Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thienphuc87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi thienphuc87 »

Chào anh Thiên Quân,
Nhờ anh xem giúp vận hạn năm nay của em ra sao? Công việc và tiền tài ra sao có gì tốt đẹp ko? Hiện tại công việc và tiền tài em bấp bênh và khó khăn, mong anh cho vài lời tư vấn ạ. Cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

thien_quan đã viết: 05:27, 02/04/19
Em ơi

Anh không thấy ls của em ? Em còn ở đây không em ?

Anh
dạ em đây ạ. em tưởng anh bỏ qua em nên hơi bùn chút xíu hic mới có 1 anh uống thuốc cỏ cháy vì em lạnh nhạt. em bứt rứt lắm haiz khi em biết điều này thì cũng vừa nhận lời yêu 1 anh được vài ngày. em chán quá em bỏ hết. tuần tới em lại thay đổi công việc lần thứ 4. về 1 nơi yên tĩnh đồng không mông quạnh dạy Tiếng Anh. anh người yêu mới đó bảo thui em cứ đi cho yên tĩnh 1 thời gian rồi khi rảnh xún thăm em.

nhờ anh Thiên Quan xem giúp tình duyên năm nay và 2020 ạ. ko pit sao em sợ lấy chồng quá. em sợ sinh con nữa. em bị mắc bệnh tâm lý gì hay sao ấy.
Đầu trang

Cuongnguyen31289
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Cuongnguyen31289 »

thien_quan đã viết: 05:18, 02/04/19
Cuongnguyen31289 đã viết: 16:51, 24/03/19
thien_quan đã viết: 09:52, 24/03/19

Chào em Cuongnguyen31289

Không hiểu em còn đây không ?

Anh Thiên Quan
Chào a. Vâng e còn ở đây ạ. A có thể cho e vài lời?
Chào Em Cuongnguyen  

Em có thể dán lại ls của em để anh dễ luận không ? Nhân tiện em có thể cho anh biết em đang theo ngành gì và chút ít về em và gđ.

Ls em có cung Điền đẹp quá nếu không theo ngành địa ốc thì hơi tiếc. 

Tuy nhiên cung Điền can Bính khiến Liêm Trinh Hóa Kỵ tại Tật ách . Cung Điền phi Kỵ nhập Tật Ách xung cung Phụ Mẫu thì cũng chẳng phải là cát tượng .Hinh như số em dễ bị tai nạn thì phải .? Nhất là ĐV cung Thê này . Phi Quyền ĐV nhập cung Thiên Di kích hoạt Linh Đà Xương Kỵ và xung cung Mệnh. Cung Thiên Di cũng là cung Tài của ĐV nên ĐV này em một là em ra đường dễ gặp xui xeo , thị phi . Hai la có vấn đề tranh chấp kiện tụng về tiền bạc trong ĐV này . Năm nay Phi Kỵ Lưu Niên lại nhập cung Di em nen cẩn thận .

Vài dòng điểm sơ qua về vận hạn , không hiểu có làm em hoãng . Nếu không  , em phản hồi nói cho anh nghe em thích xem về gì , anh sẽ nghiệm lý tiếp. 

Còn như .. thì cũng không sao đâu em . Anh sẽ luận ls kế tiếp .   

Anh 
Cám ơn a. Hiện tại e đang xây nhà. Vậy cho e hỏi sau này, điền sản của e có khá ko ạ? E ko hay bị tai nạn đâu ạ, vì tính e đi lại rất cẩn thận. Còn thị phi về lời nói thì thi thoảng cũng có
Đầu trang

sony_x_compact
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sony_x_compact »

thien_quan đã viết: 05:30, 02/04/19
sony_x_compact đã viết: 23:38, 27/01/19 Hình ảnh mong bác xèm giùm e , e cảm ơn ạ
Chào em sony_x_compact

Em còn ở đây không em ?

