Em bị trẩm cảm nặng, được khuyên nên đi theo tôn giáo, nhờ các anh chị xem giúp em lá số em thế nào mà bị như vậy ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Em bị trẩm cảm nặng, được khuyên nên đi theo tôn giáo, nhờ các anh chị xem giúp em lá số em thế nào mà bị như vậy ạ?

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Co dai đã viết: 17:27, 15/04/19
silverlight267 đã viết: 15:23, 15/04/19
Co dai đã viết: 15:16, 15/04/19

Em xem con Thiên Diêu của chị ở mệnh như vầy thì năm nào?

Hình ảnh

Đúng là năm Thân chị có tình duyên nhưng chia tay đúng vào 30 Tết :((. Từ đó tới giờ thì chẳng có ai mới cả :(
Vận của chị đẹp nhé. Cung Phu của chị như này sao ế được, ế là do khó tính rồi.
Năm sau năm Tý tam hợp Diêu Hỉ Đào Hoa, hạn tình cảm hôn nhân khá rõ. Ồ, chắc là gặp anh nào đấy ở nơi xa như nước ngoài chẳng hạn hoặc ít nhất cũng phải xa quê^^

Chứ giờ mà em nói đến 2024 mới chắc ăn lấy chồng chắc chị đạp phát em bay luôn quá. :)) :)) :))

Chị chắc cũng đi xa quê, hoặc làm việc nơi xa, hay xuất ngoại hem nhỉ?
Chị dễ tính lắm e, k có thằng nào xuất hiện để chị khó tính lun á :((. Em nói 2024 là chị khóc ròng luôn, giờ mới 2019, ế 5 năm nữa chịu sao nổi ~X( .
Đúng là hiện chị đang ở nn nhưng chắc vài tháng nữa hết visa phải về nước rồi :((.
Về nước đi tự nhiên sẽ có người rước, hổng ai rước thì anh qua chở em đi chơi chịu hông
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Em bị trẩm cảm nặng, được khuyên nên đi theo tôn giáo, nhờ các anh chị xem giúp em lá số em thế nào mà bị như vậy ạ?

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

Co dai đã viết: 17:27, 15/04/19
silverlight267 đã viết: 15:23, 15/04/19
Co dai đã viết: 15:16, 15/04/19

Em xem con Thiên Diêu của chị ở mệnh như vầy thì năm nào?

Hình ảnh

Đúng là năm Thân chị có tình duyên nhưng chia tay đúng vào 30 Tết :((. Từ đó tới giờ thì chẳng có ai mới cả :(
Vận của chị đẹp nhé. Cung Phu của chị như này sao ế được, ế là do khó tính rồi.
Năm sau năm Tý tam hợp Diêu Hỉ Đào Hoa, hạn tình cảm hôn nhân khá rõ. Ồ, chắc là gặp anh nào đấy ở nơi xa như nước ngoài chẳng hạn hoặc ít nhất cũng phải xa quê^^

Chứ giờ mà em nói đến 2024 mới chắc ăn lấy chồng chắc chị đạp phát em bay luôn quá. :)) :)) :))

Chị chắc cũng đi xa quê, hoặc làm việc nơi xa, hay xuất ngoại hem nhỉ?
Chị dễ tính lắm e, k có thằng nào xuất hiện để chị khó tính lun á :((. Em nói 2024 là chị khóc ròng luôn, giờ mới 2019, ế 5 năm nữa chịu sao nổi ~X( .
Đúng là hiện chị đang ở nn nhưng chắc vài tháng nữa hết visa phải về nước rồi :((.
Uhm, Codai voi minh cung lan dan qua he. Chán. Mà bạn ý nói là 2024 cưới thì chắc phải quen trước đó vài năm rồi. Không đến nỗi ế 5 năm đâu Codai oi. Hihi
Còn tui hem biết năm mô đây.
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

silverlight267 đã viết: 15:03, 15/04/19
Co dai đã viết: 12:38, 15/04/19
ohtruong đã viết: 23:41, 14/04/19 Chào cả nhà ạ,

Em rất cám ơn mọi người đã cho em vài lời quý báu trong bài viết này. Số là một mối tình nữa lại vừa đi qua em. Em hoang mang quá, mọi người có thể luận giúp em sẽ còn lận đận đến khi nào không ạ?
Vậy là không thấy hưởng thụ gì rồi bạn Baobinhkts ơi.

Anh Vietnam bảo là gặp người để cưới cũng khoobg thấy luôn, gặp thì có gặp nhưng chia tay rồi ạ.

Có bạn bảo năm nay cưới thì nghe càng vô vọng.

Em chỉ muốn biết là khi nào em gặp đúng người để cưới. Khi nào cưới? Và từ đây đến đó em còn qua bao nhiêu cuộc bể dâu nữa ạ?

