Vợ là người đến sau thì cung phu thê sẽ ứng vào cung nào trên lá số tử vi???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Autum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vợ là người đến sau thì cung phu thê sẽ ứng vào cung nào trên lá số tử vi???

Gửi bài gửi bởi Autum »

Nhờ các tiền bối giải đáp giúp mình thắc mắc này được không ạ, mình lập nghiệp xa nhà , trước mình có yêu một cô học cùng lớp học đại học với mình tầm 3 năm ( quê khác tỉnh) , sau đó chia tay và mình quen vợ mình hiện tại, vk làm cùng công ty với mình ( cg khác tỉnh), vậy thì cung phối của mình sẽ ứng vào cung nào trên lá số hay vẫn chỉ ở cung phối thôi ạ?
Đầu trang

Autum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Vợ là người đến sau thì cung phu thê sẽ ứng vào cung nào trên lá số tử vi???

Gửi bài gửi bởi Autum »

Up up co ai kok giải thích giúp mình với :D
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Vợ là người đến sau thì cung phu thê sẽ ứng vào cung nào trên lá số tử vi???

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Autum đã viết: 12:28, 20/01/19 Nhờ các tiền bối giải đáp giúp mình thắc mắc này được không ạ, mình lập nghiệp xa nhà , trước mình có yêu một cô học cùng lớp học đại học với mình tầm 3 năm ( quê khác tỉnh) , sau đó chia tay và mình quen vợ mình hiện tại, vk làm cùng công ty với mình ( cg khác tỉnh), vậy thì cung phối của mình sẽ ứng vào cung nào trên lá số hay vẫn chỉ ở cung phối thôi ạ?
Một câu hỏi mang yếu tố lớp lá, bạn về xem lại chương 3 cơ bản có đề cập ý nghĩa 12 cũng trên lá số.
Đầu trang

Autum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Autum »

huynh19 đã viết: 14:40, 21/01/19
Autum đã viết: 12:28, 20/01/19 Nhờ các tiền bối giải đáp giúp mình thắc mắc này được không ạ, mình lập nghiệp xa nhà , trước mình có yêu một cô học cùng lớp học đại học với mình tầm 3 năm ( quê khác tỉnh) , sau đó chia tay và mình quen vợ mình hiện tại, vk làm cùng công ty với mình ( cg khác tỉnh), vậy thì cung phối của mình sẽ ứng vào cung nào trên lá số hay vẫn chỉ ở cung phối thôi ạ?
Một câu hỏi mang yếu tố lớp lá, bạn về xem lại chương 3 cơ bản có đề cập ý nghĩa 12 cũng trên lá số.
Cảm ơn bạn , nhưng mình tìm hiểu để biết thêm về cung phối của mình chứ mình ko được học tử vi mà :D
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Autum đã viết: 15:19, 21/01/19
huynh19 đã viết: 14:40, 21/01/19
Cảm ơn bạn , nhưng mình tìm hiểu để biết thêm về cung phối của mình chứ mình ko được học tử vi mà :D
Vậy thì nhìn vào cung nào có vợ ở đó tìm hiểu :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”