Dương Tuế Đà: Chính là tôi. Nay tôi xin hiệu đính giờ sinh với mọi người.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dương Tuế Đà: Chính là tôi. Nay tôi xin hiệu đính giờ sinh với mọi người.

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Hoan nghênh anh bạn thái dương nhập hội :D, có điều hơi thất vọng vì mi hơi xấu trai :"> , không giống ta chút nào =)), tính ta hay nói sự thật người anh em đừng tuế đà giận dỗi gì nhé :> :D , lần này chắc ls quá nhỉ, đây đã là đáp án cuối cùng :D
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

Anh Thái Dương này sao hông có nhan sắc lắm 🤣
Em có lá thái dương cư tỵ đẹp trai lắm. Hay do thân thái âm khác thân thiên lương. Nhưng đúng là mắt buồn lắm 😎
Hình ảnh
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

:D :D :D Thái dương cư tỵ đa phần nhìn rất oai phong. 80% đẹp trai
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

Thợ mộc đã viết: 12:41, 08/02/19 :D Thái dương cư tỵ đa phần nhìn rất oai phong. 80% đẹp trai
:( E nằm trong số 20% còn lại rồi, hơi nhọ ạ. Bác có thể khái quát giúp e về lá số này được ko ạ.
sanghaha đã viết: 12:09, 08/02/19 Anh Thái Dương này sao hông có nhan sắc lắm
Em có lá thái dương cư tỵ đẹp trai lắm. Hay do thân thái âm khác thân thiên lương. Nhưng đúng là mắt buồn lắm

Nghe lòng sao xót xa quá đi thôi. . Thấy gato quá đi à, mình xin ảnh mặt hắn được hơm? :">
thientuongsuu12 đã viết: 10:36, 08/02/19
Năm ngoái thổ dày quá, tỷ kiếp đắc thế thì xấu rồi. Dù sao thì anh biết chính xác lá nào còn biết đường xem hạn chứ không chẳng biết đâu mà lần. Xem hạn luôn 2 lá :)) .
:(( Mình ko biết xem hạn. TTS nói xem năm nay mình sẽ đối mặt điều gì?
cự nhật không kiếp đã viết: 11:53, 08/02/19 Hoan nghênh anh bạn thái dương nhập hội :D, có điều hơi thất vọng vì mi hơi xấu trai , không giống ta chút nào , tính ta hay nói sự thật người anh em đừng tuế đà giận dỗi gì nhé , lần này chắc ls quá nhỉ, đây đã là đáp án cuối cùng

:)) Vâng, tôi xin chọn đây là đáp án cuối cùng của tôi. . Khi nào mi post cái mẹt lên thì t mới tin mi đẹp zai, ko thì còn lâu nhá, đồ Cự Đà. :P
Hép pi niu zia, hép pi bớt đây, hép pi en hép pi.... :))
Mình xin cảm ơn tất cả mn.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Thái dương mệnh ta sáng như nào thì mặt ta đẹp y như vậy, mình dính cự Đà đâm ra thích bào chữa lôi thôi quá, hầy :D, ta bít mi k cam tâm mà , dụ dỗ cũng k dc đâu nha, hehe, mi đúng tuế Đà thật rồi , 1 mh ông thái dương cũng k lại dc :D:D. Tìm ra chân lý rồi phải khao ae đi chứ, hôm nào đây :D
Đầu trang

thientuongsuu12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thientuongsuu12 »

DVTPharma đã viết: 13:08, 08/02/19
thientuongsuu12 đã viết: 10:36, 08/02/19 Năm ngoái thổ dày quá, tỷ kiếp đắc thế thì xấu rồi. Dù sao thì anh biết chính xác lá nào còn biết đường xem hạn chứ không chẳng biết đâu mà lần. Xem hạn luôn 2 lá :)) .
:(( Mình ko biết xem hạn. TTS nói xem năm nay mình sẽ đối mặt điều gì?
Ac, anh đùa thế nào :)) . Năm nay thì khác năm ngoái nhiều, thủy hội cục nhưng có tỷ kiếp trợ, chắc đắc tài rồi đây, nhiều khi còn có hỷ tín. Chứ lá này mà giờ hợi thì năm nay lại khổ rồi.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Tôi thấy hơi buồn cười vì gần đây rất nhiều người lại đi lầm tưởng lá số.
Ngay cả chính đương số cũng không chắc, lại đi phỏng đoán mập mờ làm chi cho nó mệt.
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thientuongsuu12 đã viết: 13:59, 08/02/19
Ac, anh đùa thế nào :)) . Năm nay thì khác năm ngoái nhiều, thủy hội cục nhưng có tỷ kiếp trợ, chắc đắc tài rồi đây, nhiều khi còn có hỷ tín. Chứ lá này mà giờ hợi thì năm nay lại khổ rồi.

