Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

$$$$$ đã viết: 11:09, 12/03/19
hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ.
2.nghề nghiệp của bạn
3.tuổi của vợ ,chồng nếu đã thành gia thất.
Tôi đảm bảo chuẩn xác uy tín làm đầu.
Tôi chuyên làm từ thiện các bạn nhé!
Xem giúp cháu ạ.
1/ Bố sinh năm 1963, sức khỏe vẫn tốt, công việc lái xe. Bố cháu làm chủ, không làm thuê ạ. Lái xe ô tô con đẹp chuyên dùng chở khách đi chơi, xe thuê đám cưới cô dâu chú dể, .... vv ( không phải xe khách ạ)
Và ở nhà kích SIM cho anh trai cháu ạ. ( anh trai cháu kinh doanh cửa hàng điện thoại di dộng ạ...)
Mẹ sinh năm 1965, làm phụ bếp trên nhà ăn của bệnh viện lớn. Sức khỏe vẫn tốt.
2/ cháu đang xin việc. Chưa đi làm ạ..
3/ cháu chưa kết hôn.
Thanks
Nữ mệnh kim mà cung mệnh an tại tuất là nằm ở thế cuộc sống gian nan phải chật vật khó khăn,phải lo toan như ngồi trên đống lửa vậy.bạn là 1 người cham chỉ thông minh nhưng làm gì cũng hay gặp đen đủi,học thì tốt mà đến lúc đi thi thì rất đen,bạn có nét duyên khá đẹp nên đc nhiều người để ý ,bạn làm gì cũng muốn hơn người khác muốn dc chiều chuộng,sống lo người khác mà đc nhiều người quý mến .số bạn khá tốt nhưng nên nhớ là sau này có con thì ko đc bỏ nếu bỏ con thì số phận sẽ đảo lộn,tốt thành xấu toàn bộ ,và nó còn ám ảnh bạn suốt cuộc đời làm cho thân tàn ma dại.nhớ nhé ko đc bỏ thai nhi.
Đầu trang

sleep_dragon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sleep_dragon »

hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
2.nghề nghiệp của bạn
Chào anh hungmanh82, rất mong anh xem giúp lá số dưới đây. Một số thông tin gởi đến anh tham khảo ạ. Xin cảm ơn anh.

1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ. => bố tuổi Hợi 1959, mẹ tuổi Thân 1956, giáo viên về hưu, khỏe mạnh
2.nghề nghiệp của bạn: nhân viên văn phòng
3.tuổi của vợ ,chồng nếu đã thành gia thất. => bạn này em đang xem để tiến tới kết hôn nha anh ahihi :)

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

sleep_dragon đã viết: 15:30, 12/03/19
2.nghề nghiệp của bạn
Chào anh hungmanh82, rất mong anh xem giúp lá số dưới đây. Một số thông tin gởi đến anh tham khảo ạ. Xin cảm ơn anh.

1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ. => bố tuổi Hợi 1959, mẹ tuổi Thân 1956, giáo viên về hưu, khỏe mạnh
2.nghề nghiệp của bạn: nhân viên văn phòng
3.tuổi của vợ ,chồng nếu đã thành gia thất. => bạn này em đang xem để tiến tới kết hôn nha anh ahihi :)

Hình ảnh
Số này là 1 người cực kì vất vả và biết vươn lên ,số phải chịu đựng nhiều khó khăn gian khổ thầm lặng ko nói ra.hiền khiêm tốn nhưng cục tính nóng nảy,khó gần.số này đường quan lộc khó thuận nhưng lại hay gặp may mắn.đc người ta chỉ bảo đường tiền tài,nhiều lúc gặp may mà ko biết tại sao.số phải lấy nhiều vợ!người thứ nhất rất hiền.
Đầu trang

cakiem38
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cakiem38 »

