CÁC BÁC CHO EM HỎI 1 CÂU HỎI ĐỜI THƯỜNG THÔI Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CÁC BÁC CHO EM HỎI 1 CÂU HỎI ĐỜI THƯỜNG THÔI Ạ

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Thupy đã viết: 14:54, 15/03/19
huynh19 đã viết: 00:55, 15/03/19
Thupy đã viết: 22:48, 14/03/19

Hihi..... theo cách nói của sếp Huynh19 thì đó là qua hết đại vân Thiên Đồng.
Đón mò thâu à :) .
Anh không nói nhá, em nói nhá. Chủ topic vào đây xem này.
Ý! Thế là đúng rầu :)
Nhưng không hết đâu, nhìn lại kìa kưng.
Đầu trang

Thupy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupy »

huynh19 đã viết: 15:19, 15/03/19
Có biết gì về môn nầy đâu.
Sếp cởi tí nữa đi rầu đóan tiếp.
Cởi thâu đừng mở nhoa :)) .
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thupy đã viết: 15:31, 15/03/19
huynh19 đã viết: 15:19, 15/03/19

Có biết gì về môn nầy đâu.
Sếp cởi tí nữa đi rầu đóan tiếp.
Cởi thâu đừng mở nhoa :)) .
Cũng đâu có biết gì môn này, chỉ là ăn ốc đoán mò cho vui hahaha
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vy Nguyen 0311
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vy Nguyen 0311 »

Vy Nguyen 0311 đã viết: 22:34, 14/03/19

Em nói thiệt là em rất thích nói chuyện với anh huynh19 lắm lun, anh nc hài hước mà bí ẩn (follow mấy cái topic đọc cười mà ko dám cmt =]]]]z) .... Nhưng vẫn quay về vấn đề cũ là em lại không hiểu nữa chữ Đồng (chữ Đô chăng :-/ :-/ ) ... Em dự đoán sau câu hỏi này anh sẽ lại tặng em 1 bài thơ ;;) ;;) ;;)
Hic hic, sau 36 tuổi em mới được gầy đẹp hả a :-S thế là hết nửa đời người mới dc đẹp lung linh :(
Anh Huynh19 ơi, cho em hỏi rìa rìa xíu xiu thôi. Tại em có xem bài viết của chị sn 1972 mệnh giáp nhật nguyệt, thấy ls cũng na ná em, mà trước đây ai cũng bảo em sau này khổ vì chồng con lắm, nhìn thấy mọi người cmt về lá chị ấy sao em sợ sau này te tua quá. Trong khi chị ấy còn được phía bên nhà chị ấy hỗ trợ, chứ em thì lại ngược lại. Nhưng e thấy hiện tại em độc lập tài chính từ rất sớm nhưng mất hết vì gia đình cho đến bây giờ cứ tái diễn hoài, được cái mỗi lần gặp chuyện cho nhà nhu vay thi lại vẫn kiếm lại dc bình thường (ko dư giả dc) không biết khi nào em mới ổn định được tài chính a ơi
Đầu trang

Vy Nguyen 0311
Chính thức
Chính thức

silverlight267 đã viết: 14:59, 15/03/19 2021 có người hốt rồi, lo chi mập gầy. :v năm nay cũng có anh tăm tia nhắm đc thì hốt lun đi. ^^
Gầy ít ra cũng lên đồ đẹp nè, lỡ có bảo cưới là cũng diện dc đồ hết sẩy con bà bẩy lun ;) năm nào cũng có mấy a tia mà kiểu vẫn thích trai đẹp cơ bắp đồ í :D
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vy Nguyen 0311 đã viết: 17:41, 15/03/19

Hic hic, sau 36 tuổi em mới được gầy đẹp hả a :-S thế là hết nửa đời người mới dc đẹp lung linh :(
Anh Huynh19 ơi, cho em hỏi rìa rìa xíu xiu thôi. Tại em có xem bài viết của chị sn 1972 mệnh giáp nhật nguyệt, thấy ls cũng na ná em, mà trước đây ai cũng bảo em sau này khổ vì chồng con lắm, nhìn thấy mọi người cmt về lá chị ấy sao em sợ sau này te tua quá. Trong khi chị ấy còn được phía bên nhà chị ấy hỗ trợ, chứ em thì lại ngược lại. Nhưng e thấy hiện tại em độc lập tài chính từ rất sớm nhưng mất hết vì gia đình cho đến bây giờ cứ tái diễn hoài, được cái mỗi lần gặp chuyện cho nhà nhu vay thi lại vẫn kiếm lại dc bình thường (ko dư giả dc) không biết khi nào em mới ổn định được tài chính a ơi
Vậy cuối cùng là em hỏi chuyện tài chính hay chuyện giá đình, hay chuyện chồng con.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Vy Nguyen 0311 đã viết: 19:41, 14/03/19 Tình hình em lướt hết diễn đàn thấy các bạn nữ hay hỏi tình duyên - gia đạo, mặc dù em cũng đã qua 30 cái xuân xanh những vẫn chưa thấy có động tĩnh.
Các bác cho em hỏi vậy khi nào em có thể giảm cân được, chứ tình hình từ bé đến giờ em có cố gắng thế nào thì thân hình vẫn múp míp như thế :( :( :(

