Combo (Vũ khúc+Cô thần+Quả tú+Đẩu quân), mong được mọi người luận giải giúp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lê Đào Nhị
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Combo (Vũ khúc+Cô thần+Quả tú+Đẩu quân), mong được mọi người luận giải giúp ạ

Gửi bài gửi bởi Lê Đào Nhị »

Chào cả nhà ạ,

Bị mang tiếng là khó tính và kén chọn, ấy vậy mà năm 2018 em cực kỳ vô duyên với chuyện tình cảm.
Nói chuyện với ai, thả thính các thứ thì khi mình bắt đầu cảm tháy thick người kia thì người ta lại cắp đít quay đi nên là lại bị hơi hụt hẫng ấy ạ.

Năm vừa rồi cũng là lần thứ n mẹ em đưa e đi làm lễ cắt duyên, rồi thì nối duyên các thứ. Em cũng đi cho mẹ em yên tâm thôi nhưng ko biết có phải do cắt duyên mà em thấy mình còn mất duyên hơn ko nữa ;;) ;)

Mọi người cho em hỏi là có số thật ko hay tất cả là do bản thân mình? Tại sao em cũng cố gắng rồi nhưng vẫn ko có tiến triển ji trong chuyện tình cảm vậy ạ? Em cũng tự điều chỉnh bản thân mình, thoải mái hơn, bỏ đi những cái khó tính vớ vẩn thì em lại cứ bị hụt hẫng.

Năm 2019 em bước vào đầu 3x (theo tuổi các cụ rồi), em muốn nhờ mọi người xem giúp em có thay đổi gì mới ko ạ? Em có cần điều chỉnh gì để có thể may mắn thuận lợi hơn trong chuyện tình cảm ko ạ?

Kính nhờ các cô/ chú, các anh/chị/em trên diễn đàn giúp cho em

Em xin cảm ơn ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Lê Đào Nhị
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Combo (Vũ khúc+Cô thần+Quả tú+Đẩu quân), mong được mọi người luận giải giúp ạ

mọi người xem giúp em với ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Sát Lục
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Combo (Vũ khúc+Cô thần+Quả tú+Đẩu quân), mong được mọi người luận giải giúp ạ

Gửi bài gửi bởi Sát Lục »

Mình nghĩ hạn 32 bạn sẽ lấy
Đầu trang

Lê Đào Nhị
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sát Lục đã viết: 15:27, 11/01/19 Mình nghĩ hạn 32 bạn sẽ lấy
Vậy là 2022 hả bạn?
Thế chắc mình hoá điên vì cô đơn mất
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

"Mọi người cho em hỏi là có số thật ko hay tất cả là do bản thân mình?"

Bạn có biết luật Nhân Quả không?
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Nữ mệnh ôm quyền, hình, kỵ thì chuyện tình cảm rất ít khi suôn sẻ.
Nữ mệnh ôm quyền dễ đòi làm má người khác.. lại có vũ đẩu, lộc hội về thì kỹ tính lắm.
Đầu trang

Lê Đào Nhị
Mới gia nhập
Mới gia nhập

KMD đã viết: 17:54, 11/01/19 "Mọi người cho em hỏi là có số thật ko hay tất cả là do bản thân mình?"

Bạn có biết luật Nhân Quả không?
Mình biết, vậy là ko đc khó tính và ko đc phũ phàng đúng ko?
Đầu trang

Lê Đào Nhị
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vnfaker98 đã viết: 18:35, 11/01/19 Nữ mệnh ôm quyền, hình, kỵ thì chuyện tình cảm rất ít khi suôn sẻ.
Nữ mệnh ôm quyền dễ đòi làm má người khác.. lại có vũ đẩu, lộc hội về thì kỹ tính lắm.
:-S minhf biết rồi :-S mình muốn hỏi năm tới có duyên ko mình sẽ cởi mở hơn. Cô đơn dậy cho mình nhiều điều rồi :(
Đầu trang

mrfuturai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mrfuturai »

Mệnh ôm Quả Tú, đẩu quân hội Cô Thần, lại có Quyền Ấn Tướng Binh giáp Hình, thế kia thì khó tính kinh người, hay lấy sự giàu nghèo ra soi xét người khác nhể.
Chưa kể thêm bộ Tang Điếu Khốc Hư thì hợp với sự chia ly đau khổ.
Tiểu hạn 32 thì có khả năng cao có hạn hỉ, cơ mà a chồng này phải đoạt lấy, phải tranh đấu mới có đc, nhưng ông này cũng cứng lắm, bạn cũng cững chả kém nên khó mà êm ấm đc.
Đầu trang

Lê Đào Nhị
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mrfuturai đã viết: 20:42, 11/01/19 Mệnh ôm Quả Tú, đẩu quân hội Cô Thần, lại có Quyền Ấn Tướng Binh giáp Hình, thế kia thì khó tính kinh người, hay lấy sự giàu nghèo ra soi xét người khác nhể.
Chưa kể thêm bộ Tang Điếu Khốc Hư thì hợp với sự chia ly đau khổ.
Tiểu hạn 32 thì có khả năng cao có hạn hỉ, cơ mà a chồng này phải đoạt lấy, phải tranh đấu mới có đc, nhưng ông này cũng cứng lắm, bạn cũng cững chả kém nên khó mà êm ấm đc.
Nghe chán đời thế nhỉ, hix cơ mà sang năm 2019 mình quyết lấy ck rồi. Kiểu ji cũng lừa đc 1 anh về còn đẻ con ko muộn mất
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”