Topic tham khảo luận giải với bất kỳ 1câu hỏi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Topic tham khảo luận giải với bất kỳ 1câu hỏi.

Gửi bài gửi bởi Hason92 »

Kbakdm đã viết: 10:15, 23/04/18
Hason92 đã viết: 03:08, 18/04/18
Kbakdm đã viết: 17:12, 11/04/18 Chào các bạn!!!
Mình xin tự giới thiệu, mình vừa đi tu về, 1khóa tu cũng đủ để con người ta tỉnh ngộ hơn 1tý...... Sau 1thời gian tĩnh tâm.....,mình quyết định mở topic này xem cho tất cả các bạn. Nhưng chỉ lúc nào rảnh rỗi thôi và mình xem bất kỳ, không theo thứ tự , chỉ duy nhất 1câu hỏi và mình sẽ trả lời hết sức mình và có tâm nhất , với lượng kiến thức có giới hạn.....
Mình cũng nói luôn là tất cả chỉ để tham khảo..... Không đi sâu nhìn quá vào lá số ,cho nên mình mong các bạn hỏi ở mức độ .......bên cạnh đó , mình sẽ copy 1số bài luận giải của 1số tiền bối ,coi như là để các bạn tham khảo và mình cũng tiện để học hỏi thêm....
Cách xem của mình là theo phương pháp cải cách lá số của bác "mộc huynh"....nên mình sẽ copy 1số bài viết ở đó làm dẫn chứng.... Hy vọng bác ấy sẽ không giận.....
Yêu cầu : cung cấp thông tin cá nhân như công việc, gia đình bao nhiêu anh chị em, vợ con,....(càng chi tiết càng tốt).... Kèm theo hạn năm 2016, 2017(càng chi tiết đến ngày tháng càng tốt)...... Kèm hình ảnh nhân tướng, chỉ tay(nếu có, càng tốt vì để thêm phần tự tin đúng ls của mình...)
Trong quá trình luận giải mình sẽ hỏi thêm 1số thông tin (nếu cần), rất mong các bạn hợp tác và thật lòng....sẽ có 1số câu hỏi thầm kín(hỏi trong tin nhắn nhé! Nhớ kiểm tra)

Lời cuối cùng, cảm ơn các bạn đã ghé qua và tin tưởng ở mình!
Chúc các bạn mạnh khỏe, nhiều niềm vui, gặp nhiều may mắn hơn trong cv và tình duyên....!!! 😊😊😊😊
Thân ái!!!!
Hình ảnh Mong anh xem giúp e về công việc tình cảm. Sau đây e xin nói về nhưng nó dữ kiện A đã yêu cầu. Thứ 1: nhà e có 2 anh em trai dưới e là đứa e sinh năm 94. e chưa có vợ con. Thứ 2 hạn thì e ko thấy vì cơ bản e mới ra trường nên chỉ quanh quẩn học ah có đầu năm 2018 bị ngã xe xây sát nhẹ. Thứ 3 là e đã học 2 trường nhưng chỉ là trung cấp và cao đẳng. Hiện tại đang đợi việc. E cảm ơn Anh nhiều.
Trước khi vào luận giải và trả lời cho ls này thì mình đang phân vân giữa hai giờ sinh của ls là mùi và ngọ. Nên mình không thể trả lời cho bạn câu hỏi này đc.
Bù lại mình sẽ gửi cho bạn luận đoán vận hạn 2017, 2018, sau đó bạn vào cho mình xin kq nghiệm lý , lúc nào rảnh rỗi hơn mình sẽ đi sâu vào....trong thời gian đó, bạn tham khảo hai link dưới, chỉ việc nhập ngày tháng năm sinh vào rồi tự nghiệm lý xem ls nào là của bạn, do mình đang bận cv và không có t/gian đi sâu nên mong bạn thông cảm và thông tin bạn cung cấp hơi ít đó...cố gắng lần sau viết nhiều hơn nhé!!!
Xét trên ls giờ ngọ:
Năm 2017 vừa rồi hình như nhà bạn có báo tang(hơi yếu),nhưng chưa mất đc...năm nay thấy di chuyển nhiều, cũng chủ sự thay đổi trong cv,nơi ở, nơi làm việc . năm 2017 có báo hỷ(hơi yếu) hoặc chủ sự có tình duyên, nhưng sau đó có gì đó cản trở nên không thành.
năm nay 2018 có báo tang mạnh ,có thể là đại tang từ 2tang trở lên....Năm này có báo hỷ sự,...không khéo lại là cưới chạy tang.....năm nay có khi bạn sẽ tìm đc việc làm, có thể đi làm vào các tháng âm như tháng 3,6,7,12.
Bạn tham khảo thêm 2đường link, hy vọng lần sau gặp lại bạn đã xđ đc ls nào là của chính mình rồi :
+, http://tuvi.cohoc.net
+, http://phongthuy.xemtuong.net/an_sao_tu_vi/index.php

