến tranh liên miên , bao lần ra kỳ sơn là bấy nhiêu mạng người đi tong thì thử hỏi lòng dân và những bậc làm cha làm mẹ có đứa con đang độ trưởng thành ko đau ko xót sao?? Ko oán ko hận sao??
Hay cái thời đó cha mẹ ko có yêu thương con ??

Hay toàn những kẻ lòng lang dạ thú mới đẻ con ra mà quăng từ tầng 31 ở chung cư linh đàm??

Có lần vận chuyển lương thực ra kỳ sơn chậm vì cháu của ông thừa tướng ham chơi và trong phim cũng có nói là lòng dân không hướng về??

Xét đến lá số nổi tiếng nữa là của hưng đạo vương trần quốc tuấn mặc dù có sự tranh chấp là vcd hay tử sát

Thôi thì vcd cũng đc, tử sát cũng đc nhưng nếu ai đó đọc đại việt sử ký toàn thư hay đông a di sự đều có nói về việc Quốc tuấn cướp dâu và cô dâu là vợ của người trong họ thời nay gọi đó là loạn luân là nỗi đạo.

Hay việc ông hứa tha cho ô mã nhi mà sau sai yết kiêu đục thuyền như vậy có phải là người giữ chữ tín mà mãi về sau nguyễn trãi viết thư dụ hàng mà địch ko ra vì nó nhắc đến việc năm xưa của quốc tuấn như vậy có phải là lưỡi không xương lắm đường lắt léo???

Vậy các cục nào giải thích đc??? Tại sao mà các cụ ko nói về chi tiết này trong tử vi hay các cụ ko biết hay dấu dốt, dấu nghề ?? Về điểm này xin thưa ko phải, các cụ là bậc hiền triết nên lời nói thận trọng việc ca ngợi nào là thông minh bách chiến bách thắng là đương nhiên vì nó vừa phù hợp với lịch sử lại là con người của dân tộc nên phải giữ hình ảnh.

Tôi có biết 4 lá số vcd
Lá số thứ nhất của tôi, bạn thân tôi sau này đi tu, cháu tôi, và cậu em làm cùng sn 1988
Và tôi thấy thế này khó nuôi , sức khỏe hồi bé yếu.
Tôi hồi bé khó nuôi phải nhờ một cụ bế hộ mà thời nay gọi là thuê ô sin mặc dù nhà tôi chả khá giả gì. Bà già tôi bảo con muỗi đốt ko dám vỗ vì khóc ko ai dỗ đc.
Sau mẹ tôi bán vào chùa, mà cứ hàng năm gửi tôi sang nhà bác gái ( khác tỉnh) để đc bác dạy dỗ thêm vì bác tôi là kỹ sư xây dựng đã nghỉ hưu và tôi có đc người khác đề nghị nhận làm con nuôi nhưng tôi ko thích.

Còn anh bạn tôi sn 1986 thế mà yếu ko đi học đc đành ra chậm 1 khóa , học cùng vs tôi.

Cháu tôi khóc ròng 3 tháng trời. Cứ đêm nó mới khóc cả nhà sấp mặt. Mà giờ lớp 6 mà ăn vẫn bà nội đút người ốm nhom.

Đứa em làm cùng nó bảo hồi bé em ốm đau suốt mà giờ thì đỡ

Thứ 2. Lập trường ko vững hay ba phải??
Cái này thấy đúng tương đối vì cái ko thấy đúng chỉ ko nói chứ ko phản ứng dữ dội nhưng ngày trc hay thay đổi là có thật.

Thứ 3 công danh lận đận.
Cả tôi và a bạn đều học hành xuất sắc tuy chỉ là trường làng thi vào trường cũng tạm đc mà giờ đứa đi tu đứa đi làm vất vả.

Và nhiều lúc tưởng sống thì lại chết, tưởng chết lại sống nhăn răng.

Vậy không hiểu đâu là phi bần đâu là tắc yểu?? Đâu là phú quý khả kỳ??

Bác hungton cũng vcd cũng có công danh từ sớm thế mà bác nói là những tháng ngày sang mỹ dùng tử vi kiếm cơm độ nhật?
Theo tôi mọi người cứ học từ những lá số quen biết như người quen thì sẽ thấy rõ nhất sao nào tác động ra sao.

Anh thất sát có tinh thần ham học em rất quý nhưng mấy cái môn này cần có thời gian để mưa dầm thấm lâu. Như bác hungton 24 năm công lực mà bác vẫn nhận là tử vi rùa nhưng thực đâu có rùa mà còn khiêm tốn như vậy nữa là thế hệ anh em mình.

Anh cứ tìm lá số người quen biết học là tốt, có chỗ nào không hiểu như sao lá số vậy mà ko vậy thì mọi người sẽ thấy đc ngay thôi.