Anh Thiên Quan
Dạ em chào anh ạ , e đang nghe đây ạ , e cảm ơn anh :) ,may quá vì đã đến lượt anh xem cho em , đầu óc em cũng đang như tơ vò mấy hôm nay về công việc định hướng ạ :) e muốn bổ sung chút dữ kiện kèm lá số của em mong anh tham khảo ạ , bố mẹ em trước công tác ngành than , giờ về hưu dc vài năm rùi ạ , em có một anh trai em là út , anh trai em mới lấy vợ năm vừa rồi ạ . Có điều bất ngờ ở gia đình nhà em là : Cả nhà em đều sinh vào ngày mồng 3 âm hoặc dương lịch ạ
Mẹ em : 3/5/1959 ( DL )
Bố em : 3/10/1959 ( DL)
Anh em : 3/7/1984 ( AL)
Em ạ :3/7/1995 ( AL )
Chị dâu em 3/11/1994. (AL ) ạ
E cũng bất ngờ vì e và a trai sinh cùng ngày âm ,Anh hai e xưa đẻ mổ nên cung giờ trước e là giờ Mùi a giờ Thân ạ :)
Về ngoại hình e xưa gầy còm nên bố em nên cho em đi là con nuôi , còn giờ lớn e múp míp lắm ạ :) , e cao trên 1m7 , về lực học thì e không giỏi chỉ tầm TB khá và có năm cố thì dc khá thui ạ , nhưng e khá may mắn về đường thi cử , dù không cao nhưng cũng vừa sát diểm vào dc trường cấp 3 chọn của tỉnh và trường Đh ạ :)
Về công việc của em :E bên kỹ thuật, E học điện tự động hoá ạ , e ra trường đc gần năm rưỡi , công việc e cũng thay đổi 2 nơi từ hồi ra trường , còn công việc trước đúng ngành thì e làm bên điện , lắp đặt , cài đặt và nhận nhiệm vụ đi công trình ạ , công việc của em cũng khá vất vả nhưng bổ sung cho e rất nhiều kinh nghiệm chuyên ngành và vốn sống ạ . Qua tết thì e nghỉ để đi Nhật diện kỹ sư , vì e muốn kiếm nhiều tiền để đỡ cho a trai e ạ , và e muốn có một khoản vốn . Học đc gần tháng thì bố mẹ e không muốn cho e đi nữa , sợ sau này có một khoản tiền thì e không biết làm gì , nên e nghỉ để quyết định ở VN củng cố tay nghề nghề nghiệp sau này ạ :) Hiện tại e đang theo a trai e để mở xưởng gara oto ạ
, E hỗ trợ phụ việc để xây xưởng , khi xưởng xong thì e đi làm một cty sửa chữa điện ,sáng làm còn tối e về trông xưởng hộ a trai ạ , e sợ viết dài tràn lan đại hại quá :) mong a thông cảm ạ ,mong a xem cho e về con đường quan lộc và đường phu thê vợ con sau này ạ , e cảm ơn anh :)
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

....
Em cảm ơn bác.Em đọc đc ngay hôm bác trả lời mà bận quá ko có thời gian rep,
Cách đây tầm 2 tuần e cũng có đi xem bài tây ( bài tarot) ông thầy phán y lời bác nói về cung thê của em
Cũng muộn duyên với sau này khả năng cao vợ sẽ là ng giúp đỡ nhiều trên đg công danh bác à.
Em cảm ơn bác
[/quote]

Chào em quyetgiahung

Em phản hồi là anh an tâm rồi . Cảm ơn em . Sau này có gì cần tư vấn thì cứ tin nhắn cho anh biết , nếu anh có thể giúp , anh giúp ngay.

Em bảo trọng

Anh Thiên Quan
Đầu trang

thuong13011991
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thuong13011991 »

Hình ảnh
Anh thiên quân xem hộ em cung phu ạ và sắp tới có thay đổi cv không ạ.Em định buôn bán có thành không ạ
Đầu trang

Đùi gà nướng
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Đùi gà nướng »

Anh Thiên Quân ơi, phiền anh xem giúp em xem em có đang bị lừa tình ko ạ ?yêu xa từ cuối 2017 tời giờ mà người ấy toàn hứa hẹn mãi nhuung chưa làm gì. Em vừa buồn vừa nản. Bỏ thì thương vương thì tội. Thanh xuân con gái có bao lâu mà mòn mỏi thế này :(
Hình ảnh
Đầu trang

Hoangthitho
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoangthitho »

Hình ảnh
Mong hữu duyên ạ
Đầu trang

Hoangthitho
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoangthitho »

Hoangthitho đã viết: 22:55, 02/04/19 Hình ảnh
Mong hữu duyên ạ
Hình ảnh
Mong Anh Thiên Quân xem giúp em ạ
Em đã lập gia đình
Chồng em 10/10/1994 DL
Con gái lớn đẻ lúc 4h50” ngày 31/10/2016 DL
Con trai bé đẻ lúc 12h40” ngày 4/9/2018 DL
Đầu trang

Ngocnhi87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngocnhi87 »

Hình ảnh
Anh ơi, cho e xin đôi lười về đường kinh doanh làm ăn với ạ. E đang bế tắc quá, e muốn mở cửa hàng hoa năm nay mà mấy ng bảo ko mở đc rồi, buồn ghê
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”