Dương Tuế Đà: Chính là tôi. Nay tôi xin hiệu đính giờ sinh với mọi người.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dương Tuế Đà: Chính là tôi. Nay tôi xin hiệu đính giờ sinh với mọi người.

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Co dai đã viết: 20:37, 13/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 19:19, 13/03/19
Co dai đã viết: 09:30, 13/03/19

Nhìn quả đầu thèm món này dễ sợ. Chắc hnay phải đi ăn thôi :))C7F4A9E3-AB56-4F1F-964A-1FC696357165.jpeg
Chị tìm được cái ảnh so sánh chất đấy =)) , chị trêu nó mai tức mình nó lại đi cạo trọc, xong seophi up lên đây thì hại hết thị lực anh chị em :D
Chắc lúc đó chị lại thèm món óc heo chưng :))
Thế thì quả này mai nó đi chuyển giới để được sở hữu bộ tóc dài đó chị =))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:05, 13/03/19
DVTPharma đã viết: 19:44, 13/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 19:33, 13/03/19

phản biện làm gì cưng. ☺ Cưng đánh giá a thấp quá đấy. À... t vừa mất xe máy m ợ.
Chém gió để chờ thím thể hiện khả năng mà > Đen vậy, bị chôm hay làm mất, báo công an chưa ??
Mặt e nhìn có nhiều tâm sự thật à anh , hnay mới thấy a siêu quá thứ gì cũng tinh qua từ tử vi đến tận nhân tướng học :-bd . Tâm sự thì e lúc nào cũng có nhưng mà hay để trong bụng , đi vs bạn vs bè thì hầu hết e bị bắt làm thính giả nên càng quen giữ trong bụng nữa , chỉ đến khi nào ăn no e mới ko để bụng được thôi a :)) . Chuyện tình cảm thì từ đầu năm đến giờ vẫn chưa tìm đc ai để quen nghiêm túc , mà e cũng chả buồn nhắc , cái gì nó đến tự nó đến . A có chơi sang môn chỉ tay ko đấy
@Pharma : Chia buồn vs a , để xe sao mà mất vậy a
Phúc : A nhìn mặt thì a đoán vậy thôi, chứ nhân tướng gì đâu, gọi là a nhìn người đoán tính thôi, k liên quan đến nhân tướng đâu, nó là khả năng nho nhỏ thôi, gọi là phán đoán ấy, giống kiểu nhìn mắt vs thái độ phụ nữ biểu hiện thế nào đoán xem họ tiếp theo sẽ chửi mình hay cầm guốc đuổi phang mình để còn co giò chạy trc =)) , mấy môn này a tìm hiểu chơi như mn thôi mà, k có nghiên cứu đâu e, chém bừa may thì trúng thôi :> . Em k lấy sớm dc đâu, mà lấy vợ xong sẽ thấy sự nghiệp có chút thay đổi đấy, tốt xấu thì a chưa rõ, đừng suy nghĩ nhiều quá nhé :">
[/quote]
Nhìn mặt e còn ham chơi quá hả anh :)) , từ lâu e đã muốn lấy trễ rồi nhưng dạo này nhìn bạn nhìn bè thi nhau lên xe hoa nên e cũng suy nghĩ :)) .
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 23:21, 14/03/19
DVTPharma đã viết: 19:44, 13/03/19
Chém gió để chờ thím thể hiện khả năng mà > Đen vậy, bị chôm hay làm mất, báo công an chưa ??
Mặt e nhìn có nhiều tâm sự thật à anh , hnay mới thấy a siêu quá thứ gì cũng tinh qua từ tử vi đến tận nhân tướng học :-bd . Tâm sự thì e lúc nào cũng có nhưng mà hay để trong bụng , đi vs bạn vs bè thì hầu hết e bị bắt làm thính giả nên càng quen giữ trong bụng nữa , chỉ đến khi nào ăn no e mới ko để bụng được thôi a :)) . Chuyện tình cảm thì từ đầu năm đến giờ vẫn chưa tìm đc ai để quen nghiêm túc , mà e cũng chả buồn nhắc , cái gì nó đến tự nó đến . A có chơi sang môn chỉ tay ko đấy
Phúc : A nhìn mặt thì a đoán vậy thôi, chứ nhân tướng gì đâu, gọi là a nhìn người đoán tính thôi, k liên quan đến nhân tướng đâu, nó là khả năng nho nhỏ thôi, gọi là phán đoán ấy, giống kiểu nhìn mắt vs thái độ phụ nữ biểu hiện thế nào đoán xem họ tiếp theo sẽ chửi mình hay cầm guốc đuổi phang mình để còn co giò chạy trc =)) , mấy môn này a tìm hiểu chơi như mn thôi mà, k có nghiên cứu đâu e, chém bừa may thì trúng thôi :> . Em k lấy sớm dc đâu, mà lấy vợ xong sẽ thấy sự nghiệp có chút thay đổi đấy, tốt xấu thì a chưa rõ, đừng suy nghĩ nhiều quá nhé :">
Nhìn mặt e còn ham chơi quá hả anh :)) , từ lâu e đã muốn lấy trễ rồi nhưng dạo này nhìn bạn nhìn bè thi nhau lên xe hoa nên e cũng suy nghĩ :)) .
[/quote]
Cứ bình tĩnh em ạ, yêu thì cũng phải gặp và cảm thấy hợp thì mới tiến đến dc, mà bằng tuổi a ế nhiều lắm đó, trong mấy đứa bạn a chơi mới có 1 thằng lấy vợ sinh con, mà thằng này nó cũng phải yêu bao nhiêu ng, cuối cùng đến lúc lấy thì lấy phải đứa chả ra gì, đến nhà nó chơi , con dâu ngồi gần đó mà mẹ thằng bạn anh nó toàn nói xỗ vào mặt ấy, chắc cũng k ưa gì con dâu. K biết tên pharma xấu zai đã lấy vợ chưa e nhỉ =)) , thấy khoe năm nay mà đến giờ vẫn im lìm :D
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