:"> Đúng là mình đang có dự định năm nay cưới TTS à. Và nếu ko có gì sai khác thì cũng dự mua lại 1 căn cc nho nhỏ lấy chỗ che mưa che nắng... Nên đang cầy cật lực. Chạ biết có trúng số ko để làm vài tờ "Vỵt lốt " :">
cự nhật không kiếp đã viết: 13:56, 08/02/19 Thái dương mệnh ta sáng như nào thì mặt ta đẹp y như vậy, mình dính cự Đà đâm ra thích bào chữa lôi thôi quá, hầy :D, ta bít mi k cam tâm mà , dụ dỗ cũng k dc đâu nha, hehe, mi đúng tuế Đà thật rồi , 1 mh ông thái dương cũng k lại dc :D:D. Tìm ra chân lý rồi phải khao ae đi chứ, hôm nào đây :D

:)) Vầng, sáng đẹp lắm. Đẹp ở cái mồm Cự Đà. =D> . Mi xem kỹ đi đâu chỉ có Tuế Đà, Hỏa Linh Không Kiếp có thiếu gì đâu. :"> Ahihi đồ ngốc!
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

DVTPharma đã viết: 14:17, 08/02/19
Ac,
cự nhật không kiếp đã viết: 13:56, 08/02/19 Thái dương mệnh ta sáng như nào thì mặt ta đẹp y như vậy, mình dính cự Đà đâm ra thích bào chữa lôi thôi quá, hầy, ta bít mi k cam tâm mà , dụ dỗ cũng k dc đâu nha, hehe, mi đúng tuế Đà thật rồi , 1 mh ông thái dương cũng k lại dc . Tìm ra chân lý rồi phải khao ae đi chứ, hôm nào đây :D

:)) Vầng, sáng đẹp lắm. Đẹp ở cái mồm Cự Đà. . Mi xem kỹ đi đâu chỉ có Tuế Đà, Hỏa Linh Không Kiếp có thiếu gì đâu. :"> Ahihi đồ ngốc!
Sai rồi, k thừa ra cái nào cả mới buồn chứ, có lẽ mi nên luyện thêm, gửi ảnh thì sợ mi tăng huyết áp, thôi nhé ;;) :D , đã bảo cự đà k có chỗ mà :x , à nhưng mà có cái bụng :)) , tết xong nạp nhiều quá thấy to, có tính cự đà k pharma :> . Mà thái dương của mi thu nạp nhiều đệ tử nguy hiểm quá, lượng thứ nếu có gì ta nói k phải nhé :"> :D
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:03, 08/02/19
DVTPharma đã viết: 14:17, 08/02/19
Sai rồi, k thừa ra cái nào cả mới buồn chứ, có lẽ mi nên luyện thêm, gửi ảnh thì sợ mi tăng huyết áp, thôi nhé ;;) :D , đã bảo cự đà k có chỗ mà :x , à nhưng mà có cái bụng :)) , tết xong nạp nhiều quá thấy to, có tính cự đà k pharma :> . Mà thái dương của mi thu nạp nhiều đệ tử nguy hiểm quá, lượng thứ nếu có gì ta nói k phải nhé :"> :D
Dăm 3 con đệ tử nài. A dùng hết. Ko hết thì...nó cắn chơi chút thôi mà. Ahihi.
Nãy cũng buồn buồn ngồi choén khoanh giò bò với đôi lon bia, ngắm HN đêm. ☺
Năm nay nhiều dự định quá mà cái số như ... :( nào là cố cày cuốc mua tạm cái xó đi lại, lại còn lấy vợ nữa... ôi mệt. 😫😪😒
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”