Xin cảm ơn

Hình ảnh
Sr bạn, mình thấy ava bạn cũng đâu có béo lắm đâu nhỉ :D , thấy chủ đề, ava bạn khá chân thực mình nghĩ bạn là người sống đơn giản, chân thật, nếu muốn có động tĩnh thì ăn chơi mạnh vào, hư luôn bạn à :D . Bạn là người học rất cao hoặc là người hiểu biết, sống triết lý, là mẫu người phụ nữ có thể lo tốt cho gia đình, có điều cái chính ở bạn là nội tâm hay giằng xé, tức là k quyết được, làm việc gì cũng dễ bị mất phương hướng, bạn làm giảng dạy khá là phù hợp, vì kiến thức bạn tốt lắm ( ưu điểm lớn nhất ở ls này ) , chồng mà tìm được người ok thì được nhờ đấy , nhưng phải tìm mệt đấy, cố nhé :D
Đầu trang

Vy Nguyen 0311
Chính thức
Chính thức

huynh19 đã viết: 19:12, 15/03/19
Vy Nguyen 0311 đã viết: 17:41, 15/03/19
Vậy cuối cùng là em hỏi chuyện tài chính hay chuyện giá đình, hay chuyện chồng con.
Em hỏi tài chính đó a :)
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Ý anh huynh19 nửa chữ Đồng nghĩa là bước sang nửa đại vận thiên đồng(36 - 45 tuổi): tầm 40 tuổi sẽ gọn được.
Nhưng theo quan điểm của mình thì bạn vẫn cứ múp như thường, cơ địa của bạn luôn đều đều như vậy, không phải gầy béo bất nhất. Mình thấy múp múp 1 chút thì khỏe, tràn trề nhựa sống, trông cũng ngon nữa, có gì đâu mà bạn phải phiền lòng chứ, múp thì sẽ có người thích múp ưa chuộng mà bạn :)
Đầu trang

Vy Nguyen 0311
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 19:34, 15/03/19
Vy Nguyen 0311 đã viết: 19:41, 14/03/19 Tình hình em lướt hết diễn đàn thấy các bạn nữ hay hỏi tình duyên - gia đạo, mặc dù em cũng đã qua 30 cái xuân xanh những vẫn chưa thấy có động tĩnh.
Các bác cho em hỏi vậy khi nào em có thể giảm cân được, chứ tình hình từ bé đến giờ em có cố gắng thế nào thì thân hình vẫn múp míp như thế :( :( :(

Xin cảm ơn

Hình ảnh
Sr bạn, mình thấy ava bạn cũng đâu có béo lắm đâu nhỉ :D , thấy chủ đề, ava bạn khá chân thực mình nghĩ bạn là người sống đơn giản, chân thật, nếu muốn có động tĩnh thì ăn chơi mạnh vào, hư luôn bạn à :D . Bạn là người học rất cao hoặc là người hiểu biết, sống triết lý, là mẫu người phụ nữ có thể lo tốt cho gia đình, có điều cái chính ở bạn là nội tâm hay giằng xé, tức là k quyết được, làm việc gì cũng dễ bị mất phương hướng, bạn làm giảng dạy khá là phù hợp, vì kiến thức bạn tốt lắm ( ưu điểm lớn nhất ở ls này ) , chồng mà tìm được người ok thì được nhờ đấy , nhưng phải tìm mệt đấy, cố nhé :D
Hihi, do cái hình là hồi đợt mới học nhảy xong, vừa nghỉ dc 2 tháng nó phì mất phanh (cơ địa mình dễ mụp). Mình đi chơi nhiều lắm, ít khi ở nhà thường đi du lịch xa mà gặp trai mình tán ầm ầm í (khoản này mình nghĩ chắc đủ hư rồi), mình thì thích xã giao bên ngoài, ko làm nổi việc nhà. Mình dc cái may mắn làm ở cty cũ cái gì cũng dc học nhưng khổ tâm giờ đã nghỉ việc để tập trung việc kinh doanh cá nhân cứ bị dang dở do mình vẫn dây dưa sếp cũ chưa dứt, buông thì ko có ai làm dc ở vị trí của mình (quá nhiều mảng từ hành chính kế toán sang thiết kế, IT, sale marketing, quan hệ truyền thông ...) giờ chưa có ai dám nhận nên sếp cũ cứ gọi đt kêu giúp cái này cái kia mà ko làm thì thấy bản thân ác quá nên rốt cuộc lại khổ cái thân :(
Chồng con thì cũng ngâm ls thấy thôi đành tùy duyên, có nợ thì trả thôi :)
Cám ơn bạn đã chia sẻ và nghe mình lải nhải nha >:D<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”