Dương Tuế Đà: Chính là tôi. Nay tôi xin hiệu đính giờ sinh với mọi người.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dương Tuế Đà: Chính là tôi. Nay tôi xin hiệu đính giờ sinh với mọi người.

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Phuc8569 đã viết: 09:01, 12/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:13, 11/03/19
DVTPharma đã viết: 20:17, 11/03/19 @Phuc8569: T.T
@Cự Đà: Ờ, nhất thím. Đang chán đây, lỡ hết kế hoạch làm việc, chuyển sang kế hoạch 2, mà cái này chạ mún tẹo nào nên đang chán, nghỉ làm từ hôm ở SG về vì chạ có tâm trạng gì. Hic
Phải lúc nọ lúc kia chứ, lúc nào cũng thuận lợi thì thím quơ hết của thiên hạ à , nhường anh em tí chứ :> . Cũng đúng, nếu mà k đúng ý định hay kế hoạch ban đầu của mình thì tự nhiên mất cảm hứng và chỉ muốn đi ngủ :D , chết dở mình vẫn ngủ hơi nhiều, k ổn , thôi có chuyện gì ae chém gió đê , k up thêm ảnh xem đúng thái dương k à, mặt hóp xương xẩu này k phải rồi, up ảnh nào đẹp hơn cho ae xem đi :D
Quả đầu này chắc là dư âm sau tết rồi a :))
Đúng rồi phải có lúc này lúc kia chứ :D , chán quá thì đi du lịch đi a :))
@Cự nhật : Liếc qua lá số mà đoán đc tận mặt như thế nào luôn à anh :))
Được chứ em, anh chỉ biết chút thôi, amatơ, mà trên này có mấy người nhìn lá số đoán chuẩn nhân tướng luôn đấy e , mà tên này k giống phom thái dương lắm , ông chú anh vs thằng bạn anh lần lượt là thái dương hợi, tý người to và mặt to to đấy, mỗi tội tai nó cực xấu, tai quắt có 1 dúm ( bố mẹ nó còn mặt dơi cơ :D ) , còn a thì nói rồi , cũng to mà đẹp chứ k phải to thô hay to lợn :)) ( bố mẹ anh cũng mặt đầy đặn chứ khuôn bé ), tên pharma này anh nghi vấn là đột biến gen :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

cự nhật không kiếp đã viết: 18:07, 12/03/19
Phuc8569 đã viết: 09:01, 12/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:13, 11/03/19

Phải lúc nọ lúc kia chứ, lúc nào cũng thuận lợi thì thím quơ hết của thiên hạ à , nhường anh em tí chứ . Cũng đúng, nếu mà k đúng ý định hay kế hoạch ban đầu của mình thì tự nhiên mất cảm hứng và chỉ muốn đi ngủ :D , chết dở mình vẫn ngủ hơi nhiều, k ổn , thôi có chuyện gì ae chém gió đê , k up thêm ảnh xem đúng thái dương k à, mặt hóp xương xẩu này k phải rồi, up ảnh nào đẹp hơn cho ae xem đi
Quả đầu này chắc là dư âm sau tết rồi a
Đúng rồi phải có lúc này lúc kia chứ , chán quá thì đi du lịch đi a
@Cự nhật : Liếc qua lá số mà đoán đc tận mặt như thế nào luôn à anh :))
Được chứ em, anh chỉ biết chút thôi, amatơ, mà trên này có mấy người nhìn lá số đoán chuẩn nhân tướng luôn đấy e , mà tên này k giống phom thái dương lắm , ông chú anh vs thằng bạn anh lần lượt là thái dương hợi, tý người to và mặt to to đấy, mỗi tội tai nó cực xấu, tai quắt có 1 dúm ( bố mẹ nó còn mặt dơi cơ :D ) , còn a thì nói rồi , cũng to mà đẹp chứ k phải to thô hay to lợn :)) ( bố mẹ anh cũng mặt đầy đặn chứ khuôn bé ), tên pharma này anh nghi vấn là đột biến gen :))
Đột biến gen :)) nghe giống siêu anh hùng nhỉ =))
Đang tính thử anh đoán mặt phá quân ntn nhưng thôi :-j , chúng ta có nạn nhân đầu tiên rồi :))
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

~X(
🤣 2 cái thèng chời oánh nài. ~X(
🙄 mấy ngày nay đang khó ở đấy, cào mặt ăn vạ bjo... ☺☺☺
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

DVTPharma đã viết: 19:42, 12/03/19 ~X(
@DVT cào mặt làm gì a , mất hết vẻ đẹp chai \:D/
@Cự Nhật mặt ntn là ăn vào phá quân rồi đúng ko a :>
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Phuc8569 đã viết: 19:57, 12/03/19
@DVT cào mặt làm gì a , mất hết vẻ đẹp chai \:D/
Đù. Zai đẹp. 😍😍😍😍😍
A chịu, bói toán tướng số hỏi cự đà. Trà đá bốc phét gọi a. ☺☺☺
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