Hy vọng bạn gửi cho mình kq nghiệm lý 2017 và cuối năm kq 2018!!!
Chúc bạn và gđ mạnh khỏe, hp, sớm tìm đc việc làm nhé!!!
Thân ái!!!
. E xin phản hồi lại. Cái đầu tiên chính xác năm 2017 có yêu đương nhưng bị gia đình e ngăn cản nên 2 đứa chia tay. Tiếp theo là có tang là og cậu e bà nội nghĩa là bện ngoại của bà e. Còn năm nay chưa thấy có gì về tang nên giờ đến cuối năm e sẽ Thông báo thêm.

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Hason92 đã viết: 14:46, 23/04/18
Hason92 đã viết: 03:08, 18/04/18
Hình ảnh Mong anh xem giúp e về công việc tình cảm. Sau đây e xin nói về nhưng nó dữ kiện A đã yêu cầu. Thứ 1: nhà e có 2 anh em trai dưới e là đứa e sinh năm 94. e chưa có vợ con. Thứ 2 hạn thì e ko thấy vì cơ bản e mới ra trường nên chỉ quanh quẩn học ah có đầu năm 2018 bị ngã xe xây sát nhẹ. Thứ 3 là e đã học 2 trường nhưng chỉ là trung cấp và cao đẳng. Hiện tại đang đợi việc. E cảm ơn Anh nhiều.
Trước khi vào luận giải và trả lời cho ls này thì mình đang phân vân giữa hai giờ sinh của ls là mùi và ngọ. Nên mình không thể trả lời cho bạn câu hỏi này đc.
Bù lại mình sẽ gửi cho bạn luận đoán vận hạn 2017, 2018, sau đó bạn vào cho mình xin kq nghiệm lý , lúc nào rảnh rỗi hơn mình sẽ đi sâu vào....trong thời gian đó, bạn tham khảo hai link dưới, chỉ việc nhập ngày tháng năm sinh vào rồi tự nghiệm lý xem ls nào là của bạn, do mình đang bận cv và không có t/gian đi sâu nên mong bạn thông cảm và thông tin bạn cung cấp hơi ít đó...cố gắng lần sau viết nhiều hơn nhé!!!
Xét trên ls giờ ngọ:
Năm 2017 vừa rồi hình như nhà bạn có báo tang(hơi yếu),nhưng chưa mất đc...năm nay thấy di chuyển nhiều, cũng chủ sự thay đổi trong cv,nơi ở, nơi làm việc . năm 2017 có báo hỷ(hơi yếu) hoặc chủ sự có tình duyên, nhưng sau đó có gì đó cản trở nên không thành.
năm nay 2018 có báo tang mạnh ,có thể là đại tang từ 2tang trở lên....Năm này có báo hỷ sự,...không khéo lại là cưới chạy tang.....năm nay có khi bạn sẽ tìm đc việc làm, có thể đi làm vào các tháng âm như tháng 3,6,7,12.
Bạn tham khảo thêm 2đường link, hy vọng lần sau gặp lại bạn đã xđ đc ls nào là của chính mình rồi :

Thân ái!!!
. E xin phản hồi lại. Cái đầu tiên chính xác năm 2017 có yêu đương nhưng bị gia đình e ngăn cản nên 2 đứa chia tay. Tiếp theo là có tang là og cậu e bà nội nghĩa là bện ngoại của bà e. Còn năm nay chưa thấy có gì về tang nên giờ đến cuối năm e sẽ Thông báo thêm.
Cảm ơn bạn đã phản hồi!!!
Lần đầu tiên trong quá trình nghiệm lý về tang chế, lại có sự đi ngược lại luận giải,nhưng sự đi ngược này lại nằm ở rất xa so với dự tính ban đầu.... . Xem ra có gì đó ẩn ý ở đây(đôi lời đánh dấu của chủ topic)
Thân ái!!!

