Biển người mênh mông , chân ái khó tìm . Mọi ng giúp em , em hoang mang lo sợ mất ng e yêu .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Biển người mênh mông , chân ái khó tìm . Mọi ng giúp em , em hoang mang lo sợ mất ng e yêu .

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

chienapple đã viết: 06:53, 08/04/19 Tại sao vậy ạ ? Ko hiểu sao chuyện tình cảm của em , cứ bị Mẹ e ngăn cản ạ ? Mẹ e lúc nào cũng muốn e phải kiếm một nàng dâu thật tốt .
Biển ng mênh mông chân ái khó tìm . Em tìm đk , ngỡ êm xuôi với bạn gái ai ngờ sóng gió liên tục ập đến với em và bạn gái . E mệt mỏi vô cùng , nay lại bị mẹ em ngăn cấm .
Ko lẽ cung Phụ Mẫu lục hại với Thê Thiếp nên vậy ạ ?
Em thật sự mệt mỏi nhưng e ko muốn buông cô ấy ( cô ấy là một ng tốt , chỉ vì kinh doanh nên hiện đang báo nợ ạ ) , mẹ e biết vậy nên ko cho yêu :( . E chán vô cùng
bạn đừng nghĩ nhiều, chỉ đơn giản bạn và người đó có đủ yêu để bất chấp tất cả không thôi. mình trước cũng viện lý do này lý do nọ, đến hôm có thằng em nó nói thẳng vào mặt, đó là anh không thích thôi chứ yêu thật thì ai cản nổi. mình nghĩ thấy cũng phải. Giờ xã hội phát triển chả ai ép được. Tử vi cũng có thay đổi cơ mà. do mình thôi.
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Biển người mênh mông , chân ái khó tìm . Mọi ng giúp em , em hoang mang lo sợ mất ng e yêu .

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Hungternopil đã viết: 20:10, 11/04/19
chienapple đã viết: 06:53, 08/04/19 Tại sao vậy ạ ? Ko hiểu sao chuyện tình cảm của em , cứ bị Mẹ e ngăn cản ạ ? Mẹ e lúc nào cũng muốn e phải kiếm một nàng dâu thật tốt .
Biển ng mênh mông chân ái khó tìm . Em tìm đk , ngỡ êm xuôi với bạn gái ai ngờ sóng gió liên tục ập đến với em và bạn gái . E mệt mỏi vô cùng , nay lại bị mẹ em ngăn cấm .
Ko lẽ cung Phụ Mẫu lục hại với Thê Thiếp nên vậy ạ ?
Em thật sự mệt mỏi nhưng e ko muốn buông cô ấy ( cô ấy là một ng tốt , chỉ vì kinh doanh nên hiện đang báo nợ ạ ) , mẹ e biết vậy nên ko cho yêu :( . E chán vô cùng
bạn đừng nghĩ nhiều, chỉ đơn giản bạn và người đó có đủ yêu để bất chấp tất cả không thôi. mình trước cũng viện lý do này lý do nọ, đến hôm có thằng em nó nói thẳng vào mặt, đó là anh không thích thôi chứ yêu thật thì ai cản nổi. mình nghĩ thấy cũng phải. Giờ xã hội phát triển chả ai ép được. Tử vi cũng có thay đổi cơ mà. do mình thôi.
Vâng em cám ơn anh đã cho e lời khuyên ạ hì . Vầng phải cố gắng thôi ạ . Mong sao trọn vẹn
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nếu lá số em như vậy thì sau này em được nhờ vợ không ạ ? người thì bảo em lấy vk xa , ng thì bảo lấy vợ gần ? nhà cô ấy cách nhà em 3,8km .
mọi người cho em hỏi SỐ EM CÓ LẤY VỢ MUỘN KHÔNG Ạ ? NẾU LÀ MUỘN THÌ NĂM BAO NHIÊU Ạ ? EM CÁM ƠN .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

muốn cứu bạn em , bắt buộc lần này phải có e bé
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LySoVietNam2016 đã viết: 11:48, 09/04/19
tvthientuong đã viết: 10:36, 09/04/19 Chuyện duyên nợ có chạy đằng trời cũng ko bao giờ thoát. Tại vì duyên số chưa tới nên nó sinh ra đủ thứ vấn đề thôi. Muốn cưới chắc thì nhờ bs thôi, bs bảo là phải cưới :))
Con gái người ta đang bị nợ và bị cha mẹ bạn trai phản đối ko cho quen. Nếu em gái ấy bị mang thai thì quá oan trái cho phận gái. Đã bị nợ còn chửa hoang, làm sao em ấy sống nỗi nếu bị cha mẹ chú này chẳng những ko cho cưới mà còn nhục mạ người ta? Ko phải là thượng sách đâu.