Hình ảnh
Nhờ bạn coi giúp mình lá số với . Hậu vận mình có tốt không ? Các đại hạn thế nào thưa bạn ?
Cảm ơn bạn nhiều !
Bố sinh năm 1956, mẹ sinh 1960
Vợ sinh năm 1992 , lấy vợ năm 2016
Đầu trang

$$$$$
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi $$$$$ »

hungmanh82 đã viết: 14:16, 12/03/19
$$$$$ đã viết: 11:09, 12/03/19
2.nghề nghiệp của bạn
Xem giúp cháu ạ.
1/ Bố sinh năm 1963, sức khỏe vẫn tốt, công việc lái xe. Bố cháu làm chủ, không làm thuê ạ. Lái xe ô tô con đẹp chuyên dùng chở khách đi chơi, xe thuê đám cưới cô dâu chú dể, .... vv ( không phải xe khách ạ)
Và ở nhà kích SIM cho anh trai cháu ạ. ( anh trai cháu kinh doanh cửa hàng điện thoại di dộng ạ...)
Mẹ sinh năm 1965, làm phụ bếp trên nhà ăn của bệnh viện lớn. Sức khỏe vẫn tốt.
2/ cháu đang xin việc. Chưa đi làm ạ..
3/ cháu chưa kết hôn.
Thanks
Nữ mệnh kim mà cung mệnh an tại tuất là nằm ở thế cuộc sống gian nan phải chật vật khó khăn,phải lo toan như ngồi trên đống lửa vậy.bạn là 1 người cham chỉ thông minh nhưng làm gì cũng hay gặp đen đủi,học thì tốt mà đến lúc đi thi thì rất đen,bạn có nét duyên khá đẹp nên đc nhiều người để ý ,bạn làm gì cũng muốn hơn người khác muốn dc chiều chuộng,sống lo người khác mà đc nhiều người quý mến .số bạn khá tốt nhưng nên nhớ là sau này có con thì ko đc bỏ nếu bỏ con thì số phận sẽ đảo lộn,tốt thành xấu toàn bộ ,và nó còn ám ảnh bạn suốt cuộc đời làm cho thân tàn ma dại.nhớ nhé ko đc bỏ thai nhi.
Cháu cảm ơn. Cháu số đào hoa nhièu người thích ạ.cháu xin nghe theo lời chú. Cháu chưa có con bao giờ ạ. Ahihi.
Đầu trang

Phuong2402
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phuong2402 »

Em chào anh ạ. Mong anh xem giùm em với ạ. Em sinh giờ dần . ngày 10.01.1991 âm lịch ạ.
Em mô tả sơ qua về bản thân ạ: em là người hơi lùn nhỏ, mặt nhỏ, hơi ương bướng, có chút mạnh mẽ. Về gia đình thì có bô mẹ em làm trong ngành y. Bản thân e cũng đang theo ngành này. Em có một em trai . năm 2010 có xuất ngoại đi du học mà trở về năm 2017. Công việc thì hiện tại có luân chuyển vài lần nhưng vẫn lận đận. Đã trải qua vài mối tình nhưng chưa đâu vào đâu. Cuối năm 2018 vừa rồi ctay bạn trai sau 6 năm yêu nhau vì bj phản bội ạ.nếu có duyên. Mong anh xem cho em về cung phu ạ.
Đầu trang

Ngoc_vp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Ngoc_vp »

Nhờ bác hungmanh82 xem giúp em xem năm nay công việc của em có ổn không,có nên đầu tư mạo hiểm không.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Xem tử vi nhiều lúc nản lắm các bạn ạ!xem còn phải tùy hứng nữa .nhất là xem sai cho người khác điều gì thì nản lắm!tôi nói thật là tôi xem cho 100 người thì trong số 100 người đó khoảng tầm 3 người bảo tôi là trong quá trình luận có chỗ không đúng và 2 người sai giờ sinh,còn lại thì 95 người bảo tôi luận chuẩn .
Ở đây muốn nói rằng tử vi là môn cực kì khó xem và nghiên cứu thật kĩ thì mới ko sai sót đấy các bạn ạ.
Tất nhiên là không thể xem đúng hoàn toàn đc mà chắc chắn phải có xác suất sai nhưng xem mà đúng được khoảng 80% thì coi như cũng đã khá rồi các bạn nhỉ?
Nghề tử vi là 1 nghề rất nguy hiểm ,tử vi là nghề tiết lộ thiên cơ,mà nghề tiết lộ thiên cơ thì sẽ bị giảm thọ đấy các bạn ạ,còn những người mà ko bị giảm thọ thì con cái họ gánh chịu!tấm gương là khổng minh thọ đc có 54 tuổi,mấy ông thầy tử vi trong làng tôi cũng chết tầm đầu 6x,có 1 số thầy thì vừa tiết lộ xong đc ít kiến thức thì ngày mai là đi luôn!tử vi nó tai hại như thế.
Vậy theo các bạn thì tôi có nên dừng nghiên cứu ở đây hay tiếp tục nhỉ? Có ai cởi bỏ khúc mắc này cái ko??
Đầu trang