Em xin cảm ơn mọi người.
Cùng 89 như mình. Năm 2018 mình cũng đc quá trời người phán có tình duyên rồi cưới mà chẳng thấy ma nào tới, năm nay cũng lại đc phán cưới tiếp, cũng có người nói hạn hỉ năm tí, sửu, dần, mão năm nào cũng có khả năng :)).
Thấy chị cmt hài quá nên em vào "bon chen" đôi lời. Chị lần theo con sao Thiên Diêu để tìm năm cưới. Cái này em lôi hết lá số cả họ ra nghiệm rồi. Chính xác tầm 70%
Silverlight267 ơi, em có thể phán đôi lời cho chị coi năm mô chị lấy được chồng không em? Chị còn phải lay lắt đến khi nào nữa em?
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

ohtruong đã viết: 00:48, 16/04/19
Co dai đã viết: 12:38, 15/04/19

Cùng 89 như mình. Năm 2018 mình cũng đc quá trời người phán có tình duyên rồi cưới mà chẳng thấy ma nào tới, năm nay cũng lại đc phán cưới tiếp, cũng có người nói hạn hỉ năm tí, sửu, dần, mão năm nào cũng có khả năng :)).
Thấy chị cmt hài quá nên em vào "bon chen" đôi lời. Chị lần theo con sao Thiên Diêu để tìm năm cưới. Cái này em lôi hết lá số cả họ ra nghiệm rồi. Chính xác tầm 70%
Silverlight267 ơi, em có thể phán đôi lời cho chị coi năm mô chị lấy được chồng không em? Chị còn phải lay lắt đến khi nào nữa em?
Em mà phán cho chị năm 2025 chị lên xe bông thì chắc chị còn buồn hơn cả chị "Cỏ dại" nữa. :)) :)) :))
Đọc sơ thông tin của chị thấy có vẻ giống 1 chị mà em quen. Ơ mà chị đó ở Anh chứ không phải ở Mỹ... ^^

Năm 2020 và 2022 có hạn tình cảm.
Còn năm 2021 và 2023 thì miễn cưỡng có hạn kết hôn (tấu thư +tiểu hao, đại hao :v) Năm 2021 hạn tình cảm và kết hôn rõ ràng hơn.

Nên chị cứ yên tâm, vài năm tới vẫn có nhiều năm có tình bể bình lắm, như năm sau Tham Lang nè. ^^
Chị cứ tin vậy thì tình mới tới, chứ mà 2025 thật thì chắc chị trầm cảm hơn quá. :)) :)) :))

Thôi, chị bớt trầm cảm đi nha, trầm cảm có giải quyết được vấn đề gì đâu, sống độc thân cho trai nó thèm. Lo chi hè...
Cuộc sống hiện đại rồi chị ơi, chấp hết cả họ hàng nhé! :-bd :-bd :-bd
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

silverlight267 đã viết: 01:01, 16/04/19

Em mà phán cho chị năm 2025 chị lên xe bông thì chắc chị còn buồn hơn cả chị "Cỏ dại" nữa. :)) :)) :))
Đọc sơ thông tin của chị thấy có vẻ giống 1 chị mà em quen. Ơ mà chị đó ở Anh chứ không phải ở Mỹ... ^^

Còn năm 2021 và 2023 thì miễn cưỡng có hạn kết hôn (tấu thư +tiểu hao, đại hao :v)

Nên chị cứ yên tâm, vài năm tới vẫn có nhiều năm có tình bể bình lắm, như năm sau Tham Lang nè. ^^
Chị cứ tin vậy thì tình mới tới, chứ mà 2025 thật thì chắc chị trầm cảm hơn quá. :)) :)) :))

Thôi, chị bớt trầm cảm đi nha, trầm cảm có giải quyết được vấn đề gì đâu, sống độc thân cho trai nó thèm. Lo chi hè...
Hihi, cám ơn em. Mà 2025 thiệt hả em? Ta nói, xưa kia có người con gái vì ế quá mà sinh trầm cảm, xong cô gái đi xem tử vi, nghe phán hạn kết hôn xong thì không trầm cảm nữa, chuyển qua rối loạn lưỡng cực luôn. 😂😂😂
Mà em cho chị hỏi chút. Nếu 2020_và 2022 đều có hạn tình duyên thì có phải là tình duyên 2020 phải đổ vỡ thì cái tình duyên 2022 mới đến phải không em?
Và 2025 thì chắc hơn là 2021 và 2023 hả em? Do sao nào vậy em? Mà nếu ti hf duyên đổ vỡ là do sao nào vậy em? Chị cũng đang tập tành nghiên cứu tử vi chút chút nên tò mò em ạ.
Cám ơn em nhiều he.
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ohtruong đã viết: 01:19, 16/04/19
silverlight267 đã viết: 01:01, 16/04/19

Còn năm 2021 và 2023 thì miễn cưỡng có hạn kết hôn (tấu thư +tiểu hao, đại hao :v)

