MONG CÁC CAO THỦ LÝ GIẢI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: MONG CÁC CAO THỦ LÝ GIẢI

Gửi bài gửi bởi koollee »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:09, 02/12/18
hạn thì k phải cứ kiểu thìn tuất sửu mùi vậy đâu, hehe. mà t có biết xem đâu, toàn nói phét thôi :> , ông thần này cứ giả vờ, tự coi đi, haha, mà tiện xem ls cho t đi, xem tốt xấu thế nào :D , ủa mà quyết tâm làm phi công đó à, hơn hẳn những 3 tuổi lận , cung thê của cậu cũng có phần gì đó lơ lớ giống t, vợ chắc cũng hay, ưng ý, nhưng về nhan sắc có lẽ là k đẹp bằng thê đồng âm của t rồi :D
Thì tớ nào có biết tí vẹo gì về huyền học đâu, tớ mà biết tớ sẽ xem cho bâybê ngay và luôn, không cần bâybê phải ngỏ lời đâu B-)

Nhiều khi tớ cũng muốn có khả năng nói phét được như bâybê mà không được, đành ngậm ngùi chấp nhận làm kiếp nhờ xem thôi 😭 mà thú thực là, tớ chưa bao giờ đọc hay xem qua cuốn tử vi hay cuốn gì về huyền học nào cả, cứ sợ động vào là lại ngâm cứu :(

Tớ không thích gái đẹp quá, ưa nhìn thôi, tớ thiên về tính và nết. Chứ ngoại hình đã đẹp mà lại còn nảy nở, tay thì lại mở cửa sổ chổng mông ra thì nghỉ khỏe.
Vợ tớ cao hơn tớ mà, dáng cao thon, tính thì ôn hòa chăm chỉ, tớ khá là ưng :)) chỉ là lắm lúc hay lôi cổ tớ ra mà trút đủ thứ dù tớ chẳng làm nên tội tình gì :-? Hơn tớ cả 3t vậy chứ, với tâm hồn ông già như tớ thì vợ tớ còn quá trẻ con, lúc nào cũng đòi cãi bằng thắng mới chịu, dù là sai lè ra, cái nhỏ thì tớ auto thua cho nhanh, chứ cái quan trọng thì tớ bảo để tớ hãm ấm chè, 2 vợ chồng cùng thông não mới chịu thôi đấy, vì ớn vụ ngồi mấy tiếng uống nước chè với tớ rồi.
Vợ tớ chững chạc là thế rồi, vợ bâybê lại thêm phần con nít thêm nữa thì ...chẹpppp =)) thôi thì... Cung hỷ..cung hỷ bâybê, nàng ấy mà khi với dỗi thì ăn đủ nhé :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

koollee đã viết: 00:29, 03/12/18
cự nhật không kiếp đã viết: 23:09, 02/12/18
Thì tớ nào có biết tí vẹo gì về huyền học đâu, tớ mà biết tớ sẽ xem cho bâybê ngay và luôn, không cần bâybê phải ngỏ lời đâu

Nhiều khi tớ cũng muốn có khả năng nói phét được như bâybê mà không được, đành ngậm ngùi chấp nhận làm kiếp nhờ xem thôi 😭 mà thú thực là, tớ chưa bao giờ đọc hay xem qua cuốn tử vi hay cuốn gì về huyền học nào cả, cứ sợ động vào là lại ngâm cứu :(

