CUNG PHU VCD GẶP TRIỆT CÓ PHẢI LÀ GÃY KO Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Huyentrang2808
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CUNG PHU VCD GẶP TRIỆT CÓ PHẢI LÀ GÃY KO Ạ

Gửi bài gửi bởi Huyentrang2808 »

Huyentrang2808 đã viết: 07:12, 15/04/19
cự nhật không kiếp đã viết: 01:05, 15/04/19
Huyentrang2808 đã viết: 08:02, 14/04/19 #-o Mai Thị Huyền Trang.jpg
K ngủ dc mò lên tí, e còn thức k, cho a hỏi chút nhé : bố em có làm về xây dựng k , và là người kiếm tiền chính trong nhà, bản thân em có học sư phạm k , sp mầm non ? Em nói năng tốt nhưng tính chặt chẽ phết đấy , hôn nhân sau này tạm thời a nhìn chưa thấy gì xấu đâu, yên tâm e ạ :D
Dạ em cám ơn anh ☺! Bố em trước kia làm giáo viên, sau này thì chuyển qua kinh doanh. Em đang học luật ạ, phiền anh có thể luận giúp em cung quan lộc và cung điền trạch được ko ạ? Vì em thấy cung 2 cung gặp Tuần nên lo quá 😢
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

AmazingAmy đã viết: 03:08, 15/04/19
silverlight267 đã viết: 11:05, 14/04/19 Không đổ gãy đâu. Phu của bạn chỉ hiềm hóa kị, Triệt ở đó tốt cho cung VCD.
Chồng bạn giỏi, thông minh, có địa vị, biết kiếm tiền, bị nhiều người ghét và dễ chuốc lấy thị phi.
Sau này con giàu.
Yên tâm nhé. :v
Bạn silver ơi tớ cũng phu vô chính diệu, nhưng tớ chưa kết hôn, hiện tại cũng chưa có ng yêu. Cho tớ hỏi liệu tớ có khả năng kết hôn không và nếu có liệu có gãy đổ không? Tớ cám ơn trước nhé 😊 chuyện tình cảm lúc trước của tớ cũng hơi lận đận hơi mệt, trước đó tớ cũng từng có người yêu rồi. Bạn nhìn được điều gì cứ nói với tớ, cái gì đã xảy ra tớ sẽ nghiệm lý cho bạn luôn 🙂

Hình ảnh
Cuộc đời bạn chắc hơi vất vả nhỉ? Vận đi không thuận lắm...
Còn chuyện chồng thì cứ yên tâm, lấy chồng muộn nhưng chồng khá ok nè, đẹp trai nữa. :v
Đầu trang

AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi AmazingAmy »

silverlight267 đã viết: 11:02, 15/04/19
silverlight267 đã viết: 11:05, 14/04/19 Không đổ gãy đâu. Phu của bạn chỉ hiềm hóa kị, Triệt ở đó tốt cho cung VCD.
Chồng bạn giỏi, thông minh, có địa vị, biết kiếm tiền, bị nhiều người ghét và dễ chuốc lấy thị phi.
Sau này con giàu.
Bạn silver ơi tớ cũng phu vô chính diệu, nhưng tớ chưa kết hôn, hiện tại cũng chưa có ng yêu. Cho tớ hỏi liệu tớ có khả năng kết hôn không và nếu có liệu có gãy đổ không? Tớ cám ơn trước nhé 😊 chuyện tình cảm lúc trước của tớ cũng hơi lận đận hơi mệt, trước đó tớ cũng từng có người yêu rồi. Bạn nhìn được điều gì cứ nói với tớ, cái gì đã xảy ra tớ sẽ nghiệm lý cho bạn luôn 🙂

Hình ảnh
Còn chuyện chồng thì cứ yên tâm, lấy chồng muộn nhưng chồng khá ok nè, đẹp trai nữa. :v
Đúng rồi mình thấy mình cũng hơi vất vả, kiểu mọi thứ nếu muốn gì phải rất cố gắng ấy. Chuyện tình cảm thì mình yêu ít nhưng buồn nhiều, chẳng biết sau này cod đỡ hơn ko :(
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Huyentrang2808 đã viết: 07:16, 15/04/19
cự nhật không kiếp đã viết: 01:05, 15/04/19
K ngủ dc mò lên tí, e còn thức k, cho a hỏi chút nhé : bố em có làm về xây dựng k , và là người kiếm tiền chính trong nhà, bản thân em có học sư phạm k , sp mầm non ? Em nói năng tốt nhưng tính chặt chẽ phết đấy , hôn nhân sau này tạm thời a nhìn chưa thấy gì xấu đâu, yên tâm e ạ :D
Dạ em cám ơn anh ☺! Bố em trước kia làm giáo viên, sau này thì chuyển qua kinh doanh. Em đang học luật ạ, phiền anh có thể luận giúp em cung quan lộc và cung điền trạch được ko ạ? Vì em thấy cung 2 cung gặp Tuần nên lo quá 😢
Ok, cảm ơn e phản hồi, bố e kinh doanh, nhưng có mua bán nhà cửa, đất cát gì k, ls này ổn đó e, nói năng tốt, hình thức được, k sợ ế đâu, có khi lấy sớm hơn nhiều ng đó ;;) , duy đi làm sẽ hơi bị đì tí , và có thể mất khoảng thời gian tương đối để ổn định dc chỗ làm, quan hệ vs anh em trong nhà, họ hàng k tốt, nhất là vs nữ giới, cẩn thận sẽ có cãi nhau đó, thế thôi
Sửa lần cuối bởi cự nhật không kiếp vào lúc 23:56, 15/04/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

