Tử Tướng Này Không Thể Lên Cao Phải Không Các BÁc?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
atomicduck
Chính thức
Chính thức

Tử Tướng Này Không Thể Lên Cao Phải Không Các BÁc?

Gửi bài gửi bởi atomicduck »

Đây là lá của em. Tử Tướng cung Tuất nhiều hãm tinh nên đường công danh không lên cao được phải k ạ?Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Bất Đoạn
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Tử Tướng Này Không Thể Lên Cao Phải Không Các BÁc?

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

cao tham vọng của bạn cao đến đâu nào???
Điểm đẹp của ls này:
+Âm dương thuận lý, Mệnh cục tương sinh
+Mệnh tử tướng, giáp khôi việt, học hành có thành tích.
+Vận chạy tương đối thuận lợi
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Năm này vui chơi giải trí quá đà mà sinh bệnh tật. Tốn nhiều tiền cho thuốc men, thăm khám sức khoẻ lắm đấy.

Thiên hình là hình phạt nhà trời, chủ hình phạt, trừng phạt. Nên thiên hình ngại gặp hoá kỵ - hoá kỵ là sai lầm là lỗi lầm, là sai phạm. Nên Hình Kỵ chủ về có sự sai phạm phạm pháp mà gặp hoạ hoạn.

Cung tài Vũ khúc Thiên Phủ, Vũ khúc là tài tinh, Thiẻn Phủ chủ thu gom. Có Kình dương là ganh đua tranh chấp, với địa không là thủ đoạn không ngay thẳng.

Ý là trong vấn đề tài chính có sự ganh đua tranh chấp với thủ đoạn không trong sạch, mà gặp hình phạt Hình Kỵ. Nhưng sự trừng phạt này mang nhều tính chất xã hội đen Kình dương-Đao Thiên Hình-Dao với Dịa không-dân xã hội. Tức cẩn thận đao thương chảy máu.

Quan lộc Liêm trinh hoá khí làm Tù tinh, gặp thiên hình hoá kỵ thì cẩn thận phạm pháp tù tội. Gia thêm sát tinh Kình Không, hao tinh - đại hao, bại tinh khốc hư tang điếu trong ĐV 23t-32t thì càng nên cẩn thận.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

m TPVT trong tam hợp Tang Tuế Điếu đã thấy dặt dẹo lắm rồi, mà thấy lên đây TPVT toàn kèm theo Không Kiếp, Hao, Kỵ hic
Đầu trang

minhtung
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhtung »

Tử vi của bạn rơi đất la võng rồi, chắc không lên cao được
Đầu trang

atomicduck
Chính thức
Chính thức

23-32t làm sao thành toại được mà gặp hạn thế này thì chắc em chỉ có nước làm culi, rót nước cho người ta mất rồi
Đầu trang

atomicduck
Chính thức
Chính thức

atomicduck đã viết: 02:49, 21/03/19 23-32t làm sao thành toại được mà gặp hạn thế này thì chắc em chỉ có nước làm culi, rót nước cho người ta mất rồi
em up lai a
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Nóng nảy, khô khốc, lập trường k vững, k đoán được ý định của người khác nhưng : có sự tập trung, sức khỏe, độ dẻo dai, sáng tạo, em thấy hợp với vị trí nào nhất, anh thì thấy kinh doanh, công chức đều không ổn , nhưng làm về kỹ thuật thì hợp vs tính cách và khả năng của em, ls cũng k phải tệ, ở mức tầm tầm, là người có đầu óc kỹ thuật, tay nghề tốt
Đầu trang

atomicduck
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 19:28, 28/03/19 Nóng nảy, khô khốc, lập trường k vững, k đoán được ý định của người khác nhưng : có sự tập trung, sức khỏe, độ dẻo dai, sáng tạo, em thấy hợp với vị trí nào nhất, anh thì thấy kinh doanh, công chức đều không ổn , nhưng làm về kỹ thuật thì hợp vs tính cách và khả năng của em, ls cũng k phải tệ, ở mức tầm tầm, là người có đầu óc kỹ thuật, tay nghề tốt
Dạ nếu theo đường kỹ thuật làm cho nhà nước (công nghệ thông tin) sau đó lấn dần sang chính trị đc k ạ. Em đang học cntt, cũng thấy đường công chức kiểu từ xã,huyện đi lên k hợp ạ. Liệu lá này có thể quyền biến trong chính trị được k anh
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duongbeo95 »

Bác thớt cho em ké tí :). Nhờ các cụ xem lá số của e có làm chính trị được k? em cũng mới tìm hiểu đc đôi chút mà thấy cũng là xấu thì phải :(
Tập tin đính kèm
Nguyễn hoàng dương.jpg
Nguyễn hoàng dương.jpg (183.07 KiB) Đã xem 1211 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”