Tớ không thích gái đẹp quá, ưa nhìn thôi, tớ thiên về tính và nết. Chứ ngoại hình đã đẹp mà lại còn nảy nở, tay thì lại mở cửa sổ chổng mông ra thì nghỉ khỏe.
Vợ tớ cao hơn tớ mà, dáng cao thon, tính thì ôn hòa chăm chỉ, tớ khá là ưng :)) chỉ là lắm lúc hay lôi cổ tớ ra mà trút đủ thứ dù tớ chẳng làm nên tội tình gì :-? Hơn tớ cả 3t vậy chứ, với tâm hồn ông già như tớ thì vợ tớ còn quá trẻ con, lúc nào cũng đòi cãi bằng thắng mới chịu, dù là sai lè ra, cái nhỏ thì tớ auto thua cho nhanh, chứ cái quan trọng thì tớ bảo để tớ hãm ấm chè, 2 vợ chồng cùng thông não mới chịu thôi đấy, vì ớn vụ ngồi mấy tiếng uống nước chè với tớ rồi.
Vợ tớ chững chạc là thế rồi, vợ bâybê lại thêm phần con nít thêm nữa thì ...chẹpppp =)) thôi thì... Cung hỷ..cung hỷ bâybê, nàng ấy mà khi với dỗi thì ăn đủ nhé :))
Chắc cậu k có duyên đó nên có lẽ k thích chăng, ls t đắc cách huyền học đấy, có điều t k có thầy dạy vs lại mình k muốn lún sâu vào nó :D , hồi bé thích học toán, mê lắm, lớn lên thì lại bắt đầu yêu thích mấy môn xã hội hơn và lúc này toán dốt cực ( có lẽ do những yếu tố khách quan ) :> , vì bố mẹ cản nên t mới k thi khối C, làm mình trầy trật mãi :D . Haha, t biết chứ, ls t là tỷ lệ thuận nghịch mà, sau này sẽ cố chiều vợ như kule xem sao =)) . Up lại ls thất sát ở dần t bốc phét thêm cho nào :D
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 14:04, 03/12/18
Chắc cậu k có duyên đó nên có lẽ k thích chăng, ls t đắc cách huyền học đấy, có điều t k có thầy dạy vs lại mình k muốn lún sâu vào nó :D , hồi bé thích học toán, mê lắm, lớn lên thì lại bắt đầu yêu thích mấy môn xã hội hơn và lúc này toán dốt cực ( có lẽ do những yếu tố khách quan ) :> , vì bố mẹ cản nên t mới k thi khối C, làm mình trầy trật mãi :D . Haha, t biết chứ, ls t là tỷ lệ thuận nghịch mà, sau này sẽ cố chiều vợ như kule xem sao =)) . Up lại ls thất sát ở dần t bốc phét thêm cho nào :D
Không phải là tớ không thích, mà là tớ cảm thấy hiện tại thì không nên lấn sâu vào mấy môn này, giả sử đến già thảnh thơi thì có cái gêm mà chơi lúc gần xuống lỗ thôi(cũng chẳng biết là có xuống được lỗ không, hay lại chui lọ hoặc thành tàn tro hòa vào trong không khí).

Chẳng bù cho tớ, tớ ngày trước đi học thì ngu đều tất cả các môn, ký ức mờ nhạt :)) dĩ nhiên là học cái gì nếu có người dẫn dắt sẽ đi nhanh hơn chứ :) bêybê thông minh thế kia mà có thầy vào nữa thì cứ như cưỡi tên lửa :)) bâybê âm nam, nên ăn mạnh vào thái dương ở mệnh, vợ bâybê mà không õng ẹo đúng cách, có khi lại ăn món răng nhồi bao tử cũng nên ấy chứ, bâybê không cục thì thôi, chứ mà cục lên thì cục nào ra cục nấy ấy mà =))

Lá số tớ đây, bâybê cứ thoải mái như lá số của bâybê vậy nhé, tướng tinh cư mệnh như tớ không ngán thứ gì đâu :))
Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Ái chà, lòi ra ít chữ quá, lòi thêm cho ae vui đi chứ :D, bé cục thôi chứ giờ lớn hiền lắm, hehe, cái khoản chiều chuộng vợ thì chắc sẽ làm được thôi, haha, khó nhưg có lúc phải dễ tí :D. Vào đây cmt nhát để cho cậu đi ngủ, mai t bốc phét ls này sau nha, cậu bít nhưg k bốc phét cho t nhé, j mà thái dươg, nữa đi chứ :D. Giờ ngủ đã, đi về lên mạg gõ tí cho dễ ngủ :D
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 00:17, 04/12/18
cự nhật không kiếp đã viết: 14:04, 03/12/18
Không phải là tớ không thích, mà là tớ cảm thấy hiện tại thì không nên lấn sâu vào mấy môn này, giả sử đến già thảnh thơi thì có cái gêm mà chơi lúc gần xuống lỗ thôi(cũng chẳng biết là có xuống được lỗ không, hay lại chui lọ hoặc thành tàn tro hòa vào trong không khí).