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hason92 »

Kbakdm đã viết: 15:58, 23/04/18
Hason92 đã viết: 14:46, 23/04/18

Xét trên ls giờ ngọ:

Thân ái!!!
Lần đầu tiên trong quá trình nghiệm lý về tang chế, lại có sự đi ngược lại luận giải,nhưng sự đi ngược này lại nằm ở rất xa so với dự tính ban đầu.... . Xem ra có gì đó ẩn ý ở đây(đôi lời đánh dấu của chủ topic)
Thân ái!!!
Thưa a có sao e trả lời vậy ah và vì e học ở xa và nhà em thuộc 1 nhánh trên toàn bộ dòng họ gồm nhiều nhánh nên có người nào mất thực sự e cũng ko rõ vấn đề ấy nên chỉ có thể ns cho a những gì e biết.

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

maiphuong.phn đã viết: 14:33, 16/04/18 EM kính chào anh/chị!
Mong anh chị cho em đôi lời đại vận 26-36.
Thông tin cá nhân:
1. Nghề nghiệp: kế toán.
2. Gia đình: nhà có 4 chị em gái, em là út, bố mẹ không hạnh phúc.
3. Chưa chồng.
4. Hạn 2017: rất rõ
- Mất tiền: cuối năm.
- Có tang: 2 tang của ngoại và dì (Cuối năm gần nhau).
- Trục trặc giấy tờ nhiều thứ.
- Chia tay: yêu chân thành và bị xù.

Em đang vào đại vận VCD, nên cũng hoang mang quá. Cho em xin vài lời ạ.
Em cảm ơn!
Xét trên ls sinh giờ tuất và ngày tháng sinh do bạn cung cấp, để trả lời cho câu hỏi về đv cung phúc(22-31t), như sau:
Trước tiên bạn phải đổi hỏa 6cục sang hỏa 2cục(bạn tự làm), để nghe luận giải tốt hơn.
+,bạn vào google tra cứu thêm hạn "liêm sát" . Với dạng cách cục này mình đã nói qua ở trang viết trước, nó thuộc dạng kiếm đc nhưng tiêu cũng mạnh, cho nên khi kiếm đc 1món phải biết cất giữ cho cẩn thận... (Lời khuyên)
+, hóa lộc mang hành mộc ,đóng ở cung kim(kim khắc mộc)=>xem ra lộc ở đây là hao tổn tiền tài, sức khỏe của đs ,chứ đừng có nghĩ là thuận buồm suôi gió hay ăn lên làm ra....
+, cách cục "song hao mão dậu ngộ không kiếp"  là phá cách=> đv này khá là xấu ,hao tổn nhiều đó. Nhớ giữ gìn sức khỏe và nâng cao kiến thức...
+,đv nằm trong thái tuế quan phù bạch hổ, lâm quan tử dưỡng. Bạn chịu khó vào 2link dưới tham khảo thêm(nhớ nhập ngày tháng năm sinh):
+,ở đv này, mình chỉ dám khuyên bạn nhẫn, nhẫn nhịn, nhẫn nại, nhẫn....chờ đợi thời cơ chín muồi....với ls này thì vào đv đẹp phải từ trung tuổi trở đi lúc đó khoảng 50t ....cần cố gắng nhẫn.
+,nếu bạn tin tưởng mình, thì hãy tích cực trau dồi kiến thức, nâng cao tầm hiểu biết của bản thân để có đc hóa khoa trong thực tiễn, để còn dùng tới khi vào các đv tiếp theo....còn hơn là phụ thuộc vào tam hóa liên châu khoa quyền lộc,tứ linh như 1số huyền học đạo tặc cứ đồng hóa lên cao....chỉ khi nào bạn hiểu ra vấn đề thì bạn sẽ thấy nhiều khi chỉ có kiến thức thực tiễn mới là của chính ta.....lúc đó có kiến thức chúng ta sẽ đánh bại đc đối phương kể cả nằm trong vận xấu, còn hơn là ngồi chờ xung rụng để mà ăn, ít ra khi chúng ta biết hành động, bắt tay vào làm việc có khi lại thu hoạch được 1kq tốt đẹp hơn thì sao....
Nhân tiện, mình xin chia sẻ với bạn rằng, mình thuộc tuổi canh,đc hưởng tam hóa liên châu khoa quyền lộc, nhưng cũng chỉ là hư danh,hư ảo....mơ màng trong cái đống danh vọng,quyền lực và tiền tài do đạo tặc huyền không đồng hóa lên cao. Vào vận này mình chịu đủ đường như bệnh tật, vk ck cãi nhau,ly hôn,hao tiền hao của..... Chứ nào có thấy tốt đẹp gì đâu.....xem ra chỉ như 1giấc mộng thanh xuân mà thôi bạn ạ.

