Vì đâu gia đình tan nát???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ngocdiem_1912
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vì đâu gia đình tan nát???

Gửi bài gửi bởi ngocdiem_1912 »

Năm 2019 gia đình xảy ra nhiều chuyện quá. Nhờ các bác xem giúp có đổ vỡ hay không? Chồng có vợ bé hay không? Thanks các bác.

Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Vì đâu gia đình tan nát???

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

ngocdiem_1912 đã viết: 14:56, 14/04/19 Năm 2019 gia đình xảy ra nhiều chuyện quá. Nhờ các bác xem giúp có đổ vỡ hay không? Chồng có vợ bé hay không? Thanks các bác.

Hình ảnh
Cái này do chị chị ạ, vì chị là người quyết định chuyện đó , bởi vì anh chồng này nghe vợ, nặng hơn thì là ở rể, chị phải tìm cách đối mặt và khắc phục thôi, cứ chán ghét chồng như thế này thì hơi khó ( em k dựa theo câu hỏi của chị đâu ), tính chị hướng ra bên ngoài nhiều quá, bây giờ nên hướng nội 1 chút để xử lý việc gia đình cho tốt đã ạ, chị là người rất thẳng thắn , vậy thì ngồi nc cùng anh xem sao nhé, tiền bạc k phải lo rồi, có điều hay trăn trở về gia đình từ bé đến giờ, chị phải tự giải quyết thôi, thông minh, thẳng thắn, em tin chị sẽ xử lý dc
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Chồng chị đẹp trai, giỏi ăn nói, nhu cầu cao (hơi tế nhị), dễ ngoại tình?
Chị thì rất thương con?

Nếu chị tha thứ được thì ráng trau chuốt bản thân cho xinh đẹp lên. Chồng chị thuộc kiểu đam mê cái đẹp và lãng mạn. Chị thực dụng và quá quan tâm tiền bạc và vẫn chất.

Lệch pha về cách sống....
Đầu trang

ngocdiem_1912
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:52, 14/04/19
Cái này do chị chị ạ, vì chị là người quyết định chuyện đó , bởi vì anh chồng này nghe vợ, nặng hơn thì là ở rể, chị phải tìm cách đối mặt và khắc phục thôi, cứ chán ghét chồng như thế này thì hơi khó ( em k dựa theo câu hỏi của chị đâu ), tính chị hướng ra bên ngoài nhiều quá, bây giờ nên hướng nội 1 chút để xử lý việc gia đình cho tốt đã ạ, chị là người rất thẳng thắn , vậy thì ngồi nc cùng anh xem sao nhé, tiền bạc k phải lo rồi, có điều hay trăn trở về gia đình từ bé đến giờ, chị phải tự giải quyết thôi, thông minh, thẳng thắn, em tin chị sẽ xử lý dc
[/quote]
Chào bạn. Bạn nói đúng, tính mình hơi khó chịu, cái gì đòi hỏi cũng phải toàn diện. Mình sẽ cố gắng cải thiện dù biết là hơi khó.
Đầu trang

ngocdiem_1912
Nhất đẳng
Nhất đẳng

silverlight267 đã viết: 01:43, 15/04/19 Chồng chị đẹp trai, giỏi ăn nói, nhu cầu cao (hơi tế nhị), dễ ngoại tình?
Chị thì rất thương con?

Nếu chị tha thứ được thì ráng trau chuốt bản thân cho xinh đẹp lên. Chồng chị thuộc kiểu đam mê cái đẹp và lãng mạn. Chị thực dụng và quá quan tâm tiền bạc và vẫn chất.

Lệch pha về cách sống....
Cám ơn bạn. Bạn cũng nói đúng về mình và chồng lắm. Hiện nay mình cũng đang có thai nên chưa thể cháu chuốt gì dc. Nhưng mình cũng sẽ cố gắng.
Đầu trang

ngocdiem_1912
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lên cho Mọi ng xem giúp
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

ngocdiem_1912 đã viết: 05:00, 16/04/19 Lên cho Mọi ng xem giúp
Chồng có vợ bé hay ko thì TV xem ko ra nha em gái, xem bói bài mới ra. Chuyện vợ chồng lục đục là chuyện như cơm bữa nên TV ko có hiện lên được. TV chỉ có thể dựa vào ls để xem cá tính, snghĩ, số phận của mỗi người từ đó "dự đoán" cho ng xem những vấn đề gì trong cuộc sống có thể xảy ra. Ở trên cũng có nhiều bạn xem rồi, khả năng cũng sẽ ko có ai dám vào luận nhiều hơn về chuyện vc tại sao lục đục, chồng có vợ bé hay ko đâu, chuyện đó rất là kỵ khi xem TV. Nói đúng thì cũng chưa chắc giúp được gì cho 2 người có thể gắn kết lại, nói sai thì càng mang nghiệp. Tự hai người tìm cách và hướng giải quyết thôi.

Em biết ai gần nơi ở có xem bói bài thì đi xem đi, anh chỉ đúng hướng cho đi còn chuyện họ xem thế nào, em tin hay ko đó là do em có cơ duyên và may mắn hay ko thôi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”