Thân.
like
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

ĐỗVạnThông đã viết: 11:38, 14/11/18 Bát tự của Gia cát Khổng Minh tương tự như lá số dưới đây:

Mệnh tạo này quý ở chỗ Tị Dậu Sửu hợp Ấn cục.

Đại vận 53 Canh Dần là vận Ấn nên nắm giữ trọng trách nhiếp chính. Lúc này Lưu Bị đã mất, ấu chúa còn nhỏ.

Nhưng đại vận này Tài Ấn phá nhau; đại vận xung với nguyệt lệnh; nên "lục xuất kỳ sơn". Sáu lần mang quân đi, rút quân về mà không được gì. Cuối cùng thua Tư Mã Ý, thêm sầu hận mà chết...
Thôi Thông ơi! Mày thuộc loại óc lợn.
Tao khuyên mày im mồm đi.
Mày làm nhục môn tứ trụ đấy.
Cố gắng học tẹo tử vi, lên đây chém ró, chứ óc lợn như mày không học được tứ trụ đâu.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

ĐỗVạnThông đã viết: 11:38, 14/11/18 Bát tự của Gia cát Khổng Minh tương tự như lá số dưới đây:

Mệnh tạo này quý ở chỗ Tị Dậu Sửu hợp Ấn cục.

Đại vận 53 Canh Dần là vận Ấn nên nắm giữ trọng trách nhiếp chính. Lúc này Lưu Bị đã mất, ấu chúa còn nhỏ.

Nhưng đại vận này Tài Ấn phá nhau; đại vận xung với nguyệt lệnh; nên "lục xuất kỳ sơn". Sáu lần mang quân đi, rút quân về mà không được gì. Cuối cùng thua Tư Mã Ý, thêm sầu hận mà chết...
Vận canh dần là vận ấn à? Tại vì kim sinh thủy gọi là vận ấn. Thế mày nhìn xem chi đại vận dần là cái gì.
Mày là loại óc lợn.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

ĐỗVạnThông đã viết: 08:55, 14/11/18
hungton đã viết: 07:33, 14/11/18 Bạn ThatSat2754 mến ,
Cám ơn Bạn đã thay tôi mở Topic này. Cho đến bây giờ Mệnh VCD vẫn là thuộc loại khó khảo sát . Tôi có rất nhiều lá số Mệnh VCD , nay thêm vào :
1- Khổng Minh, Âm lịch 10/ 4 / Tân Dậu, giờ Tuất . Theo tài liệu lịch sử Ông mất năm Giáp Dần , thọ 54 Tuổi . Nhờ luận theo Tử vi , tại sao năm Giáp Dần ông mất.
2-Đoàn Nhữ Hài . Sinh 1 tháng 9 , giờ Mão , năm Kỷ Mão. Ông bị trúng tên của quân Lào ,rớt xuống sông chết năm Ất Hợi . Thọ 57 tuổi . Cách số gì mà bị chết nước , chết bên Lào . Ông ta chưa bao giờ làm Tể Tướng như Bà Huệ túc phu nhân và vua Trần Nhân Tôn khen . Ông ĐNHài cũng không biết dụng binh , nên khi Vua Trần Minh Tông trao cho Ông quyền cầm quân đánh Lào , thì bị thua , và ông cũng chết . :Như vua và Bà Huệ Túc khen là Văn mô vũ lược kiêm ưu . Vì Triều Trần thì chức vụ Tể Tướng đều do các thân vương : Trần Quang Khải , Trần nhật Duậ̣t , Trần quốc Chẩn , v.v. nắm , không trao cho người ngoại tộc.
3-Phụ chính Đại thần , sinh năm Ất Mùi, 17 tháng 5, giờ Hợi . Mất ngày 22/ 8 năm Quý Sửu <1913> thọ 79 tuổi . Mệnh VCD ở Mùi
4- Thái sư Quận công , Phụ chính đại thần được vua Gia long giao dạy các vua. Mệnh VCD ở Dậu . Sinh năm Quý Sửu< 1793> ngày 1 tháng 11 , giờ Mão, chết năm Ất Sửu, 1865, thọ 73 tuổi .
Nhờ bạn ThatSat275 post 4 lá số lên , để MN tham khảo . Tôi biết rõ về các lá số này.
Mến ,
Gia Cát Lượng sinh giờ Tị ngày 23 tháng 7 năm Quang Hoà thứ 4 đời Linh Đế nhà Hán. Bát tự: Tân Dậu - Bính Thân - Quý Sửu - Đinh Tị, mất năm Giáp Dần tháng Quý Dậu, ngày 28 Canh Thìn (theo một số tài liệu tứ trụ tử bình).

Theo tôi lá số này mới đúng của Gia Cát Khổng Minh.

