Mệnh Tử Vi + Thiên tướng nhưng sao số mình lận đận quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Re: Mệnh Tử Vi + Thiên tướng nhưng sao số mình lận đận quá

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Van toi kha hon roi cu co song loc ta huu
Van da qua KK kinh da oanh kinh nhi
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: TL: Mệnh Tử Vi + Thiên tướng nhưng sao số mình lận đận quá

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

taljbang đã viết: 14:00, 04/02/12 Hình ảnh

xem giúp giùm mình zoi. năm rồi bệnh tật tùm lum ak.
Trong top này tôi thấy lá số này đẹp nhất. Không biết bạn này giờ làm gì rồi? Chẳng lẻ không có lá số tử tướng nào thành đạt à?
Đầu trang

unknown312
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi unknown312 »

Chào mọi người, bản thân mình cũng có Tử Vi Thiên Tướng ở Tuất đây. Mình sẽ tổng hợp vài đặc điểm chính của mình cho mọi người tham khảo. Mặc dù đã 31 tuổi những vẫn còn bấp bênh chưa thật sự ổn định.
1. Mình tốt nghiệp đại học ngành kỹ thuật tại SG 2012
2. Mình sang Mỹ du học 12/2012 và hiện giờ vẫn ơ Mỹ
Khoảng 3 năm gần đây 2016,17,18 có thu nhập nhưng tiền tài cũng ra nhiều
3. Mình mới TN master về máy tính ở Mỹ 12/2018
4. Mình cực kỳ có duyên với tâm linh và thích về lĩnh vực này, phần lớn cuộc đời đều nghiên cứu về bộ môn này, học cho có học vậy thôi chứ cũng ko ham mấy môn khoa học vật chất lắm, tâm linh thì vẫn thix hơn
5. Mình đi đến đâu thường hay có người giúp đỡ, có thể là người lạ chưa từng gặp mặt hoặc người quen
6. Vì thế la võng nên mình hiện giờ chưa thể bay nhảy được. Cảm thấy ý chí mình ngút trời, nhưng cứ kiểu như giam cầm hay sao ấy
7. Bản thân minh ko thích vấn đề con cái hay nuôi dạy con cái, nên Tử tức có lẽ rất xấu, nói chung ko ham có con :)
8.Tình duyên thì khá bị động, làm biếng đi tán gái. Nếu tình cờ quen biết mà gần ngõ gần nhà thì tán từ từ, còn xa quá thì cũng chẳng thèm quan tâm. Đối với mình tình duyên có cũng được, ko có cũng ko sao
Nhờ các cao nhận xem giúp mình vận hạn tương lai xem thế nào ạ, mình thấy cung phúc, cung quan cũng khá là đẹp, ko biết e có số định cư ở Mỹ ko ạ.. Mình cám ơn
Hình ảnh
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

tvthientuong đã viết: 22:46, 27/11/11 Chào mọi ngưởi!

Mình là mem mới, do mình thấy trong diễn đàn lyso có rất nhiều bài viết và nhận xét về mệnh Thiên tướng. Đa phần ai cũng bảo là tốt nhưng sao bản thân mình thì thấy chẳng có gì tốt cả. Mệnh có cả Tử Vi lẫn Thiên Tướng nhưng lại bị Tuần án ngữ. Mình nghe nói Thiên tướng kỵ nhất là Tuần, lại có Tử vi đi chung thì giống như là "cọp trong lồng", khó mà hành sự chuyện gì. Công danh sự nghiệp vẫn chưa vào đâu, mình cảm thấy thất vọng về lá số của mình quá. Mình xin mời mọi người bàn luận về lá số của mình xem thế nào, xấu tốt gì mình đều hoan nghênh lắng nghe và tiếp thu. Xin mọi người cho ý kiến ạ. Mình cảm ơn.

Hình ảnh
cuộc sống của anh đã ổn hơn chưa ạ?
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

mama mia đã viết: 21:59, 19/03/19
cuộc sống của anh đã ổn hơn chưa ạ?
[/quote]

Anh nhầm do bố anh, ổng nhớ lộn giờ sinh, làm 10 năm nay anh cứ tưởng anh là Tử Tướng, nhưng ko ngờ anh lại là Thiên Lương hãm địa, đúng là đời :-S
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

tvthientuong đã viết: 22:59, 19/03/19
Anh nhầm do bố anh, ổng nhớ lộn giờ sinh, làm 10 năm nay anh cứ tưởng anh là Tử Tướng, nhưng ko ngờ anh lại là Thiên Lương hãm địa, đúng là đời :-S
hihi a post lá Thiên Lương đi. e vcd bị ngũ sát đây. vẫn sống sót lê lết này
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

tvthientuong đã viết: 22:46, 27/11/11 Chào mọi ngưởi!