Ghớm. Tên Cự Đà xấu ng xấu nết. :-&
Sắp rồi, cuối năm nhé. Đang đi tập gym và áp dụng chêz độ dinh dưỡng cho tăng cân... 😊
Đã thế a cứ khoe ảnh cho m ghét Cự Đà ơi. Hahaha.
Hôm qua đen như cờ hó khi phát hiện mất xe. Hôm nay đỏ ghê, đòi đc khoản nợ 3 chục, đi thăm khách nào cũng ủng hộ, chiều tối vào chị bsy còn được cho cả đồ ... 🤣🤣🤣 haiz!
Sửa lần cuối bởi DVTPharma vào lúc 00:31, 15/03/19 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 00:00, 15/03/19

Mặt e nhìn có nhiều tâm sự thật à anh , hnay mới thấy a siêu quá thứ gì cũng tinh qua từ tử vi đến tận nhân tướng học :-bd . Tâm sự thì e lúc nào cũng có nhưng mà hay để trong bụng , đi vs bạn vs bè thì hầu hết e bị bắt làm thính giả nên càng quen giữ trong bụng nữa , chỉ đến khi nào ăn no e mới ko để bụng được thôi a . Chuyện tình cảm thì từ đầu năm đến giờ vẫn chưa tìm đc ai để quen nghiêm túc , mà e cũng chả buồn nhắc , cái gì nó đến tự nó đến . A có chơi sang môn chỉ tay ko đấy
Phúc : A nhìn mặt thì a đoán vậy thôi, chứ nhân tướng gì đâu, gọi là a nhìn người đoán tính thôi, k liên quan đến nhân tướng đâu, nó là khả năng nho nhỏ thôi, gọi là phán đoán ấy, giống kiểu nhìn mắt vs thái độ phụ nữ biểu hiện thế nào đoán xem họ tiếp theo sẽ chửi mình hay cầm guốc đuổi phang mình để còn co giò chạy trc , mấy môn này a tìm hiểu chơi như mn thôi mà, k có nghiên cứu đâu e, chém bừa may thì trúng thôi . Em k lấy sớm dc đâu, mà lấy vợ xong sẽ thấy sự nghiệp có chút thay đổi đấy, tốt xấu thì a chưa rõ, đừng suy nghĩ nhiều quá nhé
Cứ bình tĩnh em ạ, yêu thì cũng phải gặp và cảm thấy hợp thì mới tiến đến dc, mà bằng tuổi a ế nhiều lắm đó, trong mấy đứa bạn a chơi mới có 1 thằng lấy vợ sinh con, mà thằng này nó cũng phải yêu bao nhiêu ng, cuối cùng đến lúc lấy thì lấy phải đứa chả ra gì, đến nhà nó chơi , con dâu ngồi gần đó mà mẹ thằng bạn anh nó toàn nói xỗ vào mặt ấy, chắc cũng k ưa gì con dâu. K biết tên pharma xấu zai đã lấy vợ chưa e nhỉ =)) , thấy khoe năm nay mà đến giờ vẫn im lìm :D
[/quote]

