Mệnh Thái Dương cư Tị. Mời các bạn góp vui.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tedy Yang
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mệnh Thái Dương cư Tị. Mời các bạn góp vui.

Gửi bài gửi bởi Tedy Yang »

cự nhật không kiếp đã viết: 22:43, 15/11/18
Tedy Yang đã viết: 20:13, 15/11/18
DVTPharma đã viết: 20:01, 15/11/18
:"> nói tới nhan sắc thì chị thích lúc nhỏ, hồn nhiên vô tư đặc biệt dễ xương hơn bây rờ nhiều lắm cự nhật không kiếp ợ. Chị chưa lập gia đình cự nhật ơi, kiểu khó ở ý, chỉ muốn ở 1 mình. Tình duyên thì cũng có nhưng kiểu " hữu ý trồng hoa, hoa k mọc, vô tình cắm liễu, liễu lên xanh"----> vẫn còn nguyên tem nhé. :)) thơ, văn hay diễn tả đôi mắt buồn là đôi mắt đẹp----> viết thẳng mắt đẹp thì chắc có ngừi chọi gạch nhiều lắm. DVT hắn có nhiều ngừi nịnh lém oy, thêm và bớt chị cũng hỏng sao, hắn thích thì xem, k thích thì k xem, tự nguyện hay hơn miễn cưỡng ép buộc. Xem dùm thì cảm kích cám ơn, k xem thì vẫn là e của chệ hoy có mất mát gì đâu nhỉ!!! :x . Hình như số chị có e nuôi thì phải :))
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Dvt đã bao giờ sang bên tuvilyso hỏi thử chưa ???
Bên đó có bác minnhminh, bác hoacai chú tâm thiện thậm chí cả anh thienkhanh nữa??

@ cư nhật
Tôi mệnh vcd
Lúc đầu ko biết tử vi nên tôi cho là thái âm hóa lộc nhưng sau con người mình nên mình rõ hơn ai hết vậy tôi cho là không phải.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

vnfaker98 đã viết: 07:10, 16/11/18 Dvt đã bao giờ sang bên tuvilyso hỏi thử chưa ???
Bên đó có bác minnhminh, bác hoacai chú tâm thiện thậm chí cả anh thienkhanh nữa??

@ cư nhật
Tôi mệnh vcd
Lúc đầu ko biết tử vi nên tôi cho là thái âm hóa lộc nhưng sau con người mình nên mình rõ hơn ai hết vậy tôi cho là không phải.
Rồi bạn. 😀 tuvilyso, lyhocphuongdong, tvvn, group các kiểu... Cũng tình trạng mỗi người một ý. 😐 nhưng có lẽ do duyên mình kém hoặc vì lý do gì đó nên...
Dịch vụ cũng đã làm đôi lần rồi, từ admin of 1 web đến ng đồn thổi... 😆 Nói thì bảo ngông cuồng chứ cái a admin kia nếu mình ngồi và hứng lên mình làm còn chi tiết và thú vị hơn a ta. Mang tiếng admin luận dịch vụ mà như kiểu auto dịch<kiểu dịch web> nên mình thất vọng hơi nhiều. 😒 Có thể là do mình đòi hỏi lớn wa.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

DVTPharma đã viết: 07:54, 16/11/18
vnfaker98 đã viết: 07:10, 16/11/18 Dvt đã bao giờ sang bên tuvilyso hỏi thử chưa ???

@ cư nhật
Tôi mệnh vcd
Rồi bạn. 😀 Cũng tình trạng mỗi người một ý. 😐
Dịch vụ cũng đã làm đôi lần rồi, từ admin of 1 web đến ng đồn thổi... 😆 Nói thì bảo ngông cuồng chứ cái a admin kia nếu mình ngồi và hứng lên mình làm còn chi tiết và thú vị hơn a ta. Mang tiếng admin luận dịch vụ mà như kiểu auto dịch<kiểu dịch web> nên mình thất vọng hơi nhiều. 😒 Có thể là do mình đòi hỏi lớn wa.
Xin hỏi có những ai trả lời mà mỗi người một ý???

Vì người khác thì mình ko biết nhưng bác minhminh hay tâm thiện nói thì phải xem.sao vì các bác ấy giỏi?
Luận dịch vụ cũng có chỗ hay chỗ tốt.
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

vnfaker98 đã viết: 07:57, 16/11/18
DVTPharma đã viết: 07:54, 16/11/18

@ cư nhật
Tôi mệnh vcd
Rồi bạn. 😀 Cũng tình trạng mỗi người một ý. 😐
Xin hỏi có những ai trả lời mà mỗi người một ý???