Hihi, cám ơn em. Mà 2025 thiệt hả em? Ta nói, xưa kia có người con gái vì ế quá mà sinh trầm cảm, xong cô gái đi xem tử vi, nghe phán hạn kết hôn xong thì không trầm cảm nữa, chuyển qua rối loạn lưỡng cực luôn. 😂😂😂
Mà em cho chị hỏi chút. Nếu 2020_và 2022 đều có hạn tình duyên thì có phải là tình duyên 2020 phải đổ vỡ thì cái tình duyên 2022 mới đến phải không em?
Và 2025 thì chắc hơn là 2021 và 2023 hả em? Do sao nào vậy em? Mà nếu ti hf duyên đổ vỡ là do sao nào vậy em? Chị cũng đang tập tành nghiên cứu tử vi chút chút nên tò mò em ạ.
Cám ơn em nhiều he.
Hạn tương đối để luận đoán thôi chị. Không thể chính xác hoàn toàn được.
Những sao chỉ vấn đề tình cảm mạnh như Tham Lang Xương Khúc Thiên Diêu.
Còn ví dụ như Tấu Thư+ Tiểu Hao hoặc Đại Hao có thể luận là tốn tiền làm đám cưới(Hao) đi đăng kí kết hôn (Tấu Thư)
Nhưng cũng có thể sự kiện xảy ra lại là Tốn Tiền mua đất(Tiểu Hao Đại Hao) và lấy số đỏ giấy tờ ( Tấu Thư)

Nên luận đoán hạn rất tương đối.
Tức là năm 2025 có Thiên Diêu nếu thêm Hỉ thì chỉ hỉ sự nên hạn rõ hơn thôi, chứ không thể chính xác hoàn toàn.
Ví dụ như những năm tới vẫn có hạn tình cảm. Năm 2020 và 2021 khá rõ nè.

Chứ ko phải em luận vậy là yêu và chia tay. Chia tay phải luận sao khác, dễ dẫn đến hiềm khích mà chia ly.

Nên đoán hạn rất tương đối chứ ko thể chính xác hoàn toàn đc.
Như hạn tai nạn giao thông nhập viện tốn tiền. Em thích đoán là ra đường bị công an thổi phạt tốn tiền. :v

Sự kiện xảy ra rất tương đối, đôi khi đòi hỏi óc tưởng tượng phong phú. @@
Rồi vì dụ chính những sao đó, áp vào vấn đề khác như công việc tiền bạc thì ý nghĩa nó khác đi nhiều.
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chị hiểu rồi, cám ơn Silverlight267 nhiều nhé. Cám ơn vì lời khuyên của em nữa, tinh thần chị tốt hơn năm ngoái nhiều rồi, và chị cũng đang ế đầy khí chất đây em. 😁 👍👍👍
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

ohtruong đã viết: 01:51, 16/04/19 Chị hiểu rồi, cám ơn Silverlight267 nhiều nhé. Cám ơn vì lời khuyên của em nữa, tinh thần chị tốt hơn năm ngoái nhiều rồi, và chị cũng đang ế đầy khí chất đây em. 😁 👍👍👍
Mình 2024, bạn 2025, chênh lệch cũng k nhiều, cùng nhau cố gắng chờ đến lúc đó vậy :)). Thật sự mình cũng k thích kết hôn lắm, chỉ cần có bf là đỡ bùn rồi. 😊
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Co dai đã viết: 09:41, 16/04/19
ohtruong đã viết: 01:51, 16/04/19 Chị hiểu rồi, cám ơn Silverlight267 nhiều nhé. Cám ơn vì lời khuyên của em nữa, tinh thần chị tốt hơn năm ngoái nhiều rồi, và chị cũng đang ế đầy khí chất đây em. 😁 👍👍👍
Mình 2024, bạn 2025, chênh lệch cũng k nhiều, cùng nhau cố gắng chờ đến lúc đó vậy :)). Thật sự mình cũng k thích kết hôn lắm, chỉ cần có bf là đỡ bùn rồi. 😊
Ơ hay 2 chị này, mặc dù ế đầy khí chất nhưng nhắm được anh nào ngon thì lo hốt đi chứ chờ gì đến 4 5 năm nữa.
Cung Phu của 2 chị đều tốt lắm, nghe đồn chồng vừa giỏi vừa uy. Em chém thôi, chứ tùy phúc duyên của 2 chị nữa. [-O< [-O< [-O<
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

silverlight267 đã viết: 11:28, 16/04/19
Co dai đã viết: 09:41, 16/04/19
Ơ hay 2 chị này, mặc dù ế đầy khí chất nhưng nhắm được anh nào ngon thì lo hốt đi chứ chờ gì đến 4 5 năm nữa.
Cung Phu của 2 chị đều tốt lắm, nghe đồn chồng vừa giỏi vừa uy. Em chém thôi, chứ tùy phúc duyên của 2 chị nữa. [-O< [-O< [-O<
Nếu có a nào ngon mà hốt được thì chị đã k ế đến bây giờ :(. Trước giờ cũng 2, 3 mối tình rồi mà toàn bị phản bội. Mà mấy thằng bf cũ của chị đúng là chẳng thằng nào ra hồn, k giống cung phu cho lắm, hèn chi nó chạy mất :)).
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”