Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nguyen Dan Phuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi Nguyen Dan Phuong »

Mong hữu duyên, nhờ bác xem giúp đại vận 10 năm nay ạ
Tập tin đính kèm
Phuong1.jpg (181.96 KiB) Đã xem 1405 lần
Đầu trang

Vitoingheo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vitoingheo »

Anh xem dùm em nha anh, có phải lá số em xấu lắm không :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

Mong được bác xem hộ
:D
Hình ảnh
Đầu trang

quangdavid
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quangdavid »

thien_quan đã viết: 11:55, 27/01/19
quangdavid đã viết: 00:48, 27/01/19 Mong hữu duyên
http://tuvivietnam.vn/lasotuvi/temp/27/ ... ff7b03.jpg
Chào bạn

Bạn còn ở đây không để mình luận đôi câu.? Vì thấy lá số bạn được một bạn khác phán vài lời rồi nên mình mới hỏi vậy .

Thiên Quan
DẠ.....EM ĐÂY...CHỜ TIN CỦA BÁC.
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

quangdavid đã viết: 00:59, 01/02/19
thien_quan đã viết: 11:55, 27/01/19
quangdavid đã viết: 00:48, 27/01/19 Mong hữu duyên
http://tuvivietnam.vn/lasotuvi/temp/27/ ... ff7b03.jpg
Chào bạn

Bạn còn ở đây không để mình luận đôi câu.? Vì thấy lá số bạn được một bạn khác phán vài lời rồi nên mình mới hỏi vậy .

Thiên Quan
DẠ.....EM ĐÂY...CHỜ TIN CỦA BÁC.
Chào bạn

Bạn có thể cho mình biết bạn theo về ngành gì ? Đã lập gđ? Và hình như bạn có tinh cảm tốt với cha mẹ nhưng ít khi dược sống gần với hai bác ? Bạn có ls của cha mẹ và vợ ( nếu đã lập gd).

Thiên Quan
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

thien_quan đã viết: 22:45, 31/01/19
khoapham12 đã viết: 06:42, 27/01/19
thien_quan đã viết: 00:17, 27/01/19 :D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Hoan hỷ hữu duyên được bạn xem cho
Hình ảnh

Chào bạn

Không hiểu bạn còn ở đó không ? Nếu có thể bạn cho mình biết về anh chị em trong nhà của bạn . Mình thấy cung Huynh Đệ trong ls bạn nhiều sát tinh Kinh quá . Không Kiếp giáp Kình Đà Kỵ . Và bạn muốn mình xem kỹ về mặt nào .?

Thiên Quan.
Cám ơn anh phản hồi.
Nha em có 2 anh, em. Em là cả, dưới em còn một người em thua 1 giáp tuổi, 2 anh, em đều sinh năm tý ạ. Hiện tại tình cảm anh, em rất tốt, chưa có chuyện lớn gì?
- em mới tốt nghiệp đại học. Mấy tháng đợi việc vào biên chế nha nươsc mà không được, làm hợp đồng trong nhà Nước thì em ko làm. Ăn tết xong, em vào sài gòn làm tư, công việc liên quan tới sale, bán hàng (bảo hiểm, bất động sản) . Em muốn hỏi anh, sự nghiệp trong những năm tới có tốt ko, có may mắn được khá giả về Tiền bạc ko ạ?
Hi vọng anh bỏ ít thời gian xem cho Đôi lời về lá số.
Trân thành cám ơn anh.
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

koollee đã viết: 03:54, 27/01/19
thien_quan đã viết: 03:40, 27/01/19 Cảm ơn các bạn đã cho mình cơ hội . Mình sẽ cố gắng luận 4 lá số đầu tiên này . Nếu có thể các bạn cho mình ls của hai cụ thân sinh ( Nếu độc thân) hoặc lá số của người phối ngẫu ( nếu đã lập gđ) . Nếu có những ls này mình sẽ dễ xem và thấy nhiều hơn . Nếu các bạn ngại thì có thể gửi những ls này qua tin nhắn hoặc nếu không có thì cũng không sao . Mình sẽ cố gắng .
À mình quên nói với các bạn là mình sinh hoat trên dd này cũng khá lâu . Nick cũ của mình là HongDuc12.

Minh xin bắt đầu nghiệm lý nhé
Là anh HongDuc12 ? Anh còn nhớ em không? :D

Em chưa lập gia đình, bố mẹ thì không nhớ ngày tháng sinh. Anh xem giúp em với nhé! Em cảm ơn anh nhiều :)

Hình ảnh
Chào em Cương 

Anh điểm qua phần vận hạn của em nhé,.

