Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
muoimuoi0811
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi muoimuoi0811 »

Kính nhờ Bác xem hộ giùm em có thể nào đi định cư nước ngoài ko Bác.
Ba tuổi Quý Mẹo - kinh doanh- tài xế
Mẹ Mậu Thân - kinh doanh nội trợ
Em Trai Kỷ Mẹo
Em Nữ Nhâm Thân hiện 2 chị em đều ở nhà phụ việc mua bán cho ba mẹ ạ. Em chưa có chồng con gì cả. Hiện gia đình đang xem xét việc nhận nuôi 1 bé Kỷ Hợi 3 tháng nữa ra đời nhờ Bác xem hộ ạh
Tập tin đính kèm
Muội Muội.jpg
Muội Muội.jpg (182.95 KiB) Đã xem 1021 lần
Đầu trang

thyyn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thyyn »

Mong anh xem giúp em ạ. Em cám ơn anh.

1.Ba em sinh năm 1954, sức khoẻ vẫn tốt chỉ có mắt là hiện tại đang bị cườm. Ba em không còn đi làm nữa, hiện tại chỉ ở nhà. Mẹ em sinh năm 1960, làm phụ bếp cho nhà hàng. Sức khoẻ mẹ em vẫn tốt, chỉ có đôi khi hay đau nhức chân và lưng. Em gái sinh năm 2002, hiện đang là học sinh lớp 11.
2. Em hiện tai là Supervisor (giám sát viên) của một tiệm trà sữa, bên cạnh đó em có đi làm thêm lễ tân cho một văn phòng khám mắt.
3. Em chưa có gia đình.

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

thyyn đã viết: 15:01, 15/03/19 Mong anh xem giúp em ạ. Em cám ơn anh.

1.Ba em sinh năm 1954, sức khoẻ vẫn tốt chỉ có mắt là hiện tại đang bị cườm. Ba em không còn đi làm nữa, hiện tại chỉ ở nhà. Mẹ em sinh năm 1960, làm phụ bếp cho nhà hàng. Sức khoẻ mẹ em vẫn tốt, chỉ có đôi khi hay đau nhức chân và lưng. Em gái sinh năm 2002, hiện đang là học sinh lớp 11.
2. Em hiện tai là Supervisor (giám sát viên) của một tiệm trà sữa, bên cạnh đó em có đi làm thêm lễ tân cho một văn phòng khám mắt.
3. Em chưa có gia đình.

Hình ảnh
Bạn nữ mệnh thủy mà cung mệnh tại ngọ có tử vi là thế khổ cực vất vả ,làm cái gì cũng thấp thóm lo âu nghĩ ngợi này kia.bạn là 1 người bướng bỉnh ai nói cũng ko nghe,luôn xung khác với người cai tuổi như bố mẹ,người quản lý,...số bạn vất vả nhiều sau này làm nhiều nghề đi nhiều nơi,bôn ba ,việc thì nhàn nhưng ko lâu đc.bạn nên cẩn thận sức khoẻ kém khi đáo hạn tham lang nhé!
Đầu trang

Lamhuy1314
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lamhuy1314 »

Bố em sinh năm 1954, chủ yếu phụ mẹ làm
Mẹ sinh năm 1956 công việc kinh doanh

Em đang kinh doanh sinh năm 1990. Và đây là lá số vợ chồng em . anh coi dùm em ạ.

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

melody
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi melody »

Mong anh xem giúp em với ạ. Em xin chân thành cảm ơn!

Hình ảnh

1. Bố em sinh năm 1953, mẹ sinh năm 1959. Bố mẹ em hiện nghỉ hưu, làm ngành y anh ạ, bố em có làm phòng mạch ở nhà. Tình hình sức khỏe bố em gần đây hơi xuống, mẹ em sức khỏe tạm ổn ạ.
2. Hiện em làm giảng viên ĐH, em lập gia đình được 2 năm, vẫn chưa có con anh ạ.
3. Ông xã em sinh năm 1979, làm cùng ngành ạ.
Đầu trang

thyyn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thyyn »

3. Em chưa có gia đình.

Hình ảnh
Em thấy anh nói đúng ạ, tính em bướng bỉnh và sức khoẻ yếu kém và hay bệnh ạ. Anh cho em hỏi thêm là tử vi em trong năm nay sẽ như thế nào ạ? Cuối năm nay em tốt nghiệp đại học, em có thể kiếm được việc làm ổn định trong năm nay hoặc năm sau không ạ? Em sẽ gặp trắc trở gì cho những năm về sau về chuyện tài chính, tình cảm không ạ? Cho em hỏi đáo hạn tham lang là sao ạ? Bạn trai em nhỏ hơn em 1 tuổi, sinh ngày 4 tháng 7, 1997, tụi em quen nhau được hơn 1 năm rồi ạ. Em cám ơn anh nhiều ạ.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

thyyn đã viết: 17:07, 15/03/19

3. Em chưa có gia đình.

Hình ảnh
Em thấy anh nói đúng ạ, tính em bướng bỉnh và sức khoẻ yếu kém và hay bệnh ạ. Anh cho em hỏi thêm là tử vi em trong năm nay sẽ như thế nào ạ? Cuối năm nay em tốt nghiệp đại học, em có thể kiếm được việc làm ổn định trong năm nay hoặc năm sau không ạ? Em sẽ gặp trắc trở gì cho những năm về sau về chuyện tài chính, tình cảm không ạ? Cho em hỏi đáo hạn tham lang là sao ạ? Bạn trai em nhỏ hơn em 1 tuổi, sinh ngày 4 tháng 7, 1997, tụi em quen nhau được hơn 1 năm rồi ạ. Em cám ơn anh nhiều ạ.
Hạn năm này khá tốt bạn ạ!kinh tế ổn nhưng thân thể ko ổn,có xây xát nhưng cũng nhẹ.năm nay ra trường thì nhiều cơ hội.số bạn mênh thân ko đẹp nhưng lại đc hạn đẹp nên sau này chồng con đc nhờ! Yên tâm nhé!
Đầu trang

Sói già
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sói già »

Chào bác Hungmanh82!
Nhờ bác xem giúp mình với.
1. Ba mình sinh 1963, mẹ sinh 1964.
2. Trước mình làm giáo viên dạy tiếng Hàn, hiện giờ mình làm công việc tự do.
3. Mình chưa kết hôn.
Tập tin đính kèm
Kim Tú.jpg
Kim Tú.jpg (183.63 KiB) Đã xem 983 lần
Đầu trang

dtp_91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dtp_91 »

hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ.
2.nghề nghiệp của bạn
3.tuổi của vợ ,chồng nếu đã thành gia thất.
Tôi đảm bảo chuẩn xác uy tín làm đầu.
Tôi chuyên làm từ thiện các bạn nhé!
Hình ảnh
Ad xem giúp mình!!!
Đầu trang

dtp_91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dtp_91 »

hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ.
2.nghề nghiệp của bạn
3.tuổi của vợ ,chồng nếu đã thành gia thất.
Tôi đảm bảo chuẩn xác uy tín làm đầu.
Tôi chuyên làm từ thiện các bạn nhé!
Hình ảnh
Ad xem giúp mình!!!
Ba và mẹ sinh năm 1958.đã nghỉ hưu.ba hay bệnh lặt vặt.mẹ bị bệnh nặng hơn năm trước nay còn yếu.
có 1 em gái 1995
minh làm nhân viên kỹ thuật.
bạn gái sinh năm 1990
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”