Chú chủ thread nếu thương bạn gái đừng bao giờ làm vậy.
Nếu công việc cô ấy bắt buộc phải có e bé thì sao ạ ? Nghĩa là nếu ko có e bé thì cô ấy sẽ gặp rất nhiều khó khăn từ mọi thứ ạ ?
Bố mẹ e càng ngày càng gay gắt , em muốn điên lên cho rồi :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Công việc gì mà buồn cười thế bạn? Chỗ khác người ta chỉ thích tuyển nhân viên nữ chưa lập gia đình hoặc sinh con xong rồi thôi chứ làm gì có chuyện dị đoan vậy? Bạn đang tìm người ủng hộ tinh thần cho bạn ăn thịt cô ta trước khi bị người khác thịt à? Lập cái topic mới hãm đến độ mình còn chả dám đọc hết. Càng thấy bạn comment tôi càng thương cô này quá. Đời lắm chuyện kì quặc thật.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

chienapple đã viết: 22:46, 15/04/19
tvthientuong đã viết: 10:36, 09/04/19 Chuyện duyên nợ có chạy đằng trời cũng ko bao giờ thoát. Tại vì duyên số chưa tới nên nó sinh ra đủ thứ vấn đề thôi. Muốn cưới chắc thì nhờ bs thôi, bs bảo là phải cưới :))
Con gái người ta đang bị nợ và bị cha mẹ bạn trai phản đối ko cho quen. Nếu em gái ấy bị mang thai thì quá oan trái cho phận gái. Đã bị nợ còn chửa hoang, làm sao em ấy sống nỗi nếu bị cha mẹ chú này chẳng những ko cho cưới mà còn nhục mạ người ta? Ko phải là thượng sách đâu.

Nếu công việc cô ấy bắt buộc phải có e bé thì sao ạ ? Nghĩa là nếu ko có e bé thì cô ấy sẽ gặp rất nhiều khó khăn từ mọi thứ ạ ?
Các cô Thiên Lương rất hiền lành. Nếu chú ko thể ngôn chánh danh thuận đến với người ta, cho người ta hạnh phúc thì làm ơn đừng hại đời con gái của người ta. Nghiệp này ko nhẹ đâu, chú a. Người ta có chửa ra, cha mẹ chú nhất định ko thừa nhận, thì chú tính sao? Please đừng đẩy người ta đến đường cùng.

Tôi tiếc cho 1 đời hoa .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

HamanoRie đã viết: 00:11, 16/04/19 Công việc gì mà buồn cười thế bạn? Chỗ khác người ta chỉ thích tuyển nhân viên nữ chưa lập gia đình hoặc sinh con xong rồi thôi chứ làm gì có chuyện dị đoan vậy? Bạn đang tìm người ủng hộ tinh thần cho bạn ăn thịt cô ta trước khi bị người khác thịt à? Lập cái topic mới hãm đến độ mình còn chả dám đọc hết. Càng thấy bạn comment tôi càng thương cô này quá. Đời lắm chuyện kì quặc thật.
Em cũng thương cô này lắm đây ạ , một bên gia đình ngăn cấm , một bên phải bắt buộc có e bé thì mới giúp cô ấy đk , thật sự time ko còn nhiều chị ạ . Vâng đúng là kì quặc hơi khó tin ( số bạn gái em luôn bị oan khiên dính vào những chuyện kì quặc khó hiểu ) .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LySoVietNam2016 đã viết: 00:24, 16/04/19

Các cô Thiên Lương rất hiền lành. Nếu chú ko thể ngôn chánh danh thuận đến với người ta, cho người ta hạnh phúc thì làm ơn đừng hại đời con gái của người ta. Nghiệp này ko nhẹ đâu, chú a. Người ta có chửa ra, cha mẹ chú nhất định ko thừa nhận, thì chú tính sao? Please đừng đẩy người ta đến đường cùng.

Tôi tiếc cho 1 đời hoa .
Cô ấy chưa biết chuyện gia đìnhbem ngăn cấm ( e chưa nói vì cô ấy đang phải đấu tranh công việc dữ lắm ạ , hôm vừa rồi bố mẹ cô ấy đuổi cô ấy đi ( xã hội đen vào đòi nợ ) cô ấy trốn đi rồi . E cũng có đến động viên an ủi .
Nhưng đúng là ng tính ko bằng trời tính , trưa hôm qua e làm về lại nghe thêm 1 tin khiến tình hình ngày càng xấu đi . Nên trua hôm qua bố mẹ em nhất định ko cho em đi gặp cô ấy . Mà cô ấy thì lại đang sốt ( công việc chạy đi chạy lại ) . Ở 1 mình vì bị đuổi đi .
Quả thạt e ko muốn buông cô ấy , quen nhau và yêu nhau trong 2 tháng mà nhưng sóng gió liên tục ập đến suốt gần 2 tháng nay . Chỉ mong cô ấy sớm hoàn thành .
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

chienapple đã viết: 06:29, 16/04/19
LySoVietNam2016 đã viết: 00:24, 16/04/19

Tôi tiếc cho 1 đời hoa .
Cô ấy chưa biết chuyện gia đìnhbem ngăn cấm ( e chưa nói vì cô ấy đang phải đấu tranh công việc dữ lắm ạ , hôm vừa rồi bố mẹ cô ấy đuổi cô ấy đi ( xã hội đen vào đòi nợ ) cô ấy trốn đi rồi . E cũng có đến động viên an ủi .
Nhưng đúng là ng tính ko bằng trời tính , trưa hôm qua e làm về lại nghe thêm 1 tin khiến tình hình ngày càng xấu đi . Nên trua hôm qua bố mẹ em nhất định ko cho em đi gặp cô ấy . Mà cô ấy thì lại đang sốt ( công việc chạy đi chạy lại ) . Ở 1 mình vì bị đuổi đi .
Quả thạt e ko muốn buông cô ấy , quen nhau và yêu nhau trong 2 tháng mà nhưng sóng gió liên tục ập đến suốt gần 2 tháng nay . Chỉ mong cô ấy sớm hoàn thành .
Mượn nợ của xã hội đen thì chú nên bình tĩnh tìm hiểu chính xác vụ việc là thế nào.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”