Năm nay em 29 còn nằm trong ĐV 23-22 . ĐV cung Thê này can Canh khiến Thái Dương Hóa Lộc tại Nô , Vũ Khúc Hóa Quyền tại Phúc,  , Thái Âm Hóa Khoa tại Tật Ách và Thiên Đồng Hóa Kỵ tại Phụ Mẫu . 

Bàn về Thái Dương Hóa Lộc

Như vậy Phi Lộc của ĐV nhập cung Điền .  Vì Điền là ngã cung nên Lộc ở đây là Lộc thu vào . Nên trong ĐV này em sẽ có nhiều cơ hội phát triển về xe cộ , nhà cửa hay công ty em sở hữu nếu có .

Cung Điền cũng là cung Nô của ĐV nên trong ĐV này cũng có khả năng em bị bạn bè , tôi tớ , bằng hữu lừa tiền . Trong đời em phải có ít nhất một lần em bị người quen lừa tiền . (Cung Tài can Mậu Tham Lang Hóa Lôc tại Tài  và Thiên Cơ Hóa Kỵ tai cung Nô Bộc - Lộc từ Tài mà chảy về  Nô )

Bàn về Vũ Khúc Hóa Quyền 

Như vậy Phi Quyền nhập cung Phúc . Cung Phúc can Nhâm khiến Vũ Khúc Hóa Kỵ . Nên cung Phúc tự Hóa Kỵ .

Cung Phúc tự Hóa Kỵ gặp Phi Quyền ĐV nghĩa là rắc rối nên đời sống tinh thần hay tình cảm lứa đôi của em  trong 10 năm này cũng héo úa . 

Cung Phúc cũng là cung Quan của ĐV.  Cung Quan tự Hóa Kỵ gặp Phi Quyền ĐV rồi đựng phải Phi Lộc của Lưu niên bay vào . Tượng này chủ về tuy trong chốn quan trường em có trải qua khó khăn nhưng năm Kỷ Hợi này là năm em có thu nhập tốt .

Bàn về Thái Âm Hóa Khoa

Như vậy Hóa Khoa của ĐV nhập cung Tật Ách . Phi Khoa DV nhập cung Tật Ách thì trong ĐV mọi chuyện rắc rối đều qua . Bệnh thì mau khỏi , tai nạn xui xẻo cũng chỉ nhẹ lướt qua thôi.

Bàn về  Thiên Đồng Hóa Kỵ tại Phụ Mẫu 

Như vây Hóa Kỵ của ĐV nhập cung Phụ Mẫu . Nên trong ĐV này ba mẹ em xảy ra chút vấn đề . Có lẽ là ba em vì Thái Dương tượng trưng cho người cha . Thái Dương tại Tị nằm trên đất Bệnh có Không Kiếp hợp chiếu . Và có thể em sẽ phải tốn chút tiền về bệnh tật của cha mẹ trong ĐV này Đây chỉ là bệnh nhẹ thôi em .
ĐV sau 2 bác sẽ tốt hơn, anh thấy không có sát tinh gì xâm phạm .

Em phản hồi có gì cứ hỏi em nhé

Anh HD. 

Đầu trang

btnpro123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi btnpro123 »

mong được hữu duyên cho mình hỏi về đường con cái và công việc
Hình ảnh
Đầu trang

songngu2802
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi songngu2802 »

Mong có duyên với bạn và nhờ bạn xem giúp mình lá số này. Mệnh mình Cơ Nguyệt Đồng Lương, Mệnh Tuần Thân Triệt, đường công việc lúc nào cũng thấy lận đận. Mình đã lập gia đình, chồng sinh năm 80 và 1 con gái sinh năm 2008.
Hình ảnh
Đầu trang

vu_1102
Hội viên online
Hội viên online

Gửi bài gửi bởi vu_1102 »

UgenyUgeny đã viết: 13:27, 27/01/19
vnfaker98 đã viết: 12:33, 27/01/19
UgenyUgeny đã viết: 10:32, 27/01/19 Dạ nhờ anh xem giúp lá số của em ạ. Năm vừa qua có lẽ là một trong những năm khó khăn nhất với em, nhất là về tinh thần ạ, mong được anh xem về vấn đề công việc và tình duyên. Em hiện vẫn chưa có người yêu ạ.

Em xin phép đăng kèm lá số của ba mẹ em ạ.

Xin chân thành cảm ơn anh.

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
Theo như lá số thì bố mẹ khó mà ở đc vs nhau.
Dạ, nhưng thật kỳ lạ là bố mẹ em hạnh phúc ạ. Bản thân em và các anh chị em trong nhà đều thấy hôn nhân của bố mẹ tốt đẹp và cả những người trong họ hay bạn bè em đến chơi nhà đều có nhận xét đó.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”