Nữ mệnh Tham Lang cư tuất, thân Tử Phủ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Cuocsongchanchuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ mệnh Tham Lang cư tuất, thân Tử Phủ

Gửi bài gửi bởi Cuocsongchanchuong »

Linh luôn xinh đã viết: 21:05, 28/03/19
Cuocsongchanchuong đã viết: 19:30, 28/03/19 mình mệnh tham lang nhưng mà tự nhận xét ản thân vừa vừa k xinh lắm >< hiu hiu
Post ảnh mình xem thử có khi k đúng số 🤩

>.< hiu hiu chắc k sai đâu mình hỏi mẹ mình giấc sinh mình ra ùi mà hiu hiu :"> :">
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Cuocsongchanchuong đã viết: 19:30, 28/03/19 mình mệnh tham lang nhưng mà tự nhận xét ản thân vừa vừa k xinh lắm >< hiu hiu
Cung mệnh mình cũng có tham lang. Ngày xưa, lúc nghe các cô bạn gái khen mình đẹp trai thì mình cũng chẳng tin đâu....
Nhưng giờ biết chút chút tử vi thấy bảo tham lang đệ nhất đào hoa tinh thì mình tin thật rồi.

Thế mới thấy phụ nữ họ thật là có con mắt tinh đời và phán chuẩn ko cần chỉnh :-S
Được cảm ơn bởi: Scorpio166
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Linh luôn xinh đã viết: 07:09, 29/03/19
Duccon_cdl13 đã viết: 23:37, 28/03/19
Hà Túc Đạo đã viết: 11:00, 26/03/19 Nickname này hay đấy =))

Để post hình chủ lá số cho mọi người dễ tưởng tượng
Hình ảnh

Chào e nữ mệnh sát phá tham đắc tứ linh thích đi đền chua tin vào tâm linh : a xem cho e bởi vì e là người chính danh ngôn thuận đứng trong vòng thái tuế , a biết e là người rất đam mê kinh doanh B-)

Đầu tiên trong lá số tử vi phải nhìn ngôi tử vi ở vị trí nào có đắc cách hay ko : lá số nào mà tử vi ở hãm hoặc gặp nhiều sát tinh thì lá số đấy quyền giải hung thiểu giảm vô uy , tử vi sợ kình đà không kiếp , tuần triệt , thích đứng ở thế sinh vượng mộ , không sợ hỏa linh có khi cần hỏa linh để tôn thờ một vị vua

Lá số e đắc cách cục sát phá tham đi với bộ tứ linh , nằm trong tam hợp tuổi được hưởng vòng thái tuế lộc tồn , cung thiên di vũ hóa khoa ra ngoài hay gặp người có địa vị có học thức nhưng có địa kiếp tọa thủ thì nửa cát nửa hung ...cung tài bạch phi hóa kỵ nhập cung nô bộc e là người thiệt thòi về bạn bè , vay tiền bạn bè khó lắm ý , cung tài phi hóa lộc nhập cung tật ach kiếm tiền bằng IQ bằng não của mình là chính ...lá số e ngôi tử vi không đắc cách ở vị trí nên cho du có đắc cách mệnh tài quan thì vẫn nữa cát nửa hung ra ngoài e nên cẩn thận , và tiền bạc đừng tham quá mà lụi tàn , nhưng yên tâm số e vẫn khá giả nhưng phải 40t e nhé ...cung điên trạch phi hóa kỵ nhập cung phụ mẫu nhà cửa cha mẹ thường xuyên lục đục cãi cọ ...cung mệnh phi hóa khoa nhập cung thiên di ra ngoài có tiếng hay được người khác giới để ý :D...số e muốn thành công thì phải trải qua tiền vận gian nan !

Có những lá số nhìn đẹp lại thành xấu và có những lá số xấu lại thành đẹp đó là sự biến hóa trong tử vi !
Cho em hỏi bán cát bán hung cụ thể là như nào ạ. Nếu có lụi tàn sẽ tàn năm bao nhiêu tuổi ạ?
những phần trên a luận đúng hay sai ...phản hồi rồi mới xem tiếp đc !
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Linh luôn xinh »

Duccon_cdl13 đã viết: 09:40, 29/03/19
Duccon_cdl13 đã viết: 23:37, 28/03/19

Cho em hỏi bán cát bán hung cụ thể là như nào ạ. Nếu có lụi tàn sẽ tàn năm bao nhiêu tuổi ạ?
Cơ bản đúng anh ạ, ra đường e gặp đủ loại người từ thượng lưu đến hạ lưu, từ xã hội đen đến trí thức. Loại nào cũng chơi đc và chẳng ngán loại nào. Em kiếm tiền bằng EQ k phải IQ ạ.
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 07:59, 29/03/19
Cung mệnh mình cũng có tham lang. Ngày xưa, lúc nghe các cô bạn gái khen mình đẹp trai thì mình cũng chẳng tin đâu....
Nhưng giờ biết chút chút tử vi thấy bảo tham lang đệ nhất đào hoa tinh thì mình tin thật rồi.