Chẳng bù cho tớ, tớ ngày trước đi học thì ngu đều tất cả các môn, ký ức mờ nhạt :)) dĩ nhiên là học cái gì nếu có người dẫn dắt sẽ đi nhanh hơn chứ :) bêybê thông minh thế kia mà có thầy vào nữa thì cứ như cưỡi tên lửa :)) bâybê âm nam, nên ăn mạnh vào thái dương ở mệnh, vợ bâybê mà không õng ẹo đúng cách, có khi lại ăn món răng nhồi bao tử cũng nên ấy chứ, bâybê không cục thì thôi, chứ mà cục lên thì cục nào ra cục nấy ấy mà =))

Lá số tớ đây, bâybê cứ thoải mái như lá số của bâybê vậy nhé, tướng tinh cư mệnh như tớ không ngán thứ gì đâu :))
Hình ảnh
Tướng tinh gì, ông thần này chém gió thế thôi, hiền lành nhá vớ vẩn sợ vợ nè :)), lần trc cậu bảo làm gì về máy móc cntt gì nhỉ, mình thấy cậu có duyên làm độc lập, 1 mình 1 lô cốt thì hay hơn :D , mình là hơi phũ đấy, haha, nhưg mà ls cậu hay dở là do vợ :))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 00:59, 04/12/18 Ái chà, lòi ra ít chữ quá, lòi thêm cho ae vui đi chứ :D, bé cục thôi chứ giờ lớn hiền lắm, hehe, cái khoản chiều chuộng vợ thì chắc sẽ làm được thôi, haha, khó nhưg có lúc phải dễ tí :D. Vào đây cmt nhát để cho cậu đi ngủ, mai t bốc phét ls này sau nha, cậu bít nhưg k bốc phét cho t nhé, j mà thái dươg, nữa đi chứ :D. Giờ ngủ đã, đi về lên mạg gõ tí cho dễ ngủ :D
koollee đã viết: 00:17, 04/12/18 Hình ảnh
cự nhật không kiếp đã viết: 10:19, 04/12/18 Tướng tinh gì, ông thần này chém gió thế thôi, hiền lành nhá vớ vẩn sợ vợ nè :)), lần trc cậu bảo làm gì về máy móc cntt gì nhỉ, mình thấy cậu có duyên làm độc lập, 1 mình 1 lô cốt thì hay hơn :D , mình là hơi phũ đấy, haha, nhưg mà ls cậu hay dở là do vợ :))
Ý bâybê là tớ sẽ nhờ vợ mà hay hoặc dở hả? Vậy tớ chắc phải cưng vợ tớ thêm mới được, như vậy cuộc đời sẽ thơm hơn :))

Tớ làm về cntt, nói chung là tớ học dốt, nên cái gì cũng chỉ biết 1 tí thôi, chả giỏi hẳn về cái mảng vẹo nào cả :(( đã không lành nghề mà lại làm 1 mình thì chắc tớ ngỏm sớm quá, có cách nào cải thiện hơn không hả bâybê?

Bâybê bảo xem cho tớ mà, xem nhiều nhiều tí nữa đi, được có 1 2 câu, bâybê lại cứ kích thích lòng nhiệt huyết nhờ cậy của tớ \:D/
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

[
[/quote]
koollee đã viết: 00:17, 04/12/18 Hình ảnh
cự nhật không kiếp đã viết: 10:19, 04/12/18 Tướng tinh gì, ông thần này chém gió thế thôi, hiền lành nhá vớ vẩn sợ vợ nè :)), lần trc cậu bảo làm gì về máy móc cntt gì nhỉ, mình thấy cậu có duyên làm độc lập, 1 mình 1 lô cốt thì hay hơn :D , mình là hơi phũ đấy, haha, nhưg mà ls cậu hay dở là do vợ :))
Ý bâybê là tớ sẽ nhờ vợ mà hay hoặc dở hả? Vậy tớ chắc phải cưng vợ tớ thêm mới được, như vậy cuộc đời sẽ thơm hơn :))

Tớ làm về cntt, nói chung là tớ học dốt, nên cái gì cũng chỉ biết 1 tí thôi, chả giỏi hẳn về cái mảng vẹo nào cả :(( đã không lành nghề mà lại làm 1 mình thì chắc tớ ngỏm sớm quá, có cách nào cải thiện hơn không hả bâybê?

