Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thaoly_bong
Chính thức
Chính thức

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi Thaoly_bong »

Thaoly_bong đã viết: 01:21, 27/01/19 Anh nghiệm giúp em lá số này với ạ ! Mong hữu duyên ạ 😊 Em cảm ơn
Em không có giờ sinh của bố và mẹ nên không có lá số của bố mẹ em ạ. Mẹ và ba em đều làm công nhân. Ba đã về hưu. Em hiện chưa lập gia đình và đang đi du học ạ.

Anh xem giúp em tuổi lập gia đình, bạn đời và công việc với ạ 😊
Sửa lần cuối bởi Thaoly_bong vào lúc 06:46, 27/01/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

thien_quan đã viết: 00:17, 27/01/19 :D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Hoan hỷ hữu duyên được bạn xem cho
Hình ảnh
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

quangdavid đã viết: 00:48, 27/01/19 Mong hữu duyên
http://tuvivietnam.vn/lasotuvi/temp/27/ ... ff7b03.jpg
Số vất vả.
2 dòng con.
Mắc tù tội.
Đầu trang

duclinh1234
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duclinh1234 »

Mong bác phán giúp em vài câu :D
Hình ảnh
Đầu trang

Suchio
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suchio »

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Em chào anh, anh xem giúp lá số của em với, em đang gặp vấn đề về công việc và tình cảm, em up vào nhìu post rồi mà cũng chưa được anh chú nào luận giùm, hy vọng nhận được đôi lời từ anh.
Em xin chân thành cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

caluudadi25 đã viết: 00:34, 27/01/19

Thiên Quan
Mong hoan hỉ xem giúp em với ạ
Chào em

Em Mệnh có Thiên Quan , Hồng Loan Thiên Không tsij Dần , thêm Phúc có Cơ Lương Hóa Khoa nên tính em cũng khá bao dung , độ lượng . Đời sống tỉnh thần , những suy nghĩ trong em rất tuyệt và lành mạnh . Nhiều khi trong cuộc sống có lúc bế tắc nhưng em vẫn tìm được cách giải quyết rất khéo léo tài tình . Có lẽ ít khi nào thấy em buồn thật lâu về chuyện gì thì phải .

Tuy nhiên do có Hóa Kỵ cư Mệnh nằm trên đất Tứ Mã ( Dần Thân Tỵ Hợi ) tức Tứ Mã Kỵ thì chủ về khi sống chung với gd thì phần nhiều dễ cách trở , không hợp với người thân , có thể phải sống một thời gian dài xa quê hương dù rằng lòng không muốn .

Năm nay em 23 , em ở năm cuối cùng của ĐV 14-23 . ĐV cung Phụ Mẫu này can Quý khiến Cự Môn Hóa Quyền tại Mệnh . Quyền gặp Kỵ năm sinh chẳng phải là cát tượng . Cung Mệnh cũng là cung Huynh Đệ của ĐV này nên nói chung 2 cung này bị phá .

Thêm vào đó ĐV đương thời khiến Tham Lang Hóa Kỵ tại cung Huynh Đệ. Lưu Niên 2018 Mậu Thân cũng khiến Tham Lang Hóa Lộc tại cung Huynh Đệ của Thiên Bàn và cũng là cung
Phu Thê của ĐV. Phi Lộc LN gặp phi Kỵ của DV hình thành cách song Kỵ . Song Kỵ hàm nghĩa xấu kém Em cho anh hỏi có phải năm 2018 là năm em có nhiều chuyện xảy ra đến anh chị em trong nhà và chuyện tình cảm đôi lứa ngoài đời . Anh chỉ hỏi để nghiệm lý thôi nếu em thấy ngại em không cần trả lời .

Lá số em cũng lạ , bản thân cung Huynh Đệ của em rất tốt , tình cảm anh chị em rất gần gủi nhưng có lúc anh lại thấy xa.

Em phản hồi . Nếu có thắc mắc gì thì cứ hỏi anh sẽ trả lời .

Anh
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

thien_quan đã viết: 03:40, 27/01/19 Cảm ơn các bạn đã cho mình cơ hội . Mình sẽ cố gắng luận 4 lá số đầu tiên này . Nếu có thể các bạn cho mình ls của hai cụ thân sinh ( Nếu độc thân) hoặc lá số của người phối ngẫu ( nếu đã lập gđ) . Nếu có những ls này mình sẽ dễ xem và thấy nhiều hơn . Nếu các bạn ngại thì có thể gửi những ls này qua tin nhắn hoặc nếu không có thì cũng không sao . Mình sẽ cố gắng .
À mình quên nói với các bạn là mình sinh hoat trên dd này cũng khá lâu . Nick cũ của mình là HongDuc12.

Minh xin bắt đầu nghiệm lý nhé
Hi anh HongDuc, anh khoẻ không? Lâu rồi mới thấy a quay lại diễn đàn, từ lần anh luận cho e tới giờ cũng hơn nửa năm rồi, thời gian nhanh thật mà em lại chẳng có thay đổi gì đáng kể :)
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

Co dai đã viết: 09:15, 27/01/19
thien_quan đã viết: 03:40, 27/01/19 Cảm ơn các bạn đã cho mình cơ hội . Mình sẽ cố gắng luận 4 lá số đầu tiên này . Nếu có thể các bạn cho mình ls của hai cụ thân sinh ( Nếu độc thân) hoặc lá số của người phối ngẫu ( nếu đã lập gđ) . Nếu có những ls này mình sẽ dễ xem và thấy nhiều hơn . Nếu các bạn ngại thì có thể gửi những ls này qua tin nhắn hoặc nếu không có thì cũng không sao . Mình sẽ cố gắng .
À mình quên nói với các bạn là mình sinh hoat trên dd này cũng khá lâu . Nick cũ của mình là HongDuc12.

Hi anh HongDuc, anh khoẻ không? Lâu rồi mới thấy a quay lại diễn đàn, từ lần anh luận cho e tới giờ cũng hơn nửa năm rồi, thời gian nhanh thật mà em lại chẳng có thay đổi gì đáng kể :)
Chào em

Anh rất vui nhận được tin em . Anh rất khỏe nhưng bận rộn rất nhiều . Em có thể post lại ls của em không ? Nếu thấy thêm điều gì anh sẽ nói em nghe nếu em còn thích anh xem tv cho em :D

Anh
Sửa lần cuối bởi thien_quan vào lúc 09:32, 27/01/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Hình ảnh
Mong hữu duyên anh xem hộ, lận đận tình duyên công việc quá à.
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

thien_quan đã viết: 09:24, 27/01/19
Co dai đã viết: 09:15, 27/01/19

Chào em

Anh rất vui nhận được tin em . Anh rất khỏe nhưng bận rộn rất nhiều . Em có thể post lại ls của em không ? Nếu thấy thêm điều gì anh sẽ nói em nghe

Anh
Lá số của e đây ạ :). Em hiện đang ở VN ăn Tết chuẩn bị cho năm 2019 sắp tới sẽ là 1 năm kinh khủng đối với em, thành hay bại cũng đều nằm trong năm này :(

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”