Mình là mem mới, do mình thấy trong diễn đàn lyso có rất nhiều bài viết và nhận xét về mệnh Thiên tướng. Đa phần ai cũng bảo là tốt nhưng sao bản thân mình thì thấy chẳng có gì tốt cả. Mệnh có cả Tử Vi lẫn Thiên Tướng nhưng lại bị Tuần án ngữ. Mình nghe nói Thiên tướng kỵ nhất là Tuần, lại có Tử vi đi chung thì giống như là "cọp trong lồng", khó mà hành sự chuyện gì. Công danh sự nghiệp vẫn chưa vào đâu, mình cảm thấy thất vọng về lá số của mình quá. Mình xin mời mọi người bàn luận về lá số của mình xem thế nào, xấu tốt gì mình đều hoan nghênh lắng nghe và tiếp thu. Xin mọi người cho ý kiến ạ. Mình cảm ơn.

Hình ảnh
Tử vi thiên tướng kỵ Tuần triêt,thiên hình
Đầu trang

lanphuong1993
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lanphuong1993 »

Em rất yêu thích về Tử Vi, cũng biết 1 chút ít, muốn tham gia topic của mình luôn ạ. Em làm bác sĩ, tự nhận là ngoài tình duyên lận đận thì em cái gì cũng khá ổn, ra đường được nhiều người giúp, bạn bè ít nhưng rất mến.Tài chính thì em học y lâu mới đi làm cũng ổn. số em chắc lấy chồng muộn quá :(. Ai rảnh cùng bàn luận với em cho vui nhé. Bác nào nhìn được em có đường đi du học k ạ ;;) :-bd

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

lanphuong1993 đã viết: 16:04, 12/07/19 Em rất yêu thích về Tử Vi, cũng biết 1 chút ít, muốn tham gia topic của mình luôn ạ. Em làm bác sĩ, tự nhận là ngoài tình duyên lận đận thì em cái gì cũng khá ổn, ra đường được nhiều người giúp, bạn bè ít nhưng rất mến.Tài chính thì em học y lâu mới đi làm cũng ổn. số em chắc lấy chồng muộn quá :(. Ai rảnh cùng bàn luận với em cho vui nhé. Bác nào nhìn được em có đường đi du học k ạ ;;) :-bd

Hình ảnh
- Thực ra thì đi xem bói bạn không nên khai hết ra như thế.
- Bởi vì khi nói ra thì các trai ế của lyso.vn sẽ làm bạn mất ế ;;) mà hết ế thì họ không lên diễn đàn nữa, gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến sự phát triển của diễn đàn.
Được cảm ơn bởi: 12010277, tvthientuong
Đầu trang

lanphuong1993
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lanphuong1993 »

Kanxi123 đã viết: 17:17, 12/07/19
lanphuong1993 đã viết: 16:04, 12/07/19 Em rất yêu thích về Tử Vi, cũng biết 1 chút ít, muốn tham gia topic của mình luôn ạ. Em làm bác sĩ, tự nhận là ngoài tình duyên lận đận thì em cái gì cũng khá ổn, ra đường được nhiều người giúp, bạn bè ít nhưng rất mến.Tài chính thì em học y lâu mới đi làm cũng ổn. số em chắc lấy chồng muộn quá :(. Ai rảnh cùng bàn luận với em cho vui nhé. Bác nào nhìn được em có đường đi du học k ạ ;;) :-bd

Hình ảnh
- Thực ra thì đi xem bói bạn không nên khai hết ra như thế.
- Bởi vì khi nói ra thì các trai ế của lyso.vn sẽ làm bạn mất ế ;;) mà hết ế thì họ không lên diễn đàn nữa, gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến sự phát triển của diễn đàn.
hehe anh cứ nói quá thế =)) bác xem cho em có cái gì hay không ạ ? mà anh cũng tử vi thiên tướng ạ ?
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”