kiha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiha »

hungmanh82 đã viết: 23:11, 12/03/19 Xem tử vi nhiều lúc nản lắm các bạn ạ!xem còn phải tùy hứng nữa .nhất là xem sai cho người khác điều gì thì nản lắm!tôi nói thật là tôi xem cho 100 người thì trong số 100 người đó khoảng tầm 3 người bảo tôi là trong quá trình luận có chỗ không đúng và 2 người sai giờ sinh,còn lại thì 95 người bảo tôi luận chuẩn .
Ở đây muốn nói rằng tử vi là môn cực kì khó xem và nghiên cứu thật kĩ thì mới ko sai sót đấy các bạn ạ.
Tất nhiên là không thể xem đúng hoàn toàn đc mà chắc chắn phải có xác suất sai nhưng xem mà đúng được khoảng 80% thì coi như cũng đã khá rồi các bạn nhỉ?
Nghề tử vi là 1 nghề rất nguy hiểm ,tử vi là nghề tiết lộ thiên cơ,mà nghề tiết lộ thiên cơ thì sẽ bị giảm thọ đấy các bạn ạ,còn những người mà ko bị giảm thọ thì con cái họ gánh chịu!tấm gương là khổng minh thọ đc có 54 tuổi,mấy ông thầy tử vi trong làng tôi cũng chết tầm đầu 6x,có 1 số thầy thì vừa tiết lộ xong đc ít kiến thức thì ngày mai là đi luôn!tử vi nó tai hại như thế.
Vậy theo các bạn thì tôi có nên dừng nghiên cứu ở đây hay tiếp tục nhỉ? Có ai cởi bỏ khúc mắc này cái ko??
Hình ảnh
Mong bác Hungmanh82 tiếp tục nghiên cứu ạ, e thấy để được 80% như bác nói cũng là cao thủ rồi ạ. Em có xem ở 1,2 chỗ nhưng cũng thấy chỉ dừng lại ở mức khoảng 50% thôi ạ :D.
Đầu trang

kiha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiha »

Nhờ bác xem giúp em chút được không ạ? Em đang lăn tăn về công việc quá ạ.
1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ:
Bố sn 1963, đã nghỉ hưu, sức khỏe không được tốt lắm
Mẹ sn 1963, đang buôn bán, sức khỏe tốt
2.nghề nghiệp của bạn: CNTT
3.tuổi của vợ: 1993
1. Công việc: Em đang làm doanh nghiệp ở Hn, mọi thứ cũng tạm ổn, thu nhập khá, cơ hội thăng tiến cũng có. Giờ đang có cơ hội vào nhà nước và phải về tỉnh, mà bây giờ vào thì phải bắt đầu lại nên em hơi nản, cũng ko biết hợp không vì tính tình không được khéo lắm. Thầy xem giúp em xem em làm ở đâu thì tốt hơn ạ? Và bao giờ thì công việc em mới nở rộ ạ, em vài năm nay có cố gắng nhưng vẫn thấy lẹt đẹt quá ạ.
2. Về con cái: vc em lấy nhau được 1 năm rồi, nhưng mải chơi nên vẫn đang kế hoạch. Năm nay mới dự định muốn sinh em bé, nhờ thầy xem giúp xem có thuận lợi không ạ? Con trai hay con gái ạ? Em có mấy trai mấy gái tất cả ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”