AmazingAmy đã viết: 21:41, 15/04/19
silverlight267 đã viết: 11:02, 15/04/19

Hình ảnh
Đúng rồi mình thấy mình cũng hơi vất vả, kiểu mọi thứ nếu muốn gì phải rất cố gắng ấy. Chuyện tình cảm thì mình yêu ít nhưng buồn nhiều, chẳng biết sau này cod đỡ hơn ko :(
hello amy, khỏe k, lâu k gặp, dạo này buôn bán phát tài chứ :D
Đầu trang

Huyentrang2808
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Huyentrang2808 »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:44, 15/04/19
Huyentrang2808 đã viết: 07:16, 15/04/19
Ok, cảm ơn e phản hồi, bố e kinh doanh, nhưng có mua bán nhà cửa, đất cát gì k, ls này ổn đó e, nói năng tốt, hình thức được, k sợ ế đâu, có khi lấy sớm hơn nhiều ng đó ;;) , duy đi làm sẽ hơi bị đì tí , và có thể mất khoảng thời gian tương đối để ổn định dc chỗ làm, quan hệ vs anh em trong nhà, họ hàng k tốt, nhất là vs nữ giới, cẩn thận sẽ có cãi nhau đó, thế thôi
Dạ, anh nói đúng ạ! bố mẹ em cũng mua được ít đất và quan hệ giữa em với anh em trong nhà ko tốt, nhất là với nữ giới ạ. Em đi coi bói nhiều người cũng nói em lấy ck sớm 😢.
Đầu trang

Aloha Cool
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Aloha Cool »

silverlight267 đã viết: 00:54, 15/04/19
Aloha Cool đã viết: 00:29, 15/04/19
Sau này con giàu.
Em chào anh. Em mong anh có thể hoan hỉ xem giúp cung phu của em được không ạ. 26 tuổi nhưng em chưa 1 mảnh tình vắt vai ạ :((
Học hành ok nhưng chắc ra đời hơi vất vả nhỉ. Mã ngộ Tuần Triệt.
Vận khá đẹp. VCD thì phải mạnh mẽ quyết liệt hơn trong công việc mới đc.
Cung Phu của bạn hơi hiềm hóa kị, hi vọng có thanh long nữa thì ổn, biết đâu rồng mây gặp hội lại có bát tọa tam thai nữa nè.
Mình nghĩ chồng bạn công việc học vấn đều ổn, tính cũng khá được đó.
Bạn thì hơi muộn chồng.
Lẽ ra 2017 có cơ hội...
Thôi thì 2021 cũng có cơ hội kết hôn đó... ^^
Nghìn like cho anh ạ. Em cám ơn anh nhiều nhé. ^^
Đầu trang

Mamidory
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mamidory »

Em ké chủ top và có cùng câu hỏi với chủ top. Các anh chị xem giúp em cung phu với ạ. Em cám ơn rất nhiều.

Hình ảnh
Tập tin đính kèm
A102C80C-4FFA-4716-9E0A-626F3018A25A.jpeg (269.51 KiB) Đã xem 1015 lần
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Mamidory đã viết: 02:47, 20/04/19 Em ké chủ top và có cùng câu hỏi với chủ top. Các anh chị xem giúp em cung phu với ạ. Em cám ơn rất nhiều.

Hình ảnh
Hôn nhân chậm lắm nhưng tốt,, mà đừng có lấy mấy anh cùng cơ quan nhé ;;) , mình thấy công việc của bạn phức tạp hơn nhiều, đi làm bạn chú ý nói năng nhé, hay bị vạ miệng lắm đấy , trừ khi làm mấy nghề kiểu vẽ vời thơ ca thi phú :x
Đầu trang

phucnguyen999.tv
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phucnguyen999.tv »

Em ké tý ạ. Cung phu của người này cũng vô chính diện mà còn gặp triệt, liệu có khó quá không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”