Kính bác hungton!.
Tao đọc nhiều tài liệu tứ trụ lắm rồi.
Mày chỉ ra cho tao tài liệu nào đăng ls của Khổng Minh, sách nào trang nào?
Nếu ls đó đúng, mày chỉ ra tại sao ông ấy chết vận và năm đó.
Mày ngu ngơ về tứ trụ đừng bắt nạt mọi người không biết gì về tứ trụ thì thích mửa ra cái gì cũng được.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Đan Trì đã viết: 12:32, 14/11/18
thatsat275 đã viết: 12:32, 14/11/18 Thành thật xin lỗi Đan Trì nhé.Hôm qua viết đoạn trên,về sau định sửa lại bài nhưng không kịp,sửa hay xóa cũng không được.Nói về kiến thức Tử Vi,anh Vio cũng phải rất nể phục bạn,nói gì đến tôi.Khả năng thực luận của bạn kém,do bạn ít đọc sách về phần đoán hạn thôi hoặc ít thực hành,hơn nữa 1 lá số có hàng nghìn số phận,không ai giống ai.Nhưng khả năng hiểu sâu sắc lý thuyết tử vi,rút ra được các nguyên lý trong đó mới là rất khó,rất ít người hơn bạn ở điểm này.Tính tôi bảo thủ,cứng nhắc thật ( mệnh thân đồng cung ở Ngọ),nhưng cũng biết đúng,biết sai,Sai thì Sửa.Tôi vẫn luôn khâm phục bạn.Dạo này tôi chém gió hơi nhiều,viết nhiều bài cũng là lúc bắt đầu sắp sửa bỏ diễn đàn lý số.Trình độ Tử vi của tôi trung bình,nhưng tôi nghĩ biết thế này là được rồi,không cần biết hơn,nghiên cứu Tử vi cũng tốn nhiều thời gian và thu được ít lợi ích.Tôi biết bạn được giải nhì Vật Lý quốc gia,học lớp tài năng bách khoa,với trình độ của bạn,nếu dành nhiều thời gian cho Tử vi thì sẽ rất phí.
Kaka. Thành tích cũng chỉ là thứ hư ảo. Gặp vận thì được thôi mà. Tài năng của em thì bình thường, chẳng có gì gọi là xuất chúng để có thể nói là phí phạm. Ấn tốt thì rút khí quan, hao khí tài, khắc thực thần thôi :v.
Dù sao có cái nghiên cứu cho đỡ nhàn óc cũng hơn là không nghiên cứu gì. Con người có thời có vận, trong lúc đợi thời vận thì tu tâm dưỡng tính, rèn luyện qua những môn này cũng tốt.
Chúng mình cùng đợi thời vận. Em đang vận Quan Sát hỗn tạp đi ngược khí thế nên cũng rút exp, ko thò đầu ra nữa. Nghiên cứu môn này cũng là hình thức dưỡng Ấn.
Dù sao nhiều thầy bảo em với môn này duyên ko sâu, nghiên cứu đến đâu hay đến đó.
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Chà, ko bàn ls đúng hay sai nhưng qủa thật là cả 3 lá VCD này đều rất hay, thuộc dạng đẹp nhất trong các lá số VCD thật... Đều là đẹp vì biến cách phản cách chứ ko phải chính cách...
Lá 1 là nam giới tuổi Đinh, là 1 biến thể của phủ tướng triều viên cách có xương khúc thai tọa quang quý gia hội. Chỉ hiềm Thiên Phủ cư Sửu lại thiếu Tả hữu, khôi việt ko thành bộ, thân cư Phúc lại xấu nhưng sống thọ được đến tận 99 tuổi thì cũng ko lạ....--> Quý cách
Lá 2 là mã đầu đới kiếm, ngự trấn biên di... cũng là 1 dạng phản cách... Phú cách chi số
Lá thứ 3 mới đặc biệt hay... Nam giới tuổi Kỷ, mệnh thân đồng cung tại Dần có Thiên không kiếp sát tọa trấn, cung Quan cũng là 1 dạng biến cách của cách Nhật lệ trung thiên, hữu chuyên quyền chi qúy cách....là người ở trên người, thượng cách chi số
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

Hà Túc Đạo đã viết: 16:25, 14/11/18
Lá thứ 3 mới đặc biệt hay... Nam giới tuổi Kỷ, mệnh thân đồng cung tại Dần có Thiên không kiếp sát tọa trấn, cung Quan cũng là 1 dạng biến cách của cách Nhật lệ trung thiên, hữu chuyên quyền chi qúy cách....là người ở trên người, thượng cách chi số
Hahaha, bác này giống e, e cũng rất để ý lá số thứ 3. Và cũng cất công lập tứ trụ khảo sát thử rồi. :) Nhưng đang chờ nghiệm lý thôi, không dám cuồng ngôn. :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”