Năm nay a pharma cưới à , sướng rồi :))
E thì hôm trc ngồi nhậu vs thằng không kiếp hôm trc e đưa a coi ls ấy , nó xỉn vào bắt đầu diễn thuyết là muốn lấy vợ sinh con cho cuộc đời có ý nghĩa hơn :)) , e thì bthg cũng ậm à ậm ừ nghe cho qua chuyện nhưng hôm đó e bị thấm , đêm nay vẫn còn thấm a ạ :))
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

DVTPharma đã viết: 00:13, 15/03/19 Ghớm. Tên Cự Đà xấu ng xấu nết. :-&
Sắp rồi, cuối năm nhé. Đang đi tập gym và áp dụng chêz độ dinh dưỡng cho tăng cân... 😊
Hôm qua đen như cờ hó khi phát hiện mất xe. Hôm nay đỏ ghê, đòi đc khoản nợ 3 chục, đi thăm khách nào cũng ủng hộ, chiều tối vào chị bsy còn được cho cả đồ ... 🤣🤣🤣 haiz!

Ráng tăng cân đi a , để tóc phủ đầu hay undercut ấy chứ tóc xoăn ko hợp đâu a :))
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Phuc8569 đã viết: 00:17, 15/03/19
E thì hôm trc ngồi nhậu vs thằng không kiếp hôm trc e đưa a coi ls ấy , nó xỉn vào bắt đầu diễn thuyết là muốn lấy vợ sinh con cho cuộc đời có ý nghĩa hơn :)) , e thì bthg cũng ậm à ậm ừ nghe cho qua chuyện nhưng hôm đó e bị thấm , đêm nay vẫn còn thấm a ạ :))
Uhm. Mới là dự định thôi e. 30 chứ chưa fai tết. 😋
Định cày cuốc từ giờ đến cuối năm cho hêtz khoản, với thêm thắt mua gì đó nữa. :( à, a mới tậu lại 1 căn cc trả góp. Mý trả có 500 :( nợ nửa già nữa. Hic.
@Cự Đà: t định cứ vài tháng đổi 1 kiểu như "pắc pom" của " mờ u" 🤣🤣😂🤣. Mình thích thì mình làm thôi, chứ vợ vào hết làm, nó xé xác. Lưỡng Sát Binh hình tướng ấn đó cha nội :(
Sửa lần cuối bởi DVTPharma vào lúc 00:30, 15/03/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 00:17, 15/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 00:00, 15/03/19

Ừ, mượn rượu để nói thật à :D , đương nhiên có vợ có con tuy trách nhiệm, gánh nặng to nhưng mà cũng vui, được đóng vai kẻ quát tháo :x , nhưng nhớ là đừng lấy vợ dữ quá nha phúc, anh trông mặt em dễ bị vợ tẩn lắm đấy :> :D
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

mỗi lần nhìn thấy mặt thằng cha này y như rằng chỉ muốn đi ngủ, haizzz =)) , thôi ae khen chú ( vì tuy mặt thảm họa 1 tí nhưng có tinh thần chịu khó up ảnh nơi công cộng :> ), tiếc là các bạn nữ k mấy khi nhiệt tình up ảnh, suốt ngày đập vào mặt mình là 1 tên ngáo dương tuế đà :D , hnào cạo trọc đi pharma, để tóc k đẹp zai lắm :D
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 00:41, 15/03/19
mỗi lần nhìn thấy mặt thằng cha này y như rằng chỉ muốn đi ngủ, haizzz =)) , thôi ae khen chú ( vì tuy mặt thảm họa 1 tí nhưng có tinh thần chịu khó up ảnh nơi công cộng :> ), tiếc là các bạn nữ k mấy khi nhiệt tình up ảnh, suốt ngày đập vào mặt mình là 1 tên ngáo dương tuế đà :D , hnào cạo trọc đi pharma, để tóc k đẹp zai lắm :D
Thế thôi t lại để tóc, vì cạo sợ đẹp zai quá, lo m ế vợ. 🤣🤣🤣
Độ này chán ngăzm gái rồi, tối đến là fai gọi zalo cho mợ :( ko là mợ nổi cơn tam bành. :( hic hic.
Dương tuế đà đẹp lém iem ơi. 🤣🤣🤣
Chỉ cao 1m80 nhưng sao đáng iu toẹt zời... 🤣🤣🤣 (say trà đá)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”