Tiện thể mình luận đoán vận hạn 2018 của ls giờ tuất như sau:
Năm nay có báo tang,có thể là đại tang liên tiếp từ 2tang trở lên....năm nay tình hình cv tốt hơn, có nhiều tin vui như đc tăng lương hay lên chức...thấy có báo hỷ sự hay có 1mối tình duyên.... Không biết đs có đón nhận không??....năm nay cũng chủ sự có biến động như di chuyển nhiều, thay đổi trong cv, nơi ở,nơi làm việc...
Tạm vài dòng bạn nhé!!!
Hy vọng cuối năm 2018, bạn gửi cho mình kq nghiệm lý !!!
Chúc bạn và gđ mạnh khỏe, hp!!!
Thân ái!!!

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Hason92 đã viết: 16:42, 23/04/18
Kbakdm đã viết: 15:58, 23/04/18
Hason92 đã viết: 14:46, 23/04/18 . E xin phản hồi lại. Cái đầu tiên chính xác năm 2017 có yêu đương nhưng bị gia đình e ngăn cản nên 2 đứa chia tay. Tiếp theo là có tang là og cậu e bà nội nghĩa là bện ngoại của bà e. Còn năm nay chưa thấy có gì về tang nên giờ đến cuối năm e sẽ Thông báo thêm.
Thân ái!!!
Thưa a có sao e trả lời vậy ah và vì e học ở xa và nhà em thuộc 1 nhánh trên toàn bộ dòng họ gồm nhiều nhánh nên có người nào mất thực sự e cũng ko rõ vấn đề ấy nên chỉ có thể ns cho a những gì e biết.
Mình hiểu mà bạn, cho nên mình mới đánh dấu ,ghi chú rõ ràng để sau này rảnh rỗi vào xem lại...nguyên nhân do đâu....chứ mình không có ý gì khác với bạn....bạn nên đọc kỹ lại dòng chữ đỏ!!!
Thân ái!!!

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

THÔNG BÁO!!!
Mình xin phép tạm dừng topic !!!
KHÔNG LUẬN GIẢI, KHI NÀO TÂM TĨNH VÀ ỔN ĐỊNH HƠN MÌNH SẼ QUAY LẠI!!!
Mong các bạn THÔNG CẢM!!!
(*)những bạn đã vào đăng ký rồi, thì mình xin phép trả lời lướt qua theo sự hiểu biết có hạn của bản thân, coi như đền bù cho các bạn đỡ mất công đăng lên, nhưng chỉ những lá số làm đúng nôi dung và yêu cầu thì mới xem, còn lại thì.... THÔNG CẢM!!!

THÂN ÁI!!!

p/s: mong các bạn đừng vào đăng nữa, đỡ mất công, không sau lại kêu trách mình không xem.....

thienhoanganhca
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thienhoanganhca »

Kbakdm đã viết: 23:07, 22/04/18
thienhoanganhca đã viết: 15:23, 14/04/18 Chào chủ topic. Đây là lá số của mình.
Hình ảnh