Bâybê bảo xem cho tớ mà, xem nhiều nhiều tí nữa đi, được có 1 2 câu, bâybê lại cứ kích thích lòng nhiệt huyết nhờ cậy của tớ \:D/
[/quote]
Chả biết chém gì giờ, chém cho t thì k chém, cứ giả vờ k biết thôi :"> , thích chém gió chứ k chém số má nữa đâu :D , tìm hạnh đi rồi t chém cho =)) , tại mụ ấy nhiều trò cũng vui phết, kiểu ẩm ương ấy :D
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:32, 04/12/18
Chả biết chém gì giờ, chém cho t thì k chém, cứ giả vờ k biết thôi :"> , thích chém gió chứ k chém số má nữa đâu :D , tìm hạnh đi rồi t chém cho =)) , tại mụ ấy nhiều trò cũng vui phết, kiểu ẩm ương ấy :D
Bâybê chỉ cho tớ cách tìm nàng hạnh đi, chứ tớ có biết gì đâu mà để đi tìm cho bâybê bây giờ? :-?

Mà lỡ có tìm được nàng ấy, đúng lúc nàng ấy đang kiểu ẩm ương như bâybê từng nếm thử kia thì tớ khó mà toàn thân lắm, tớ mong manh dễ vỡ mà ... Haha :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 02:14, 06/12/18
cự nhật không kiếp đã viết: 23:32, 04/12/18
Bâybê chỉ cho tớ cách tìm nàng hạnh đi, chứ tớ có biết gì đâu mà để đi tìm cho bâybê bây giờ? :-?

Mà lỡ có tìm được nàng ấy, đúng lúc nàng ấy đang kiểu ẩm ương như bâybê từng nếm thử kia thì tớ khó mà toàn thân lắm, tớ mong manh dễ vỡ mà ... Haha :))
Thấy mụ đấy cũng có nhiều trò, vs lại thêm ng pha trò nhộn hơn , nhất là dùng từ ấy vui vãi, đăng khuôn mặt xong bảo bé này đáng iu chít đi được =)) , chắc là ẩn trốn đâu đấy nhưng k lên hình thôii , à công việc khúc mắc của kule đã giải quyết được chưa ?? :D
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 14:26, 06/12/18
Thấy mụ đấy cũng có nhiều trò, vs lại thêm ng pha trò nhộn hơn , nhất là dùng từ ấy vui vãi, đăng khuôn mặt xong bảo bé này đáng iu chít đi được =)) , chắc là ẩn trốn đâu đấy nhưng k lên hình thôii , à công việc khúc mắc của kule đã giải quyết được chưa ?? :D
Thì nàng ấy xưa nay vẫn nhoi như vậy mà, chắc dạo này lại hòa mình vào 1 bộ tiểu thuyết hay 1 lĩnh vực nào đó mà ít lên diễn đàn hơn, cũng có thể thỉnh thoảng lên nhưng lại âm thầm lặn như người vô hình chẳng hạn :))
Hay cũng có thể nàng ấy đang bước sang giai đoạn khác của tâm lý, nên hành động và trạng thái cũng đang dần chuyển dịch và đổi thay. Và 1 nguyên nhân cũng khả năng khá cao là 2 thằng mình khiến nàng ta ngứa mắt, hoặc 2 thằng nước cất, nhạt hơn nước ốc, nàng ấy liếc qua thôi cũng thấy chán chẳng thèm đọc :-? Nhiều khả năng quá..

Công việc của tớ thì vẫn khốn nạn như xưa thôi, tớ cũng quen rồi, đời nó vật, cuộc sống nó vả, khi nào tớ chưa tơi tả hay nằm 1 đống không phân biệt được bộ phận nào ra bộ phận nào thì chưa yên. Thôi thì tớ cũng tặc lưỡi bao biện: biết đâu đôi khi nằm im mà hưởng thụ cái khốn nạn cũng là 1 cảm giác rất hay.
Nhưng mà cũng như bâybê nói, không vật lại chúng nó thì mình sẽ không bao giờ có thể là chỗ dựa cho bố mẹ, người thân được. Vì thế tớ đang cố hấp diêm lại đời và đạp lại cuộc sống đây :))
Và rồi... Kết quả chắc là tớ vẫn bị dẹp lép như bao lần... Hàiizzzà...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”