Vì người khác thì mình ko biết nhưng bác minhminh hay tâm thiện nói thì phải xem.sao vì các bác ấy giỏi?
Luận dịch vụ cũng có chỗ hay chỗ tốt.
:) Trong 2 bác có bác minhminh trả lời nhưng ko đi trực tiếp vào câu hỏi mà ở phần ngoài, cũng ko có ý nên mình cũng ko hỏi thêm. Có lẽ mình kém duyên. Để lát mình xem lại comment bên đó rồi reply.
Đây rồi. Bạn đọc xong reply để mình xóa đi nhé.
Sửa lần cuối bởi DVTPharma vào lúc 08:25, 16/11/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

Mình xin góp comment với topic này.... Thật tình mình cũng là người chỉ hỏi vì mình ko có biết nhiều về tử vi để tham luận. Đọc hết topic biết bạn rất muốn có lá Thái Dương cư tị nên mình cũng rất muốn tham gia nhưng thật sự mình và những người mình biết đều không có trường hợp này.hi. nên chỉ theo dõi đọc thôi. Có lẽ nhiều người cũng giống mình á nên bạn đừng buồn. Chúc bạn DVT, Cự nhật( ng hay giúp mình lắm) và a vnfaker( đã có duyên được a giúp) cuối tuần vui vẻ nha
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nếu mà xét đến vận hạn bác minhminh đã nói vậy thì 10 vnfaker cũng phải đầu hàng.

Nhưng ý bác nếu ông kiếm tiền kém mà ở khổ sở thì là giờ tuất, công danh lận đận ( xin lỗi cho phép đc nói thẳng là cái này thấy đúng vs ông già ông, đừng giận nha)
ông kiếm tiền cũng nhiều lắm đấy chứ

Và chú vio dùng bát tự có nói là nếu tuất thích sinh hoạt đoàn đội còn hợi thích làm ăn kinh doanh
cái này đúng quá đi.

Thôi , dvt ăn vũ khúc hóa lộc rồi.
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

vnfaker98 đã viết: 08:26, 16/11/18 Nếu mà xét đến vận hạn bác minhminh đã nói vậy thì 10 vnfaker cũng phải đầu hàng.

Nhưng ý bác nếu ông kiếm tiền kém mà ở khổ sở thì là giờ tuất, công danh lận đận ( xin lỗi cho phép đc nói thẳng là cái này thấy đúng vs ông già ông, đừng giận nha)
ông kiếm tiền cũng nhiều lắm đấy chứ

Và chú vio dùng bát tự có nói là nếu tuất thích sinh hoạt đoàn đội còn hợi thích làm ăn kinh doanh
cái này đúng quá đi.

Thôi , dvt ăn vũ khúc hóa lộc rồi.
😂 uhm. Tại ý bác ý khó wa, khi mình hỏi thêm lại ko giải thích nên mình cũng hơi... Lăn tăn.
Uhm, nếu nói về kiếm tiền và tiêu tiền thì họ nội nhà tôi ko ai kiếm nhiều hơn tôi (tính ngang bề bậc thôi). Nhưng cũng ko ai tiêu tiền như tôi . 😳
Uh, mình vẫn nhớ chú vio có luận. Mình chưa từng có sở thích sinh hoạt tập thể bao giờ, ngay cả ngày còn đi học mang tiếng lớp trưởng, chi đội trg hay bất kể vị trí gì thì cũng chỉ là do học hành hơn ng nên đc ở vị trí đó chứ mình chán ngấy và ko thích sinh hoạt. Ngày xưa mình học ổn lắm, nhưng càng lớn càng ham chơi, thích tiền tài hơn học hành. 😣 Nhiều khi nghĩ lại thấy bản thân vì tiền có thể bất chấp ý 😤, đang sửa dần vấn đề này. Độ này tâm tính tự dưng thấy chán nản 🙄 <kiểu mệt mỏi, và thiếu tình cảm> nên đang có ý định tạm dừng kdoanh. Dự định 2 tháng tới bán hết lô hàng sẽ tạm nghỉ, giải tán hết. Cũng biết là việc này ko nên, nhưng kdoanh mà ko có cảm xúc thì ... Cũng phá sớm. Vì vậy hiện tại mình cực kỳ băn khoăn. 😟
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hoanglan152 đã viết: 08:20, 16/11/18 Mình xin góp comment với topic này.... Thật tình mình cũng là người chỉ hỏi vì mình ko có biết nhiều về tử vi để tham luận. Đọc hết topic biết bạn rất muốn có lá Thái Dương cư tị nên mình cũng rất muốn tham gia nhưng thật sự mình và những người mình biết đều không có trường hợp này.hi. nên chỉ theo dõi đọc thôi. Có lẽ nhiều người cũng giống mình á nên bạn đừng buồn. Chúc bạn DVT, Cự nhật( ng hay giúp mình lắm) và a vnfaker( đã có duyên được a giúp) cuối tuần vui vẻ nha
😀 Cảm ơn bạn HoangLan152 rất nhiều.
Đúng là mình rất muốn biết mình là TD cư Tị hay VK cư Thìn. Muốn khám phá về bản thân mà xem chừng bác sỹ cũng ko tự mổ cho chính mình được là có thật. 😐😐😐 😂
Bạn cứ cmt đi, vui vẻ là chính mà. À, hôm nay mới thứ 6 mà nhỉ?
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dvt xét hạn năm nay coi
Năm nay mâun tuất tiểu hạn đến cung tý còn lưu niên đại hạn

Nếu giờ hợi thì lưu niên ĐH đến cung mão có thiên đồng hóa kỵ hội đại tiểu hao
còn tiểu hạn đến cung tý cung tài có lưu tang môn như vậy năm nay mệt mỏi hao tài
Nếu giờ tuất thì lưu niên đh đến cung thìn có vũ lộc thêm lưu hóa lộc về thì năm nay chắc tiền bạc rủng rỉnh.
Bạn thấy thế nào???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”