- Đặc điểm nhận dạng: ba mét bẻ đôi, gầy như cò hương.
- Tính cách: Thân thiên nhưng khó gần.
- Gia đình: 4 người (Bố mẹ, mình và em trai)
- Hạn năm 2016: Công việc có tiến triển. Lần đầu tiên ra nước ngoài du lịch.
- Hạn năm 2017: Tháng 6 DL có đi nước ngoài du lịch rồi về nhà viết đơn nghỉ việc để theo đuổi đam mê.
* Mong anh cho em biết năm 2018 này đại-tiểu hạn trùng phùng, lưu niên đại hạn ở Tật ách có Tử vi, Tham lam, Địa Kiếp... thì năm nay có phải lại tiếp tục là một năm bôn ba, hao tài phải không ạ?
Trước tiên khi vào luận giải cho ls này, chúng ta phải đổi hỏa 6cục sang hỏa 2cục để xem tốt hơn nhé.(bạn tự làm), về câu hỏi rất đơn giản và dễ trả lời như sau:
Gốc đh(22-31), tiểu vận 2018 trùng phùng tại cung tuất(phúc đức) có sao thiên đồng chủ sự thay đổi hay biến đổi cái gì đó trong năm hay đại vận cũng như báo hiệu 1sự chuyển tiếp sang 1giai đoạn mới của đời người. Đánh dấu 1cột mốc đáng nhớ và cũng là 1bài học cho mỗi người hay chính bạn ....
Cung lưu t/h 28t ngụ tại cung huynh đệ có bộ "long phi phục" chủ sự thay đổi, biến đổi, di chuyển đây đó. Hay nói cách khác là thay đổi cv, chỗ ở,nơi làm việc....
Thường những ls vào hạn liêm sát , kiếm tiền khá tốt, nhưng đến cuối năm tự nhiên lại hết sạch...có thể do 1nguyên nhân nào đó,đặc biệt là đồng tiền bất chính luôn luôn bị ảnh hưởng nặng......vậy nên khi mà kq cuối cùng của bạn nằm ở đây, nếu kiếm đc 1món thì nhé mà giữ gìn cho chặt vào nhé, không lại mất . sau lại lên diễn đàn kêu mọi người vào xem tại sao....này nọ kia....nói chung cách cục của ls này có nhiều dạng bạn ạ. Hay như năm nay bạn không làm gì thì cũng chả có gì, nếu làm thì cũng gọi là có chút đỉnh.
Bạn vào google tra cứu thêm hạn "liêm sát" , tham khảo thêm nhé!!!
Ở trên thì mình nói sơ qua rồi nên năm nay bạn có thể phải di chuyển nhiều hay thay đổi cv, nơi ở, nơi làm việc....
Tạm dừng nhé!!!
Chúc bạn và gđ mạnh khỏe, hp!!!
Thân ái!!!
Cảm ơn bạn đã giải đáp giúp mình một câu hỏi lớn. Trước đây mình vẫn thường thắc mắc rằng: Vì sao mới đầu đại vận mà Thiên Đồng lại hoạt động mạnh như vậy thì ra là do bản thân an cục chưa đúng.
À, năm 2017 nhà mình thì không có tang, nhưng một chi gia tộc bên ngoại thì đúng là có tang thật. Đầu năm 2018, nhà ngoại mình cũng có một cái tang lớn.
Mình đang đi theo con đường văn chương bạn ạ. Biết là chông gai nhưng sẽ cố theo đến cùng.
Một lần nữa xin cảm ơn bạn.
Chúc bạn và gia đình ngày lễ 30/4 - 1/5 vui vẻ.
Thân ái! :)

Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

Topic hay quá, xin phép đánh dấu.
Khi nào topic hoạt động trở lại thì cho mình tham gia với nhé!!!

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Kbakdm đã viết: 10:34, 22/04/18
tmThuy đã viết: 17:43, 21/04/18
Kbakdm đã viết: 16:20, 21/04/18
Bạn tham khảo thêm ls của bác "mộc huynh" để có thêm kq tốt nhất khi luận giải.
Bạn giúp mình bổ sung thêm ít thông tin ,như sau:
1,bạn vẫn còn đi học ???? và đến tháng 5/2018 "dương hay âm???" thì ra trường, đúng không??? Có khi mình giúp bạn xđ tháng xin việc tốt nhất đó trong năm nay 2018???nếu tin tưởng ở chính bạn và mình.
2,gia đình bạn có bao nhiêu người??? Nói rõ về trai gái tn???nếu bố hay mẹ bạn có nhiều vợ hay chồng thì phân tách rõ ràng ra,....chi tiết hơn,nói chung chung khó ......
3,câu hỏi riêng tư, bạn vào hộp thư trả lời nhé!!!

