Xin được hỏi về cung Nô

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
XungHu
Chính thức
Chính thức

Xin được hỏi về cung Nô

Gửi bài gửi bởi XungHu »

Kính thưa các bác,các chú,các anh ,các chị cùng toàn thể các bạn.tôi hiện tại đang rất cần một nữ giám đốc điều hành! Xin được hỏi ngừoi đó Có sap xuất hiện không ạ.xin chân thành cảm ơn!
P/S : anh Vio và Theling dự đóan 2018 đúng khá nhiều nhưng vẫn giữ nguyên cam kết đưa doanh nghiệp phát triển và hoàn thành dc giấc mơ ^^.còn nợ e Hanaroni mong muốn trở thành khách hàng của e nữa :D.
Đây là lá số của tôi mong mọi ng giúp đỡ :
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xin được hỏi về cung Nô

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Hai nữ giám đốc điều hành thì mới đủ ,lý do như nào rồi thời gian sẽ trả lời
Đầu trang

hna1204
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hna1204 »

ThamLang80 đã viết: 02:56, 04/12/18 Hai nữ giám đốc điều hành thì mới đủ ,lý do như nào rồi thời gian sẽ trả lời
có khi phải cần 3 hoặc 4 mới đủ
Đầu trang

XungHu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi XungHu »

Lúc tuổi đôi mươi thì nhu cầu sinh lý có cao thật nhưng cái sự đủ như các bạn nói ở trên thì ko đến mức như vậy.ngoài chuyện sinh lý cá nhân ra mình muốn nghe mọi ng chia sẻ thêm về cung Nô dc ko?cảm ơn mọi người nhiều !
Đầu trang

XungHu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi XungHu »

ThamLang80 đã viết: 02:56, 04/12/18 Hai nữ giám đốc điều hành thì mới đủ ,lý do như nào rồi thời gian sẽ trả lời
Bác mở hàng chán quá,topic ế ẩm quá :D.bác chia sẻ thêm đôi dòng cho vui lên đi bác.công v đang áp lực quá bác ạ
Đầu trang

brianj
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi brianj »

Mệnh có xương khúc, tứ linh, thai tọa, quang quý, hóa lộc.
Thân cũng rất đẹp, xương khúc, tả hữu, thai tọa, quang quý, âm dương, lộc tồn.

Chắc bác này sinh ra vào nhà ba má có điều kiện, đường công danh cũng khá suôn sẻ, tiền không sợ thiếu.

Cung Phụ Mẫu có nhiều hung sát tinh, chắc ba má giàu nhưng có lục đục hoặc một người mất sớm.
Đầu trang

XungHu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi XungHu »

brianj đã viết: 06:38, 05/12/18 Mệnh có xương khúc, tứ linh, thai tọa, quang quý, hóa lộc.
Thân cũng rất đẹp, xương khúc, tả hữu, thai tọa, quang quý, âm dương, lộc tồn.

Chắc bác này sinh ra vào nhà ba má có điều kiện, đường công danh cũng khá suôn sẻ, tiền không sợ thiếu.

Cung Phụ Mẫu có nhiều hung sát tinh, chắc ba má giàu nhưng có lục đục hoặc một người mất sớm.
Mẹ tớ mất từ năm 1996 bạn ạ.tớ sinh ra và lớn len trong một gia đình có thể gọi là cận nghèo.lần này đăng bài mong mọi ng giải đáp cho về cung nô mà ko thấy ai giúp,buồn ghê !
Đầu trang

XungHu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi XungHu »

Mong ước dc gặp nữ đồng nghiệp có ước mơ mua sao Hoả !k biết cô áy có xuất hiện ko? Tell me pls ^^
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi leyenha »

Bạn có thấy mình đào hoa ko khi mệnh có hoa cái, nô có đào hoa?
Đầu trang

XungHu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi XungHu »

leyenha đã viết: 16:54, 07/12/18 Bạn có thấy mình đào hoa ko khi mệnh có hoa cái, nô có đào hoa?
thân chào bạn ! tớ chắc ko phải người đào hoa đâu.người đào hoa là người mà các e gái mới nhìn vào hoặc nghe qua thôi đã đem lòng si mê ngay rồi,tớ thì khi bạn nhìn vào chỉ thấy sự nghiêm túc,khi nghe thì thấy con người sao mà lý lẽ :D.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”