Cần lắm sự giúp đỡ của cao nhân tìm ra lá số chính xác!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
kimbaconheo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cần lắm sự giúp đỡ của cao nhân tìm ra lá số chính xác!!

Gửi bài gửi bởi kimbaconheo »

Em sinh ra ở vùng quê hẻo lánh, mà nhà thì đông anh em, nên cha mẹ cũng chả nhớ được chính xác ngày giờ sinh.
Mẹ nói em sinh lúc trời gần sáng, vì vậy em nghĩ chắc khoảng giờ Dần hoặc Mão, nhưng đi coi nhiều thầy thì các thầy dự là giờ mão ứng hơn. Vì vậy nên em để giờ sinh là giờ Mão

Giấy khai sinh ghi ngày 27-10 âm lịch, nhưng khi em học lớp 12 thì mẹ lại bảo là nhớ ko nhầm thì em sinh ngày 7 âm lịch chứ ko phải 27
Thành ra bây giờ muốn coi vân hạn mỗi năm đối với em cũng là bài toán nan giải.

Nay em post lên 2 lá số, các cao nhân đi qua xin giúp em tìm ra chính xác lá số nào mới là của em, để từ rày về sau em ko phải đau đầu về vấn đề này nữa ạ. Thiệt em khổ tâm dữ lắm ạ :(( :(( :(( :((

Em xin liệt kê vài mục chính như sau ạ:

Bố mẹ em đều làm nông nghiệp, mẹ hơn bố 1 tuổi ( mẹ Sửu bố Dần), mẹ em quanh năm ốm đau, còn bố thì trộm vía ít khi ốm. Trong gia đình, bố khá cưng chiều mẹ.

Em là con út trong gia đình có 7 anh chị em- 6 gái, 1 trai ( còn 1 bé nữa sau em nhưng mẹ bỏ vì lúc đó nhà nghèo ko có điều kiện )

Trong thời gian em học từ lớp 1 tới 12 thì học cũng ổn, ko đến nỗi nào, là niềm tự hào của bố mẹ :)

Cuối 2006( cuối tháng chạp), e có thực hiện ca mổ nội soi tai.

Năm 2007, em rời quê ở miền bắc vào Sài gòn học

Năm 2008, do ko thích ngành đang học nên em lại thi lại đại học, sau đó tiếp tục sự nghiệp học hành tới cuối năm 2012 ra trường >> về quê.

2013: Qua tết e xin được 1 công việc, làm được chừng 3 tháng rồi xin nghỉ

Tiếp đó tới tháng 8 âm lịch, em xin được công việc ở nước ngoài và làm ở đó tới tháng 9 âm 2016 thì về lại VN

Tháng 10 âm 2016 e lại tiếp tục đi nước ngoài làm việc

Tới tháng 10 âm lịch-2018 thì em lấy chồng, hiện vẫn đang ở xa quê hương

Chồng em hơn em 4 tuổi, mập, da ngăm, thấp, tóc đen và dày

Em cao 1m55, người gầy, mặt dài, da trắng xanh, mắt to

Nếu các cao nhân cần thêm thông tin cứ hỏi ạ, e sẽ phản hồi luôn và ngay ạ

Cuối cùng, năm mới chúc các cô, chú, bác, anh chị, bạn nhiều niềm vui và an lành ạ!

Lá ngày 7/10 âm lịch

Hình ảnh

Lá ngày 27/10 âm lịch

Hình ảnh
Đầu trang

kimbaconheo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cần lắm sự giúp đỡ của cao nhân tìm ra lá số chính xác!!

Hic, e đã post mấy ngày rồi mà chưa thấy có duyên với cao nhân. Lòng tan nát :((
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Thôi, không biết lá số khéo lại hay bạn ạ, đỡ bị lụy thuộc. Cứ sống an nhiên nỗ lực thôi.
Đầu trang

kimbaconheo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

yesterday2016 đã viết: 16:52, 19/02/19 Thôi, không biết lá số khéo lại hay bạn ạ, đỡ bị lụy thuộc. Cứ sống an nhiên nỗ lực thôi.
Dạ tại em cũng muốn coi vận hạn hàng năm để coi có gì cần tránh, hay giảm được cái xấu, hoặc tới vận tốt thì chủ động nắm bắt.
Với lại quan trọng nhất là cái cảm giác không biết nổi mình sinh ngày nào nó khó chịu lắm ạ 😖😖😖😖😖
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”