Tử vi cư Ngọ nữ mệnh có theo được nghiệp chính trị?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
abpp2955
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử vi cư Ngọ nữ mệnh có theo được nghiệp chính trị?

Gửi bài gửi bởi abpp2955 »

Xin nhờ các cao nhân luận giải,

Tử Vi cư Ngọ nhưng Nữ mệnh có theo được nghiệp chính trị? Từ khi ra trường, em bắt đầu việc kinh doanh từ khá sớm và may mắn có công ty riêng phát triển từ từ, ổn định tới bây giờ. Nhưng kể từ năm 26 tuổi (Đại vận vào Phúc đức) con đường nghiệp chính trị bỗng nhiên xuất hiện. Hiện em đang song hành cả 2, nhưng em biết tới thời điểm nào đó phải tập trung toàn lực 1 trong 2.

Em muốn tham vọng nghiệp chính trị, do em đang may mắn ngồi được 1 vị trí có cơ hội phát triển tốt. Liệu trong tương lai có đạt được thành tựu nào đó, hay là viển vông?

Mong các cao nhân luận giải lá số. Nếu có thể chia sẻ thêm về Mệnh, Phu, Tài, Di thì tốt quá ạ. Em xin cảm ơn nhiều.

Hình ảnh
Đầu trang

Thien_nga_den
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tử vi cư Ngọ nữ mệnh có theo được nghiệp chính trị?

Gửi bài gửi bởi Thien_nga_den »

Hình ảnh

Cùng tuổi gần như cùng lá số . Đại vận đi khác nhau . Thân mệnh đồng cung đế vượng . Đúng là khác nhau nhiều .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

muốn làm quan to trong nhà nước thì phải âm dương thuận lý, cục mệnh tương sinh chị ạ Theo em đưowjc biết là như v
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

abpp2955 đã viết: 18:57, 10/04/19 Xin nhờ các cao nhân luận giải,

Tử Vi cư Ngọ nhưng Nữ mệnh có theo được nghiệp chính trị? Từ khi ra trường, em bắt đầu việc kinh doanh từ khá sớm và may mắn có công ty riêng phát triển từ từ, ổn định tới bây giờ. Nhưng kể từ năm 26 tuổi (Đại vận vào Phúc đức) con đường nghiệp chính trị bỗng nhiên xuất hiện. Hiện em đang song hành cả 2, nhưng em biết tới thời điểm nào đó phải tập trung toàn lực 1 trong 2.

Em muốn tham vọng nghiệp chính trị, do em đang may mắn ngồi được 1 vị trí có cơ hội phát triển tốt. Liệu trong tương lai có đạt được thành tựu nào đó, hay là viển vông?

Mong các cao nhân luận giải lá số. Nếu có thể chia sẻ thêm về Mệnh, Phu, Tài, Di thì tốt quá ạ. Em xin cảm ơn nhiều.

Hình ảnh
Theo tôi là không nên vướng vào chính trị vì hóa quyền gặp triệt, hóa khoa gặp tuần. về sau muốn thăng tiến thì dễ gặp trở ngại. Đại vận có hóa lộc, quốc ấn và phong cáo thì có dễ liên quan đến công quyền, hưởng bổng lộc nhà nước nhưng cũng đừng hào hứng quá, Phá quân hãm địa trực chờ bạn phía trước đấy. Số này kinh doanh dễ dàng đặc biệt là đầu tư tài chính,bất động sản, từ đó quen được giới chức chính quyền. Tuy nhiên kinh doanh vẫn là thế mạnh của bạn.
Đầu trang

abpp2955
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thien_nga_den đã viết: 21:01, 10/04/19 Hình ảnh

Cùng tuổi gần như cùng lá số . Đại vận đi khác nhau . Thân mệnh đồng cung đế vượng . Đúng là khác nhau nhiều .

Bất ngờ cậu ạ, nhiều sao an giống nhau ghê :O nhưng tử vi cư ngọ có lẽ hợp với nam giới hơn. Tớ là nữ, thấy cs k cân bằng, nhất về tình duyên :(
Đầu trang

abpp2955
Mới gia nhập
Mới gia nhập

khoapham12 đã viết: 22:04, 10/04/19 muốn làm quan to trong nhà nước thì phải âm dương thuận lý, cục mệnh tương sinh chị ạ Theo em đưowjc biết là như v
Ừa chị cũng nghĩ vậy, thời thế sinh anh hùng. Yếu tố ngoại cảnh, nghịch lý, cục khắc mệnh e nhiều khó khăn :(
Mỗi tội bước chân vô rùi, cũng chỉ mong có đích đến sáng sủa chút
Đầu trang

abpp2955
Mới gia nhập
Mới gia nhập

leroicuaphat đã viết: 22:27, 10/04/19
abpp2955 đã viết: 18:57, 10/04/19 Xin nhờ các cao nhân luận giải,

Hình ảnh
Theo tôi là không nên vướng vào chính trị vì hóa quyền gặp triệt, hóa khoa gặp tuần. về sau muốn thăng tiến thì dễ gặp trở ngại. Đại vận có hóa lộc, quốc ấn và phong cáo thì có dễ liên quan đến công quyền, hưởng bổng lộc nhà nước nhưng cũng đừng hào hứng quá, Phá quân hãm địa trực chờ bạn phía trước đấy. Số này kinh doanh dễ dàng đặc biệt là đầu tư tài chính,bất động sản, từ đó quen được giới chức chính quyền. Tuy nhiên kinh doanh vẫn là thế mạnh của bạn.
Cảm ơn bác đã đưa em lời khuyên ạ,
Quả thực nghe cũng có chút buồn, vì số phận xô đẩy thế nào em lại nhỡ chân theo công chức, dù biết k thuận lợi, nhiều thăng trầm.
Vậy theo bác em có nên đi tiếp, đợi đại vận 46-56 vào Quan lộc k ạ. Hay tới thời điểm thích hợp rồi từ bỏ theo nghiệp kinh doanh?
Chân thành cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

Thien_nga_den
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thien_nga_den »

Cho mình hỏi về vấn đề nhà cửa đất đai của bạn như thế nào ?
Đầu trang

luongson9999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi luongson9999 »

Nên kinh doanh để giữ lộc
Theo quan quyền đến vận sẽ về 0
Đầu trang

abpp2955
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thien_nga_den đã viết: 20:11, 11/04/19 Cho mình hỏi về vấn đề nhà cửa đất đai của bạn như thế nào ?
Tự mình chưa baoh hứng thú với bất động sản, đúng là k có duyên ấy. Chuyển chỗ ở cũng nhiều, khó ổn định. Nhưng càng về sau càng có cơ hội ở nhà cao cửa rộng, khang trang, nhà của bố mẹ để lại cho, đến bây giờ thì ổn bạn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”