Thế mới thấy phụ nữ họ thật là có con mắt tinh đời và phán chuẩn ko cần chỉnh :-S
hiện tại cháu đang bị nợ đọng 1 khoản tiền (khoảng bằng mấy năm của người lao động cơ bản) cho cháu hỏi là khi nào cháu đòi được hết chỗ nợ đó ạ? Dạo này cháu hao tổn tâm trí về vụ đó quá vụ này lằng nhằng hơn 1 năm nay rồi ạ :( :( :(
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Linh luôn xinh đã viết: 09:58, 29/03/19

Cơ bản đúng anh ạ, ra đường e gặp đủ loại người từ thượng lưu đến hạ lưu, từ xã hội đen đến trí thức. Loại nào cũng chơi đc và chẳng ngán loại nào. Em kiếm tiền bằng EQ k phải IQ ạ.
e thì kinh rồi :-p ...ý a nói là nửa cát nửa hung là đừng tham tài quá cung tài có địa không ấy , với lại e chơi vs bạn hay bị thiệt và vay tiền bạn bè cũng khó !
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Linh luôn xinh đã viết: 10:05, 29/03/19

hiện tại cháu đang bị nợ đọng 1 khoản tiền (khoảng bằng mấy năm của người lao động cơ bản) cho cháu hỏi là khi nào cháu đòi được hết chỗ nợ đó ạ? Dạo này cháu hao tổn tâm trí về vụ đó quá vụ này lằng nhằng hơn 1 năm nay rồi ạ :( :( :(
Linh có hiểu rằng chuyện cố tình xưng trú cháo với 1 người đẹp trai như mình là 1 tội ác ko Linh? Tột cùng của khiếm nhã.

Gọi anh đi rồi xem gì thì xem
Còn ko thì trú cháo mình chia tay từ đây :(
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 10:41, 29/03/19
Linh luôn xinh đã viết: 10:05, 29/03/19

Linh có hiểu rằng chuyện cố tình xưng trú cháo với 1 người đẹp trai như mình là 1 tội ác ko Linh? Tột cùng của khiếm nhã.

Gọi anh đi rồi xem gì thì xem
Còn ko thì trú cháo mình chia tay từ đây :(
vâng ạ anh xem cho cháo đi ạ 8-> 8-> 8-> 8-> 8->
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 10:40, 29/03/19
Linh luôn xinh đã viết: 09:58, 29/03/19

e thì kinh rồi :-p ...ý a nói là nửa cát nửa hung là đừng tham tài quá cung tài có địa không ấy , với lại e chơi vs bạn hay bị thiệt và vay tiền bạn bè cũng khó !
Hic chính vì có địa không nó mới tham đó a, địa không chủ lúc nào cũng thấy thiếu. công nhận là em toàn thiệt vì bạn. cũng vì quá tử tế :(
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gọi anh xưng cháo thì có xem nhưng chỉ xem 1 nửa nha.
Hôm qua có nói về cách cát xứ tàng hung, giờ nói thêm cho rõ.

Cự môn lộc tồn hay phá quân lộc tồn thì tử vi đều gọi là cách "cát xứ tàng hung" nghĩa là trong cát có hung. Chính là kiểu thừa tiền đem cho bạn bè vay rồi lúc đòi nợ thì như thể mình đi xin họ vậy, hoặc thừa tiền nên ăn uống nhiều đạm quá mà bị gut. Cung tài có cách này thì bị ảnh hưởng cả đời. Cho nên tập thói quen mà xác định sớm đi, đã đem cho bạn bè vay thì phải tính đến khả năng họ ko trả hoặc trả nhưng ko đúng hạn.

Lộc tồn của Linh nằm ở cung quan, tam hợp luôn có Bệnh tướng ấn. Nhiều khi đau đầu, phát ốm, tan vỡ quan hệ cũng chỉ vì cho bạn vay tiền. Nhưng việc mất tiền cũng giúp mình tiêu tai giải họa phần nào.

Nhưng ko có nghĩa là cả đời Linh cứ cho vay là bị mất, có đòi được hay ko là do hạn. Nếu như Linh cho bạn vay tiền vào 2018, nhất là cho bạn trai vay thì xác định là dính đòn đi. Ai bảo dại trai "Bắc thang lên hỏi ông giời, đem tiền cho zai đẹp vay thì chẳng đòi được đâu" =)) . Còn cho gái vay thì có thể lấy lại được nhưng cũng muộn, chắc ko phải là 2018 hay 2019 đòi được đâu. Ít nhát cũng cuối 2019

Giờ sang Ưu điểm nha: tam hợp Lộc tồn luôn có Bệnh tướng ấn, nên mất tiền đấy nhưng cũng có tác dụng tiêu tai giải họa, Vay nợ trả tiền là luật cơ bản của thiên đạo nên có thể mất trên thực tế chứ trong hồ sơ nhân quả là ko mất. Cụ thể là sức khỏe sẽ tốt hơn 2018. năm 2019 ko có tai nạn và ít ốm vặt hơn 2018

Hết 1 nửa như đã nói rồi nha, còn giờ thì mình chia tay nha :-h
Được cảm ơn bởi: quỳnh hươngbn1986
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”