🙄 mấy ngày nay đang khó ở đấy, cào mặt ăn vạ bjo...
@DVT cào mặt làm gì a , mất hết vẻ đẹp chai
Ít nhất phải như phúc nè, chứ như tên pharma xấu quá ai ngắm nổi =)) , ơ mà em up rồi thì anh đoán mò gì dc nữa :"> , có điều chụp qua gương là ảo lắm :D , khuôn mặt này làm a nhớ 1 người mà đã từng ngồi uống rượu cùng, gã yêu nhiều cô toàn những cô ở các tỉnh khác nhau, giọng nói hay, nói năng khéo , nhanh nhẹn, khá tự tin, phóng khoáng, có điều có lúc sẽ hơi nữ tính tí ấy nha :(( , ông em mình đây chắc cũng thâu đủ những phẩm chất trên rồi, mà mặt em có nét giống đứa em họ phá quân lần trc a kể đó, em cao mét bao nhiêu, dưới m7 đúng k, a chỉ quan tâm những ai thái dương thôi :D , vì xung quanh ng quen a nhiều thái dương, tử vi , thất sát nên a nắm dc chút về hình dáng tính cách những ng đó, a amatơ khoản này lắm :"> , pharma nó giả vờ đấy, em khen nó đầu đẹp đi kiểu gì nó cũng luận tướng mạo cho e :D
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:48, 12/03/19
2 cái thèng chời oánh nài.
🙄 mấy ngày nay đang khó ở đấy, cào mặt ăn vạ bjo...
@DVT cào mặt làm gì a , mất hết vẻ đẹp chai
@Cự Nhật mặt ntn là ăn vào phá quân rồi đúng ko a
Ít nhất phải như phúc nè, chứ như tên pharma xấu quá ai ngắm nổi , ơ mà em up rồi thì anh đoán mò gì dc nữa , có điều chụp qua gương là ảo lắm :D , khuôn mặt này làm a nhớ 1 người mà đã từng ngồi uống rượu cùng, gã yêu nhiều cô toàn những cô ở các tỉnh khác nhau, giọng nói hay, nói năng khéo , nhanh nhẹn, khá tự tin, phóng khoáng, có điều có lúc sẽ hơi nữ tính tí ấy nha :(( , ông em mình đây chắc cũng thâu đủ những phẩm chất trên rồi, mà mặt em có nét giống đứa em họ phá quân lần trc a kể đó, em cao mét bao nhiêu, dưới m7 đúng k, a chỉ quan tâm những ai thái dương thôi :D , vì xung quanh ng quen a nhiều thái dương, tử vi , thất sát nên a nắm dc chút về hình dáng tính cách những ng đó, a amatơ khoản này lắm :"> , pharma nó giả vờ đấy, em khen nó đầu đẹp đi kiểu gì nó cũng luận tướng mạo cho e
E vừa dậy làm ly cafe thì xém sặc =)) , chuyện yêu đương của e sau ctay ex cũng tựa như vậy , đôi lúc hơi nữ tính cũng đúng ~X( , ông bạn ngồi nhậu cùng vs anh cũng phá quân luôn à :)) , chiều cao của em thì sai rồi , m75 ( tự hào nhất trong nhà :> ) . Khen a pharma để tiếp tục quả đầu đến 2022 thì chết mất =))
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

:(( Cho tui cái phi thuyền, tui trở về thế giới của tui đây... ở đây toàn người đẹp zai xinh gái thôi, có mình tui lạc lõng ko hà.... ~X(
Phúc: Đấy, Cự Đà hắn giỏi lắm... A thì chệu thôi. A có biết gì đâu, a còn đang mong Cự Đà luận giúp a vài nhời... ☺
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

cự nhật không kiếp đã viết: 18:10, 11/03/19
DVTPharma đã viết: 23:45, 10/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:33, 10/03/19

Gì vậy, tưởng mỹ nhân nào khoe mặt, hóa ra, ôi zời , vào giờ này thấy cái ảnh này nhìn chán quá, k cho mn ngủ à :"> , đăng mỗi cái ảnh để đẩy bài nhằm mục đích gì vậy :-? , dương tuế đà chú em nhìn đẹp trai đó :)) , chỉnh sửa ảnh mấy tiếng mới dc như vậy???
quá xoàng nhé.
Đù, tại ko có tính năng khóa người xem chứ ko chỉ mình m coi nhé. Cần gì fai sửa, cam thường cưng nhé.
Mới thất bại cái hợp đồng nên đang cuồng. :(
Hình ảnh
Ảnh dưới tạm ổn , hơn cái ảnh bên trên :-j , cũng chơi xoăn à, t có cái ảnh để xoăn nè, ăn đứt cái ảnh này của thím, mới có thế này đã khoe rồi =)) , cuồng cũng nên bình tĩnh, cam thường 10 chấm mà k bằng ảnh lúc t chụp máy 2 chấm =)) , chán dương tuế đà quá, mạo nhận thái dương rồi, up nữa để xác định lại nào ;;) :D
Nhìn quả đầu thèm món này dễ sợ. Chắc hnay phải đi ăn thôi :))
C7F4A9E3-AB56-4F1F-964A-1FC696357165.jpeg (212.17 KiB) Đã xem 796 lần
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Co dai đã viết: 09:30, 13/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 18:10, 11/03/19
DVTPharma đã viết: 23:45, 10/03/19
quá xoàng nhé.
Đù, tại ko có tính năng khóa người xem chứ ko chỉ mình m coi nhé. Cần gì fai sửa, cam thường cưng nhé.
Mới thất bại cái hợp đồng nên đang cuồng. :(
Hình ảnh
Ảnh dưới tạm ổn , hơn cái ảnh bên trên :-j , cũng chơi xoăn à, t có cái ảnh để xoăn nè, ăn đứt cái ảnh này của thím, mới có thế này đã khoe rồi =)) , cuồng cũng nên bình tĩnh, cam thường 10 chấm mà k bằng ảnh lúc t chụp máy 2 chấm =)) , chán dương tuế đà quá, mạo nhận thái dương rồi, up nữa để xác định lại nào ;;) :D
Nhìn quả đầu thèm món này dễ sợ. Chắc hnay phải đi ăn thôi :))C7F4A9E3-AB56-4F1F-964A-1FC696357165.jpeg
Chị tìm được cái ảnh so sánh chất đấy =)) , chị trêu nó mai tức mình nó lại đi cạo trọc, xong seophi up lên đây thì hại hết thị lực anh chị em :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”