Tạm vậy nhé!!!
Thân ái!!!
1. Đến giữa tháng 5 thì em thi xong. Đầu tháng 7 dương nhận bằng tốt nghiệp.
2. Nhà có bố mẹ và em gái thôi ạ, gia đình bình thường chuẩn mực. Bố mẹ em cưới muộn đẻ muộn, em sinh ra lúc bố 45 tuổi. Hình như mẹ từng sảy thai trước khi sinh em.

Anh cho em xin link lá số bác mộc huynh được không? Bác có tới 2 ngàn post em không tìm được
Bạn ak, bạn lại lười biếng rồi... Mình gợi ý cho bạn đi tìm ls của bác "mộc huynh" là có dụng ý riêng. Mình muốn bạn chịu khó cất công đi tìm ngọc trong đống đá vôi đổ nát đó ,để thu hoạch đc nhiều thành quả hơn....chứ mình gửi tặng bạn ls của bác mộc huynh thì quá đơn giản, nhưng mình sẽ không làm vậy....bạn thông cảm và quay lại đó bỏ chút công sức để thu hoạch ngọc đi nhé!!!(lời khuyên chân tình đó!!!)
Và lên google tra cứu" tử vi cư tý,ngọ" như thế nào nhé!(tham khảo thêm!)
Xét trên ls bạn cung cấp, trước tiên khi vào trả lời cho bạn, cần phải đổi thủy 2cục sang thủy 6cục(bạn tự làm!), sửa lại vòng tràng sinh(mk tặng bạn nhé!). Giờ thì bắt đầu trả lời cho câu hỏi vận hạn 2018 như sau:
Khi mình nhận được thông tin của bạn, mình đã ồ lên vì dự đoán của mình tuy có lệch lạc 1tý...mới đầu cứ tưởng tháng ở đây là dương, nhưng xem ra mình lại nhầm lẫn. Năm nay nếu biết cố gắng có thể tìm đc việc làm ngay vào tháng âm( 7, 11,9), nhưng khả năng cao là tháng 7 và tháng 9 âm. Năm nay tình duyên hình như có sự mai mối và có thể không đi tới đâu vì thấy có gì đó cản trở....xét thấy có nhiều tín hiệu báo hỷ,cưới xin trong năm nay,nhưng chưa thể khẳng định còn phải xem thực tế của bạn ra sao nữa cơ.....năm nay bạn có thể nhận đc nhiều tin vui,nhưng cũng không nên vội mừng quá sớm vì thấy có dấu hiệu hình thương, nên phải thật sự cẩn thận, chưa biết chuyện gì xảy ra....(các sao lưu gần như tập trung hết vào cung mệnh nên phải hết sức cẩn trọng, không đc phép lơ là....nên chịu khó tập tĩnh tâm,tập thiền, làm việc thiện, nghe đọc kinh phật,....nói chung sống cho tốt như 1người lương thiện, chấp nhận mọi sự khổ đau,bi thương,... Trên đời này là do mình và tiền kiếp trước mang lại nên chịu khó chấp nhận để mà tu tâm dưỡng tánh....)
Hy vọng cuối năm 2018, bạn vào cho xin kq nghiệm lý .
Chúc bạn và gđ mạnh khỏe, hp, sớm tìm đc việc làm trong năm nay nhé!!!
Thân ái!!!
Xem qua thì thấy gần đây a có vào diễn đàn.

Em có offer 15/08 dương lịch, nhận offer 16/08.

Chuyện mai mối thì họ hàng thấy e tìm việc cũng hơi sốt ruột nên định mai mối cho ông nào đấy, nhưng e k chịu :s

Công việc cũng tàm tạm, tới giờ thì e thấy các sếp rất tốt, có nhiều trắc trở nhưng cũng OK ạ.

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

tmThuy đã viết: 01:40, 15/12/18

Xem qua thì thấy gần đây a có vào diễn đàn.

Em có offer 15/08 dương lịch, nhận offer 16/08.

Chuyện mai mối thì họ hàng thấy e tìm việc cũng hơi sốt ruột nên định mai mối cho ông nào đấy, nhưng e k chịu :s

Công việc cũng tàm tạm, tới giờ thì e thấy các sếp rất tốt, có nhiều trắc trở nhưng cũng OK ạ.
Thúy ơi đừng vội bỏ cuộc, t3 năm sau anh vào SG dẫn anh đi chơi đã :">

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”