Người mà mệnh cô thần / quả tú hoặc thân có cô thần quả tú tính thường khó tính phải không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nguoibimat111
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Người mà mệnh cô thần / quả tú hoặc thân có cô thần quả tú tính thường khó tính phải không ạ

Gửi bài gửi bởi nguoibimat111 »

Câu hỏi vẫn như trên ạ.
Đầu trang

Rubynguyen1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Người mà mệnh cô thần / quả tú hoặc thân có cô thần quả tú tính thường khó tính phải không ạ

Gửi bài gửi bởi Rubynguyen1989 »

Tính hơi khép kín, hơi khắt khe, đa sầu đa cảm, thích thì làm ko thích thì thôi, gặp những người hợp gu thì nói rất nhiều, ko thích ai là cũng hạn chế gặp và giao tiếp, hay thích ngồi một mình và suy nghĩ, thích nơi yên tĩnh,mình cô thần tại thân, và quả tú chiếu mệnh, là người hay giấu kín nội tâm và tâm sự của mình, nhưng bạn nên cải thiện vd này thì cs mới có nhiều điều thú vị và suôn sẻ ,hơn bạn ạ
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Người mà mệnh cô thần / quả tú hoặc thân có cô thần quả tú tính thường khó tính phải không ạ

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Rubynguyen1989 đã viết: 20:55, 11/01/19 Tính hơi khép kín, hơi khắt khe, đa sầu đa cảm, thích thì làm ko thích thì thôi, gặp những người hợp gu thì nói rất nhiều, ko thích ai là cũng hạn chế gặp và giao tiếp, hay thích ngồi một mình và suy nghĩ, thích nơi yên tĩnh,mình cô thần tại thân, và quả tú chiếu mệnh, là người hay giấu kín nội tâm và tâm sự của mình, nhưng bạn nên cải thiện vd này thì cs mới có nhiều điều thú vị và suôn sẻ ,hơn bạn ạ
Ls chị đâu em tham khảo chút dc k ạ :) , cô thần nếu đi vs âm dương cũng ok đấy ạ, k xấu lắm, à em thấy rồi, để em qua topic kia coi, chị đừng up nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”