công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
IvyCoNuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi IvyCoNuong »

IvyCoNuong đã viết: 11:24, 26/02/19 Hình ảnh

Anh xem giúp dùm em với, em đi buôn đất có được không?

Em đã post 1 lần nhưng có vẻ trôi bài, nhờ anh xem lại dùm ạ.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

IvyCoNuong đã viết: 19:34, 18/03/19
IvyCoNuong đã viết: 11:24, 26/02/19 Hình ảnh

Anh xem giúp dùm em với, em đi buôn đất có được không?

Em đã post 1 lần nhưng có vẻ trôi bài, nhờ anh xem lại dùm ạ.
no no no , khong di buon dat duoc vi dien kem gap nhieu sao xau , lá này số nhờ chồng nếu lấy chồng là người phương xa thật xa , nếu chồng là viêt kiều hay người nước ngoài thì tốt lắm

- hậu vận của nữ nhờ chồng cả
Đầu trang

Thupy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupy »

Bác Thạch có thể gợi ý giúp lá số sau năm nay làm thêm nghề tay trái là BĐS đc kg ạ?
Thanks,
Tập tin đính kèm
AC64BD2B-8993-4449-9A1A-6A62528DEBC6.jpeg (282.89 KiB) Đã xem 1097 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Thupy đã viết: 20:48, 18/03/19 Bác Thạch có thể gợi ý giúp lá số sau năm nay làm thêm nghề tay trái là BĐS đc kg ạ?
Thanks,
năm nay chắc chắn sẽ di chuyển đi lại liên tục có thể đi xa , sẽ găp nhiều chướng ngại vật , có lộc có quà vật chất nhưng giá trị nhỏ , tiền vừa vừa ,

- năm sau theo nghề địa ốc mới hay hút khách dữ lắm ... tiền quà lộc độ ăn uống năm 2020 rất nhiều

- lá này ăn nói có sức thuyết phục thu hút mọi người , theo các nghề ngoại giao ngoại ngữ ăn nói diễn giả , pr , advertising , nói chuyện trước đấm đông thì rất hợp

- chỉ điểm nhé nên lấy chồng là người làm trong ngành giấy tờ địa chính , cục , sở xây dựng , hoặc chồng là dân môi giới , đầu tư kinh doanh nhà đất .... hiện giờ có mấy công ty chuyên thu hút khách đầu tư mua nhà nước ngoài để lấy thẻ xanh quốc tịch ở các nước úc , mỹ , châu âu , canada , đảo .... bạn nên tìm chồng làm trong các công ty đó , nghề nghiệp bạn nên làm nhân viên hay công tác viên cho mấy công ty đầu tư mua nhà ở nước ngoài .....đó là xu hướng 1-2 năm nữa :D
Đầu trang

Thupy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupy »

thachcamdang đã viết: 10:45, 19/03/19
Thupy đã viết: 20:48, 18/03/19 Bác Thạch có thể gợi ý giúp lá số sau năm nay làm thêm nghề tay trái là BĐS đc kg ạ?
Thanks,
năm nay chắc chắn sẽ di chuyển đi lại liên tục có thể đi xa , sẽ găp nhiều chướng ngại vật , có lộc có quà vật chất nhưng giá trị nhỏ , tiền vừa vừa ,

- năm sau theo nghề địa ốc mới hay hút khách dữ lắm ... tiền quà lộc độ ăn uống năm 2020 rất nhiều

- lá này ăn nói có sức thuyết phục thu hút mọi người , theo các nghề ngoại giao ngoại ngữ ăn nói diễn giả , pr , advertising , nói chuyện trước đấm đông thì rất hợp

- chỉ điểm nhé nên lấy chồng là người làm trong ngành giấy tờ địa chính , cục , sở xây dựng , hoặc chồng là dân môi giới , đầu tư kinh doanh nhà đất .... hiện giờ có mấy công ty chuyên thu hút khách đầu tư mua nhà nước ngoài để lấy thẻ xanh quốc tịch ở các nước úc , mỹ , châu âu , canada , đảo .... bạn nên tìm chồng làm trong các công ty đó , nghề nghiệp bạn nên làm nhân viên hay công tác viên cho mấy công ty đầu tư mua nhà ở nước ngoài .....đó là xu hướng 1-2 năm nữa :D
Cảm ơn Bác Thạch nhiều.
Đang thấy BĐS đứng nên muốn lướt sóng tí mà hơi lo lắng tí, nên nhờ Bác Thạch góp ý đấy ạ.
Còn hiện tại thì làm CV bán hàng rồi Bác ạ.
Tạ ơn Bác đã có vài lời,
Đầu trang

IvyCoNuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi IvyCoNuong »

Hình ảnh

Nhờ bạn coi dùm cho chị mình về điền trạch, sao mà bả đụng vô căn nhaf nào là mất căn nhà đó! Cảm ơn bạn!
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mebanhbao »

Em/cháu từng đăng rồi nhưng chưa đc bác thachcamdang xem cho bao giờ. Lần này mạo muội đăng lại nhờ bác xem cho em/cháu cung điền, liệu có tụ tài, sau này có mua đc nhà ko ạ? Chứ giờ đang đại vận thiên ko, giá đất thì leo thang mà tiền thì chả có. Cho em/cháu hỏi luôn em/cháu có vận mua đất vào các năm nào ạ?
Tập tin đính kèm
01A8742F-39E6-4857-9699-AB674165E42B.jpeg (210.16 KiB) Đã xem 1036 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

IvyCoNuong đã viết: 15:47, 04/04/19 Hình ảnh

Nhờ bạn coi dùm cho chị mình về điền trạch, sao mà bả đụng vô căn nhaf nào là mất căn nhà đó! Cảm ơn bạn!
cung điền và các cung khác chiếu qua có sát tinh nên vậy , sự thật không thể thay đổi

lá này dù quản lý 1000 căn nhà thì cũng bay như thường , nếu không tin thì hãy tiếp tục cho thử B-)
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Mebanhbao đã viết: 15:54, 04/04/19

Em/cháu từng đăng rồi nhưng chưa đc bác thachcamdang xem cho bao giờ. Lần này mạo muội đăng lại nhờ bác xem cho em/cháu cung điền, liệu có tụ tài, sau này có mua đc nhà ko ạ? Chứ giờ đang đại vận thiên ko, giá đất thì leo thang mà tiền thì chả có. Cho em/cháu hỏi luôn em/cháu có vận mua đất vào các năm nào ạ?
từ 33-42 tuổi mới nên mua nhà .. lá này chắc chắn là có nhà có đất để ở nhà đẹp khang trang
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mebanhbao »

thachcamdang đã viết: 16:25, 04/04/19
Mebanhbao đã viết: 15:54, 04/04/19

từ 33-42 tuổi mới nên mua nhà .. lá này chắc chắn là có nhà có đất để ở nhà đẹp khang trang
Dạ vâng cho em/cháu cảm ơn ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”